KARIBUNI HABARIMPYA.COM

TOP BANNER1

Top scoller

Bunge la Katiba rushwa nje nje,pesa za kumwaga

Bunge la Katiba rushwa nje nje,pesa za kumwaga

           Dodoma,Tanzania WAKATI matumaini ya wananchi ya kupata Katiba Mpya ikizidi kupotea..
Tundu Lissu apokonywe,degree yake ya sheria

Tundu Lissu apokonywe,degree yake ya sheria

          Thadei Ole Mushi BAADA ya Mumbe wa Kamatiba ambaye pia mjumbe wa Kundi la Umoja wa ..
MADRID VS BAYERN LIVE hapa Habarimpya.com

MADRID VS BAYERN LIVE hapa Habarimpya.com

         Bernabeu,Hispania KALBU ya Real Madrid ya Hispania inaongoza kwa bao 1-0 dhidi ya Kla..
Watawala mtambue huu ndiyo muungano tunaouhitaji

Watawala mtambue huu ndiyo muungano tunaouhitaji

                 Amasi Wawa Marco WATAWALA wameamua kutupotosha katika suala la Muungano, ..

Banner maintop horz

Banner maintop vert

Pelits banner

Biashara

Habari njema kwa wasomaji wa Habarimpya.com

           Heriet Gerald,Dar es Salaam WAKATI kukiwa na utitiri wa Tovuti mbalimbali na Blogu nchini Tanzania zinazofanyakazi ya kuandika na ku..

Kilimo kuadhimishwa jijini Dar es Salaam

           Frank Mvungi-MAELEZO   TANZANIA inatarajia kuwa mwenyeji wa Mkutano na Maonesho  ya Kilimo (AGRITECH) 2014,  yatakayofanyika kat..

PSPF imeleta huduma mpya ya simu ya mkononi

             Jackson Odoyo,Dar es Salaam SERIKALI imeipomgeza Mfuko wa Pensheni wa PSPF kwa kuanzisha huduma mpya, inayomwezesha mwanachama ku..

Mwinyi: Wastaafu PSPF tumieni mafao yenu vizuri

          Jackson Odoyo.dar es Salaam MFUKO wa Pensheni wa PSPF leo umeanza mkutano wake wa siku mbili wa wadau wa mfuko huo katika Ukumbi wa M..

Waajiriwa wapya wanavyo kimbilia PSPF

               Jackson Odoyo,Dar es Salaam IMEBAINIKA kwamba watanzania wanaoajiriwa kwa mara ya kwanza nchini, wanajiunga na mfuko wa Penshe..

Pspf imeanza kuuza nyumba bora kwa bei ndogo

         Jackson Odoyo,Dar es Salaam Mfuko wa Pensheni wa PSPF unapenda kuutaarifu Umma kuwa umezindua Mpango Mpya wa uuzaji nyumba zake zilizoj..

Makala

Rais Kikwete:Halmashauri nendeni mkajifunze Karatu

         Karatu,Arusha Rais Jakaya Kikwete amekunwa na utendaji wa halamasuri ya wilaya ya Karatu. inayoongozwa na Chadema kwa kuweka utaratibu..

Mchana,usiku unapotumika katika mjadala wa katiba

             Victor Wilbard,Geita WAKATI mchakato wa Katiba Mpya ukiendelea kugonga vichwa vya watanzania wakubwa kwa wadogo huku wanafalsafa ..

Dk Slaa:mimi niko Ukawa,Chalinze hainihusu

           Dar es salaam,Tanzania WAKATI kukiwa na tuhuma kwamba viongozi wa ngazi ya juu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), wamek..

Chadema chali Kalenga,bado Chalinze

           Iringa,Tanzania CHAMA Cha Mapinduzi CCM kimeibuka kidedea katika Uchaguzi mdogo uliofanyika leo katika Jimbo la Kalenga,Jimbo hilo l..

Gazeti la Mwananchi inavyo vunja sheria za nchi

             Dar es Salaam,Tanzania KAMPUNI ya Mwananchi Communications inayochapisha magazeti ya Mwananchi,The Citizen na gazeti la michezo l..

Wateule wa Rais JK bunge maalum waanza kumtusi

         Dodoma,Tanzania JANA watanzania pamoja na dunia nzima iliona jinsi ambavyo,mchakato wa kumtafuta Mwenyekiti wa muda katika Bunge maalum..


2454 S1726/0100 Ally Maktubu Chalinze Kilangalanga PCM
2455 S1726/0108 Bakari H Bakari Chalinze Tukuyu EGM
2456 S1726/0119 Deo J Bushesha Chalinze Kongwa PCB

2457 S1726/0118 Deogratius Ngetamkali Chalinze Umbwe CBG
2458 S1726/0124 Faraji O Mtengela Chalinze Kwiro PCM
2459 S1726/0130 Fredrick J Bernard Chalinze B. W. Mkapa (day) EGM
2460 S1726/0134 George S Ramadhani Chalinze Tanga Tech. PCB
2461 S1726/0139 Godfrey H Ligamba Chalinze Kwiro PCM
2462 S1726/0155 Jackson S Mtitu Chalinze Kilangalanga PCM
2463 S1726/0156 Jackson S Yumbu Chalinze Mtwara Tech. PCB
2464 S1726/0157 Jalala J Kiramba Chalinze Kigonsera PCM
2465 S1726/0158 Jamali M Omary Chalinze Kwiro EGM
2466 S1726/0159 James J Samamba Chalinze Lugoba PCM
2467 S1726/0168 Khalfani Juma Chalinze Ilboru PCM
2468 S1726/0170 Lufunga W Tebe Chalinze Longido CBG
2469 S1726/0178 Moi S Masombe Chalinze Bagamoyo PCM
2470 S1726/0182 Mwinyi H Rashid Chalinze Minaki EGM
2471 S1726/0197 Samato Kilaiyo Chalinze Bagamoyo PCB
2472 S3094/0056 Abdallah S Abdallah Chamaguha Dar. Institute Techn
ology
MINE
2473 S3094/0058 Alex A Subira Chamaguha Shinyanga PCM
2474 S3094/0068 Denis D Mashala Chamaguha Bariadi PGM
2475 S3094/0084 Joseph B Andrew Chamaguha Ilongero PCB
2476 S3094/0106 Silas J Lupandisha Chamaguha Ndanda PCM
2477 S1741/0198 Abdallah Rajabu Chamazi Day Tambaza (day) PGM
2478 S1741/0217 Athumani Shomari Chamazi Day B. W. Mkapa (day) HGL
2479 S1741/0219 Ayoub L Mbogora Chamazi Day Ndanda HGE
2480 S1741/0222 Boazi John Chamazi Day Tunduru PCM
2481 S1741/0230 Denis Muhula Chamazi Day B. W. Mkapa (day) HGL
2482 S1741/0233 Elieza Chitalika Chamazi Day Biharamulo EGM
2483 S1741/0239 Fadhili S Nassoro Chamazi Day Ndanda PCB
2484 S1741/0249 Godfrey Francis Chamazi Day Kigonsera PCM
2485 S1741/0277 Ismail Mohamed Chamazi Day Galanos HGE
2486 S1741/0281 Issa Manzi Chamazi Day Usagara PCM
2487 S1741/0282 Issa S Njumba Chamazi Day Ndanda PCB
2488 S1741/0293 Juma Rajabu Chamazi Day Ifunda Tech. PCM
2489 S1741/0312 Maulidi Saidi Chamazi Day Umbwe ECA
2490 S1741/0316 Mfaume Bakari Chamazi Day Mtwara Tech. PCB
2491 S1741/0318 Michael Haule Chamazi Day Lugoba PCB
2492 S1741/0320 Mickdad H Chengula Chamazi Day Moshi PCB
2493 S1741/0323 Mohamedi Abdul Chamazi Day Azania (day) ECA
2494 S1741/0325 Mohamedi Mwanaheri Chamazi Day Kigoma HGK
2495 S1741/0326 Mohamedi Omari Chamazi Day Pamoja HKL
2496 S1741/0334 Mussa Z Juma Chamazi Day Tambaza (day) PCM
2497 S1741/0337 Nassoro Abdallah Chamazi Day Chang'ombe (day) HGL
2498 S1741/0338 Nassoro Ally Chamazi Day Kibiti PCM
2499 S1741/0344 Omary Ally Chamazi Day Mahiwa PCM

51


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2500 S1741/0357 Ramadhani Rashidi Chamazi Day Kibaha ECA
2501 S1741/0373 Samwel Peter Chamazi Day Kibaha ECA
2502 S1741/0374 Scott L Dyamvunye Chamazi Day Songea Boys PCB
2503 S1741/0376 Seif Mohamedi Chamazi Day Kibiti HGE
2504 S1741/0386 Swedi Haruna Chamazi Day Mkuu EGM
2505 S4587/0006 Charles Kassuma Hamis Chambo Ngudu HKL
2506 S4587/0010 Joseph Nyanda Shilole Chambo Meatu CBG
2507 S4587/0017 Shija Mtanzania Noninhale Chambo Mwenge CBG
2508 S1452/0019 Alen S Manyika Chamriho Irksongo HGL
2509 S1452/0023 Chanera T Maragira Chamriho Rutabo HGK
2510 S1452/0040 Makuru C Konna Chamriho Oswald Mang'ombe CBG
2511 S1027/0082 Fredrick Yared Lucas Chamwino Dodoma CBG
2512 S1027/0089 Imani George Madaha Chamwino Mwenge PCB
2513 S1027/0103 Nicholous Philimon Ngomai Chamwino Mpwapwa PCM
2514 S1027/0110 Samuel Charles Chanhemo Chamwino Mpwapwa PCM
2515 S1027/0117 Yohana Onesmo Mathias Chamwino Moshi Tech. PCM
2516 S4385/0014 Al-hijra Rashid Sondo Chandama Mwenge PCM
2517 S4385/0016 Alli Shaban Salimu Chandama Mpwapwa PCM
2518 S4385/0028 Twaha Selemani Issah Chandama Same HGL
2519 S4385/0029 Zahrani Majid Hussein Chandama Bariadi PGM
2520 S1967/0137 Ahmadi M Abasi Changalikwa Ndanda PCM
2521 S1967/0139 Alifu Mshamu Changalikwa Same HKL
2522 S1967/0145 Ally O Killo Changalikwa Kibiti HGE
2523 S1967/0233 Rajabu Ally Changalikwa Ihungo HGE
2524 S1578/0122 Athanas William Nyavanga Changarawe Mwakaleli HGE
2525 S1578/0131 Charles Aloyce Mwita Changarawe Makita HGL
2526 S1578/0134 Daniel Charles Mbwilo Changarawe Songea Boys CBG
2527 S1578/0141 Edson Boniphace Nyamahang Changarawe Songea Boys PCM
2528 S1578/0147 Emmanuel Lucian Kisinda Changarawe Njombe CBG
2529 S1578/0150 Erick Alfonce Nganung'a Changarawe Njombe CBG
2530 S1578/0151 Erick John Kabelege Changarawe Kwiro PCM
2531 S1578/0180 Jackson Willy Nyenza Changarawe Namabengo HGK
2532 S1578/0182 Jimson Kalinga Valentino Changarawe Iwawa HKL
2533 S1578/0201 Mussa Daniel Mbilinyi Changarawe Kyela PCB
2534 S1578/0207 Pastory Godlove Nyagawa Changarawe Njombe CBG
2535 S1578/0209 Paul Charles Mfambo Changarawe Makita HGL
2536 S1578/0211 Ponsiano Melikion Mhume Changarawe Longido CBG
2537 S1578/0222 Saycris Chrisant Simon Changarawe Kigonsera CBG
2538 S1011/0056 Ally Abdallah Chang'ombe Kwiro PCB
2539 S1011/0057 Amani Evance Chang'ombe Ndanda CBG
2540 S1011/0063 Boniphace Juma Chang'ombe Umbwe ECA
2541 S1011/0066 Cosmas Richard Chang'ombe Milambo PGM
2542 S1011/0073 Erasto Dominico Chang'ombe Azania (day) HGK
2543 S1011/0074 Erick G Mwakyendenge Chang'ombe Ilboru PCM
2544 S1011/0079 Hemedi Rajabu Chang'ombe Songea Boys EGM
2545 S1011/0082 Hussein Y Ngurangwa Chang'ombe Azania (day) PCB
2546 S1011/0084 Ignas Lukanga Chang'ombe Bagamoyo PCB
2547 S1011/0086 John Isack Chang'ombe Azania (day) PCB
2548 S1011/0093 Mahamoud Hussein Chang'ombe Chang'ombe (day) PCB

52


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2549 S1011/0095 Mdaki Ally Chang'ombe Liwale High HKL
2550 S1011/0097 Mohamed Alphonce Chang'ombe Kibasila (day) HGE
2551 S1011/0098 Mohamed Athumani Chang'ombe Pugu PCM
2552 S1011/0103 Salmin Kiwanga Chang'ombe Galanos ECA
2553 S1011/0106 Selemani Bakari Chang'ombe B. W. Mkapa (day) HGK
2554 S1011/0107 Shabani Khamisi Chang'ombe Ndanda PGM
2555 S1011/0108 Shabani Saidi Chang'ombe Kibasila (day) ECA
2556 S1011/0113 Yusuph Nassoro Chang'ombe Mahiwa HGK
2557 S1113/0006 Eliwangu Marko Selemani Chanjagaa Njombe HGL
2558 S0420/0018 Adrian Apolinary Mkwizu Chanjale Sem. Galanos HGK
2559 S0420/0019 Arone Genes Mmbaga Chanjale Sem. Tanga Tech. PCB
2560 S0420/0020 Daniel Michael Lazaro Chanjale Sem. Uwemba HGL
2561 S0420/0021 David Geodffrey Msitu Chanjale Sem. Pugu PCM
2562 S0420/0022 Dominical Alberth Paul Chanjale Sem. Tosamaganga PCB
2563 S0420/0023 Erick Honoratus Ngakuka Chanjale Sem. Tarakea PCM
2564 S0420/0024 Faustin Adolf Mchomvu Chanjale Sem. Mwakaleli HKL
2565 S0420/0025 Felician Alfey Felician Chanjale Sem. Longido HGE
2566 S0420/0027 Frank Kajange Samwel Chanjale Sem. Minaki PGM
2567 S0420/0028 Frednand Marcely Romani Chanjale Sem. Umbwe HGE
2568 S0420/0029 George Japhet Hemed Chanjale Sem. Kilangalanga PCB
2569 S0420/0030 Germin Gerald John Chanjale Sem. Mkuu PCB
2570 S0420/0031 Jackson David Sekunde Chanjale Sem. Moshi Tech. PCB
2571 S0420/0032 Joachim William Mzava Chanjale Sem. Kisiwani HKL
2572 S0420/0033 Julius Melensi Felician Chanjale Sem. Mara HGE
2573 S0420/0034 Patrick Mathuku Peter Chanjale Sem. Mwika EGM
2574 S0420/0035 Paul Joseph Kihara Chanjale Sem. Minaki HGE
2575 S0420/0036 Rogasian Julius Mdee Chanjale Sem. Minaki HGE
2576 S0420/0037 Simon Michael Shimbe Chanjale Sem. Mkuu CBG
2577 S0420/0038 Sospeter Ephraim. Sewangi Chanjale Sem. Longido CBG
2578 S1396/0073 Abihudi Kitomo Chanzige Kilangalanga PCM
2579 S1396/0109 Hamza Mwalimu Chanzige Lindi EGM
2580 S1396/0131 Kennedy Muro Chanzige Bagamoyo PCM
2581 S1396/0135 Lazaki Mbegu Chanzige Bagamoyo PCM
2582 S1396/0155 Mussa Masau Chanzige Engutoto HGL
2583 S1396/0186 Saidi Selemani Chanzige Galanos EGM
2584 S2291/0042 Abubakari Katera Chanzuru Lyamungo HGE
2585 S2291/0069 Medson Naftali Chanzuru Tukuyu PCM
2586 S2291/0071 Mohaedi Majoweta Chanzuru Kwiro PCM
2587 S3225/0125 Adam Abdallah Charambe Mbeya Inst. CPT
2588 S3225/0126 Adam Madeni Charambe Tosamaganga PCM
2589 S3225/0161 Hamad Lugongo Charambe B. W. Mkapa (day) PCB
2590 S3225/0206 Nandule Omary Charambe Dar. Institute Techn
ology
CIV
2591 S3225/0222 Revocatus Sanjo Charambe Kyela HGK
2592 S3225/0234 Salum M Omary Charambe Kibiti HGK
2593 S3225/0247 Thomas Kayega Charambe Malangali HGK
2594 S0686/0062 Biseko Mangara Chato Bariadi PGM
2595 S0686/0092 Joshua Limbe Chato Ihungo PCB
2596 S0686/0098 Kusekwa Edward Chato Ihungo PCB
2597 S0686/0099 Lameck Jumanne Chato Kahororo PCM

53


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2598 S0686/0100 Magana Alfred Chato Kahororo PCB
2599 S0686/0106 Marcel Mathias Chato Nyakato PCM
2600 S0686/0114 Raymond Karoli Chato Musoma EGM
2601 S1468/0011 Ramadhani Kaisi Chaume Tunduru HGL
2602 S4035/0046 Herbeth John Chekelei Galanos HGE
2603 S4035/0047 Idd Amiri Juma Chekelei Galanos HGK
2604 S2727/0015 Yohana Mathias Ninga Chemba Mwenge HGK
2605 S4170/0022 Athumani Hassan Mazala Chem-bande Kibasila (day) HGK
2606 S4170/0023 Haji Dauda Kamugisha Chem-bande Tambaza (day) EGM
2607 S4170/0026 Hudhaifa Yaseen Ahmad Chem-bande Galanos EGM
2608 S4170/0027 Hussein Badi Pashua Chem-bande Mtwara Tech. PCB
2609 S4170/0033 Ng'amo Abdallah Ng'amo Chem-bande Kibasila (day) EGM
2610 S4170/0034 Nyamvi Hassan Ruzyego Chem-bande Bwiru Boys EGM
2611 S4170/0040 Sufian Hamisi Kitemwe Chem-bande Tambaza (day) EGM
2612 S0981/0048 Isaya Emmanuel Hosea Chemchem Nsumba HGL
2613 S2990/0038 Masanja Kisimba Chenge Ihungo PCB
2614 S2990/0053 Yohana Michael Chenge Mara EGM
2615 S4127/0039 Boniface H. Boniface Chetu Sengerema CBG
2616 S2143/0060 Daud Venance Cheyo Biharamulo EGM
2617 S2143/0066 Frank Simba Cheyo Ilongero PCB
2618 S2143/0067 Geofrey Mwombeki Cheyo Pugu PCB
2619 S2143/0072 Innocent Mkama Cheyo Kaliua PCB
2620 S2143/0082 Kiuta Kodector Cheyo Sengerema PCM
2621 S2143/0089 Mussa Kimolo Cheyo Arusha Technical. MEC
2622 S2143/0091 Mwita Marwa Cheyo Oswald Mang'ombe PCB
2623 S2143/0097 Nicholaus Moses Cheyo Bihawana PCB
2624 S2143/0111 Salum Ramadhan Cheyo Milambo PCB
2625 S2143/0113 Seleman Ngosha Cheyo Binza CBG
2626 S2143/0116 Siasa Jumanne Cheyo Pugu PCB
2627 S2143/0122 Wenseslaus Shirima Cheyo Kaliua PCB
2628 S2738/0019 Clement Charles Masine Chibelela Kifaru HGE
2629 S0105/0001 Abdallah Juma Chidya Namabengo HGL
2630 S0105/0002 Abdallah Mohamedi Chidya Mahiwa HGK
2631 S0105/0004 Ahadi Peter Chidya Tosamaganga EGM
2632 S0105/0006 Ahmadi Saidi Chidya Tunduru HGK
2633 S0105/0009 Ally M Mzee Chidya Mahiwa CBG
2634 S0105/0012 Athumani T Mohamedi Chidya Ndanda HKL
2635 S0105/0014 Beatus B Komba Chidya Lyamungo EGM
2636 S0105/0017 David Charles Chidya Kibiti PCM
2637 S0105/0020 Ernest E Ngonyani Chidya Tunduru HGK
2638 S0105/0021 Fahamuel Goodluck Chidya Kwiro EGM
2639 S0105/0023 Gadafi C Makanwa Chidya Lyamungo EGM
2640 S0105/0025 Gilbert Isaiah Chidya Ndanda HGL
2641 S0105/0028 Haki Hamisi Chidya Mtwara Tech. PCB
2642 S0105/0030 Hamisi B Dadi Chidya Lindi HGL
2643 S0105/0036 Imani Soloko Chidya Kigonsera PCB
2644 S0105/0037 Isaya E Ng'aso Chidya Tosamaganga PGM
2645 S0105/0043 Juma K Mketo Chidya Tunduru HGL
2646 S0105/0052 Mkongojo Omari Chidya Kibiti PCB

54


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2647 S0105/0058 Muksini Idrisa Chidya Usagara CBG
2648 S0105/0059 Mussa Raido Chidya Ilboru HGL
2649 S0105/0062 Nico Jonathan Chidya Bwiru Boys EGM
2650 S0105/0063 Nyige Abdallah Chidya Lindi HKL
2651 S0105/0067 Rahimu Athmani Chidya Lwangwa HGL
2652 S0105/0071 Revocatus E Millanzi Chidya Lindi EGM
2653 S0105/0072 Richard Emmanuel Chidya Lindi PGM
2654 S0105/0075 Saidi H Mkulile Chidya Njombe EGM
2655 S0105/0077 Seif H Ally Chidya Makita CBG
2656 S0105/0078 Selemani Issa Chidya Galanos EGM
2657 S0105/0081 Sharouz S Changu Chidya Mbekenyera HGL
2658 S0105/0083 Steven Betsaita Chidya Mbekenyera HGL
2659 S0105/0089 Witgar M. Nnembuka Chidya Liwale High HGK
2660 S1013/0060 Augustino E Margwe Chief Dodo Day Lyamungo EGM
2661 S1013/0068 Elia J Ako Chief Dodo Day Sengerema HGE
2662 S1013/0093 John J Saqware Chief Dodo Day Lyamungo EGM
2663 S1013/0101 Mayunga K Mirambo Chief Dodo Day Mwenge CBG
2664 S1013/0106 Mohamed A Siima Chief Dodo Day Karatu HGK
2665 S1013/0108 Mohamed S Swalehe Chief Dodo Day Lyamungo HGL
2666 S1013/0116 Paschal F Ng'aida Chief Dodo Day Ihungo CBG
2667 S1013/0119 Paulo S Sambula Chief Dodo Day Lyamungo CBA
2668 S1013/0125 Qwendo S Hhayma Chief Dodo Day Mkuu PCB
2669 S1013/0128 Rogate J Damiano Chief Dodo Day Lyamungo HGK
2670 S1013/0139 Yosia M Boki Chief Dodo Day Lyamungo EGM
2671 S3333/0063 Samwel Rafael Asecheka Chief Gejaru Engutoto HKL
2672 S1610/0087 Andrew Y Mwanyika Chief Kidulile Iwawa HGL
2673 S1610/0088 Babu H Mwanyika Chief Kidulile Kyela HGL
2674 S1610/0113 Hamphrey H Haule Chief Kidulile Njombe PGM
2675 S1610/0114 Hosea S Haule Chief Kidulile Njombe EGM
2676 S1610/0117 Isdory L Mwinuka Chief Kidulile Rungwe PCM
2677 S1610/0129 Joshua K Ngogo Chief Kidulile Lwangwa PCM
2678 S1610/0133 Laurent T Kayombo Chief Kidulile Rungwe PCM
2679 S1610/0136 Majuto M Dastan Chief Kidulile Ulayasi HGK
2680 S1610/0142 Oresto E Mchilo Chief Kidulile Rungwe PCM
2681 S3877/0110 Omary Basheka Chief Ntinginya Mara HGE
2682 S3514/0091 Hamisi Mtoo Chifu Mang'enya Same PCM
2683 S3514/0114 Martin James Chifu Mang'enya Milambo PCM
2684 S3514/0115 Martin Silas Chifu Mang'enya Minaki EGM
2685 S1788/0012 Bahati Nkilijiwa Petro Chigunga Kalangalala PCM
2686 S1788/0018 Edward Lutagwa Elias Chigunga Lukole HGK
2687 S2898/0020 Noah Meshack Mazengo Chihanga Milambo PGM
2688 S1122/0023 Charles G. Mbembela Chikanamlilo Sumbawanga HKL
2689 S1122/0036 Joseph M Sichalwe Chikanamlilo Ileje HGL
2690 S1122/0037 Kelvin O Siame Chikanamlilo Namabengo HGK
2691 S1122/0048 Samson Simtala Chikanamlilo Ulayasi CBG
2692 S1122/0052 Victor L Siwakwi Chikanamlilo Njombe EGM
2693 S1079/0047 Japhet Nyalandu Damian Chikuyu Galanos EGM
2694 S0972/0015 Christopher Andrew Yohana Chilonwa Changarawe HGK
2695 S0972/0031 Sauli Bezaleli Chomola Chilonwa Engutoto HGL

55


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2696 S0477/0024 Daniel Said Mwepa Chimala Madibira HGK
2697 S2032/0054 Alex Enyasi Rafael Chinangali Minaki EGM
2698 S2032/0064 Athumani Omari Mshana Chinangali Sadani PCB
2699 S2032/0077 Fadhili Athumani Mheta Chinangali Dodoma CBG
2700 S2032/0079 Fanuel George Lenjene Chinangali Mbeya Inst. ARC
2701 S2032/0082 Francis Godwini Ijengo Chinangali Pugu PCM
2702 S2032/0090 Ibrahim Abdallah Mbonde Chinangali Mpwapwa PCM
2703 S2032/0102 Jeheli B Mushi Chinangali Ndanda PCB
2704 S2032/0120 Noel Zacharia Kiwelo Chinangali Njombe PGM
2705 S2032/0128 Rashid Abdallah Mussa Chinangali Dodoma CBG
2706 S2032/0134 Samwel Deo Kasandiko Chinangali Kibiti PCM
2707 S2032/0136 Selemani Ally Almasi Chinangali Galanos ECA
2708 S2438/0014 Ernest Jairos Maluula Chinyika Mwenge EGM
2709 S2443/0006 Aloyce Mosi Ibiga Chipanga Njombe HGL
2710 S2439/0010 George William Sijila Chipogoro Malagarasi CBG
2711 S2439/0011 Hosea Manyika Fweda Chipogoro Matema Beach HGL
2712 S3199/0026 Alex Agnely Kisunjulu Chisano Kwiro EGM
2713 S3199/0029 Ayoub Shola Langson Chisano Kwiro PCM
2714 S3199/0046 Samuel Award Kandonga Chisano Tukuyu PCM
2715 S1552/0026 Emmanuel Stephen Chisenga Mambwe PCM
2716 S1552/0027 Enock Esaya Chisenga Kantalamba HGL
2717 S1552/0032 Florence Julius Chisenga Tosamaganga EGM
2718 S1552/0038 James Mpepo Chisenga Usevya HGL
2719 S1552/0062 Shomvi Nasolo Chisenga Kantalamba HGL
2720 S3416/0069 Daniel M Cleophace Chisorya Kifaru HKL
2721 S3416/0079 Elias M Aroun Chisorya Mahiwa PCM
2722 S3416/0080 Elias M Juma Chisorya Oswald Mang'ombe PCB
2723 S3416/0093 Faustine S Garabilo Chisorya Nyakato PCM
2724 S3416/0096 Focus L Saulo Chisorya Tarime PCM
2725 S3416/0108 James M Nangalya Chisorya Mara HGK
2726 S3416/0158 Mjaga F Kanyasi Chisorya Milambo PCB
2727 S3416/0172 Ng'ara G Raphael Chisorya Oswald Mang'ombe PGM
2728 S3416/0177 Paulo S Masululi Chisorya Karatu PCB
2729 S3416/0194 Titus M Emmanuel Chisorya Nsumba HGL
2730 S2053/0103 Salumu Athuman Mkupete Chita Kilangalanga PCB
2731 S2053/0116 Windren Wndren Mhavile Chita Kilangalanga PCB
2732 S1760/0035 Abel Zebedayo Chitengule Geita EGM
2733 S1760/0036 Alex Japhet Chitengule Tarime HKL
2734 S1760/0039 Aloyce E Mwoja Chitengule Pugu PCM
2735 S1760/0040 Amon Ching'oro Chitengule Musoma PCM
2736 S1760/0048 Baraka Busumbiro Chitengule Sengerema PCB
2737 S1760/0054 Boniphace Josia Chitengule Nsumba PCM
2738 S1760/0074 Erick Samson Chitengule Ngudu CBG
2739 S1760/0078 Faustine Mwoya Chitengule Meatu CBG
2740 S1760/0092 Hasan Omary Chitengule Magu PCB
2741 S1760/0106 Joseph R Ndira Chitengule Ndanda PCB
2742 S1760/0104 Josephat Janes Chitengule Geita HGE
2743 S1760/0107 Jovinary Adam Chitengule Nsumba HGL
2744 S1760/0130 Marwa S Mwita Chitengule Sengerema HGE

56


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2745 S1760/0162 Rogesheni Muyabi Chitengule Kalangalala PCM
2746 S1760/0170 Shaban Ramadhani Chitengule Lyamungo HGL
2747 S1760/0171 Shukrani Cyprian Chitengule Bwiru Boys EGM
2748 S1760/0179 Sylvester Mateso Chitengule Bihawana HGL
2749 S1760/0183 Zacharia Kainda Chitengule Geita HGL
2750 S2927/0008 Edvance K Sichula Chitete Mkuu HGE
2751 S2927/0020 Justin K Simchimba Chitete Ileje HGL
2752 S3318/0036 Hosseni O. Issa Chogo Moshi Tech. PCM
2753 S3191/0025 Musa Mnadi Chokaa Tukuyu EGM
2754 S3832/0042 Juma Sylivester Choma Shinyanga PCM
2755 S3832/0055 Samwel Zacharia Choma Biharamulo EGM
2756 S0419/0059 Abasi Shafii Zanga Chome Njombe PCM
2757 S0419/0060 Daniel David Babere Chome Nsumba PGM
2758 S0419/0065 Elibariki Emmanuel Chambua Chome Msamala HGL
2759 S0419/0075 Isdori Ikundaeli Mtunga Chome Mwenge HGE
2760 S0419/0076 Japhet Petro Mduma Chome Sanya Juu PCM
2761 S0419/0078 John Stephano Masaka Chome Ilongero PCB
2762 S0419/0084 Mark Abisalom Mtalika Chome Biharamulo EGM
2763 S0419/0085 Patrick Boi Simboy Chome Mwenge PCB
2764 S0419/0086 Pius Adekto Sylvester Chome Irksongo HGK
2765 S0419/0090 Samuel Godfrey Mchome Chome Biharamulo EGM
2766 S0419/0093 Wazoel Godfrey Mghamba Chome Musoma PGM
2767 S4187/0012 Bundala Enock Chona Kigoma HGK
2768 S4187/0013 Cheyo Dalali Chona Tanga Tech. PCB
2769 S4187/0016 Dotto Masigani Chona Oswald Mang'ombe PCM
2770 S4187/0017 Emmanuel Donald Chona B. W. Mkapa (day) PCB
2771 S4187/0027 Paul Tito Chona Same CBG
2772 S4187/0029 Siyajali Lazaro Chona Binza CBG
2773 S4187/0030 Sylivester Paschal Chona Ihungo PCM
2774 S3764/0051 Hussein Idrisa Rajabu Christopher Nyerere/migoli HGL
2775 S3764/0067 Richard Masunga Charles Christopher Bwiru Boys PCM
2776 S0588/0083 Kulwa Masanja Chumvi Wazazi Kaliua PCM
2777 S0588/0085 Linus Abel Chumvi Wazazi Milambo PCB
2778 S0587/0032 Brown I Ngazi Chunya Iwalanje PCM
2779 S0587/0038 Felix F Chaula Chunya Kyela PCB
2780 S0587/0045 Mwasele E Mwasalanje Chunya Kigoma HGE
2781 S0587/0052 Sijali J Mwanjwega Chunya Tukuyu HKL
2782 S1650/0014 Godfrey Petro Kaleme Chunyu Changarawe HGK
2783 S1650/0018 Mayuma Mayuma George Chunyu Vudoi HGL
2784 S1650/0021 Mussa Jobu Makuo Chunyu Abed A. Karume HGL
2785 S1650/0027 Yesse Stanley Sagasa Chunyu Nyerere/migoli HKL
2786 S0806/0163 Abdulkarim Issa Ramadhani City Dodoma CBG
2787 S0806/0174 Amour Ramadhan Amour City Sengerema PGM
2788 S0806/0182 Baraka Isaya Sigani City Mbeya Inst. LAB
2789 S0806/0199 Emannuel K Chidesa City Kilosa HKL
2790 S0806/0205 Erick Evarist Udakaa City Rungwe PCB
2791 S0806/0208 Exavery Joseph Mrosso City Kwiro PCM
2792 S0806/0253 Minani Augustino Mphayokulel City Sengerema PCB
2793 S0806/0254 Mussa Daimon Chalinze City Nyerere/migoli HKL

57


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2794 S0806/0261 Onesmo Patrick Mboma City Bihawana PCB
2795 S0806/0277 Samwel Peter Kissa City Bagamoyo PCM
2796 S0806/0290 Victor Wilick Mnyema City Nyerere/migoli HKL
2797 S3075/0021 Cletus Paul Mmassy Cyrili Chami Isongole HGL
2798 S3075/0031 John Paschal Assenga Cyrili Chami Minaki HKL
2799 S3075/0037 Paschal Charles Chuwa Cyrili Chami Oswald Mang'ombe PGM
2800 S3075/0040 Priscus Josephati Kimaro Cyrili Chami Minaki EGM
2801 S3075/0043 Shadrack Augustus Senya Cyrili Chami Mara EGM
2802 S1621/0014 Agripa R Msakusi D.c.t.jubilee Kisarika PCB
2803 S1621/0020 Frank Dismas Mushi D.c.t.jubilee Dodoma (day) PCM
2804 S1621/0024 Goodluck Laurian Guga D.c.t.jubilee Dodoma (day) PCM
2805 S1621/0028 Issa Jasiri Mligo D.c.t.jubilee Longido CBG
2806 S1621/0029 Joannes Ishengoma Bilasho D.c.t.jubilee Moshi Tech. PCM
2807 S1621/0030 Johansen Kato Bilasho D.c.t.jubilee Mwinyi CBG
2808 S1621/0032 Maneno Chikoti D.c.t.jubilee Bariadi PGM
2809 S1621/0034 Mbeleselo Benson George D.c.t.jubilee Ifunda Tech. PCB
2810 S1621/0035 Michael Osmund Kapinga D.c.t.jubilee Usagara CBG
2811 S1621/0039 Paul Ayubu Nadoo D.c.t.jubilee Iwawa HGL
2812 S1621/0041 Raphael Christopher Mkande D.c.t.jubilee Bihawana CBG
2813 S1621/0042 Stephen Albert Bura D.c.t.jubilee Umbwe CBG
2814 S2805/0084 Joshua Jonas Mbilinyi Dabaga Tosamaganga EGM
2815 S2805/0088 Keni Bernard Lulenga Dabaga Mwakavuta HGL
2816 S2805/0101 Robert Loti Nyamoga Dabaga Iwawa HGK
2817 S1117/0026 Tumaini Alex Samson Dabalo Sengerema PGM
2818 S1358/0093 Joshua Yona Ammi Dabil Same PCM
2819 S1358/0105 Philmon Paschal Umbayda Dabil Lulumba PCM
2820 S1358/0109 Tiofili Kasmir Ammo Dabil Moshi Tech. PCB
2821 S1358/0111 Yuda Sebastian Tarmo Dabil Moshi PCB
2822 S1240/0019 Amos Zacharia Dakama Kalangalala PCB
2823 S1240/0021 Bahati Issa Dakama Shinyanga PCB
2824 S1240/0023 Bundala Omary Dakama Kabanga CBG
2825 S1240/0027 Ezekiel Joseph Dakama Kabanga CBG
2826 S1240/0028 Franco Benjamin Dakama Rutabo HGL
2827 S1240/0034 John Stephen Dakama Kigoma HGL
2828 S1240/0035 Julius Juma Dakama Geita HGL
2829 S1240/0038 Leonard Simon Dakama Meatu CBG
2830 S1240/0046 Peter Maganga Dakama Mwenge PCM
2831 S1240/0050 Simon Joseph Dakama Shinyanga EGM
2832 S2261/0033 Daniel Methew Qambaro Daniel Noud Dareda CBG
2833 S2261/0036 Daudi Qwari Saktay Daniel Noud Makiba HGL
2834 S2261/0047 Jackson Moses Deemay Daniel Noud Vudoi HGK
2835 S2261/0052 Marco Hhawu Bura Daniel Noud Mwenge PCM
2836 S2261/0053 Martin Ama Bayo Daniel Noud Tosamaganga PCM
2837 S2261/0056 Musa Gidarosta Bonga Daniel Noud Maji Ya Chai HKL
2838 S2261/0059 Nicolaus Leonard Dakho Daniel Noud Galanos HGE
2839 S1075/0068 Amani F Mtui Darajani Kisarika PCB
2840 S1075/0074 Bernard G Mushi Darajani Galanos CBA
2841 S1075/0083 Edesi K Leveri Darajani Karatu PCM
2842 S1075/0095 Fredy H Isowe Darajani Longido PCB

58


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2843 S1075/0099 Godlisten D Chonjo Darajani Sengerema HGE
2844 S1075/0103 Hagai S Moshi Darajani Musoma PGM
2845 S1075/0109 James V Nyimbo Darajani Moshi PCB
2846 S1075/0119 Nickson S Mlay Darajani Minaki HKL
2847 S0643/0090 Abel Thomas Faustin Dareda Galanos CBA
2848 S0643/0092 Alfred Abdul Mfangavo Dareda Lyamungo EGM
2849 S0643/0102 Benedict Kosmas Walfugang Dareda Mwika EGM
2850 S0643/0107 Denis Julius Bayo Dareda Bariadi PGM
2851 S0643/0110 Elifuraha Elisha Dareda Karatu PCM
2852 S0643/0120 Eusebi Leonard John Dareda Kibiti PCB
2853 S0643/0122 Fadhil Dominick Tanti Dareda Kalangalala PCM
2854 S0643/0131 Godlizen Firmin Philipo Dareda Lulumba PCM
2855 S0643/0137 January Beda Yasenti Dareda Lyamungo CBA
2856 S0643/0144 Joseph Edward Ng'adi Dareda Galanos CBA
2857 S0643/0148 Joshua Jacobo Mathayo Dareda Karatu HGE
2858 S0643/0156 Mai Manimo Wiwi Dareda Milambo PGM
2859 S0643/0163 Nelson Muhale Nii Dareda Moshi Tech. PCM
2860 S0643/0167 Pascal Tito Nicobert Dareda Lyamungo HGL
2861 S0643/0172 Petro Edward Qoli Dareda Dareda CBG
2862 S0643/0176 Revocatus Joseph Shayo Dareda Bihawana PCB
2863 S0643/0182 Simon Elly Murungan Dareda Lyamungo HGE
2864 S0643/0185 Theonas Dionice Doita Dareda Songea Boys PCB
2865 S0643/0191 Victorian Panga Dominick Dareda Njombe PGM
2866 S1045/0161 Abdallah Yusufu Dar-es-salaam Azania (day) ECA
2867 S1045/0164 Abdul Mashaka Dar-es-salaam Kibasila (day) ECA
2868 S1045/0162 Abdulazizi M Makuya Dar-es-salaam Makiba CBG
2869 S1045/0165 Abdulrazak Nurdin Dar-es-salaam Tambaza (day) PCB
2870 S1045/0168 Abubakar Juma Dar-es-salaam Mzumbe PCB
2871 S1045/0169 Abuu Juma Dar-es-salaam Kigonsera PCM
2872 S1045/0170 Adam Hamisi Dar-es-salaam Tambaza (day) HKL
2873 S1045/0172 Adinani Issa Dar-es-salaam Liwale High HKL
2874 S1045/0177 Alex Tumainieli Dar-es-salaam Mwika EGM
2875 S1045/0180 Ally Hashimu Dar-es-salaam Msamala PCM
2876 S1045/0181 Ally Omary Dar-es-salaam Bagamoyo EGM
2877 S1045/0183 Amani Batenga Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCM
2878 S1045/0184 Andrew Amos Dar-es-salaam Tambaza (day) ECA
2879 S1045/0192 Bosco Mbosoli Dar-es-salaam Ndanda PCM
2880 S1045/0193 Burhan Juma Dar-es-salaam Ndanda EGM
2881 S1045/0194 Charles Antony Dar-es-salaam Mtwara Tech. PCM
2882 S1045/0195 Charles Jeremia Dar-es-salaam Kilangalanga PCM
2883 S1045/0196 Charles Pascal Dar-es-salaam Mbeya Inst. LAB
2884 S1045/0198 Clement Vicent Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCM
2885 S1045/0199 Cleopini Kazawadi Dar-es-salaam Galanos EGM
2886 S1045/0203 David John Dar-es-salaam Tunduru HGL
2887 S1045/0208 Elisha Daniel Dar-es-salaam Kisarika PCB
2888 S1045/0213 Faki Jamal Dar-es-salaam Tambaza (day) PCB
2889 S1045/0217 Fredrick Peter Dar-es-salaam Arusha Technical. TRAN
2890 S1045/0218 Geofrey Michael Dar-es-salaam Lufilyo HGL
2891 S1045/0225 Haggai Deo Dar-es-salaam Arusha Technical. TRAN

59


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2892 S1045/0226 Halfani Juma Dar-es-salaam Mahiwa HGK
2893 S1045/0231 Hamza Hassan Dar-es-salaam Arusha Technical. TRAN
2894 S1045/0236 Hassan Issa Dar-es-salaam Mahiwa HGL
2895 S1045/0242 Hubert Ruhuza Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) ECA
2896 S1045/0243 Hussein Abdallah Dar-es-salaam Tabora Boys PCM
2897 S1045/0246 Hussein Rajabu Dar-es-salaam Changarawe HGK
2898 S1045/0244 Hussein A Mbegu Dar-es-salaam Azania (day) ECA
2899 S1045/0247 Ibrahim Kabemba Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCM
2900 S1045/0254 Idrisa Musa Dar-es-salaam Tunduru HKL
2901 S1045/0256 Imani Maliki Dar-es-salaam Umbwe CBG
2902 S1045/0257 Isaya Juma Dar-es-salaam Liwale High HKL
2903 S1045/0265 John Michael Dar-es-salaam Moshi PCB
2904 S1045/0268 Julius Frimos Dar-es-salaam Arusha Technical. TRAN
2905 S1045/0272 Justine Joel Dar-es-salaam Dar. Institute Techn
ology
CPT
2906 S1045/0277 Keneth Lugenge Dar-es-salaam Tunduru PCM
2907 S1045/0279 Lubuku Apolinary Dar-es-salaam Kibiti PCM
2908 S1045/0282 Makinya Athumani Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCB
2909 S1045/0284 Mambo Bacco Kondo Dar-es-salaam Azania (day) ECA
2910 S1045/0285 Masoud H Masoud Dar-es-salaam Madibira HKL
2911 S1045/0290 Michael Julius Dar-es-salaam Azania (day) PCB
2912 S1045/0305 Noel Jackson Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCB
2913 S1045/0311 Oswin David Dar-es-salaam Ndanda PCB
2914 S1045/0312 Peter Colman Dar-es-salaam Ilboru PCM
2915 S1045/0314 Peter Katembwa Dar-es-salaam Kigonsera PCM
2916 S1045/0315 Peter Shekiondo Dar-es-salaam Mbeya Inst. CPT
2917 S1045/0318 Rahim Abdul Dar-es-salaam Dar. Institute Techn
ology
CIV
2918 S1045/0319 Rajabu Abdallah Dar-es-salaam Mkuu PCB
2919 S1045/0324 Ramson Khanif Dar-es-salaam Galanos ECA
2920 S1045/0330 Said Yusuph Dar-es-salaam Umbwe ECA
2921 S1045/0333 Salim Selemani Dar-es-salaam Kibasila (day) EGM
2922 S1045/0335 Salum Juma Dar-es-salaam Arusha Technical. TRAN
2923 S1045/0336 Salum Kisuguru Dar-es-salaam Tambaza (day) ECA
2924 S1045/0340 Samwel Singwana Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCM
2925 S1045/0352 Stephano Geofrey Dar-es-salaam Mbeya Inst. ARC
2926 S1045/0356 Steven Gervas Dar-es-salaam B. W. Mkapa (day) PCM
2927 S1045/0357 Tabarani Hamisi Dar-es-salaam Mwinyi CBG
2928 S1185/0048 Fabian A. Chipuli Dar-es-salaam Baptist Ndanda HKL
2929 S1185/0060 Nolasco J Kanje Dar-es-salaam Baptist Ndanda HGE
2930 S0785/0053 Alanus Deogratius Kanyambo Dar-es-salaam Christian Se Lindi HGK
2931 S0785/0064 Fadhili Ayoub Ndege Dar-es-salaam Christian Se Lindi PGM
2932 S0785/0075 John Kumburu Isdory Dar-es-salaam Christian Se Sengerema PGM
2933 S0785/0089 Romward John Tumbila Dar-es-salaam Christian Se Mahiwa PCM
2934 S1276/0017 Stephen S Kimaro Dar-es-salaam Prime Lugoba PCB
2935 S0848/0095 Betrino D Mathayo Daudi Lyamungo CBA
2936 S0848/0100 Daniel D Sulle Daudi Sanya Juu PCB
2937 S0848/0103 Daniel S Amma Daudi Lyamungo CBA
2938 S0848/0113 Emanuel D Tluway Daudi Lyamungo PCB
2939 S0848/0118 Emanuel S Burra Daudi Kilangalanga PCM
2940 S0848/0124 Faustini W Mmari Daudi Moshi PCB

60


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2941 S0848/0125 George S Simon Daudi Geita EGM
2942 S0848/0148 Paschal B Axweso Daudi Irksongo HGL
2943 S0848/0149 Paschal J Malley Daudi Moshi PCM
2944 S0848/0156 Paulo A Meta Daudi Tosamaganga EGM
2945 S0848/0170 Samwel R Sighis Daudi Mwika EGM
2946 S3631/0020 Alex Remy Kessy De Paul Ndanda CBG
2947 S3631/0021 Athuman Hemedi Juma De Paul Tosamaganga PCM
2948 S3631/0026 Erickson Samwel Matasu De Paul Minaki EGM
2949 S3631/0028 Fikiri Faraji Ponera De Paul Ifunda Tech. PGM
2950 S3631/0031 Gabriel Godwin Mwakalasya De Paul Njombe EGM
2951 S3631/0037 Joseph Kanisius Munyuku De Paul Kigonsera PCB
2952 S3631/0041 Ponsianus Gwerino Kihaga De Paul Songea Boys PCM
2953 S3631/0042 Robert Abdon Kapinga De Paul Lyamungo EGM
2954 S3631/0043 Sadiki Erick Mapunda De Paul Kigonsera PCB
2955 S3631/0045 William Marko Ngatunga De Paul Galanos EGM
2956 S3535/0015 Christian A Mushi Debrabant Geita HKL
2957 S3535/0018 Juma R Kingambe Debrabant Azania (day) PCM
2958 S3535/0024 Rajabu I Ally Debrabant Pugu PCB
2959 S3535/0025 Rajabu M Mnuma Debrabant Tambaza (day) PCM
2960 S3535/0026 Robyson Robert Debrabant Lindi EGM
2961 S3535/0027 Roland M Sibanilo Debrabant Njombe PCB
2962 S3535/0029 Stanley S Mtalemwa Debrabant B. W. Mkapa (day) HGE
2963 S3535/0030 Stanslaus M Amandus Debrabant Mbeya Inst. MEC
2964 S2647/0044 Didas W Mgimwa Denis Ihungo HGE
2965 S2647/0059 Lawi G Waryoba Denis Azania (day) PCM
2966 S2647/0062 Msese Majura Denis Ngudu HKL
2967 S2647/0066 Rogoro M Waryoba Denis Morogoro (day) HGK
2968 S3736/0003 Necha A Masao Destiny Mahiwa HGL
2969 S2094/0040 Robert Daud Didia Kalangalala HGL
2970 S1710/0039 Dawite Q Lolo Diego Karatu PCB
2971 S1710/0047 Emanuel J Bajuta Diego Ganako HGL
2972 S1710/0054 Inocent M Karengi Diego Kwiro CBG
2973 S1710/0069 Paulo Illakwahhi Diego Karatu PCM
2974 S1710/0070 Peter J Panga Diego Tarime PCB
2975 S1710/0073 Peter S Panga Diego Lyamungo PCB
2976 S1710/0077 Samwel Moshi Diego Kisarika CBG
2977 S0978/0064 Katigelana Semea Digodigo Karatu PCM
2978 S0978/0075 Lebanguti Lekitony Digodigo Irksongo HGL
2979 S3810/0045 Maiko Chimbuli Dihimba Tunduru HGK
2980 S2821/0064 Damiano E Paulo Dinamu Karatu PCM
2981 S2821/0067 Daniel K Afaaya Dinamu Mara EGM
2982 S2821/0073 Emanuel C Anney Dinamu Tarakea PCM
2983 S2821/0079 Emanuel Y Gurti Dinamu Sanya Juu PCB
2984 S2821/0081 Farajael Y Boessa Dinamu Same HGK
2985 S2821/0098 Malkiadi T Paschal Dinamu Karatu PCM
2986 S2821/0110 Paulo J Joseph Dinamu Muheza PCB
2987 S2821/0117 Petro P Sebastian Dinamu Kongwa PCB
2988 S4273/0082 Said Halfan Pendo Diongoya Mahiwa CBG
2989 S3338/0016 Emanuel Danford Gidamarida Dirma Karatu PCM

61


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
2990 S0306/0102 Abasi Amiri Issa Dodoma Iwalanje HGL
2991 S0306/0104 Abdallah Hussein Kantabulah Dodoma Wdmi WAT
2992 S0306/0109 Alex Festo Mgomba Dodoma Ifunda Tech. PCB
2993 S0306/0110 Alex John Masumbigana Dodoma Longido CBN
2994 S0306/0111 Alex Wilbert Mtana Dodoma Dodoma (day) PCB
2995 S0306/0113 Allen Peter Tilwe Dodoma Tanga Tech. PCB
2996 S0306/0115 Alpha Joab Makasi Dodoma Musoma HGE
2997 S0306/0116 Amani Chang'a Abdallah Dodoma Dar. Institute Techn
ology
CPT
2998 S0306/0121 Azizi Hassani Haruna Dodoma Iyunga PCB
2999 S0306/0131 David Marusu Andrew Dodoma Kilosa HKL
3000 S0306/0133 Elisha Joel Ntama Dodoma Dodoma (day) PCM
3001 S0306/0138 Emmanuel Philbert Kajuna Dodoma Dodoma (day) PCM
3002 S0306/0141 Faustine Tarcis Mwenda Dodoma Nsumba PCM
3003 S0306/0143 Frank Francis Mwakyosi Dodoma Minaki PCM
3004 S0306/0144 Frank Omary Malilo Dodoma Tosamaganga PCM
3005 S0306/0146 Fredrick Vedastus Mzee Dodoma Ulayasi PCB
3006 S0306/0151 Godson Alex Mrema Dodoma Moshi Tech. PCB
3007 S0306/0155 Hamza Abdul Ramadhani Dodoma Moshi Tech. PCB
3008 S0306/0160 Ibrahim Mohamed Ibrahim Dodoma Muheza PCB
3009 S0306/0161 Ishmael Nathani Chiwanga Dodoma Dodoma (day) PCB
3010 S0306/0167 John Richard Mtibua Dodoma Longido CBN
3011 S0306/0169 Joseph Aidan Joel Dodoma Pugu PCB
3012 S0306/0173 Joshua Lazaro Monya Dodoma Arusha Technical. MEC
3013 S0306/0181 Keneth Moses Peter Dodoma Ulayasi PCB
3014 S0306/0187 Magua Robert Obedi Dodoma Dodoma (day) PCM
3015 S0306/0193 Michael Leonard Nevele Dodoma Nyerere/migoli HKL
3016 S0306/0201 Njonjo Weston Peter Dodoma Dodoma (day) PCB
3017 S0306/0211 Roman Fidy Roman Dodoma Sadani PCB
3018 S0306/0213 Salim Ahmed Salim Dodoma Dodoma (day) PCB
3019 S0306/0214 Salvatory Gervas Chinkokwa Dodoma Nsumba HKL
3020 S0306/0217 Shafii Azizi Msonde Dodoma Dodoma (day) PCB
3021 S0306/0224 Tito Majorino Msasa Dodoma Same PCB
3022 S0307/0096 Johnson Joseph Dodoma Central Moshi Tech. PCB
3023 S3778/0048 Gaspari N John Dohom Mwika EGM
3024 S3778/0059 Mateo A Ammi Dohom Ilula HGK
3025 S3778/0060 Matias J Tlatlaa Dohom Lyamungo CBG
3026 S3391/0013 Eliya Enock Gadiye Domel Longido HKL
3027 S3391/0014 Eliya Henge Shauri Domel Oswald Mang'ombe CBG
3028 S3391/0034 Stephen Erro Huche Domel Mara EGM
3029 S3391/0035 Tumaini Joseph Dudiyeck Domel Songea Boys EGM
3030 S0172/0001 Adolar Ndibalema Don Bosco Sem. Nyakato PCM
3031 S0172/0002 Anord R Runje Don Bosco Sem. Ifunda Tech. PCB
3032 S0172/0003 Anthony Kazaura Don Bosco Sem. Mzumbe PCB
3033 S0172/0004 Athanas K Mkallyah Don Bosco Sem. Ndanda PCB
3034 S0172/0005 Charles A Chiwambo Don Bosco Sem. Kigonsera PCM
3035 S0172/0006 Christian Oscar Don Bosco Sem. Mzumbe PCB
3036 S0172/0007 Cornelius S Mtei Don Bosco Sem. Same PCB
3037 S0172/0008 Daniel G Adam Don Bosco Sem. Minaki PGM
3038 S0172/0009 Denis A Stephano Don Bosco Sem. Lyamungo PCB

62


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3039 S0172/0010 Denis D Kabuta Don Bosco Sem. Ilboru HGL
3040 S0172/0011 Deogratias L Maduhu Don Bosco Sem. Tabora Boys PCB
3041 S0172/0012 Deogratias N Kibaji Don Bosco Sem. Malagarasi PCM
3042 S0172/0013 Deogratias N Lyatuu Don Bosco Sem. Kibaha PCM
3043 S0172/0014 Didas R Msele Don Bosco Sem. Ilboru PCB
3044 S0172/0015 Edger G Magorwa Don Bosco Sem. Ilboru PCM
3045 S0172/0016 Emmanuel B Msangila Don Bosco Sem. Bagamoyo HGE
3046 S0172/0017 Erasto B Nicholaus Don Bosco Sem. Kisiwani HKL
3047 S0172/0018 Festo F Luanda Don Bosco Sem. Minaki PCB
3048 S0172/0019 Frances P Mbuzi Don Bosco Sem. Kibiti PCM
3049 S0172/0020 Francisco P. Lymu Don Bosco Sem. Minaki PGM
3050 S0172/0021 Fredrick I Lugusi Don Bosco Sem. Ilboru PCM
3051 S0172/0022 Fredrick L. Kinigu Don Bosco Sem. Kongwa HGL
3052 S0172/0023 Fredy D Nzelu Don Bosco Sem. Tarime PCB
3053 S0172/0024 Fredy E Mapunda Don Bosco Sem. Msamala HGL
3054 S0172/0025 Gasper Edward Don Bosco Sem. Mahiwa PCB
3055 S0172/0026 Gerald S Machary Don Bosco Sem. Ifunda Tech. PGM
3056 S0172/0027 Gilbert T Changalima Don Bosco Sem. Minaki PCB
3057 S0172/0028 Godfrey Mbaganile Don Bosco Sem. Minaki PGM
3058 S0172/0029 Humphrey J Materu Don Bosco Sem. Kigonsera PCM
3059 S0172/0030 Igino Exavery Don Bosco Sem. Tarime PCB
3060 S0172/0031 Jackson V Kinyunyu Don Bosco Sem. Kigonsera HGL
3061 S0172/0032 James E Mamboleo Don Bosco Sem. Mzumbe PCB
3062 S0172/0033 James M Ndomba Don Bosco Sem. Mzumbe PCB
3063 S0172/0034 James P Lihako Don Bosco Sem. Minaki PCM
3064 S0172/0035 Lameck F Mgimwa Don Bosco Sem. Kongwa PCB
3065 S0172/0036 Laurent F Mwanyila Don Bosco Sem. Ilboru PCM
3066 S0172/0037 Marko Msukwa Don Bosco Sem. Ifunda Tech. PCB
3067 S0172/0038 Maximilian Makombe Don Bosco Sem. Madaba HGL
3068 S0172/0039 Otto T Nyenza Don Bosco Sem. Tosamaganga EGM
3069 S0172/0040 Peter Frank Don Bosco Sem. Ulayasi HGL
3070 S0172/0041 Richard G Mwiturubani Don Bosco Sem. Lindi HGL
3071 S0172/0042 Robert A Mayazi Don Bosco Sem. Ndanda PCB
3072 S0172/0043 Sunday Chavala Don Bosco Sem. Nyakato PGM
3073 S0172/0044 Victor Lohay Don Bosco Sem. Minaki PGM
3074 S0172/0045 Zephaniah L Mange Don Bosco Sem. Tosamaganga EGM
3075 S0883/0022 Alfred Allan Mlenge Donbosco-didia Iwalanje HGL
3076 S0883/0025 Audax John Donbosco-didia Ngudu HGL
3077 S0883/0026 Benedict A. Kanyama Donbosco-didia Iwalanje HGL
3078 S0883/0028 Boniventure Elisha Donbosco-didia Karatu CBA
3079 S0883/0029 Charles J. Singu Donbosco-didia Malangali HKL
3080 S0883/0032 Clement L. Lipu Donbosco-didia Tunduru HGL
3081 S0883/0033 Cornel Bernard Donbosco-didia Lyamungo HKL
3082 S0883/0035 Dickson Venant Donbosco-didia Lyamungo CBA
3083 S0883/0036 Dionisius Tibesigwa Donbosco-didia Chang'ombe (day) PCB
3084 S0883/0039 Eprol T. Mbwilo Donbosco-didia Oswald Mang'ombe PCB
3085 S0883/0040 Fedrick Cheyo Donbosco-didia Ngudu PCB
3086 S0883/0041 Fidel Samwel Donbosco-didia Ilongero PCB
3087 S0883/0043 George Hamis Donbosco-didia Karatu CBA

63


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3088 S0883/0044 Gobe John Donbosco-didia Kishoju HGE
3089 S0883/0046 Hamis Boniphace Donbosco-didia Kigwe HGK
3090 S0883/0048 Jason Kaijage Moses Donbosco-didia Musoma PCM
3091 S0883/0049 Mabula Zenze Donbosco-didia Malagarasi CBG
3092 S0883/0050 Maganga Enock Donbosco-didia Kongwa HGL
3093 S0883/0051 Mahili Robert Donbosco-didia Kahororo EGM
3094 S0883/0054 Mazoya Kumalija Donbosco-didia Kongwa PCB
3095 S0883/0055 Michael James Donbosco-didia Bagamoyo PCB
3096 S0883/0059 Petro Gabriel Donbosco-didia Tarime HGK
3097 S0883/0061 Salum K Mvungi Donbosco-didia Mbekenyera HGL
3098 S0883/0062 Stephen Emmanuel Donbosco-didia Ngudu PCB
3099 S0883/0063 Zengo Kashindye Donbosco-didia Dar. Institute Techn
ology
MEC
3100 S3473/0022 Bernard Ernest Lubuva Dongo Mwenge HGE
3101 S3473/0025 Elisha Nathanael Mrabu Dongo Bihawana HGL
3102 S3473/0043 Tesha Yotham Mlahagwa Dongo Lulumba PCM
3103 S0453/0036 Peter Abdalah Bakari Dongobesh Ganako HGK
3104 S0453/0038 Shinje Ngasa Kija Dongobesh Mwenge HGE
3105 S4261/0050 Abdulrahmani Ally Dosa Azizi Mahiwa PCM
3106 S4261/0056 Aloyce Mbonde Dosa Azizi Malangali HGK
3107 S4261/0057 Alphonce Gervas Dosa Azizi Rungwe HKL
3108 S4261/0086 Mussa Ally Dosa Azizi Kahororo HGE
3109 S3743/0030 Memruti M Tarakwa Dosidosi Vudoi HGL
3110 S0921/0096 Alfred Fortunate Ndumbaro Dr Salmin Amour Ilongero PCM
3111 S0921/0110 Daniel Lyimo Orgenes Dr Salmin Amour Bihawana PCB
3112 S0921/0124 Epafra Joram Ng`eta Dr Salmin Amour Lulumba PCM
3113 S0921/0133 Godfrey Hosea Jackson Dr Salmin Amour Biharamulo EGM
3114 S0921/0141 Ibrahimu Steven Eliufoo Dr Salmin Amour Minaki EGM
3115 S0921/0162 Kilupi Christopher Issac Dr Salmin Amour Bwiru Boys PCM
3116 S2175/0033 Onesphory Adriano Nkuwi Dr. Ali M. Shein Ilongero PCM
3117 S1796/0043 Alfred Gebo Dr. Didas Masaburi Azania (day) PCB
3118 S1796/0045 Amos Wambura Dr. Didas Masaburi Mara HGE
3119 S1796/0050 Edrick Massika Dr. Didas Masaburi Ndanda PCB
3120 S1796/0057 Gaudence G. Mgunda Dr. Didas Masaburi Kyela HGL
3121 S1796/0059 Hans M. Mring'o Dr. Didas Masaburi Kyela PCM
3122 S1796/0069 Magila Franco Dr. Didas Masaburi Kibiti PCB
3123 S1796/0071 Masoud M. Mbeyu Dr. Didas Masaburi Mbekenyera HGL
3124 S1796/0073 Mbunda A. Mbunda Dr. Didas Masaburi Tambaza (day) PCB
3125 S1796/0085 Sande John Dr. Didas Masaburi Ndanda PCB
3126 S1796/0090 Steven P. Kongoche Dr. Didas Masaburi Ndanda PCM
3127 S3103/0022 Jofrey John Dr. Mezger Shinyanga HGE
3128 S3103/0023 Luswaga Shilinde Dr. Mezger Bwiru Boys PCM
3129 S1877/0100 Daniel R Anthony Dr. Nchimbi Mwenge PCM
3130 S1877/0106 Edgar A Magambo Dr. Nchimbi Wdmi WAT
3131 S1877/0121 Hamis A Edward Dr. Nchimbi Milambo PCB
3132 S1877/0124 Ilanga L Kishiwa Dr. Nchimbi Kaliua PCM
3133 S1877/0126 Isaya H Mwita Dr. Nchimbi Njombe HGL
3134 S1877/0155 Magembe M Stephen Dr. Nchimbi Kagango HGL
3135 S1877/0169 Masondole S Hussein Dr. Nchimbi Nyakato CBG
3136 S1877/0179 Mkude R Mwisarya Dr. Nchimbi Itigi HGL

64


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3137 S1877/0180 Mlengela I Lusatho Dr. Nchimbi Msamala PCM
3138 S1877/0182 Musa Balele Dr. Nchimbi Nsumba PCM
3139 S1877/0208 Surati M Mwikwabe Dr. Nchimbi Chato CBG
3140 S1877/0209 Syambai S Raphael Dr. Nchimbi Bariadi PGM
3141 S0947/0139 Barikieli Bathlomayo Baran Dr. Olsen Makiba HGL
3142 S0947/0141 Daniel Isdori Qamara Dr. Olsen Moshi Tech. PCB
3143 S0947/0150 Elia Emanuely Mlata Dr. Olsen Lugoba HGL
3144 S0947/0151 Elibaraka Christopher Emanuel Dr. Olsen Galanos CBA
3145 S0947/0153 Elifuraha Peter Massay Dr. Olsen Longido HKL
3146 S0947/0165 Emanuely Yoram Lorri Dr. Olsen Lyamungo CBG
3147 S0947/0166 Emily Dominic Maffa Dr. Olsen Moshi PCM
3148 S0947/0167 Ernest Fransis Bayo Dr. Olsen Lyamungo HKL
3149 S0947/0170 Fabiano Tluway Tsere Dr. Olsen Minaki HKL
3150 S0947/0172 Fanuel Michael Bayo Dr. Olsen Lyamungo CBA
3151 S0947/0179 Herson Thomas Tippe Dr. Olsen Lyamungo CBG
3152 S0947/0181 Innocent Elihuruma Massay Dr. Olsen Lyamungo PCB
3153 S0947/0186 Karoli Paskali Sixberti Dr. Olsen Longido HKL
3154 S0947/0189 Martini Gutaa Ammi Dr. Olsen Lyamungo CBA
3155 S0947/0191 Mathayo Efrahim Tippe Dr. Olsen Same PCB
3156 S0947/0198 Peter Isack Amma Dr. Olsen Galanos CBA
3157 S0947/0200 Petro Deogratius Athanasi Dr. Olsen Same PCB
3158 S0947/0202 Samwel Micah Gunda Dr. Olsen Usagara HKL
3159 S0947/0204 Serapio Peter Dr. Olsen Lyamungo CBG
3160 S0947/0210 Tumaini Amani Burra Dr. Olsen Kilangalanga PCB
3161 S0947/0211 Tumaini Emanuel Massawe Dr. Olsen Njombe PCB
3162 S0947/0213 Victorian Tiophili Amsi Dr. Olsen Lyamungo CBG
3163 S2744/0032 George Mnyalo Duga Bagamoyo CBG
3164 S3646/0020 Allen Edward Kaude Duluti Umbwe ECA
3165 S3646/0021 Ally Ramadhani Msengi Duluti J.k. Nyerere HKL
3166 S3646/0022 Amari Aidan Mongi Duluti Tunduru HKL
3167 S3646/0023 Ammy Sammy Makilla Duluti Kibaha ECA
3168 S3646/0024 Brian Peter Kiwia Duluti Kilangalanga PCB
3169 S3646/0025 Daniel Jackson Eliona Duluti Kilangalanga PCB
3170 S3646/0026 David Clemence Mushi Duluti Karatu PCM
3171 S3646/0027 Eliatosha Naftali Kaaya Duluti Isongole HGL
3172 S3646/0028 Elishauri Barnaba Msuya Duluti Ifunda Tech. PGM
3173 S3646/0030 Erick Deodatus Okyo Duluti Nyerere (mwanga) CBG
3174 S3646/0031 Faustine Innocent Hungu Duluti Tukuyu PCB
3175 S3646/0032 Ferdinand Furaha Masesa Duluti Bariadi PGM
3176 S3646/0033 Godbless Gadiel Kaaya Duluti Lugoba PCB
3177 S3646/0034 Grayson Hurbert Nguvumali Duluti Ndanda PCB
3178 S3646/0035 Hilary Francis Mairo Duluti Lugoba PCM
3179 S3646/0036 Isaac Elias Sanga Duluti Ilboru PCM
3180 S3646/0037 Ismail Jabir Kibwana Duluti B. W. Mkapa (day) HGE
3181 S3646/0038 Issa Walter Mahimbo Duluti Sengerema PGM
3182 S3646/0040 John Merari Mally Duluti Ifunda Tech. PGM
3183 S3646/0041 John Paul Alexander Duluti Karatu PCM
3184 S3646/0042 John Simon Mwamlenga Duluti Maji Ya Chai HGL
3185 S3646/0043 Melkizedeck Victor Makundi Duluti Kilosa HGK

65


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3186 S3646/0045 Nickson Felix Assey Duluti Kisiwani HGK
3187 S3646/0046 Peter Hamisi Clemence Duluti Sanya Juu PCM
3188 S3646/0047 Prince Eric Kazungu Duluti Arusha (day) HGE
3189 S0775/0145 Amani Sadiki Mlipu Dumila Arusha Technical. MEC
3190 S0775/0160 Daniel John Kassanga Dumila Bwiru Boys EGM
3191 S0775/0164 Dickson James Masenyi Dumila Kyela HGK
3192 S0775/0192 Himbuka Saimon Nyoni Dumila Rungwe EGM
3193 S0775/0195 Isaya Elia Chisongela Dumila Mbeya Inst. MEC
3194 S0775/0206 Laurent Kasiani Mkulungwa Dumila Lyamungo CBG
3195 S0775/0212 Melkiory Valerian Tarimo Dumila Iyunga PCB
3196 S0775/0216 Moses Joseph Mlugu Dumila Kongwa PCB
3197 S0775/0219 Nurdin Athuman Mhawile Dumila Binza CBG
3198 S0775/0240 Salehe Nasibu Mhando Dumila Kilosa HKL
3199 S0775/0250 Yohana Daudi Wanyange Dumila Tosamaganga EGM
3200 S0775/0252 Yohana Simon Ngudhi Dumila Kwiro PCB
3201 S0775/0256 Zahoro Hashimu Makono Dumila Kwiro EGM
3202 S1969/0169 Kadri Hussein Dunda Mahiwa PCM
3203 S1969/0218 Ramadhani Kondo Dunda Mwinyi CBG
3204 S0106/0001 Andrew Elias Mayunga Dung'unyi Sem. Bihawana CBG
3205 S0106/0002 Athanas Jackson Njoghomi Dung'unyi Sem. Mwika EGM
3206 S0106/0003 Bernard Evarestus Kadeghe Dung'unyi Sem. Kahororo HGE
3207 S0106/0004 Blezi Peter Ndahani Dung'unyi Sem. Musoma PGM
3208 S0106/0005 Bora Augustino Labia Dung'unyi Sem. Shinyanga HGE
3209 S0106/0006 Castory Albertho Kitunda Dung'unyi Sem. Mzumbe PCM
3210 S0106/0007 Charles Simoni Ghuliku Dung'unyi Sem. Pugu PCB
3211 S0106/0008 Daud James Mubeya Dung'unyi Sem. Meatu CBG
3212 S0106/0009 Elia Gervas Ghambuna Dung'unyi Sem. Ilboru PCB
3213 S0106/0010 Elias Justine Mahami Dung'unyi Sem. Pugu EGM
3214 S0106/0011 Emanuel Jackson Kiula Dung'unyi Sem. Minaki EGM
3215 S0106/0012 Fidelis Thomas Ndoghwe Dung'unyi Sem. Pugu EGM
3216 S0106/0013 Filemon Paschal Dinawi Dung'unyi Sem. Isongole HGL
3217 S0106/0014 Francis Eugen Shao Dung'unyi Sem. Meatu CBG
3218 S0106/0015 Francis Jackson Njughuda Dung'unyi Sem. Geita HGE
3219 S0106/0016 Francis Mkasiwa Bahati Dung'unyi Sem. Mwenge HGL
3220 S0106/0017 Gabriel Joseph Kissaka Dung'unyi Sem. Minaki EGM
3221 S0106/0018 Ibrahimu Raphael Mapendo Dung'unyi Sem. Tosamaganga HGE
3222 S0106/0019 James Martin Madeli Dung'unyi Sem. Bihawana PCB
3223 S0106/0020 Lucas Boniface Ghula Dung'unyi Sem. Abed A. Karume CBG
3224 S0106/0021 Mathias Bernard Ngowi Dung'unyi Sem. Minaki HGE
3225 S0106/0022 Peter Anthony Hamuli Dung'unyi Sem. Lyamungo CBG
3226 S0106/0023 Peter Fransisco Mossi Dung'unyi Sem. Bwiru Boys EGM
3227 S0106/0024 Robert Marcel Sakilu Dung'unyi Sem. Geita HGE
3228 S0106/0025 Simon Mussa Masola Dung'unyi Sem. Shinyanga HGE
3229 S0106/0026 Stanislaus Peter Mkhotya Dung'unyi Sem. Ilongero PCB
3230 S0106/0027 Venance Michael Mpunde Dung'unyi Sem. Pugu EGM
3231 S0106/0028 Vincent Laurent Mlewa Dung'unyi Sem. Geita HGE
3232 S3938/0041 Fadhili Mustafa Malesa Duru Mahiwa CBG
3233 S3938/0048 Hosea Jogoo Tsino Duru Kisiwani HGK
3234 S3938/0055 Lucas Karasinga Konki Duru Mara HGE

66


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3235 S3938/0063 Peter Israel Ammi Duru Same PCM
3236 S0970/0029 Juma Kayenzi Dutwa Shinyanga PCB
3237 S0970/0031 Kasili Seni Dutwa Pugu PCB
3238 S0970/0034 Kulwa Mahuyemba Dutwa Kibiti PCB
3239 S0970/0036 Limbu Zele Dutwa Lulumba PCB
3240 S0970/0043 Makula Ndongo Dutwa Tosamaganga PCB
3241 S0970/0045 Malisha Ihungwe Dutwa Sengerema HGK
3242 S0970/0048 Matondo Nhandi Dutwa Shinyanga PCB
3243 S0970/0056 Sambula Masuke Dutwa Milambo PCB
3244 S0970/0057 Shagalili Nkiya Dutwa Shinyanga PCB
3245 S0970/0063 Yesaya Amos Dutwa Milambo PCB
3246 S0970/0065 Zacharia Kahindi Dutwa Tarime PCM
3247 S2354/0002 Abdul Jafari Shango Eagles Tambaza (day) HGE
3248 S2354/0003 Abel Ernest Shumasike Eagles Azania (day) PCM
3249 S2354/0005 Amos Frank Dulle Eagles Kisimiri PCM
3250 S2354/0007 Arnold Ainea Kimaro Eagles Umbwe ECA
3251 S2354/0008 Arnold Peter Shayo Eagles Tambaza (day) EGM
3252 S2354/0011 Charles Emmanuel Kimaro Eagles Wdmi CIV
3253 S2354/0013 Collin Mbelwa Rwegoshora Eagles Muheza CBG
3254 S2354/0016 David Ngereja Manyama Eagles B. W. Mkapa (day) PCM
3255 S2354/0017 Dominick Charles Nyato Eagles B. W. Mkapa (day) PCM
3256 S2354/0018 Evance Eustace Ntare Eagles Tambaza (day) PCB
3257 S2354/0019 Evance Prosper Mbelwa Eagles Lugoba PCM
3258 S2354/0020 Farid Hamisi Omary Eagles Tunduru HGL
3259 S2354/0021 Fred Thadeus Mhagama Eagles Tambaza (day) CBG
3260 S2354/0022 Geofrey Joseph Msaki Eagles Shambalai HKL
3261 S2354/0023 Gracious Festo Libalio Eagles Azania (day) ECA
3262 S2354/0024 Halfan Adolf Louis Eagles Rungwe EGM
3263 S2354/0025 Hamza Bakari Hamza Eagles Tambaza (day) EGM
3264 S2354/0026 Henry David Kilenga Eagles Azania (day) EGM
3265 S2354/0027 Ibrahim Ramadhan Kipembe Eagles Kwiro HGE
3266 S2354/0028 Innocent Gregory Massawe Eagles Karatu HGE
3267 S2354/0029 Isack Evarist Shayo Eagles B. W. Mkapa (day) PCB
3268 S2354/0030 Ismail Thabit Katunda Eagles Tambaza (day) EGM
3269 S2354/0031 James Joseph Mbawala Eagles Arusha (day) EGM
3270 S2354/0032 Joseph Peter Chacha Eagles Ifunda Tech. PCM
3271 S2354/0033 Julius Silas Olang Eagles Bihawana CBG
3272 S2354/0034 Justine Jasper Baganda Eagles B. W. Mkapa (day) PCM
3273 S2354/0035 Kelvin Mwijage Kakiko Eagles Kibasila (day) HGK
3274 S2354/0038 Lumuli Reuben Mwamakimbul Eagles Moshi Tech. CBG
3275 S2354/0039 Lusajo Amani Mwakipesile Eagles Tambaza (day) CBG
3276 S2354/0040 Masho Michael Sanze Eagles Tambaza (day) PCM
3277 S2354/0041 Mbarouk Kajia Mjema Eagles Tambaza (day) CBG
3278 S2354/0042 Mika Stephen Lembo Eagles Azania (day) EGM
3279 S2354/0043 Moses Octavian Temu Eagles Tambaza (day) PCB
3280 S2354/0044 Mpoki Emmanuel Ngalla Eagles Kigoma HGE
3281 S2354/0045 Msumi Leroy Materego Eagles Mwakaleli HKL
3282 S2354/0046 Mweluka Yahya Mgawe Eagles Moshi HGL
3283 S2354/0047 Ntuli Reuben Mwamakimbula Eagles Songea Boys PCB

67


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3284 S2354/0048 Patrick Alphonce Sendende Eagles Galanos ECA
3285 S2354/0049 Petras Julius Buberwa Eagles Tosamaganga PGM
3286 S2354/0050 Salim Ally Mhando Eagles Kibasila (day) EGM
3287 S2354/0051 Samuel Kelvin Magesa Eagles Mtwara Tech. PCB
3288 S2354/0053 Stratton Mmassy Felix Eagles Kifaru HGE
3289 S2354/0054 Sudi Kassim Simba Eagles Galanos ECA
3290 S1592/0023 Said Mashaka Lilumba East Coast Songea Boys PGM
3291 S3579/0004 Alpha Amos Mlwale Ebenezer Bagamoyo PCM
3292 S3579/0023 Innocent Yuda Mwakisu Ebenezer Kantalamba HKL
3293 S3579/0034 Norbert Peter Massawe Ebenezer Mwenge CBG
3294 S3579/0035 Patson Justin Kyando Ebenezer Kigonsera HGL
3295 S3579/0038 Shija Bundala Nalimi Ebenezer Usagara HKL
3296 S3579/0041 Wasaga Michael Magesa Ebenezer Songea Boys PGM
3297 S0698/0066 Ally Yanga Eckernforde Minaki PGM
3298 S0698/0099 Mohamed Juma Eckernforde Tarime PCB
3299 S2210/0011 Charles Sarico Eckernforde Cambridge Isongole HGL
3300 S1449/0025 Albert Eric Nkya Eden Garden Moshi PCM
3301 S1449/0027 Amos Richard Lubawa Eden Garden Msamala PCM
3302 S1449/0028 Antony Vicent Mushi Eden Garden Umbwe ECA
3303 S1449/0031 Calvary Asnath Uronu Eden Garden Kilosa HKL
3304 S1449/0033 Daniel Anicethy Augustino Eden Garden Musoma PGM
3305 S1449/0034 Daniel John Kihiyo Eden Garden Njombe HGL
3306 S1449/0035 Davis Joas Tibaijuka Eden Garden Karatu PCM
3307 S1449/0036 Denis August Temu Eden Garden Mwika HGL
3308 S1449/0040 Emmanuel Elinas Pallangyo Eden Garden Nyerere/migoli HKL
3309 S1449/0041 Emmanuel Evarist Silayo Eden Garden Uwemba HGL
3310 S1449/0042 Emmanuel Zabadiah Kiwelu Eden Garden Mwakaleli HGL
3311 S1449/0043 Enock Johannes Kasimbazi Eden Garden Geita EGM
3312 S1449/0044 Ernest Raumu Moshi Eden Garden Bagamoyo EGM
3313 S1449/0045 Festo Stephen Tarimo Eden Garden Umbwe HGE
3314 S1449/0046 Frank Mwesigwa Lwakatare Eden Garden Umbwe HGE
3315 S1449/0049 Gerald Godfrey Kiwelu Eden Garden Moshi PCM
3316 S1449/0051 Hallelujah Johannes Kasimbaz
i
Eden Garden Shinyanga EGM
3317 S1449/0052 Job John Joel Eden Garden Songea Boys PGM
3318 S1449/0053 Julius Mwombeki Kaleshu Eden Garden Sanya Juu PCB
3319 S1449/0055 Kelvin Jackson Samwel Eden Garden Dodoma (day) PCB
3320 S1449/0056 Kelvin Philip Mpemba Eden Garden Mara EGM
3321 S1449/0057 Kevin Dominic Pallangyo Eden Garden Tambaza (day) PGM
3322 S1449/0058 Michael Yassin Kijavara Eden Garden Bagamoyo HGE
3323 S1449/0060 Mohamed Munir Ally Eden Garden Maposeni HGL
3324 S1449/0062 Olomnyaki Naing'isa Shomet Eden Garden Karatu PCM
3325 S1449/0064 Paulo Cyril Moshi Eden Garden Kibasila (day) EGM
3326 S1449/0065 Richard Michael Chonjo Eden Garden Lyamungo PCB
3327 S1449/0067 Rowland Emmanuel Lewis Eden Garden Lindi PGM
3328 S1449/0069 Saitoti Naing'isa Shomet Eden Garden Kongwa PCB
3329 S1449/0070 Salvatory Lucas Mataba Eden Garden Tambaza (day) HGE
3330 S1449/0073 Sospeter Godbless Maya Eden Garden Moshi HGL
3331 S1449/0074 Sued Khasim Msami Eden Garden Kibaha ECA
3332 S1449/0075 Wilfred Elikirama Lauwo Eden Garden Sengerema PGM

68


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3333 S3681/0058 Jeneral Mhapa Edi Rungwe HGE
3334 S3681/0075 Shukran Tamson Edi Maweni HGK
3335 S0629/0105 Agrey Ackles Haule Edmund-rice-sinon Tanga Tech. PCM
3336 S0629/0106 Ahmed Zubery Shepherd Edmund-rice-sinon Pugu PCM
3337 S0629/0111 Arcard Michael Chuwa Edmund-rice-sinon Umbwe ECA
3338 S0629/0115 Baraka Joseph Mtorela Edmund-rice-sinon Nyerere (mwanga) CBG
3339 S0629/0117 Beda Robert Charles Edmund-rice-sinon Lwangwa HGL
3340 S0629/0119 Charles Julius Hiza Edmund-rice-sinon Musoma PGM
3341 S0629/0121 Cleveland Msafiri Mshingeni Edmund-rice-sinon Ifunda Tech. CBG
3342 S0629/0122 Daudi Erasto Muyengi Edmund-rice-sinon Arusha (day) HGE
3343 S0629/0125 David Maro Edmund-rice-sinon Lyamungo HGE
3344 S0629/0123 David Anaeli Nasari Edmund-rice-sinon Lugoba PCM
3345 S0629/0127 Deogratius Setiel Minja Edmund-rice-sinon Abed A. Karume CBG
3346 S0629/0128 Deogratius Walter Mariki Edmund-rice-sinon Karatu PCM
3347 S0629/0129 Deusdedit Thadei Mvungi Edmund-rice-sinon Same HGL
3348 S0629/0133 Eliamani Jonas Edmund-rice-sinon Sengerema PCM
3349 S0629/0135 Elvis Masaki Edmund-rice-sinon Musoma PGM
3350 S0629/0136 Emanuel Philip Makoi Edmund-rice-sinon Tabora Boys PCM
3351 S0629/0137 Emmanuel Isack Murray Edmund-rice-sinon Galanos PCM
3352 S0629/0141 Ezekiel Kailas Nambari Edmund-rice-sinon Kibiti PCM
3353 S0629/0142 Fedson Felix Bugulu Edmund-rice-sinon Tosamaganga PCM
3354 S0629/0143 Fintan Francis Edmund-rice-sinon Bagamoyo HKL
3355 S0629/0145 Flavian Placidus Mgedzi Edmund-rice-sinon Ifunda Tech. PCB
3356 S0629/0147 Frank L0ndare Lazaro Edmund-rice-sinon Umbwe ECA
3357 S0629/0149 Geofrey Allen Mpenengu Edmund-rice-sinon Muheza CBG
3358 S0629/0150 Geofrey David Kiagu Edmund-rice-sinon Bagamoyo PCM
3359 S0629/0152 Godbless Geofrey Ayo Edmund-rice-sinon Lugoba PCB
3360 S0629/0154 Gwandu Peter Laizer Edmund-rice-sinon Changarawe HGK
3361 S0629/0155 Harun Laston Kilembe Edmund-rice-sinon Mahiwa PCB
3362 S0629/0156 Hemed Ridhiwan Edmund-rice-sinon Bagamoyo HKL
3363 S0629/0157 Hendry Wenceslaus Mtei Edmund-rice-sinon Kahororo EGM
3364 S0629/0159 Hickson Mjungu Edmund-rice-sinon Umbwe ECA
3365 S0629/0161 Ibrahim Philemon Bura Edmund-rice-sinon Bagamoyo PCB
3366 S0629/0162 Iddi Adam Msangi Edmund-rice-sinon Tosamaganga PCM
3367 S0629/0163 Iddi Said Mbogo Edmund-rice-sinon Geita HGE
3368 S0629/0164 Innocent Barnabas Meney Edmund-rice-sinon Pugu PCB
3369 S0629/0167 Jastin Melack Elias Edmund-rice-sinon Mwinyi CBG
3370 S0629/0168 Jeremiah Kilorit Thomas Edmund-rice-sinon Lugoba HGL
3371 S0629/0170 John James Kiromo Edmund-rice-sinon Kwiro CBG
3372 S0629/0175 Joshua Danielkuyato Laizer Edmund-rice-sinon Arusha (day) HGE
3373 S0629/0176 Joshua Emanuel Ndarpoi Edmund-rice-sinon Kisiwani HGK
3374 S0629/0178 Jubilate Stephano Ngoiva Edmund-rice-sinon Iwawa HGL
3375 S0629/0182 Kaiza John Mkasa Edmund-rice-sinon Longido CBG
3376 S0629/0183 Kajiru Ferdinand Kashimbiri Edmund-rice-sinon Musoma PGM
3377 S0629/0184 Kambona Sharif Lemanda Edmund-rice-sinon Tarime CBG
3378 S0629/0185 Kanuti Renald Shayo Edmund-rice-sinon Kyela HGK
3379 S0629/0186 Kassim Msuya Edmund-rice-sinon Karatu CBG
3380 S0629/0192 Lucas Langei Saloni Mollel Edmund-rice-sinon Moshi Tech. PCM
3381 S0629/0195 Maglan Bethuel Laizer Edmund-rice-sinon Musoma PCM

69


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3382 S0629/0196 Makoka Allan Modest Edmund-rice-sinon Ifunda Tech. PCM
3383 S0629/0197 Makubi Samson Edmund-rice-sinon Musoma PGM
3384 S0629/0201 Mohamed Mustafa Chamle Edmund-rice-sinon Dar. Institute Techn
ology
LAB
3385 S0629/0203 Mpoki Zakayo Buya Edmund-rice-sinon Longido HGK
3386 S0629/0204 Muhamed Hassan Msala Edmund-rice-sinon Malangali HGL
3387 S0629/0205 Musa Isack Kingamkono Edmund-rice-sinon Musoma PGM
3388 S0629/0209 Nickson Mrefu Millya Edmund-rice-sinon Ilula HGK
3389 S0629/0210 Nickson Willson Mmbando Edmund-rice-sinon Kahororo PCM
3390 S0629/0211 Ombeni Zakaria Sichone Edmund-rice-sinon Tarime PCB
3391 S0629/0214 Paulo Julius Mollel Edmund-rice-sinon Kalangalala PCB
3392 S0629/0217 Philemon Efadi Gandeyio Edmund-rice-sinon Tarime PCM
3393 S0629/0221 Priscus Eugen Kimario Edmund-rice-sinon Lyamungo EGM
3394 S0629/0224 Prosper Joseph Michael Edmund-rice-sinon Mbeya Inst. ELE
3395 S0629/0225 Ramadhani Abdallah John Edmund-rice-sinon Maji Ya Chai HGL
3396 S0629/0227 Reginald Msacky Sigfrid Edmund-rice-sinon Same PCB
3397 S0629/0229 Richard Lekor Lormuje Edmund-rice-sinon Umbwe ECA
3398 S0629/0231 Richard Misila Yohanes Edmund-rice-sinon Moshi Tech. PCM
3399 S0629/0233 Rogathe Paulo Pangah Edmund-rice-sinon Mara EGM
3400 S0629/0235 Samwel Walter Edmund-rice-sinon Karatu PCM
3401 S0629/0236 Saniel Fred Simbeye Edmund-rice-sinon Karatu CBG
3402 S0629/0237 Saniel Samweli Marando Edmund-rice-sinon Kibaha PCM
3403 S0629/0241 Stephen Simon Msilu Edmund-rice-sinon Tosamaganga PCM
3404 S0629/0243 Steven Wilbart Ayo Edmund-rice-sinon Longido HGK
3405 S0629/0247 Victor Festo Uisso Edmund-rice-sinon Minaki PCM
3406 S0629/0248 Victor Ntiruhava Dagaye Edmund-rice-sinon Njombe PGM
3407 S0629/0249 William Lembele Konne Edmund-rice-sinon Madibira HKL
3408 S0629/0250 Wilson Kajiru Daudi Edmund-rice-sinon Sengerema HGE
3409 S1200/0040 Claus A Thomas Educare Kisarika CBG
3410 S1200/0041 Daniel Kaombwe Educare Kwiro PCB
3411 S1200/0048 George Alfred Educare Ndanda CBG
3412 S1200/0049 Hassan Salehe Educare Milambo PGM
3413 S4197/0236 Joshua G Kikoti Efatha Ifunda Tech. CBG
3414 S4197/0268 Salvatory S Kayage Efatha Wdmi CIV
3415 S4197/0273 Stephano Kidava Efatha Lufilyo HGL
3416 S4197/0282 Tuntufye Msyani Efatha Kwiro HGE
3417 S0973/0089 Baba Kimasian Mekuretu Einoti Abed A. Karume CBG
3418 S0973/0094 Balozi Simel Lolusu Einoti Karatu PCM
3419 S0973/0107 Gabriel Sindiyo Mollel Einoti Mara EGM
3420 S0973/0118 Joseph Kisila Parsalao Einoti Kwiro CBG
3421 S0973/0127 Lalashe Sindiyo Meloo Einoti Tarime CBG
3422 S0973/0128 Lekinyi Meng'oru Losioki Einoti Malangali HGL
3423 S0973/0130 Lembrice Kisivan Saravo Einoti Karatu PCM
3424 S0973/0157 Njuko Saringeti Tivave Einoti Iwalanje HGL
3425 S0505/0115 Abraham S Laizer Ekenywa Isongole HGL
3426 S0505/0116 Ackley Sospeter Ekenywa Mwakaleli HKL
3427 S0505/0124 Christian Elias Ekenywa Kalangalala PCB
3428 S0505/0130 David Elibariki Ekenywa Maji Ya Chai HKL
3429 S0505/0158 Jimson Naftal Ekenywa Lugoba PCB
3430 S0505/0171 Lucas D Olobiis Ekenywa Karatu PCM

70


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3431 S0505/0176 Michael Loishiye Ekenywa Same HKL
3432 S0505/0209 William H Mkumbo Ekenywa Lyamungo PCB
3433 S2265/0170 Abduel K Julius Elerai Moshi PCM
3434 S2265/0189 Augustino L Lawrence Elerai Dareda HGL
3435 S2265/0190 Azza M Exaudi Elerai Sanya Juu PCM
3436 S2265/0191 Baraka Y Bunde Elerai Mkuu HGE
3437 S2265/0195 Christopher K Barnaba Elerai Longido CBG
3438 S2265/0197 Daniel L Mori Elerai Arusha Technical. CIV
3439 S2265/0204 Edward M Mathias Elerai Mpwapwa HKL
3440 S2265/0205 Eliamani T Daniel Elerai Lugoba PCM
3441 S2265/0207 Emmanuel A Mussa Elerai Arusha Technical. MEC
3442 S2265/0260 Joseph K Jackson Elerai Arusha Technical. ELE
3443 S2265/0268 Kassimu M Rajabu Elerai Longido HGK
3444 S2265/0270 Kelvin Raphael Elerai Sengerema PGM
3445 S2265/0276 Lucas L Mollel Elerai Tanga Tech. PCM
3446 S2265/0278 Mathayo K Joseph Elerai Lugoba PCM
3447 S2265/0284 Msindo J Lenjima Elerai Biharamulo EGM
3448 S2265/0285 Munna A Mohamedi Elerai Moshi PCM
3449 S2265/0292 Novatus A Adolph Elerai Tosamaganga PCM
3450 S2265/0299 Oswald J Namayala Elerai Galanos PCM
3451 S2265/0300 Patrick B Kivuyo Elerai J.k. Nyerere HGK
3452 S2265/0303 Paulo M Tavin Elerai Moshi PCM
3453 S2265/0309 Rajabu M Peter Elerai Kyela HGL
3454 S2265/0321 Safieli M Dankan Elerai Lwangwa HGL
3455 S2265/0328 Shaban Mruma Elerai Mwika HGE
3456 S2265/0330 Sharifu C Musa Elerai Lugoba PCB
3457 S2455/0090 Amos Bob Atang'a Elly's Ngudu HKL
3458 S2455/0093 Baraka Julius Manyama Elly's Irksongo HGL
3459 S2455/0095 Daniel Sylvanus Marwa Elly's Nyakato HGK
3460 S2455/0105 Eliya Otieno William Elly's Tarime CBG
3461 S2455/0111 Felician Abel Kamangu Elly's Nsumba PCM
3462 S2455/0112 Felix Julius Mwara Elly's Wdmi CIV
3463 S2455/0116 Ikongora Izobe Mgendo Elly's Oswald Mang'ombe CBG
3464 S2455/0119 James Magweiga Chacha Elly's Same CBG
3465 S2455/0134 Lucas Isaya Chatawe Elly's Umbwe ECA
3466 S2455/0139 Manyinyi Abel Manyinyi Elly's Kahororo HKL
3467 S2455/0144 Mgendi Mnanka Chacha Elly's Dar. Institute Techn
ology
CIV
3468 S2455/0145 Michael Mbaraka Dingo Elly's Nsumba HKL
3469 S2455/0146 Mogasa Pius Mogasa Elly's Mpwapwa HKL
3470 S2455/0166 Sabara Wambura Sabara Elly's Musoma EGM
3471 S2455/0169 Samwel Kiage Sabato Elly's Biharamulo EGM
3472 S1159/0110 Atifu Rajabu Embarway Tarakea CBG
3473 S1159/0111 Augustino Clemence Embarway Makiba HGL
3474 S1159/0114 Baraka Kitupey Embarway Same PCB
3475 S1159/0122 Collins Charles Mlay Embarway Same PCB
3476 S1159/0136 Godson Derick Embarway Ilongero PCM
3477 S1159/0146 Jackson Mallya Embarway Dareda HGL
3478 S1159/0148 John Costantine Mtema Embarway Irksongo HGL
3479 S1159/0153 Joseph Sidaeli Embarway Galanos HGE

71


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3480 S1159/0152 Joseph Ernest Shayo Embarway Moshi HGL
3481 S1159/0156 Juma Amiri Embarway Lyamungo HGE
3482 S1159/0162 Kassana William Embarway Mara HGE
3483 S1159/0165 Kinyori Memkini Embarway Same PCM
3484 S1159/0184 Liasi Siriagi Embarway Same PCB
3485 S1159/0202 Michael Robert Embarway Longido PCB
3486 S1159/0210 Namyata Kambatay Embarway Karatu PCM
3487 S1159/0227 Prosper Alphonce Embarway Moshi HGL
3488 S1159/0234 Sammy Fadhili Mwanga Embarway Mara HGE
3489 S1159/0240 Shangwa Njasi Embarway Same CBG
3490 S1159/0256 Yusuph Honest Sulu Embarway Engutoto HGL
3491 S4114/0039 Ally Z Machale Emmanuel Ii Bihawana CBG
3492 S0308/0102 Awadhi A Massomo Enaboishu Musoma PGM
3493 S0308/0113 Denis August Enaboishu Kilosa HGK
3494 S0308/0122 Ephraem Michael Enaboishu Mpwapwa HKL
3495 S0308/0151 Lucas Steven Enaboishu Ilboru HGL
3496 S0308/0162 Ombeni Jonas Enaboishu Bagamoyo PCM
3497 S0308/0165 Peterxavery Andrew Enaboishu Irksongo HGK
3498 S0308/0166 Rajabu A. Mshana Enaboishu Galanos HGK
3499 S0308/0170 Richard Olodi Enaboishu Same PCB
3500 S2814/0039 Alexander Mohe John Endabash Karatu PCB
3501 S2814/0042 Boay Tlanka Masongo Endabash Karatu PCM
3502 S2814/0050 Ezekiel Tlatlaa Slaa Endabash Same HKL
3503 S2814/0064 Paskali Lolo Augustino Endabash Sengerema EGM
3504 S2814/0065 Petro Qwaray Laway Endabash Njombe EGM
3505 S3335/0048 Pendael D Gadiye Endagaw Songea Boys PGM
3506 S3753/0013 Ally Abdulu Ramadhani Endakiso Longido HGK
3507 S3753/0014 Athumani Juma Iddi Endakiso Vudoi HGK
3508 S1712/0055 Jackson John Panga Endallah Bihawana HGL
3509 S1712/0063 Mighay Slaa Lawei Endallah Lyamungo CBA
3510 S1712/0066 Onesmo Yonata Endallah Karatu EGM
3511 S1712/0076 Yoabu Thomas Manda Endallah Lyamungo CBA
3512 S0451/0054 Anthon Malley Endarofta Shambalai HKL
3513 S0451/0055 Arcadi Clement Endarofta Vudoi HGL
3514 S0451/0075 Gwandaja Gidahaqw Endarofta Same HGK
3515 S0451/0076 Higini Kiliani Endarofta Same CBG
3516 S0689/0069 Abdi Seliman Msuya Endasak Nyerere (mwanga) HGK
3517 S0689/0079 Barnaba Evarist Endasak Kahororo HGE
3518 S0689/0086 Daniel Tlemai Amnaay Endasak Sanya Juu CBG
3519 S0689/0088 Dominiko Hilonga Endasak Umbwe HGE
3520 S0689/0106 Joseph Luumi Hhayuma Endasak Lyamungo EGM
3521 S4404/0022 Gabriel Zachayo Sanka Endoji Kisarika CBG
3522 S3948/0090 Daudi Emanuel Enduimet Dareda CBG
3523 S3948/0099 Ezekiel Ndiyogi Lairumbe Enduimet Nsumba PCM
3524 S3948/0128 Mathayo Kitasho Enduimet Ndanda PCB
3525 S3948/0139 Nickson Alen Enduimet Moshi Tech. PCB
3526 S3948/0140 Njoolai Moikan Enduimet Ndanda PCM
3527 S3948/0152 Samwel Godwin Enduimet Moshi Tech. PCM
3528 S3948/0160 Vicent David Enduimet Kisarika CBG

72


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3529 S1215/0066 Daudi N Melio Engusero Lulumba PCM
3530 S1549/0111 Ismail S Buruhani Engutoto Longido CBG
3531 S1549/0125 Lomitu Odupori Engutoto Lyamungo HKL
3532 S1549/0134 Msee Saing`orie Engutoto Longido CBG
3533 S1549/0150 Saning`o Lomnyaki Engutoto Lyamungo HGE
3534 S1549/0154 Solomon Nganini Engutoto Longido CBG
3535 S1125/0117 Alfred Meshuko Loishiye Enyoito Kalangalala PCB
3536 S1125/0121 Andrew Ammy Qwang'w Enyoito Kalangalala PCB
3537 S1125/0129 Daniel L Steven Enyoito Pugu PCB
3538 S1125/0130 Dennis Mrosso Kado Enyoito Njombe PCB
3539 S1125/0139 Emanuel Andrea Enyoito Kalangalala PCB
3540 S1125/0142 Erick Ailan Lembris Enyoito Shambalai HKL
3541 S1125/0145 Evarest Samwel Lotha Enyoito Kalangalala PCB
3542 S1125/0148 Faraji Mswaki Hussein Enyoito Mwakaleli HKL
3543 S1125/0159 Gipson Rodgers Enyoito Arusha (day) HGE
3544 S1125/0168 Jilenga Tano Magaka Enyoito Sengerema HGE
3545 S1125/0172 Jordan M Gasper Enyoito Ifunda Tech. PCM
3546 S1125/0198 Obedi Sabaya Evarest Enyoito Sanya Juu PCB
3547 S1125/0208 Prosper Patrick Mweji Enyoito Pugu PCB
3548 S1195/0038 Frank Charles Massawe Esacs Tunduru HGL
3549 S1195/0045 Muganyizi Joseph Kabalimu Esacs Azania (day) PCM
3550 S1195/0046 Nitwa Emmanuel Mbwambo Esacs Njombe PCM
3551 S1195/0049 Peter Emmanuel Ally Esacs Azania (day) PCB
3552 S1195/0053 Silvan Pascal Naleo Esacs B. W. Mkapa (day) HGL
3553 S1195/0054 Valentine John Kayombo Esacs Mwenge HGE
3554 S1906/0042 Magana Kenedy Etaro Geita HKL
3555 S1906/0060 Shaban Ibrahim Etaro Nyerere/migoli HGL
3556 S3792/0033 Elisante Zephania Fabcast Kibiti EGM
3557 S3792/0055 Timoth Stanslaus Fabcast Kahororo HGE
3558 S1577/0037 Dennis Paschal Fanaka Memorial Ifunda Tech. PCM
3559 S0194/0052 Abednego A Kuboko Faraja Sem. Mkuu PCM
3560 S0194/0053 Abednego I Kijiko Faraja Sem. Minaki HGE
3561 S0194/0054 Adili F Joseph Faraja Sem. Milambo HGE
3562 S0194/0056 Allen R Mkoba Faraja Sem. Mzumbe HGL
3563 S0194/0057 Anange A Ame Faraja Sem. Galanos ECA
3564 S0194/0058 Aniset M Cleophace Faraja Sem. Usagara PCB
3565 S0194/0060 Baraka M Mzuna Faraja Sem. Sanya Juu PCM
3566 S0194/0061 Charles B Mjungu Faraja Sem. Uwemba HGL
3567 S0194/0063 Davidson A Ringo Faraja Sem. Galanos ECA
3568 S0194/0065 Dickson R Shoo Faraja Sem. Ilongero PCM
3569 S0194/0067 Ebenezer S Shayo Faraja Sem. Mtwara Tech. PCM
3570 S0194/0068 Edger M Chivinja Faraja Sem. Kisiwani HKL
3571 S0194/0069 Edwin C Chavala Faraja Sem. Mahiwa PCB
3572 S0194/0073 Elineema J Msengi Faraja Sem. Tarakea PCB
3573 S0194/0074 Elineema Y Mbwambo Faraja Sem. Mwenge HKL
3574 S0194/0076 Emmanuel A Elanga Faraja Sem. Lyamungo HGE
3575 S0194/0078 Enock M Kiula Faraja Sem. Abed A. Karume HGL
3576 S0194/0079 Erick M Kiula Faraja Sem. Tosamaganga HGE
3577 S0194/0081 Ezra M Kanyanga Faraja Sem. Galanos ECA

73


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3578 S0194/0083 Frederick B Ngoi Faraja Sem. Kwiro PCB
3579 S0194/0084 Furaha P Mtawa Faraja Sem. Kilangalanga PCM
3580 S0194/0085 Gadson O Nzoba Faraja Sem. Mahiwa PCB
3581 S0194/0086 George E Mugabe Faraja Sem. Galanos EGM
3582 S0194/0087 Gerald A Maliga Faraja Sem. Shambalai HKL
3583 S0194/0088 Gerson D Janga Faraja Sem. Umbwe HGE
3584 S0194/0089 Giftinocent G Mushi Faraja Sem. Lugoba PCM
3585 S0194/0091 Godbless M Philipo Faraja Sem. Ilboru PCB
3586 S0194/0092 Godlisten A Anthony Faraja Sem. Bagamoyo PCB
3587 S0194/0093 Godson C Machiya Faraja Sem. Lulumba PCB
3588 S0194/0094 Ignatus J Mkula Faraja Sem. Tarime PCM
3589 S0194/0095 Jafari K Msukuya Faraja Sem. Ifunda Tech. PCM
3590 S0194/0097 James W Kizanga Faraja Sem. Galanos ECA
3591 S0194/0098 Japhet G Mkilanya Faraja Sem. B. W. Mkapa (day) PCM
3592 S0194/0099 Jeremiah G Keema Faraja Sem. Liwale High HGK
3593 S0194/0100 Jeremiah J Mgale Faraja Sem. Minaki HGE
3594 S0194/0101 Joel V Dossa Faraja Sem. Usagara PCB
3595 S0194/0102 John E Mgonja Faraja Sem. Kwiro PCM
3596 S0194/0103 Joram C Sweke Faraja Sem. Galanos ECA
3597 S0194/0104 Joseph L Mchome Faraja Sem. Bagamoyo HGE
3598 S0194/0105 Joseph N Kagazi Faraja Sem. Chato CBG
3599 S0194/0106 Josey A Samson Faraja Sem. Kabanga HKL
3600 S0194/0108 Josiah L Maboko Faraja Sem. Matema Beach HGL
3601 S0194/0109 Jubleth M Shirima Faraja Sem. Same PCM
3602 S0194/0110 Justice K Ngarambe Faraja Sem. Ihungo HGE
3603 S0194/0111 Justine Andrew Mwakalebela Faraja Sem. Mahiwa PCM
3604 S0194/0112 Kenedy J Mmanga Faraja Sem. Kwiro PCB
3605 S0194/0113 Keneth J Semwene Faraja Sem. Lwangwa HGL
3606 S0194/0114 Kennedy M Mzuna Faraja Sem. Lyamungo PCB
3607 S0194/0115 Kitinya D Mbeke Faraja Sem. Bihawana CBG
3608 S0194/0116 Malijoel S Mali Faraja Sem. Umbwe HGL
3609 S0194/0118 Merickzedeck S Mangasini Faraja Sem. Milambo HGE
3610 S0194/0119 Meshack R Benjamin Faraja Sem. Galanos PCM
3611 S0194/0122 Nicholous O Matoto Faraja Sem. Kibasila (day) HGE
3612 S0194/0123 Nicodemus L Gendo Faraja Sem. Mara EGM
3613 S0194/0124 Nicodemus N Makyao Faraja Sem. Nyakato PGM
3614 S0194/0125 Ntuah A Nzaga Faraja Sem. Pugu PCM
3615 S0194/0126 Osward G Maboko Faraja Sem. Arusha Technical. TEL
3616 S0194/0127 Philemon S Ngwale Faraja Sem. Kyela PCB
3617 S0194/0129 Richard F Swai Faraja Sem. Shambalai HKL
3618 S0194/0130 Robert E Mwakitalima Faraja Sem. Same PCM
3619 S0194/0131 Sadock G Rwechungura Faraja Sem. Tunduru HKL
3620 S0194/0133 Samson R Munisi Faraja Sem. Nyakato PGM
3621 S0194/0134 Samwel R Masika Faraja Sem. Songea Boys PCB
3622 S0194/0135 Shabani J Selemani Faraja Sem. Arusha Technical. TEL
3623 S0194/0136 Sifuni E Mndeme Faraja Sem. Same PCB
3624 S0194/0138 Sungusia E Tenga Faraja Sem. Mtwara Tech. PCM
3625 S0194/0139 Victor A Mola Faraja Sem. Kifaru HGE
3626 S0194/0141 Wilson D Kifua Faraja Sem. Pugu PCM

74


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3627 S3586/0007 Andrea Gabriel Basili Farkwa Kwiro PCM
3628 S3586/0013 Hamisi Salum Hamisi Farkwa Mpwapwa PCM
3629 S2363/0023 Ahmad S Makotha Farm 17 Mahiwa HGK
3630 S2363/0060 Sharifu Said Farm 17 Ndanda HGL
3631 S3214/0038 Stamili A Shomari Fatemi Lindi EGM
3632 S3725/0121 Antoni M Shabani Felix Mrema Nsumba PGM
3633 S3725/0126 Bernard N Christopher Felix Mrema Kisiwani HKL
3634 S3725/0170 Issa M Husseni Felix Mrema Vudoi HGK
3635 S3725/0184 Juma L Juma Felix Mrema Moshi Tech. PCM
3636 S3725/0211 Sety M Noah Felix Mrema Moshi Tech. PCM
3637 S0189/0002 Abdul Khalifa Kaita Feza Boys' Kisimiri PCM
3638 S0189/0001 Abdulhalim Hafidh Masoud Feza Boys' Kibaha PCB
3639 S0189/0003 Adil Alnasir Dewji Feza Boys' Njombe HGE
3640 S0189/0004 Albert Paul Nyerembe Feza Boys' Azania (day) PCM
3641 S0189/0005 Bernard Servuli Temba Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3642 S0189/0006 Charles Ande Mwaipopo Feza Boys' Ilboru PCM
3643 S0189/0007 Daniel Peter Temu Feza Boys' Tabora Boys PCM
3644 S0189/0008 Daniel Zebadiah Moshi Feza Boys' Tunduru PCM
3645 S0189/0009 Dennis Aloyce Nicholaus Feza Boys' Azania (day) ECA
3646 S0189/0010 Dominic Atukuzwe Kirari Feza Boys' Ilboru PCM
3647 S0189/0012 Fadhil Mehboob Essack Feza Boys' Tunduru HGL
3648 S0189/0011 Fadhili Abeidy Nyamwinuka Feza Boys' Tabora Boys PCM
3649 S0189/0013 Fahad Jamal Salum Feza Boys' Ndanda HKL
3650 S0189/0014 Faisal Mehboob Essack Feza Boys' Madibira HKL
3651 S0189/0015 Farhaan Mehboob Essack Feza Boys' Azania (day) ECA
3652 S0189/0016 Francis Yusto Eseko Feza Boys' Ilboru PCM
3653 S0189/0017 Fredrick Gregory Ndanu Feza Boys' B. W. Mkapa (day) ECA
3654 S0189/0018 George Gavin Kaindoah Feza Boys' Azania (day) PCM
3655 S0189/0019 George Leonard Msengi Feza Boys' Kibaha PCB
3656 S0189/0020 Gerald Wendo Kabudi Feza Boys' B. W. Mkapa (day) EGM
3657 S0189/0021 Gilbert Tumaini Sarakikya Feza Boys' Lindi PGM
3658 S0189/0022 Godwin Otto Ringia Feza Boys' Umbwe ECA
3659 S0189/0023 Hamisi Ally Madikah Feza Boys' Tambaza (day) PCM
3660 S0189/0024 Hamisi Haruni Kasei Feza Boys' Pugu PCB
3661 S0189/0025 Haruna Hussein Magae Feza Boys' Mtwara Tech. PCM
3662 S0189/0026 Hussein Mustafa Nassor Feza Boys' Lindi PGM
3663 S0189/0027 Ibrahim Abdul Hazali Feza Boys' Mzumbe PCB
3664 S0189/0028 Innocent Sabbas Yusufu Feza Boys' Mzumbe PCB
3665 S0189/0029 Jeremiah Andrew Mchomvu Feza Boys' Tambaza (day) ECA
3666 S0189/0030 Jimmy Julius Ngomela Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3667 S0189/0031 Joseph Paul Manda Feza Boys' Kwiro PCB
3668 S0189/0032 Kassim Rashid Babu Feza Boys' Ilboru PCM
3669 S0189/0033 Kassim Sudi Kimenya Feza Boys' Mzumbe PCB
3670 S0189/0034 Kelvin Sylvestry Koka Feza Boys' Kibaha PCM
3671 S0189/0035 Kevin Martin Barugahare Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3672 S0189/0036 Levin Fares Maro Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3673 S0189/0037 Miraji Bakari Majata Feza Boys' B. W. Mkapa (day) EGM
3674 S0189/0038 Mohammed Abdallah Faraj Feza Boys' Lindi PGM
3675 S0189/0039 Moses Andrew Swai Feza Boys' Kibaha PCB

75


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3676 S0189/0040 Mussa N Hasabubaba Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3677 S0189/0041 Mwesiga Ngemera Ndibalema Feza Boys' B. W. Mkapa (day) EGM
3678 S0189/0042 Nabeel Mohamed Salum Feza Boys' Azania (day) EGM
3679 S0189/0043 Ndechihiro Fares Maro Feza Boys' B. W. Mkapa (day) PCM
3680 S0189/0044 Nimrod Deocles Rutatora Feza Boys' Kibaha PCM
3681 S0189/0045 Noel Amos Majule Feza Boys' Kibaha PCM
3682 S0189/0046 Omary Zubery Hassan Feza Boys' Ilboru PCB
3683 S0189/0047 Rabuck Hassan Kwigwa Feza Boys' B. W. Mkapa (day) EGM
3684 S0189/0048 Ramadhani Ally Msangi Feza Boys' Tabora Boys PCM
3685 S0189/0049 Raphael George Nyatega Feza Boys' Lindi PGM
3686 S0189/0050 Saad Abdulla Saadalla Feza Boys' Ilboru PCM
3687 S0189/0051 Saddam Said Mohammed Feza Boys' Azania (day) PCM
3688 S0189/0052 Shabani Ismail Mwasa Feza Boys' Kibaha PCM
3689 S0189/0053 Simon Gabriel Mnyele Feza Boys' Kibaha PCM
3690 S0189/0054 Sindo Manzi Matewele Feza Boys' Kibaha PCM
3691 S0189/0056 Yassin Rauna Cheppa Feza Boys' Azania (day) PCM
3692 S2527/0016 Cassian Carlos Cassian Fikiria Kwanza Tunduru HGL
3693 S1437/0030 Abass Swaleh Mutagurwa Filbert Bayi Muheza PCB
3694 S1437/0032 Abubakar Khalid Said Filbert Bayi J.k. Nyerere HKL
3695 S1437/0034 Adriano Seiph Athman Filbert Bayi Umbwe ECA
3696 S1437/0035 Ally Kassim Khamis Filbert Bayi Kibiti PCM
3697 S1437/0036 Alphonce Dominic Mallya Filbert Bayi Pugu PCB
3698 S1437/0038 Baraka Robert Ntakamulenga Filbert Bayi Lindi HGK
3699 S1437/0039 Bashiru Abdi Kipacha Filbert Bayi Tanga Tech. PCM
3700 S1437/0043 Emmanuel Patrick Nambololo Filbert Bayi B. W. Mkapa (day) PCM
3701 S1437/0045 Erick Joseph Kintu Filbert Bayi Umbwe CBG
3702 S1437/0047 Geofrey Manase Gillar Filbert Bayi Tambaza (day) CBG
3703 S1437/0048 Goodluck Charles Simkoko Filbert Bayi Azania (day) PCM
3704 S1437/0049 Haroub Suleiman Juma Filbert Bayi Lufilyo HGL
3705 S1437/0050 Innocent Gosbert Mutakyawa Filbert Bayi Iyunga PCM
3706 S1437/0051 Issa Hans Thomas Filbert Bayi Biharamulo EGM
3707 S1437/0056 Lewis Lazaro Mbise Filbert Bayi Kigonsera PCM
3708 S1437/0057 Lusajo Peter Kyando Filbert Bayi Mara EGM
3709 S1437/0058 Muhidin Rajab Hante Filbert Bayi Kibasila (day) EGM
3710 S1437/0062 Rajab Kamwanga Tambwe Filbert Bayi Isongole HKL
3711 S1437/0063 Rigobert Kennedy Manene Filbert Bayi Milambo HGE
3712 S1437/0065 Romanus Denis Tegete Filbert Bayi Umbwe HGE
3713 S1437/0067 Salum Juma Malewa Filbert Bayi Tambaza (day) HKL
3714 S1437/0068 Shaukat Semm Basinda Filbert Bayi Ndanda EGM
3715 S1437/0069 Sultan Mohamed Sadi Filbert Bayi Songea Boys CBG
3716 S1285/0102 Barnabas S Gitilo Florian Malangali HGL
3717 S1285/0108 Elibariki Samweli Florian Karatu CBA
3718 S1285/0121 Furahini Yoram Florian Lyamungo PCB
3719 S1285/0127 January Qamu Florian Galanos CBA
3720 S1285/0131 John Nawet Florian Lyamungo CBA
3721 S1285/0134 John T. Etlawe Florian Tarime PCM
3722 S1285/0141 Joseph Raphaeli Florian Bariadi PGM
3723 S1285/0151 Nicodemu Z Tsuhhay Florian Same PCM
3724 S1285/0163 Petro Karengi Florian Milambo PCB

76


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3725 S1285/0167 Ronald Wilbert Florian Njombe PCB
3726 S1285/0172 Stephano Dominick Florian Mkuu EGM
3727 S1754/0125 Aman Mwakibibi Forest Lufilyo HKL
3728 S1754/0127 Amir Hamadi Forest Namabengo HGK
3729 S1754/0130 Aswile Mwambugi Forest Songea Boys PCB
3730 S1754/0132 Ayoub Mponzi Forest Mbeya (day) HGL
3731 S1754/0135 Baraka Mwongola Forest Matai HKL
3732 S1754/0137 Bryson Mahenge Forest Sumbawanga HKL
3733 S1754/0140 Daniel Job Forest Matema Beach HGK
3734 S1754/0144 David Martin Forest Njombe EGM
3735 S1754/0145 David Michael Forest Kyela PCM
3736 S1754/0146 Deo Mwansanga Forest Minaki CBG
3737 S1754/0152 Elieza Mbogoso Forest Mwika EGM
3738 S1754/0154 Eliud Nasson Forest Iyunga PCB
3739 S1754/0163 Ezekiel Peter Forest Kyela PCB
3740 S1754/0165 Fadhil Khamis Forest Mbeya (day) HGL
3741 S1754/0171 Frank Ng'ondya Forest Songea Boys PCM
3742 S1754/0182 Gerard Mwalyanga Forest Bagamoyo EGM
3743 S1754/0185 Gwakisa Frank Forest Milambo HGE
3744 S1754/0195 Ismail Conex Forest Songea Boys HGE
3745 S1754/0196 Israel Angetile Forest Mbeya (day) PCM
3746 S1754/0202 Jamili Arusha Forest Kigonsera CBG
3747 S1754/0206 Joseph Mwampeta Forest Tosamaganga PGM
3748 S1754/0208 Joseph Sanga Forest Lufilyo HGK
3749 S1754/0210 Julius George Forest Ileje HKL
3750 S1754/0211 Juma Moshi Forest Tukuyu HKL
3751 S1754/0217 Lucas Richard Forest Matema Beach HGK
3752 S1754/0221 Macha Reward Forest Sumbawanga HKL
3753 S1754/0226 Mophat Sanga Forest Songea Boys PCM
3754 S1754/0232 Ntuli Lucas Forest Kilangalanga PCB
3755 S1754/0234 Obert Mwambope Forest Njombe PGM
3756 S1754/0240 Peter Mtweve Forest Iwawa HGL
3757 S1754/0252 Staford Mbwete Forest Sumbawanga HKL
3758 S1754/0254 Steven Andrew Forest Mzumbe HGL
3759 S1754/0263 Yusuph Mwasiposya Forest Mwakaleli HGE
3760 S0310/0046 Bless Siyovelwa Forest Hill Songea Boys PCM
3761 S0310/0050 Hekima Isack Forest Hill Kongwa PCB
3762 S0310/0066 Peter M Obure Forest Hill Kilosa HKL
3763 S0310/0068 Rahim M Datoo Forest Hill Milambo PGM
3764 S4209/0026 Dickson Elisamia Mwafifi Fountain Of Hope Christian
Sem.
Moshi PCM
3765 S4209/0027 Ebenezer Abdul Msuya Fountain Of Hope Christian
Sem.
Galanos PCM
3766 S4209/0028 Emmanuel Paul Nyango Fountain Of Hope Christian
Sem.
Tosamaganga PGM
3767 S4209/0029 Freedom Richard Munisi Fountain Of Hope Christian
Sem.
Kibiti PCM
3768 S4209/0031 Godfrey Salvatory Rwezaura Fountain Of Hope Christian
Sem.
Njombe HKL
3769 S4209/0032 John Japhet Lupia Fountain Of Hope Christian
Sem.
Galanos EGM
3770 S4209/0033 Joseph John Ntoga Fountain Of Hope Christian
Sem.
Usagara PCM
3771 S4209/0034 Kennedy Kassian Msuya Fountain Of Hope Christian
Sem.
Rungwe EGM
3772 S4209/0036 Paul Enock Massawe Fountain Of Hope Christian
Sem.
Sanya Juu PCB
3773 S4209/0037 Praygod Comfort Kitiwi Fountain Of Hope Christian
Sem.
Ilboru PCB

77


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3774 S4209/0040 Victor Francis Mavika Fountain Of Hope Christian
Sem.
Tosamaganga PCM
3775 S4209/0042 Walter Wilfred Silas Fountain Of Hope Christian
Sem.
Ilboru PCM
3776 S2656/0033 Ally Y Kitawala Fpct-ruo Njombe PCM
3777 S2656/0034 Anafi R Nnunduma Fpct-ruo Tunduru HGL
3778 S2656/0037 Chris E Mbukwa Fpct-ruo Ndanda CBG
3779 S2656/0038 Christopher J Chialo Fpct-ruo Mahiwa PCM
3780 S2656/0041 Erick S Manase Fpct-ruo Bagamoyo PCB
3781 S2656/0042 Ernest Magawa Fpct-ruo Moshi PCM
3782 S2656/0043 Fahad Khamisi Ponela Fpct-ruo Kigonsera CBG
3783 S2656/0044 Faharidin Mwakaleke Fpct-ruo Msamala HGL
3784 S2656/0045 Frank Mlaponi Fpct-ruo Minaki PGM
3785 S2656/0047 Haidari Zuberi Fpct-ruo Tunduru HGL
3786 S2656/0048 Hamis M Mbwani Fpct-ruo Njombe PCM
3787 S2656/0050 Herry Ally Fpct-ruo Tunduru HGK
3788 S2656/0052 Jastin Sabini Fpct-ruo Kahororo HGE
3789 S2656/0053 John Isack Swehele Fpct-ruo Usagara PCB
3790 S2656/0054 Masoud Khamisi Fpct-ruo Lindi HGK
3791 S2656/0055 Mataiga N Nyitika Fpct-ruo Njombe PCM
3792 S2656/0056 Mussa A Hokororo Fpct-ruo Mwinyi CBG
3793 S2656/0057 Rashidi Sadiki Fpct-ruo Kigonsera PCM
3794 S2656/0059 Razaki A Kaondo Fpct-ruo Mahiwa HGL
3795 S2656/0060 Riziki S Chipola Fpct-ruo Kigonsera HGL
3796 S2656/0061 Shabani A Chipotela Fpct-ruo Ndanda HGL
3797 S2515/0070 Alex Jonas Fpct-tumaini Longido CBG
3798 S2515/0071 Alex Mzungu Fpct-tumaini Geita EGM
3799 S2515/0083 Daleth Jackson Fpct-tumaini Umbwe ECA
3800 S2515/0088 Edward Amos Fpct-tumaini Kongwa PCB
3801 S2515/0090 Egon P Batega Fpct-tumaini Umbwe ECA
3802 S2515/0093 Ephraim Salvatory Fpct-tumaini Umbwe ECA
3803 S2515/0098 Furaha Japhet Fpct-tumaini Tukuyu HGL
3804 S2515/0100 Heri E Dotto Fpct-tumaini Rungwe CBG
3805 S2515/0106 Leopord Christopher Fpct-tumaini Rungwe CBG
3806 S2515/0107 Maneth J Lameck Fpct-tumaini Karatu CBG
3807 S2515/0121 Robert Norobert Fpct-tumaini Rungwe CBG
3808 S2515/0122 Samwel Manyerere Fpct-tumaini Ihungo PCB
3809 S2515/0132 Yekonia Peme Fpct-tumaini Lufilyo HGL
3810 S4000/0109 Ramadhani Abdi Ramadhani Ft Sumaye Mkuu PCM
3811 S4000/0115 Samwel Wiston Semkwembe Ft Sumaye Geita EGM
3812 S4000/0117 Shafii George Bangu Ft Sumaye Njombe HGE
3813 S4000/0118 Simion Nicholaus Shango Ft Sumaye Same PCB
3814 S4000/0124 Yunus Hassan Hussein Ft Sumaye Irksongo HGK
3815 S3865/0018 Godfrey Ainea Laban Fufu Lulumba PCM
3816 S3865/0027 Simon Mbatyani Bahati Fufu Maposeni HGK
3817 S3865/0031 Viserino Mathias Ngoja Fufu Kongwa PCB
3818 S2249/0055 Hilary Jese Towo Fuka Kwiro CBG
3819 S2249/0059 Innocent Atanas Mboya Fuka Kwiro EGM
3820 S2249/0071 Karim Salim Dando Fuka Lyamungo CBG
3821 S3356/0109 Juma Hussein Fundikira Ndanda EGM
3822 S0929/0117 Mudi Chakoma Funguni Mkuu EGM

78


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3823 S0929/0127 Rajabu Athuman Funguni Iwalanje HGL
3824 S3644/0056 Mujibu Mussa Funta Mkuu EGM
3825 S3644/0076 Yasini Hassani Funta Mzumbe HGL
3826 S2763/0078 Daniel Peter Mwandala Furaha Kibasila (day) HGE
3827 S2763/0081 Deus Martine Simon Furaha Tosamaganga EGM
3828 S2763/0125 Raphael Evans Hemed Furaha Shambalai HGL
3829 S2467/0080 Ladslaus Petro Lulandala Furahia Maposeni HGK
3830 S4079/0010 Herygodwin Peter Kanyosa G. G. Shulua Mbekenyera HKL
3831 S4079/0013 Philipo Mavika G. G. Shulua Kilosa HGK
3832 S0759/0069 Baraka Edward Gairo Minaki EGM
3833 S0759/0078 Daniel Venance Gairo Kwiro PCB
3834 S0759/0080 Eloi Ndekero Gairo Ilboru PCB
3835 S0759/0085 Fredrick Harison Gairo Bihawana PCB
3836 S0759/0104 Juma Ramadhani Gairo Bihawana CBG
3837 S0759/0112 Michael James Gairo Tarime PCB
3838 S0142/0002 Adamu W Msika Galanos Kibiti HGK
3839 S0142/0006 Benson J Mruma Galanos Kibiti PCB
3840 S0142/0010 Deus U Joachimu Galanos Sanya Juu PCB
3841 S0142/0011 Dhahiri Mnzava Galanos Lugoba PCB
3842 S0142/0013 Edward John Galanos Longido HGE
3843 S0142/0015 Emmanuel I Mwawende Galanos Minaki HGE
3844 S0142/0017 Erinesti M. Tunzo Galanos Tosamaganga EGM
3845 S0142/0029 Kihiyo Shauri Galanos Galanos HGE
3846 S0142/0031 Marious Alvenus Galanos Minaki HGE
3847 S0142/0036 Mohamed Said Galanos Mkuu HGE
3848 S0142/0038 Nelson S. Mshana Galanos Kibaha CBA
3849 S0142/0039 Nicolous J. Kiwia Galanos Moshi Tech. PCM
3850 S0142/0046 Ramadhani M.. Senkondo Galanos Kifaru HGK
3851 S0142/0047 Rashidi Muslih Galanos Kibiti HGK
3852 S0142/0049 Simoni O. Jacobo Galanos Mwika EGM
3853 S0142/0050 Stephen S. Stephen Galanos Kibiti PCB
3854 S0142/0051 Sufiani Athumani Galanos Mwika EGM
3855 S1014/0069 Ally A Mohamed Gallapo Same PCM
3856 S1014/0095 Hintay H Naasi Gallapo Nyerere/migoli HGL
3857 S1014/0114 Mahamudu H Musa Gallapo Maji Ya Chai HKL
3858 S1014/0115 Majid S Hamidu Gallapo Sengerema PGM
3859 S1014/0118 Mohamed A Yusuph Gallapo Ilongero PCM
3860 S1014/0154 Yasini S Omari Gallapo Nyerere/migoli HGL
3861 S3185/0058 Pascal Issack Galula Kigonsera CBG
3862 S3185/0070 Siyao Gashinje Galula Tukuyu EGM
3863 S2433/0073 Alberto Aden Hotay Ganako Muheza PCB
3864 S2433/0075 Amri Saidi Salim Ganako Same PCM
3865 S2433/0081 Clemence Exaudi Ganako Kilangalanga PCB
3866 S2433/0084 Damasi Flavian Bayo Ganako Tanga Tech. PCB
3867 S2433/0085 Daudi James Duwe Ganako Karatu EGM
3868 S2433/0087 Dionisi Domnick Ganako Same PCM
3869 S2433/0093 Ezron M. Josephat Ganako Same HGL
3870 S2433/0106 Jacob Leopold Silvini Ganako Tanga Tech. PCB
3871 S2433/0117 Julius John Hilonga Ganako Same CBG

79


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3872 S2433/0120 Laurent Richard Boay Ganako Tosamaganga PCM
3873 S2433/0122 Ludovick Martini Murray Ganako Vudoi HGK
3874 S2433/0128 Modest William Leizer Ganako Usagara CBG
3875 S2433/0129 Mohamed Ramadhani Moham
ed
Ganako Mara EGM
3876 S2433/0130 Moikan Saruni Mollel Ganako Same PCB
3877 S2433/0140 Rogathe Martin Kirway Ganako Usagara PCB
3878 S2433/0145 Venance Raymond Focus Ganako Tanga Tech. PCB
3879 S3332/0054 Gabriel A Gwangway Ganana Maji Ya Chai HKL
3880 S3332/0068 Mwinyi H Tumbo Ganana Kisiwani HKL
3881 S3332/0069 Romani S Romani Ganana Nyerere/migoli HGK
3882 S3856/0039 Foustini Antony Gare Bagamoyo EGM
3883 S3856/0040 Jastini Stephano Gare Msamala HGL
3884 S3856/0050 Rashidi Hosseni Gare Shambalai HGL
3885 S4584/0015 Donald Mathias Nobo Gaspar Del Buffalo Mtwara Tech. PCM
3886 S4584/0018 Jeff Christopher Muleju Gaspar Del Buffalo Rungwe PCM
3887 S4584/0020 Kelvin Raphael Makenya Gaspar Del Buffalo Songea Boys PGM
3888 S4584/0021 Moses Charles Shilla Gaspar Del Buffalo Kibasila (day) ECA
3889 S2109/0005 John Mabina Dindayi Gasuma Kahororo EGM
3890 S2109/0011 Mlekwa Zamani Machimu Gasuma Dar. Institute Techn
ology
LAB
3891 S2109/0015 Shida Lutema Bahati Gasuma Mbeya Inst. MEC
3892 S2992/0008 Bulayi Emanuel Gegedi Mbeya Inst. LAB
3893 S1205/0069 Amos M Daniel Gehandu Mkuu HGL
3894 S1205/0078 Daniel A Burra Gehandu Tarakea CBG
3895 S1205/0097 Filemon A Tlehema Gehandu Kisarika CBG
3896 S1205/0105 Issaya S Mahu Gehandu Same CBG
3897 S1205/0108 John G Nicola Gehandu Ganako HGK
3898 S1205/0117 Leonard D Akonaay Gehandu Abed A. Karume HGL
3899 S1205/0129 Paskali G Deengw Gehandu Tarakea CBG
3900 S1205/0131 Paskali M Paulo Gehandu Ifunda Tech. PGM
3901 S1205/0134 Peter E Kimolo Gehandu Dareda CBG
3902 S0386/0087 Abuu Omari Ramadhani Geita Musoma CBG
3903 S0386/0096 Boniphace Lujegi Simon Geita Pugu PCB
3904 S0386/0106 Deogratias Mgunda Daniel Geita Nyakato CBG
3905 S0386/0115 Dotto Lusero January Geita Kahororo HGE
3906 S0386/0120 Emmanuel Edward Katampa Geita Meatu CBG
3907 S0386/0123 Emmanuel Mnuo Samwel Geita Musoma PCM
3908 S0386/0124 Emmanuel Petro Malogoi Geita Oswald Mang'ombe PCB
3909 S0386/0130 Fredrick Mushumbusi Rugeiya Geita Ihungo CBG
3910 S0386/0133 Gerad Kabeho Anthony Geita Pugu EGM
3911 S0386/0135 Gidion Joseph Paul Geita Kahororo HKL
3912 S0386/0139 Hamidu Mpula Eliya Geita Mkolani PCB
3913 S0386/0141 Ibrahimu Kabazi Muhuko Geita Pugu PCB
3914 S0386/0158 Kulwa Lusero January Geita Kahororo HGE
3915 S0386/0161 Leonard Bwire Sussi Geita Meatu CBG
3916 S0386/0167 Masuruli Miller Philipo Geita Bwiru Boys PCM
3917 S0386/0174 Mshikamano Bigazaba Chiza Geita Nyakato PCM
3918 S0386/0176 Musa Kiganga Baltazary Geita Geita HGE
3919 S0386/0179 Mussa Raphael Boniphace Geita Malagarasi HGK
3920 S0386/0180 Mwombeki Dominick Scharion Geita Kahororo HGE

80


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3921 S0386/0184 Peter Bitaliho Kisse Geita Moshi PCM
3922 S0386/0194 Suleiman Nguka Sango Geita Geita HGE
3923 S0386/0195 Sweetbert Mlyakado Makarius Geita Bagamoyo PCB
3924 S1436/0037 Aron Fredy Mwamakula George Kongowe Umbwe HGE
3925 S1436/0052 Jovin Paul Mkama George Kongowe B. W. Mkapa (day) PCM
3926 S2266/0026 Godfrey Mhina Denis Georgius Msamala HGK
3927 S2266/0028 Hussein Kandege Hamisi Georgius Tunduru PCM
3928 S2266/0029 John Bolgias Apolinary Georgius Karatu EGM
3929 S2266/0032 Silvester George Alloyce Georgius Lyamungo EGM
3930 S2767/0074 Ally Suleiman Gerezani Liwale High HGK
3931 S2767/0075 Ambonisye John Gerezani Matema Beach HGK
3932 S2767/0084 Denis Rwezaura Gerezani Minaki PGM
3933 S2767/0085 Emanuel Evarist Gerezani Mahiwa PCM
3934 S2767/0087 Erick Felix Gerezani Ndanda EGM
3935 S2767/0088 Fadhili Kigodi Gerezani Tambaza (day) PCB
3936 S2767/0089 Fakhi Kombo Gerezani Tambaza (day) PGM
3937 S2767/0091 Fred Matiko Gerezani Kwiro PCB
3938 S2767/0101 Hemed Mabruki Gerezani Ndanda EGM
3939 S2767/0108 Isaya Charles Gerezani Biharamulo EGM
3940 S2767/0130 Masha Masingisa Gerezani Mtwara Tech. PCM
3941 S2767/0142 Omary Rajabu Gerezani Malangali HGK
3942 S2767/0149 Samwel Maweda Gerezani Azania (day) HGK
3943 S2767/0151 Shabani Saidi Gerezani Tambaza (day) HKL
3944 S4615/0039 Peter Q Axweso Getamock Kilangalanga PCB
3945 S1982/0041 Isack S Mwekwa Getanuwas Kibiti HGK
3946 S2374/0050 Colin Valentin Swai Ghona Mara HGE
3947 S3760/0041 Hatibu H Selemani Gichameda Mwenge HGE
3948 S0928/0058 Fransis Gabriel Shayo Gidas Ganako HGL
3949 S0928/0083 Michael Nicodemu Dodo Gidas Lyamungo CBG
3950 S1893/0085 January N Boay Gidhim Lyamungo CBG
3951 S1893/0093 Julius C Peter Gidhim Malangali HGK
3952 S1893/0096 Laurian P Benedict Gidhim Mpwapwa PCM
3953 S1893/0115 Tumaini I Burra Gidhim Maji Ya Chai HGL
3954 S2043/0026 Mangili Lupemba Giriku Runzewe HKL
3955 S2043/0027 Manoni Yohana Giriku Kigoma HGK
3956 S2043/0036 Nyegu Gigo Giriku Mwenge HGK
3957 S2263/0013 Adam T Mohamed Gisambalang Karatu HGK
3958 S2263/0020 Hussein H Ujenje Gisambalang Mwenge HGK
3959 S2263/0021 Paulo A Tsaxara Gisambalang Mwenge EGM
3960 S1039/0099 Efraimu January Qawo Gitting Lulumba PCM
3961 S1039/0107 Haruni John Elias Gitting Dareda CBG
3962 S3928/0112 Alfred Elias Goba Wdmi CIV
3963 S3928/0122 Andrew Pascal Goba Msamala PCM
3964 S3928/0134 Crispinus Zephrine Goba Mkuu HGE
3965 S3928/0164 Ibrahim Hussein Goba Ndanda HKL
3966 S3928/0187 Junior Mwendapole Goba Kwiro CBG
3967 S3928/0196 Maziku Andrew Goba Ndanda PCB
3968 S3928/0203 Musa Abrahaman Goba Kigonsera HGL
3969 S3928/0210 Peter Deus Goba Madaba HGK

81


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
3970 S3928/0225 Salum Yunus Goba Mara HGE
3971 S3928/0245 Yohana Benson Goba Mahiwa HGL
3972 S3089/0067 Abubakari Said Goba Mpakani Maji Ya Chai HKL
3973 S3089/0115 Marwa Makile Goba Mpakani Mwinyi CBG
3974 S3735/0046 Baraka Noah Goldland Shinyanga PCB
3975 S3735/0047 Boniphace Maganga Goldland Kalangalala HGL
3976 S3735/0070 Meshack Chananja Goldland Ihungo HGE
3977 S3735/0077 Paul Edward Goldland Malagarasi PCM
3978 S3735/0079 Stanley Wilson Goldland Mwenge PCB
3979 S3323/0084 Mohamedi Omari Gombero Tosamaganga EGM
3980 S0875/0031 Ally Abdala Mgonja Gonja Same PCM
3981 S0875/0047 Mohamed Kassim Mrindoko Gonja Tosamaganga PCM
3982 S0875/0051 Ngoma Ramadhani Kishuko Gonja Moshi PCM
3983 S0875/0058 Ramadhani Yusuph Mohamedi Gonja Shambalai HKL
3984 S0875/0060 Robert Grayson John Gonja Tosamaganga PCB
3985 S1368/0031 Gerald Gwalugano Good Samaritan B. W. Mkapa (day) EGM
3986 S1368/0032 Gideon Gwalugano Good Samaritan Umbwe ECA
3987 S1368/0033 Godfrey Chengula Good Samaritan Kibasila (day) HGE
3988 S2723/0032 Kisengo Obinda Goribe Lukole HGK
3989 S2723/0036 Ndewa Benard Goribe Nyakato CBG
3990 S2723/0044 Samwel Sita Goribe Meatu CBG
3991 S2307/0044 Goryo Meng'anyi Gorong'a Kishoju HGE
3992 S2307/0055 Marwa Chacha Gorong'a Tarakea PCB
3993 S2307/0076 Philimon Amos Gorong'a Ihungo PCM
3994 S2307/0078 Rhobi Kohe Gorong'a Kibiti PCB
3995 S2307/0081 Samwel Chacha Gorong'a Njombe HGE
3996 S2307/0083 Samwel Machugu Gorong'a Mara EGM
3997 S2823/0027 Daniel M Muhindi Gorowa Dareda CBG
3998 S2823/0077 Yakobo P Samti Gorowa Mwika HGE
3999 S4017/0017 Namala Rugonzibwa Mtemi Gospel Campaign Bihawana CBG
4000 S2151/0022 Ally Fikirini Goweko Kwiro EGM
4001 S2151/0069 Seleman Kaozya Goweko Engutoto HKL
4002 S2151/0072 Shaban Said Goweko Bihawana HGL
4003 S2516/0020 Emmanuel Kyando Grace B. W. Mkapa (day) PCM
4004 S2516/0022 Muhsin I Bwamkuu Grace Mahiwa HGK
4005 S2516/0024 Richard Chalema Grace Kigonsera PCM
4006 S2516/0025 Sadock Kaisi Grace Ndanda PCB
4007 S2516/0026 Saidi Juma Grace Kaliua PCM
4008 S2516/0029 William Semiono Grace Rungwe PCM
4009 S1197/0083 Azizi Mchomvu Green Acres Kibasila (day) HGK
4010 S1197/0091 Daniel Nyanda Green Acres Vudoi HGL
4011 S1197/0092 Daudi Asaph Green Acres Umbwe CBG
4012 S1197/0096 Edson Elias Green Acres Ilboru HGL
4013 S1197/0097 Emmanuel Awadh Green Acres Liwale High HKL
4014 S1197/0101 Emmanuel N Mpuya Green Acres Umbwe CBG
4015 S1197/0103 Felix Mganga Green Acres Azania (day) PCB
4016 S1197/0106 Finn Mnyigumba Green Acres Kibiti HGE
4017 S1197/0109 Frank Phillips Green Acres Shinyanga HGE
4018 S1197/0120 Haney Rashid Green Acres Mbekenyera HGL

82


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4019 S1197/0124 Hilary Njau Green Acres Kibasila (day) HKL
4020 S1197/0130 Issa Omary Green Acres Liwale High HKL
4021 S1197/0132 John Benedict Green Acres Mahiwa PCB
4022 S1197/0134 John Jackson Green Acres Bihawana CBG
4023 S1197/0139 Joseph Msaki Green Acres Azania (day) PCB
4024 S1197/0138 Joseph G Kwingwa Green Acres Shinyanga HGE
4025 S1197/0145 Kelvin D Mallugu Green Acres B. W. Mkapa (day) HGE
4026 S1197/0191 Ladislaus Majani Green Acres Tambaza (day) HKL
4027 S1197/0146 Linus Stephano Green Acres Liwale High HGK
4028 S1197/0148 Majaliwa Mchomvu Green Acres Kibasila (day) HKL
4029 S1197/0165 Noel Mahewa Green Acres Dar. Institute Techn
ology
MINE
4030 S1197/0170 Paulo Kijangwa Green Acres Mbekenyera HGL
4031 S1197/0176 Salum Said Green Acres Lindi PGM
4032 S1197/0181 Shukuru Job Green Acres Ilula HGK
4033 S1197/0189 Wycklif Michael Green Acres Pugu PCB
4034 S4456/0017 Twineo Henock Kabuterana Green Bird Boys Vudoi HGL
4035 S4049/0024 Benedicto Claudian Manyama Green View Bwiru Boys PCM
4036 S4049/0025 Boniphace Nestory Butambala Green View Lulumba PCM
4037 S2991/0004 Jabai Masunga Guduwi Mara HGK
4038 S0950/0117 Agustino N Nakembetwa Gumanga Iwalanje PCM
4039 S0950/0155 Francis Shadrack Hussein Gumanga Karatu PCM
4040 S0950/0206 Nikolas M. Hassani Gumanga Mwenge CBG
4041 S0950/0232 Shadaga Shabani Dagga Gumanga Geita HGE
4042 S2070/0036 Laxford Daniel Mbesa Gumbiro Ndanda EGM
4043 S2648/0097 Eliphas F Joshua Gunda Mwenge PCB
4044 S2648/0103 Faraja D Mwendo Gunda Ilongero PCB
4045 S2648/0104 Faraja P Joseph Gunda Milambo PCB
4046 S2648/0123 Michael A Samwi Gunda Kongwa PCB
4047 S2648/0136 Rashidi S Mahayu Gunda Shinyanga PCM
4048 S2534/0013 Aito O. Nyauga Guta Maji Ya Chai HGL
4049 S2534/0021 Chacha R. Chacha Guta Tarime PCM
4050 S2534/0028 Godfrey E. Kaboja Guta Mara HGE
4051 S2534/0034 Lazaro M. Mwenura Guta Lyamungo CBG
4052 S2534/0038 Malechela C. Kaliyaya Guta Ihungo HGE
4053 S2534/0050 Nackso B. Okinda Guta Mbeya Inst. LAB
4054 S1635/0033 Dionis Mashinga Gwanumpu Biharamulo EGM
4055 S1635/0043 Hamis Rutozi Gwanumpu Milambo PCM
4056 S1635/0071 Staphord Gabriel Gwanumpu Malagarasi HKL
4057 S3390/0054 George M Stephen Gyekrumarusha Tarime PCM
4058 S3390/0060 Josephat P Joseph Gyekrumarusha Lyamungo CBA
4059 S3390/0072 Samwel Daud Gyekrumarusha Kilangalanga PCM
4060 S2916/0028 Yeremia Xwastal Gyekrumlambo Mara HGE
4061 S2916/0029 Zakayo Thomas Gyekrumlambo Karatu CBG
4062 S2969/0010 Magembe Maduhu Habiya Karatu EGM
4063 S2969/0014 Sayi Komanya Habiya Ilongero PCM
4064 S1409/0019 David Daniel Mhelo Hagafilo Rungwe CBG
4065 S1409/0023 Hezron Geofrey Kiyao Hagafilo Lindi EGM
4066 S1409/0026 Kalimeje Yasin Chilimba Hagafilo Ndanda CBG
4067 S1409/0028 Kelvin Johnson Mwinuka Hagafilo Kwiro CBG

83


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4068 S1409/0029 Livingistone Donald Mwakamel Hagafilo Songea Boys PCM
4069 S1409/0034 Nuhu Idrisa Msigwa Hagafilo Namabengo HGK
4070 S1409/0035 Pacience Gaudence Komba Hagafilo Kigonsera CBG
4071 S1409/0038 Remdin Amon Issa Hagafilo Kwiro CBG
4072 S0593/0112 Kasian I. Mapunda Hagati Songea Boys PGM
4073 S0593/0126 Romanus R. Milinga Hagati Tunduru HGK
4074 S1288/0067 Benson Frank Mushi Hai Karatu EGM
4075 S1288/0074 Dickson Elizeus Rutha Hai Songea Boys PGM
4076 S1288/0077 Elisipha Martin Mushi Hai Sengerema PGM
4077 S1288/0089 Humphrey Irikiandumi Makere Hai Lyamungo PCB
4078 S1288/0098 Prosper Alphonce Ngowi Hai Moshi PCM
4079 S1288/0102 Shaame Shafii Mahanyu Hai J.k. Nyerere HGK
4080 S1288/0103 Shedrack Elmer Mfuru Hai Songea Boys PGM
4081 S1288/0106 Valence Boniface Senga Hai Lyamungo PCB
4082 S1288/0107 Willehard Melkiory Kimbi Hai Lwangwa HGL
4083 S1367/0087 Daud M Yaled Hale Mtwara Tech. PCB
4084 S1367/0096 Hassan Adam Hale Tanga Tech. PCB
4085 S1367/0134 Said Rashid Hale Kisiwani HGK
4086 S1367/0136 Salum Said Hale Tanga Tech. PCB
4087 S1367/0137 Salum Waziri Hale Mtwara Tech. PCB
4088 S2762/0108 Baidi Zakaria Upete Halisi Azania (day) PCM
4089 S2762/0118 Edward Ayeiko Kasunga Halisi Geita HGE
4090 S2762/0123 Frank Richard Wambura Halisi Madaba HGL
4091 S2762/0140 Jerome Fredrick Lyakurwa Halisi Ifunda Tech. PGM
4092 S2762/0145 Joseph Mwita Marwa Halisi Mahiwa HGK
4093 S2762/0149 Juma Shabani Khamis Halisi Tosamaganga PCM
4094 S2762/0175 Paulo Abel Komba Halisi Ndanda PGM
4095 S2762/0192 Seiph Kibwana Seiph Halisi Makita HGL
4096 S2337/0072 Amani L Sikaponda Halungu Minaki PCB
4097 S2337/0073 Ambokile A Kayange Halungu Njombe PCM
4098 S2337/0076 Ayubu A Mwaisumo Halungu Namabengo HGK
4099 S2337/0079 Baraka M Mwafwongo Halungu Kigonsera PCB
4100 S2337/0081 Boni J Mwashinji Halungu Usevya HGL
4101 S2337/0088 Emanuel C Kasonso Halungu Moshi PCM
4102 S2337/0115 Laimos T Gavu Halungu Madaba HGL
4103 S2337/0116 Laulent J Mkonongo Halungu Minaki EGM
4104 S3269/0025 Alfred Mutalemwa Hamugembe Kabanga CBG
4105 S3269/0026 Allan A. Kyaruzi Hamugembe Nyakahura HGL
4106 S3269/0030 Edward L. Kashumba Hamugembe Ihungo PCB
4107 S3269/0031 Erick R. Robozi Hamugembe Makiba CBG
4108 S3269/0040 Musabha Magaso Hamugembe Ihungo PCB
4109 S2147/0030 Katama Dotto Hamza Azizi Ally Memorial Mwenge HGK
4110 S2147/0051 William Kazala Hamza Azizi Ally Memorial Kaliua PCM
4111 S4211/0009 Babuu Salum Ndimbe Hananasif Kwiro PCM
4112 S4211/0024 Hussein Mustapha Hassani Hananasif Lindi HGK
4113 S4211/0042 Leonard Vicent Joseph Hananasif B. W. Mkapa (day) PCB
4114 S2264/0066 Antipasi Valerian Hanang Sanya Juu CBG
4115 S2264/0070 Cosman F. Cosman Hanang Sanya Juu PCM
4116 S2264/0071 Cosman T. Cosman Hanang Sengerema HGE

84


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4117 S2264/0076 Ediberti N. Momoy Hanang Njombe PCM
4118 S2264/0097 Martin B. Nanagi Hanang Usagara HKL
4119 S2264/0098 Mathayo M. Kwaslema Hanang Dareda CBG
4120 S2264/0105 Paskali Y. Yarro Hanang Dareda CBG
4121 S2264/0114 Valerian W. Sayyo Hanang Lyamungo HKL
4122 S0963/0022 Chilomo Joseph Nghuchilu Handali Tosamaganga PCM
4123 S0963/0026 Denis Lister Mazengo Handali Ihungo PCM
4124 S0963/0034 Juma Obeid Stanley Handali Ihungo EGM
4125 S0963/0035 Keneth Stephano Silla Handali Iyunga PCM
4126 S0963/0043 Pascal Michael Chiyenje Handali Mpwapwa PCM
4127 S0511/0112 Bakari Nassoro Handeni Lugoba PCM
4128 S0511/0123 Gerald Baltazari Handeni Usagara PCM
4129 S0511/0136 Idd Hosseni Handeni Muheza CBG
4130 S0511/0154 Mhando Salimu Handeni Moshi Tech. PCM
4131 S0511/0155 Mohamedi Ally Handeni Galanos HGE
4132 S0511/0180 Rubeni Komba Handeni Ifunda Tech. PCB
4133 S0511/0181 Sahibu Msuya Handeni Tarime PCB
4134 S0511/0199 Vicent Charles Handeni Makiba CBG
4135 S1175/0028 Mathias Yohana Katanga Haneti Mpwapwa HKL
4136 S1175/0040 Yohana Matonya Yohana Haneti Mwenge HGE
4137 S0157/0002 Allan Fihoma Hanga Sem. Songea Boys PCM
4138 S0157/0004 Baptist Richard Hanga Sem. Ifunda Tech. PCB
4139 S0157/0006 Bruno Chengula Hanga Sem. Galanos CBA
4140 S0157/0008 David Ngindo Hanga Sem. Mwakaleli HKL
4141 S0157/0009 Dionisi Mbotela Hanga Sem. Lufilyo HGL
4142 S0157/0010 Elisha Mapunda Hanga Sem. Milambo CBG
4143 S0157/0012 Emmanuel Ngassa Hanga Sem. Kibasila (day) HGL
4144 S0157/0015 Henerico Mwamba Hanga Sem. Kyela PCB
4145 S0157/0016 Jackson Haule Hanga Sem. Tunduru HGK
4146 S0157/0017 Joseph Moyo Hanga Sem. Mahiwa PCB
4147 S0157/0018 Kaspal Nchimbi Hanga Sem. Lwangwa HGL
4148 S0157/0019 Mathias Nyoni Hanga Sem. Dareda CBG
4149 S0157/0020 Melkior Chigumbi Hanga Sem. Mtwara Tech. PCB
4150 S0157/0021 Menas Nyoni Hanga Sem. Kwiro HGE
4151 S0157/0022 Michael Hyera Hanga Sem. Kwiro HGE
4152 S0157/0024 Patrick Mhagama Hanga Sem. Kigonsera HGL
4153 S0157/0025 Paul Macha Hanga Sem. Mambwe PCM
4154 S0157/0027 Priscus Mwaya Hanga Sem. Mahiwa PCB
4155 S0157/0029 Raymond Kisasembe Hanga Sem. Lindi HGL
4156 S0157/0030 Robert Peter Hanga Sem. Ndanda CBG
4157 S0157/0032 Stephano Ipiano Hanga Sem. Ndanda CBG
4158 S0157/0034 Venant Luoga Hanga Sem. Kigonsera PCB
4159 S0157/0035 Wilfredy J. Maro Hanga Sem. Kibiti CBA
4160 S2601/0038 Said Katundu Hangai Tunduru HGL
4161 S1324/0043 James Leonard Gadi Harambee Galanos PCM
4162 S1324/0055 Praygod Edwin Kundaufoo Harambee Ganako HGK
4163 S2119/0056 Elasmus Issack Harvest Mission Kilangalanga PCM
4164 S2119/0059 Erick Joseph Harvest Mission Kwiro PCB
4165 S2119/0060 Erick Liberatus Harvest Mission Lindi PGM

85


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4166 S2119/0065 Frolence Didace Harvest Mission Kwiro PCB
4167 S2119/0071 Imani Faraji Harvest Mission Rutabo HGK
4168 S2119/0077 Karim Adam Harvest Mission Galanos HGE
4169 S2119/0079 Laurenti Kaizilege Harvest Mission Mkuu PCB
4170 S2119/0096 Turdo Kwesigabo Harvest Mission Galanos PCM
4171 S3547/0002 Adam Mwakyusa Hasanga Mahiwa HGL
4172 S3547/0001 Adam A Kyomo Hasanga Sumbawanga HKL
4173 S3547/0004 Alex A Lugema Hasanga Kigonsera HGK
4174 S3547/0005 Alex T Kayombo Hasanga Ilboru PCM
4175 S3547/0009 Ally H Faya Hasanga Ndanda CBG
4176 S3547/0011 Ayoub Nyanje Hasanga Bihawana CBG
4177 S3547/0017 Chance J Mwampashi Hasanga Njombe EGM
4178 S3547/0023 Daniel C Lyanda Hasanga Madaba HGK
4179 S3547/0024 Daniel J Matiku Hasanga Bagamoyo PCB
4180 S3547/0025 David G Mbilinyi Hasanga Mwinyi CBG
4181 S3547/0029 Eliah E Msukwa Hasanga Bihawana CBG
4182 S3547/0035 Erick J Mulangwa Hasanga Iwalanje PCM
4183 S3547/0036 Fadhil A Faya Hasanga Rungwe PCM
4184 S3547/0042 George M Wega Hasanga Kwiro HGE
4185 S3547/0044 Goodluck George Hasanga Maposeni HGL
4186 S3547/0051 Innocent F Mwalugala Hasanga Matema Beach HGL
4187 S3547/0052 Ipyana W Mbogoso Hasanga Kigonsera CBG
4188 S3547/0053 Isakwisa C Mwankemwa Hasanga Nyerere (mwanga) CBG
4189 S3547/0058 Joel T Sunga Hasanga Kigonsera CBG
4190 S3547/0062 Kassim W Mwaisaka Hasanga Maweni HGL
4191 S3547/0063 Lusekelo S Mwampashe Hasanga Songea Boys CBG
4192 S3547/0066 Michael H Kimboi Hasanga Bagamoyo PCM
4193 S3547/0067 Nehemia Mwaijala Hasanga Kwiro CBG
4194 S3547/0069 Nkundwa A Shitindi Hasanga Mbeya (day) HGE
4195 S3547/0070 Noah U Mwaisemba Hasanga Tosamaganga EGM
4196 S3547/0072 Nsajigwa I Mwankemwa Hasanga Biharamulo EGM
4197 S3547/0074 Omary Nyanje Hasanga Umbwe CBG
4198 S3547/0077 Respicius Kihongo Hasanga Tarime PCB
4199 S3547/0083 Sunday Mitumba Hasanga Kwiro CBG
4200 S3547/0086 Venance J Kapesa Hasanga Kyela PCB
4201 S3547/0088 Walter Mtalemwa Hasanga Bwiru Boys EGM
4202 S2820/0093 Damiano Migire Bura Haydom Galanos PCM
4203 S3132/0049 Atanasi Bahati Hayombo Matai HGK
4204 S3132/0051 Baraka Hobo Hayombo Ileje HGK
4205 S3132/0062 Faustin Masawe Hayombo Iwalanje PCM
4206 S3132/0075 Laurent Ligonile Hayombo Tukuyu PCB
4207 S3132/0081 Naman Edson Hayombo Tosamaganga PCB
4208 S2892/0073 Ernest B Ernest Hazina Galanos ECA
4209 S2892/0099 Noel Joseph Taifa Hazina Dodoma (day) HGL
4210 S2892/0101 Paul Emmanuel Lohelo Hazina Maposeni HGK
4211 S2892/0109 Zamayon Mashaka Athumani Hazina Lulumba PCB
4212 S0422/0043 Amiri Yusuph Dhahabu Hedaru Makiba CBG
4213 S0422/0053 Frank Moses Titus Hedaru Geita HGE
4214 S0422/0059 Mbonea Assery Mdoe Hedaru Lyamungo CBA

86


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4215 S0422/0065 Piniel Benjamin Mahimbo Hedaru Kibiti CBA
4216 S0422/0070 Seth Elias Ijiko Hedaru Meatu CBG
4217 S0378/0041 Derick Erastus Hegongo Holy Cross Tarakea PCM
4218 S0378/0049 Isack M. Methew Hegongo Holy Cross Ileje HGL
4219 S0378/0055 Mntambo Shabani Hegongo Holy Cross Usagara HKL
4220 S0378/0058 Omari Hemed Hegongo Holy Cross Sanya Juu PCM
4221 S4078/0020 Erick Berenego Kabate helela Dodoma (day) HGL
4222 S2345/0007 Anthony A Msofe Hellen's Umbwe CBG
4223 S2345/0008 Assad A Lema Hellen's Mwinyi CBG
4224 S2345/0011 Elton Mitwe Suleman Hellen's Galanos HGE
4225 S2345/0012 Emmanuel M Joseph Hellen's Ifunda Tech. PCB
4226 S2345/0014 Hardson P Samla Hellen's Ndanda HKL
4227 S2345/0016 Joshua J Mlelwa Hellen's Kishoju EGM
4228 S2345/0017 Oscar G Kihiyo Hellen's Tosamaganga HGE
4229 S2345/0018 Roger R Andrea Hellen's Umbwe CBG
4230 S1642/0043 Athumani Sabini Siwa Heri Geita EGM
4231 S1642/0044 Bright Mark Kaseko Heri Mahiwa PCB
4232 S1642/0045 Charles F Swai Heri Biharamulo EGM
4233 S1642/0046 Clinton Didas Kessy Heri Tunduru HGL
4234 S1642/0049 Elia Daniel Kigunga Heri Bagamoyo HGE
4235 S1642/0050 Festo F Sudi Heri Mahiwa HGL
4236 S1642/0051 Frank Macha Heri Karatu HGE
4237 S1642/0053 Gabriel Danford Mchaki Heri Shambalai HGL
4238 S1642/0056 Godfrey Msafiri Dachi Heri Lindi PGM
4239 S1642/0058 Isack Ludovick Swai Heri Geita HGE
4240 S1642/0060 Joseph Reginard Bugeraha Heri Ndanda PCB
4241 S1642/0065 Lugano Fellowes Mwaisela Heri Mahiwa PCB
4242 S1642/0068 Mohamed Majidi Diwani Heri Ndanda PGM
4243 S1642/0073 Raphael Phabian Chausi Heri Mwakaleli HGL
4244 S1642/0074 Raymond Peter Swai Heri Mtwara Tech. PCM
4245 S1642/0077 Stewart Blancid Chuwa Heri Lindi PGM
4246 S0312/0125 Adam Gerlad Highlands Pamoja HKL
4247 S0312/0135 Anatory Lubida Highlands Mwakaleli HKL
4248 S0312/0139 Ayubu Merere Highlands Matema Beach HGL
4249 S0312/0140 Ayubu Ngwadakulima Highlands Madibira HKL
4250 S0312/0142 Azizi Ally Highlands Iwalanje PCM
4251 S0312/0146 Bolice Mtandi Highlands Uwemba HKL
4252 S0312/0149 Bryson Mwagike Highlands Kiwanja HGL
4253 S0312/0152 Christian Magidanga Highlands Mwakavuta HGL
4254 S0312/0155 David Kagali Highlands Kigonsera HGK
4255 S0312/0157 Deodath Alfred Highlands Ulayasi PCB
4256 S0312/0159 Dickson Ngulo Highlands Rungwe HKL
4257 S0312/0163 Elias J Ngowi Highlands Kigonsera HGK
4258 S0312/0167 Erasto G Sanga Highlands Umbwe ECA
4259 S0312/0170 Fales Msagala Highlands Makita HGL
4260 S0312/0179 Gidion Wilson Highlands Pamoja HKL
4261 S0312/0181 Godlove M Materu Highlands Songea Boys PGM
4262 S0312/0184 Greyson Mabena Highlands Mwakaleli HGL
4263 S0312/0185 Gwantwa Charles Highlands Madibira HKL

87


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4264 S0312/0187 Hamisi Katagala Highlands Msamala HGL
4265 S0312/0189 Haruna Mang'uli Highlands Mwakaleli HKL
4266 S0312/0195 Ibrahim Nuhu Highlands Mwakaleli HKL
4267 S0312/0196 Innocent Kisava Highlands Kyela HGK
4268 S0312/0197 Innocent Malangalila Highlands Mwakaleli HKL
4269 S0312/0198 Issa Daudi Highlands Umbwe ECA
4270 S0312/0200 Issa Lusasi Highlands Kibiti PCM
4271 S0312/0205 Jassey S Mwamgiga Highlands Uwemba HKL
4272 S0312/0206 Jeriko J Moto Highlands Uwemba HGK
4273 S0312/0209 John Gwegime Highlands Kiwanja HGK
4274 S0312/0211 Jonas Mkuwa Highlands Makita HGL
4275 S0312/0213 Joseph Kamangala Highlands Kantalamba EGM
4276 S0312/0216 Joshua Msigwa Highlands Songea Boys CBG
4277 S0312/0220 Karimu Hamidu Highlands Njombe HGL
4278 S0312/0223 Keneth I Mgidange Highlands Kibiti PCB
4279 S0312/0229 Luka Kuwoko Highlands Njombe PCB
4280 S0312/0234 Maulidy H Yahya Highlands Tarime HKL
4281 S0312/0246 Nestory Makendi Highlands Kibaha ECA
4282 S0312/0245 Nestory L Kitime Highlands Mwakavuta HGL
4283 S0312/0248 Nicholaus Noel Highlands Rungwe EGM
4284 S0312/0249 Obadia Mwalongo Highlands Ndanda EGM
4285 S0312/0250 Obedi Mlandali Highlands Rungwe PCB
4286 S0312/0251 Omary Ngimba Highlands Ifunda Tech. PCB
4287 S0312/0252 Oscar Mwakalinga Highlands Iwalanje PCM
4288 S0312/0255 Petro Chatanda Highlands Galanos EGM
4289 S0312/0258 Prince V Fimbo Highlands Kigoma HGL
4290 S0312/0263 Ramadhani Shemhilu Highlands Uwemba HGK
4291 S0312/0268 Shedrack Masoli Highlands Sengerema PGM
4292 S0312/0271 Wilbert Msigwa Highlands Madaba HGK
4293 S0739/0129 Adam Rajabu Samatha Hijra Sem. Tunduru HGL
4294 S0739/0138 Aniceth Karoly Katurumula Hijra Sem. Tarakea CBG
4295 S0739/0139 Assa Bezalery Andrew Hijra Sem. Umbwe ECA
4296 S0739/0151 Christian Andrew Maziku Hijra Sem. Minaki EGM
4297 S0739/0156 Edmund Muddy Mnubi Hijra Sem. Kahororo EGM
4298 S0739/0173 Hussein Bakari Hussein Hijra Sem. Pugu PCB
4299 S0739/0188 Malick Said Hassan Hijra Sem. Dodoma (day) PCB
4300 S0739/0220 Wilfred Lucas Mgaya Hijra Sem. Lindi EGM
4301 S1820/0023 Abel Seleman Hill Crest Dar. Institute Techn
ology
ELE
4302 S1820/0024 Angelus Mniko Hill Crest Pamba (day) HGL
4303 S1820/0025 Baraka Gakome Hill Crest Tabora Boys HGL
4304 S1820/0026 Baraka Wangoko Hill Crest Pugu EGM
4305 S1820/0029 Enos John Hill Crest Sengerema EGM
4306 S1820/0030 Frank Johnson Hill Crest Mara HGE
4307 S1820/0031 Gella Nehemia Hill Crest Musoma HGL
4308 S1820/0032 Geofrey Melekana Hill Crest Mwanza (day) PCB
4309 S1820/0034 James Makoye Hill Crest Kagango HKL
4310 S1820/0035 John Kabudi Hill Crest Pamba (day) HGL
4311 S1820/0038 Kelvin Mboje Hill Crest Geita HGE
4312 S1820/0040 Lucas Jacob Hill Crest Oswald Mang'ombe PGM

88


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4313 S1820/0043 Narcis George Hill Crest Bwiru Boys PCM
4314 S1820/0044 Nobel Joseph Hill Crest Pamba (day) CBG
4315 S1820/0047 Remmy Wanjara Hill Crest Milambo PCB
4316 S1820/0048 Sigfrid Mustapha Hill Crest Magu PCB
4317 S1820/0049 Verucy Venant Hill Crest Ihungo EGM
4318 S2340/0070 Baltazari August Kilawe Himo Muheza PCB
4319 S2340/0087 Goodluck Nassoro Kinee Himo Galanos CBA
4320 S2340/0095 Mohamed Said Izack Himo Umbwe CBG
4321 S2340/0100 Patrick Julius Maras Himo Kibiti HKL
4322 S2340/0106 Richard John Macha Himo Muheza PCB
4323 S1981/0023 Amosi C Kashinje Hirbadaw Lyamungo EGM
4324 S1981/0029 Idrisa Hamisi Hirbadaw Karatu PCM
4325 S1981/0032 Joshua E Senenta Hirbadaw Abed A. Karume HGL
4326 S1981/0037 Nathan E Joseph Hirbadaw Mwenge EGM
4327 S1981/0040 Samwel Gidabado Hirbadaw Maji Ya Chai HKL
4328 S1981/0039 Samwel E Mambo Hirbadaw Tarime CBG
4329 S1981/0045 Zakayo M Kingu Hirbadaw Ihungo EGM
4330 S3105/0032 Gideon E Mkunda Hogoro Mpwapwa PCM
4331 S3105/0045 Noel T Kibumo Hogoro Mwenge EGM
4332 S2021/0028 Charles Mboya Benjamin Holili Day Msamala HGL
4333 S2021/0037 Emmanuel Michael France Holili Day Mwenge EGM
4334 S2021/0041 Gaspar Kauwed Sam Holili Day Mkuu CBG
4335 S2021/0049 Norman Mulinge Danson Holili Day Longido HGE
4336 S2021/0052 Titus Muyombo Onesmus Holili Day Nyerere (mwanga) CBG
4337 S2021/0053 Tumaini Mswaki Elias Holili Day Same HGL
4338 S3630/0059 Iman Kayoka Holly Wood Mwinyi CBG
4339 S3630/0061 Issa Ally Holly Wood Kigonsera CBG
4340 S3630/0068 Lemu Msesa Holly Wood Kantalamba EGM
4341 S3630/0071 Lwitiko Sanga Holly Wood Usevya HGL
4342 S3630/0074 Nasibu Malili Holly Wood Pugu PCB
4343 S3630/0078 Petro Katoto Holly Wood Ulayasi PCB
4344 S3630/0082 Silvesta Mwashilindi Holly Wood Tosamaganga HGE
4345 S3630/0084 Staphord Mwaipopo Holly Wood Kantalamba HKL
4346 S3630/0085 Vicent Mlawizi Holly Wood Songea Boys HGE
4347 S3630/0086 Vumilia Mbwama Holly Wood Maweni HGK
4348 S0964/0042 Ephraim Nasson Kamwaya Hombolo Tanga Tech. PCB
4349 S0964/0061 Katala John Kalimba Hombolo Malangali HGL
4350 S0964/0073 Nathaniel Mwaluko Kepha Hombolo Malangali HGL
4351 S0964/0077 Omary Alimas Mohamed Hombolo Milambo PGM
4352 S0964/0091 Simon Pancras Chipeza Hombolo Malangali HGL
4353 S0964/0095 Victor Tasman Kinigwa Hombolo Lugoba PCB
4354 S4345/0055 Edward S Mwaipaja Hondogo Mahiwa PCM
4355 S3501/0016 Witho Noah Mlasu Hope Rungwe PCM
4356 S0510/0045 Eliya K Joachim Horombo Moshi PCB
4357 S0510/0046 Emmanuel K Innocent Horombo Lyamungo PCB
4358 S0510/0048 Evance T Geryon Horombo Mkuu PCB
4359 S0510/0050 Felix T Baltazary Horombo Moshi PCB
4360 S0510/0053 Fredrick K Frank Horombo Kibiti CBA
4361 S0510/0054 Gaston A Said Horombo Lyamungo PCB

89


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4362 S0510/0062 Joel T Bruno Horombo Longido PCB
4363 S0510/0069 Leodgard G Langasan Horombo Malangali HGK
4364 S0510/0071 Livin K Calist Horombo Moshi PCB
4365 S0510/0074 Pelag M Adelard Horombo Lyamungo PCB
4366 S0510/0075 Peter M Wilbard Horombo Kilosa HGK
4367 S3922/0055 Benjamin Bernard Horongo Moshi Tech. PCB
4368 S3922/0056 Boaz Mwasota Horongo Mbeya (day) HGL
4369 S3922/0068 Fredy Mwakolo Horongo Pamoja HKL
4370 S3922/0083 Meshack Alex Horongo Rungwe HGE
4371 S3922/0090 Petro Mwashigala Horongo Moshi PCB
4372 S3922/0104 Zawad Lackson Horongo Namabengo HGK
4373 S3423/0086 David Denis Horten Changarawe HGK
4374 S3423/0087 Elineema Baraka Horten Muheza CBG
4375 S3423/0110 Masatu Busagi Horten Ifunda Tech. PGM
4376 S3423/0127 Nuru Sufiani Horten Same HGL
4377 S3423/0150 Timotheo John Horten Tosamaganga EGM
4378 S0841/0056 Adelius Almachius Humura Kongwa HGL
4379 S0841/0057 Afidhu Mswadiku Humura Chato CBG
4380 S0841/0066 Avitus Salapion Humura Musoma CBG
4381 S0841/0069 Cledius Cleophace Humura Chato HGL
4382 S0841/0073 Edward Felician Humura Dar. Institute Techn
ology
BIO-MED
4383 S0841/0076 Elpidius Pancras Humura Kahororo PCM
4384 S0841/0077 Enord Ignatio Humura Mwenge PCM
4385 S0841/0079 Esrody Erasto Humura Sengerema PGM
4386 S0841/0080 Evelius Sweetbert Humura Kabanga HKL
4387 S0841/0091 Katunzi Mutalemwa Humura Tarakea PCB
4388 S0841/0094 Musa Faustine Humura Arusha Technical. TRAN
4389 S0841/0096 Paulus Mutongore Humura Runzewe HGL
4390 S0841/0104 Renovatus Gration Humura Ihungo PCB
4391 S0841/0107 Sadock Aron Humura Arusha Technical. LAB
4392 S0841/0108 Valence Sweetbert Humura Chato HGL
4393 S3526/0048 Kekazuri G Elly Hunyari Tarime PCM
4394 S3526/0063 Marebo R Sabuni Hunyari Ihungo PCM
4395 S3526/0064 Maroba S Webiro Hunyari Geita EGM
4396 S3526/0065 Masenza S Nyacheri Hunyari Makiba HGL
4397 S3526/0066 Masirori S Ikweli Hunyari Binza CBG
4398 S3526/0078 Nyamgaruri K Japhet Hunyari Chato CBG
4399 S3526/0083 Robert G Kezeta Hunyari Kahororo EGM
4400 S4177/0002 Abidan Juma Bukuru Hwazi Kigoma HGK
4401 S4177/0095 Aman Venace Thomas Hwazi Usagara PCM
4402 S4177/0105 Barick Obeid Lukindo Hwazi Kaliua PCB
4403 S4177/0190 Ndikumana Aron Nzaganya Hwazi Lugoba PCM
4404 S4177/0192 Noah Wilford Gwejo Hwazi Lulumba PCM
4405 S4177/0217 Sudi Issa Salum Hwazi Kibiti PCM
4406 S0414/0030 Fadhili Athumani Omary Iambi Kigonsera HKL
4407 S0414/0031 Isaya Eliah Ifuja Iambi Moshi PCM
4408 S2503/0056 Fadhili Sekeni Mbuba Ibaba Kyela PCM
4409 S2503/0077 Samson Nyandwile Mahonje Ibaba Bagamoyo CBG
4410 S2641/0029 Elibariki Mwendo Juma Ibaga Itigi HGK

90


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4411 S2641/0055 Silatwa Hamisi Ibrahim Ibaga Nsumba PGM
4412 S1457/0050 Finias Fidelis Ibanda Galanos CBA
4413 S1457/0051 Fredy Geofrey Ibanda Kalangalala HGL
4414 S1457/0082 Tumsifu Didance Ibanda Kahororo PCM
4415 S3035/0049 Dotto Zabona Ibinza Ngudu PCB
4416 S3035/0064 Kayango Pastory Ibinza Bwiru Boys PCM
4417 S3351/0028 Amri Karanda Risasi Ibinzamata Vudoi HGL
4418 S3351/0054 Nassibu Amani Zubery Ibinzamata Sadani PCB
4419 S3351/0057 Peter Sebastian Kishiwa Ibinzamata Kigonsera PCB
4420 S3351/0067 Sospeter Daud Mabula Ibinzamata Kwiro EGM
4421 S2877/0058 Abdulkarimu I Salim Ibra Milambo PGM
4422 S2877/0066 Donald Fm Kweba Ibra Mpwapwa PCM
4423 S2877/0069 Frank Samson Kaaya Ibra Nyerere/migoli HGK
4424 S2877/0072 Hashimu Dismasi Mwahu Ibra Bagamoyo PCM
4425 S2877/0076 Isihaka Nones Mkingule Ibra J.k. Nyerere HKL
4426 S2877/0081 Juma A Juma Ibra Mpwapwa PCM
4427 S2877/0086 Mlagai Issa Majala Ibra Iwalanje PCM
4428 S1962/0048 Aderick Ruangisa Ibuga Kagango HGL
4429 S1052/0074 Eliah Emmanuel Ibungila Kantalamba HKL
4430 S1052/0092 Mosses Joseph Ibungila Sumbawanga HKL
4431 S1052/0094 Noah E Kyambiki Ibungila Lufilyo HKL
4432 S1052/0096 Osiana Mwaiteleke Ibungila Mwakavuta HGK
4433 S1052/0106 Wangole Mwadinda Ibungila Madibira HGK
4434 S3045/0070 Athumani Ramadhani Ibungilo Pamba (day) PCB
4435 S3045/0085 Gaston Samwel Ibungilo Geita HGK
4436 S3045/0100 Josephat Fredrick Ibungilo Pamba (day) HGL
4437 S3045/0103 Joshua D Mashola Ibungilo Bwiru Boys PCB
4438 S3045/0104 Jumanne Malendeja Ibungilo Sengerema HGK
4439 S3045/0109 Lazaro Hamisi Ibungilo Mkolani CBG
4440 S3045/0110 Levi A John Ibungilo Sengerema PCB
4441 S3045/0122 Mwesiga Zacharia Ibungilo Engutoto HKL
4442 S3045/0124 Nestory Yusuph Ibungilo Moshi PCM
4443 S3259/0014 Salumu Majula Ichwankima Nyakahura HGK
4444 S3259/0016 Tumaini Tiba Ichwankima Tabora Boys HGL
4445 S0824/0055 Emmnauel Mashaka Emmanu
el
Idete Kigoma HGL
4446 S0824/0096 Omary Shabani Idete Geita EGM
4447 S2589/0048 Paul Lazaro Mchele Idetemya Musoma EGM
4448 S3146/0089 Krispa Silvesta Mkonge Idetero Ifunda Tech. CBG
4449 S4139/0070 Alex Yolam Idigima Uwemba HGL
4450 S4139/0072 Alon Mwampamba Idigima Lufilyo HKL
4451 S4139/0074 Ayubu Mwelela Idigima Kwiro EGM
4452 S4139/0075 Baraka Mwambwalo Idigima Kwiro EGM
4453 S4139/0083 Evan Mwamlima Idigima Minaki CBG
4454 S4139/0096 Justin Halinga Idigima Sumbawanga HGL
4455 S4139/0098 Lameck Mwamengo Idigima Kigonsera CBG
4456 S4139/0104 Mika Mwamengo Idigima Rungwe PCB
4457 S4139/0105 Milionea Mwamlima Idigima Rungwe CBG
4458 S4139/0108 Mon Mwampamba Idigima Mzumbe HGL
4459 S4139/0109 Musa Sadatale Idigima Njombe HGE

91


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4460 S4139/0117 Oscar Kamendu Idigima Kiwanja HGL
4461 S4139/0125 Sackson Mwaweza Idigima Njombe PCB
4462 S4139/0128 Stan Mwampamba Idigima Njombe PCB
4463 S4139/0131 Tito Mpembela Idigima Mahiwa CBG
4464 S4139/0135 Yaled Haonga Idigima Songea Boys PCB
4465 S1104/0141 Abdul Chorobi Idodi Minaki HGE
4466 S1104/0149 Alfa Ngonyani Idodi Kigonsera PCB
4467 S1104/0151 Alphaxsady Michael Idodi Pugu PCM
4468 S1104/0152 Amos Ngailo Idodi Rungwe PCB
4469 S1104/0154 Andrew Mbunda Idodi Tukuyu HKL
4470 S1104/0157 Asheri Mbwate Idodi Nyerere/migoli HKL
4471 S1104/0170 Daniel Chacha Idodi Ulayasi CBG
4472 S1104/0173 Dennis Ndomba Idodi Songea Boys PCM
4473 S1104/0174 Deodatus Kawono Idodi Lulumba PCB
4474 S1104/0176 Eliasi Mussa Idodi Nyakato PCM
4475 S1104/0177 Elkana Malando Idodi Kalangalala PCB
4476 S1104/0179 Emmanuel Chilimila Idodi Mwakavuta HGK
4477 S1104/0181 Erick Mfugale Idodi Mtwara Tech. PCB
4478 S1104/0184 Fredrick Kaundama Idodi Iwawa HGL
4479 S1104/0189 Godbless Ahasy Idodi Sadani PCB
4480 S1104/0195 Herman Mwasika Idodi Sadani PCB
4481 S1104/0200 Isihaki Saidi Idodi Kwiro CBG
4482 S1104/0206 James Nisilu Idodi Ndanda CBG
4483 S1104/0207 Japhet Adam Idodi Iyunga PCM
4484 S1104/0208 Jeskati Kipangula Idodi Ifunda Tech. CBG
4485 S1104/0214 Karim Kindole Idodi Mwakaleli HKL
4486 S1104/0218 Kenedy Funzila Idodi Kyela PCB
4487 S1104/0226 Maalimu Peter Idodi Kibasila (day) HGL
4488 S1104/0227 Marcus Wandeha Idodi Kilangalanga PCM
4489 S1104/0236 Mtengera Maingu Idodi Kilosa HKL
4490 S1104/0238 Mussa Sui Idodi Mpwapwa PCM
4491 S1104/0239 Mwalick Isack Idodi Tunduru PCM
4492 S1104/0244 Onesmo Kitwange Idodi Sadani PCB
4493 S1104/0245 Oscar Gunda Idodi Njombe CBG
4494 S1104/0253 Rashidi Msuya Idodi Mwinyi CBG
4495 S1104/0256 Rolandi Shayo Idodi Kigonsera PCM
4496 S1104/0260 Shadrack Kavenuke Idodi Makita CBG
4497 S1104/0262 Shadrack Njogolo Idodi Mwakaleli HGL
4498 S1104/0271 Titho Chambulila Idodi Pamoja HKL
4499 S1104/0272 Tito Wisa Idodi Dar. Institute Techn
ology
ELE
4500 S2798/0008 Nicolaus Mbilimbi Mwalukale Idodyandole Kigoma HGL
4501 S2981/0008 Anania Masunga Ibrahim Idoselo Same PCB
4502 S2981/0010 Ayubu Tigiti Robert Idoselo Nyerere (mwanga) HGK
4503 S2981/0011 Daud Lameck Robert Idoselo Makiba HGL
4504 S2981/0014 Faustine Mbalahi Richard Idoselo Milambo HKL
4505 S2981/0015 Force Lugembe Ndege Idoselo Pugu PCM
4506 S2981/0022 Peter Mahahila Mlekwa Idoselo Nsumba HKL
4507 S2981/0023 Salum Isandiko Maduhu Idoselo Sengerema PCB
4508 S2981/0024 Silas Mabula Elisha Idoselo Tarime PCM

92


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4509 S2044/0053 Absalut Charles Iduda Lwangwa PCM
4510 S2044/0055 Ambele Komba Iduda Ulayasi CBG
4511 S2044/0065 Elisha Richard Iduda Madibira HKL
4512 S2044/0068 Emmanuel Nazareth Iduda Lwangwa PCM
4513 S2044/0069 Emmanuel Siyame Iduda Kwiro CBG
4514 S2044/0074 Frank Danken Iduda Lwangwa PCM
4515 S2044/0081 Jackson Michael Iduda Kyela PCM
4516 S2044/0095 Neptone Peres Iduda Umbwe HGE
4517 S0943/0025 John M John Ifati Ilboru PCM
4518 S0108/0001 Abdallah Msimbe Ifunda Tech. Mzumbe PCB
4519 S0108/0005 Aliexander Joseph Ifunda Tech. Same PCB
4520 S0108/0006 Allen Mdendemi Ifunda Tech. Tarakea PCB
4521 S0108/0008 Alphonce Mlelwa Ifunda Tech. Kibiti PCB
4522 S0108/0010 Amani Ambukeghe Ifunda Tech. Mambwe PCM
4523 S0108/0011 Amiri Hassani Ifunda Tech. Same PCB
4524 S0108/0013 Andrew Magoga Ifunda Tech. Iyunga PCM
4525 S0108/0015 Athuman Rashid Ifunda Tech. Ilboru PCM
4526 S0108/0016 Augustiono Condradi Ifunda Tech. Moshi PCB
4527 S0108/0020 Baraka Kambi Ifunda Tech. Pugu PCB
4528 S0108/0024 Barnaba Mgongo Ifunda Tech. Bihawana PCB
4529 S0108/0025 Bawani Mwilafi Ifunda Tech. Njombe PCB
4530 S0108/0028 Benny Aron Ifunda Tech. Njombe PCM
4531 S0108/0029 Bernard F.n. Upina Ifunda Tech. Tabora Boys PCM
4532 S0108/0030 Bongoman Paison Ifunda Tech. Moshi PCB
4533 S0108/0033 Daniel Mafuru Ifunda Tech. Kwiro PCB
4534 S0108/0034 Daniel Mwang'amba Ifunda Tech. Mbeya Inst. ELE
4535 S0108/0037 Daudi T. Sanga Ifunda Tech. Tosamaganga PCB
4536 S0108/0040 Ditram Mwenda Ifunda Tech. Bagamoyo EGM
4537 S0108/0041 Ebiat Notkel Ifunda Tech. Songea Boys PCM
4538 S0108/0043 Elvis Macha Ifunda Tech. Ilboru PCM
4539 S0108/0047 Esckin Yohana Ifunda Tech. Kantalamba EGM
4540 S0108/0049 Ezra Enos Ifunda Tech. Mambwe PCM
4541 S0108/0051 Festo Jampion Ifunda Tech. Msamala PCM
4542 S0108/0050 Festo D. Mwasenga Ifunda Tech. Ifunda Tech. PCB
4543 S0108/0053 Fokward Mhoisoli Ifunda Tech. Mbeya Inst. LAB
4544 S0108/0057 Gerold Chiwangu Ifunda Tech. Kigonsera PCB
4545 S0108/0059 Greyson Mbwila Ifunda Tech. Tukuyu PCB
4546 S0108/0062 Ikwisa Mussa Ifunda Tech. Tukuyu PCB
4547 S0108/0067 Jacob Samson Ifunda Tech. Mbeya Inst. MEC
4548 S0108/0068 James Mjema Ifunda Tech. Tukuyu PCB
4549 S0108/0069 James Wella Ifunda Tech. Mahiwa PCB
4550 S0108/0070 Jeremia Bakari Ifunda Tech. Galanos PCM
4551 S0108/0071 Joel Tweve Ifunda Tech. Songea Boys PCB
4552 S0108/0073 Joseph Gerald Ifunda Tech. Kibiti PCB
4553 S0108/0074 Juma Tabaki Ifunda Tech. Ndanda PCB
4554 S0108/0075 Justine M. Nyambuya Ifunda Tech. Mara EGM
4555 S0108/0077 Kapian Madondola Ifunda Tech. Kwiro PCB
4556 S0108/0078 Kelvin Haule Ifunda Tech. Same PCB
4557 S0108/0085 Michael Andrew Ifunda Tech. B. W. Mkapa (day) PCB

93


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4558 S0108/0086 Michael Mussa Ifunda Tech. Lugoba PCM
4559 S0108/0087 Mmassa Said Ifunda Tech. Moshi PCM
4560 S0108/0088 Mohamed Fadhili Ifunda Tech. Karatu PCM
4561 S0108/0089 Mussa Ibrahim Ifunda Tech. Dar. Institute Techn
ology
CIV
4562 S0108/0091 Ndittu Mhagaha Ifunda Tech. Moshi PCB
4563 S0108/0094 Patrick Mafwimbo Ifunda Tech. Tosamaganga PGM
4564 S0108/0096 Peter Cyprian Ifunda Tech. Tarakea PCB
4565 S0108/0097 Peter Geremiah Ifunda Tech. Same PCM
4566 S0108/0099 Philemon Geffi Ifunda Tech. Moshi PCB
4567 S0108/0101 Pius A. Kipalo Ifunda Tech. Bagamoyo PCB
4568 S0108/0102 Polycarp Dionis Ifunda Tech. Njombe PCM
4569 S0108/0104 Prosper Mlelwa Ifunda Tech. Mzumbe PCM
4570 S0108/0105 Ramadhan John Ifunda Tech. Tanga Tech. PCM
4571 S0108/0109 Saitoty D. Babu Ifunda Tech. Lugoba PCB
4572 S0108/0111 Selemani Hassan Ifunda Tech. Tanga Tech. PCB
4573 S0108/0115 Solo Mandago Ifunda Tech. Kigonsera PCM
4574 S0108/0117 Sultan Lung'ange Ifunda Tech. Usagara PCB
4575 S0108/0116 Sultani Sufi Ifunda Tech. Bagamoyo PCM
4576 S0108/0118 Tito Kalinga Ifunda Tech. Mwika EGM
4577 S0108/0120 Waziri R. Ngonyani Ifunda Tech. Tunduru PCM
4578 S0108/0125 Zeno Otto Ifunda Tech. Tanga Tech. PCB
4579 S1731/0083 Anatori Ponziano Kigahe Ifwagi Songea Boys PCM
4580 S1731/0089 Deo Johnson Meshack Ifwagi Tarime PCB
4581 S1731/0090 Elia Venance Kalinga Ifwagi Madibira HKL
4582 S1731/0095 Fikiri Akonae Stiliwati Ifwagi Njombe HGE
4583 S1731/0097 George Jacob Mtweve Ifwagi Njombe HGE
4584 S1731/0099 Goodlucky Abnely Mheni Ifwagi Madaba HGK
4585 S1731/0101 Hamis Tairo Athanas Ifwagi Rungwe PCB
4586 S1731/0109 Joseph Paulo Kisonga Ifwagi Kigonsera HGK
4587 S1731/0135 Shafani Hilinad Danda Ifwagi Iwalanje HGL
4588 S1731/0142 Zakayo Witson Sanga Ifwagi Namabengo HGK
4589 S4337/0012 Ibrahim Malamala Igaga Moshi Tech. CBG
4590 S4337/0022 Shija Masanja Igaga Tarime CBG
4591 S3494/0046 Sabas Athanas Igagala Kwiro PCB
4592 S3494/0049 Yunusa Yassin Igagala Itigi HGK
4593 S2974/0006 Daniel Magembe Igaganulwa ondry Kigoma HGE
4594 S2974/0026 Masaka John Igaganulwa ondry Sengerema PCB
4595 S2974/0030 Maziba Buhondo Igaganulwa ondry Ilongero PCM
4596 S2974/0033 Sayenda Kazi Igaganulwa ondry Sengerema EGM
4597 S3368/0055 Benjamini Lusato Benard Igalla Bwiru Boys PCM
4598 S3368/0079 Fortunatus Kamalamo Mkungu Igalla Ngudu PCB
4599 S3368/0091 Josephat Kassimu Zito Igalla Kibiti PCB
4600 S3368/0124 Privatus Deogratias Msilikale Igalla Kahororo PCM
4601 S2117/0038 James Fimbo Charles Igalukilo Tosamaganga PCM
4602 S2117/0067 Shushu Lucheja Bulegi Igalukilo Nyakato CBG
4603 S3609/0027 Idd Juma Igalula Same CBG
4604 S3609/0065 Yusufu Iddi Igalula Meatu CBG
4605 S1532/0067 Alex J. Mwasenga Igamba Tukuyu EGM
4606 S1532/0076 Boston B. Nyondo Igamba Sadani PCB

94


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4607 S1532/0100 Fikiri W. Ngoya Igamba Tosamaganga EGM
4608 S1532/0143 Seleman M. Mbwana Igamba Mahiwa CBG
4609 S1532/0144 Shida M. Haonga Igamba Ndanda EGM
4610 S1532/0151 Tobias A. Lyanda Igamba Kibiti PCB
4611 S3879/0016 Baraka S Mwamakula Iganduka Songea Boys HGE
4612 S3879/0026 Elia J Mwabenga Iganduka Kigonsera HGL
4613 S2930/0086 Shedrick A Mwamawisi Iganya Usevya HGL
4614 S1203/0091 Ambwene Seth Mwakyagi Iganzo Kigonsera CBG
4615 S1203/0095 Boniface Simon Mwandobo Iganzo Minaki PCB
4616 S1203/0097 Denis Daud Njema Iganzo Ileje HGL
4617 S1203/0107 Furaha Aron Mwandiga Iganzo Rungwe EGM
4618 S1203/0116 Imani Ahobwile Mwakagali Iganzo Mbeya (day) PCM
4619 S1203/0126 Joseph Jimmy Mwalungwe Iganzo Songea Boys PCB
4620 S1203/0130 Kelly Benson Ndelwa Iganzo Ndanda EGM
4621 S1203/0150 Omega Michael Mwalukasa Iganzo Ndanda EGM
4622 S1203/0171 Shaban Yusuph Komba Iganzo Ndanda EGM
4623 S1203/0182 William Aswile Mwambogo Iganzo Njombe EGM
4624 S1203/0185 Yonathan David Kossam Iganzo Kantalamba HGK
4625 S4235/0039 Pius Kanisius Mpangwa Igawa Kwiro CBG
4626 S0457/0084 Frank Stanley Igawilo Lugoba PCB
4627 S3049/0049 Eliudy Ayubu Igelegele Geita HGL
4628 S3049/0058 Haruna Joseph Igelegele Nyakato PCM
4629 S3049/0066 Lazaro Thobias Igelegele Engutoto HKL
4630 S3049/0082 Yohana Joseph Igelegele Ihungo PCB
4631 S1869/0057 Anthony Malisha Kitambala Igogo Nyakato PGM
4632 S1869/0062 Benedict Salum Ndunguru Igogo Lulumba PCB
4633 S1869/0074 Fabian Alex Mwishehe Igogo Same PCM
4634 S1869/0077 Frednand Patrick Kizito Igogo Dar. Institute Techn
ology
TEL
4635 S1869/0078 Fredrick Mathew Oundo Igogo Nsumba PCM
4636 S1869/0080 Gervas Joseph Gervas Igogo Dar. Institute Techn
ology
LAB
4637 S1869/0086 Haniye Almas Ibrahimu Igogo Ngudu PCB
4638 S1869/0089 Jackson Charles Simon Igogo Karatu PCB
4639 S1869/0096 Joseph Naftali Machira Igogo Tarakea CBG
4640 S1869/0113 Mlemwa Katabalwa Israel Igogo Mwenge HGL
4641 S1869/0115 Mrisho Chande Fais Igogo Ngudu PCB
4642 S1869/0125 Shabani Hamis Magembe Igogo Dar. Institute Techn
ology
ELE
4643 S1869/0127 Shija Ernest Kasaba Igogo Pamba (day) CBG
4644 S1986/0087 Mathayo Ilema Igokelo Mara EGM
4645 S1910/0064 Boniphace Maduhu Daudi Igoma Vudoi HKL
4646 S1910/0071 Elikana Ndilila Herman Igoma Nyakato PCM
4647 S1910/0073 Faustine Makomango Kuzenza Igoma Musoma PCM
4648 S1910/0084 Joseph Simon Enos Igoma Iyunga PCB
4649 S1910/0082 Josephat Mchele Joseph Igoma Mwanza (day) HGK
4650 S1910/0096 Malando Clement Shule Igoma Mwanza (day) CBG
4651 S1910/0097 Marwa Malisa Nicholaus Igoma Magufuli HGL
4652 S1910/0124 Vales Daudi Gervas Igoma Same PCM
4653 S1910/0130 Zacharia Ibrahim Costantine Igoma Tarime PCB
4654 S2321/0033 Emmanuel Mpuya Petro Igongwa Ngudu HKL
4655 S0865/0040 Husein Mohamed Mtonyole Igota Ndanda CBG

95


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4656 S0580/0136 Johari George Ng'umbi Igowole Tukuyu PCM
4657 S0580/0141 Julio Michael Mgandu Igowole Kwiro CBG
4658 S0580/0170 Stephen Faustin Mligo Igowole Kigonsera CBG
4659 S1129/0067 Dominic Leonard Mkotya Iguguno Nyerere/migoli HGL
4660 S1129/0072 Emanuel Mlumba Kiula Iguguno Geita EGM
4661 S1129/0090 Ibrahimu Hassani Mzolombo Iguguno Usevya HGK
4662 S1129/0093 Ismaili Mohamedi Mangu Iguguno Ilongero PCB
4663 S1129/0103 Mgunda Mahelela Msengi Iguguno Lulumba PCM
4664 S1129/0115 Paulo Yona Wawa Iguguno Kwiro PCM
4665 S1129/0134 Tito Daudi Mkoma Iguguno Kongwa PCB
4666 S0713/0064 Amani Samson Igunga Milambo PGM
4667 S0713/0069 Ayubu G Richard Igunga Mwenge PCB
4668 S0713/0072 Baraka Manase Igunga Mpwapwa HGK
4669 S0713/0110 Haruna Abdallah Igunga Itigi HGL
4670 S0713/0137 Kashinje Magadula Igunga Bihawana PCB
4671 S0713/0166 Nyamongo Cosmas Igunga Nyarubanda HGL
4672 S0713/0170 Peter David Igunga Itigi HGK
4673 S0713/0189 Sayi Gwisu Igunga Nyarubanda HGL
4674 S0713/0194 Simon Joseph Igunga Kaliua PCB
4675 S1162/0021 Bwire Kuboja Igurubi Mwenge CBG
4676 S1162/0040 Masumbuko Jukael Igurubi Kaliua CBG
4677 S0733/0034 James J Mbinile Igurusi Ilula HKL
4678 S0733/0040 Yusuf Ezekiel Igurusi Makita CBG
4679 S3059/0073 Elpidius Philimon Igurwa Ihungo CBG
4680 S3059/0077 Felix Laurent Igurwa Sengerema PCB
4681 S3059/0078 Frahim Felician Igurwa Shinyanga PCB
4682 S3059/0082 Joanes Trifone Igurwa Kabanga HKL
4683 S3059/0096 Nelson Novath Igurwa Milambo EGM
4684 S3059/0102 Revocatus Frugence Igurwa Kabanga CBG
4685 S3059/0107 Wilison Phillimon Igurwa Kabanga CBG
4686 S4160/0025 Yohana Masele Igusule Milambo PCB
4687 S1325/0107 Ibrahim Fedrick Ndone Igwachanya Iyunga PCM
4688 S1325/0120 Meshack Ezekia Mlela Igwachanya Njombe PCM
4689 S1325/0122 Michael Sebastian Kidenya Igwachanya Maposeni HGK
4690 S1325/0128 Rainel Innocent Lihawa Igwachanya Kantalamba EGM
4691 S1325/0137 Yusuph Simon Benela Igwachanya Njombe PCM
4692 S2662/0007 Bushihya Lubigisa Igwamanoni Umbwe HGL
4693 S2662/0009 Deus Mathayo Igwamanoni Geita EGM
4694 S2662/0011 Emmanuel Mathayo Igwamanoni Tarime CBG
4695 S2662/0014 Issa Chande Igwamanoni Kabanga CBG
4696 S2662/0021 Mhoja Nkilijiwa Igwamanoni Kigoma HGL
4697 S2662/0035 Wilson Chenge Igwamanoni Geita HGL
4698 S1502/0055 Baraka Hosea Matogwa Ihala Tosamaganga HGE
4699 S1502/0057 Daudi Joel Luhembe Ihala Lugoba PCM
4700 S1502/0059 Elia Agapiti Mwangingo Ihala Mpwapwa PCM
4701 S1502/0074 Ignas Metody Manyenye Ihala Maposeni HGK
4702 S1502/0106 Peter Amon Mathayo Ihala Iwawa HGL
4703 S1502/0115 Yohana Jonathan Chiwone Ihala Kwiro PCM
4704 S1882/0021 Alex Obadiah Lucas Ihanamilo Tarime HKL

96


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4705 S1882/0030 Deus Faustine Shija Ihanamilo Nsumba PCM
4706 S1882/0039 Emmanuel Mnyongolo Madata Ihanamilo Engutoto HGL
4707 S1882/0059 Maneno Migeka Mulima Ihanamilo Ngudu HKL
4708 S1882/0071 Patanisho Ephraim Isaya Ihanamilo Kigoma HGE
4709 S1649/0086 Azizi N. Mshani Ihanda Matai HKL
4710 S1649/0089 Baraka E. Mwalembe Ihanda Pugu PCM
4711 S1649/0090 Benedicto R. Mahenge Ihanda Songea Boys HGE
4712 S1649/0092 Daniel A. Kamwela Ihanda Ndanda EGM
4713 S1649/0096 Deogratius P. Sanga Ihanda Kantalamba EGM
4714 S1649/0105 Fadhili T. Kandonga Ihanda Iwalanje PCM
4715 S1649/0114 Grant O. Njabili Ihanda Ndanda EGM
4716 S1649/0129 James J. Mwalusamba Ihanda Isongole HKL
4717 S1649/0130 Jaston J. Mwawalo Ihanda Same CBG
4718 S1649/0140 Korinto E. Kalinga Ihanda Ileje HKL
4719 S1649/0141 Martin J. Mbamba Ihanda Kantalamba HKL
4720 S1649/0143 Mawazo F. Kilindu Ihanda Kiwanja HGL
4721 S1649/0144 Michael A. Mwamlima Ihanda Kigoma HGE
4722 S1649/0161 Richard B. Kita Ihanda Sadani CBG
4723 S1649/0166 Stephano M. Mwambene Ihanda Kigonsera CBG
4724 S1649/0169 William G. Mwashambwa Ihanda Njombe EGM
4725 S1649/0174 Yona J. Kibona Ihanda Kigonsera CBG
4726 S3808/0017 Ben Amenye Ihango Sumbawanga HKL
4727 S3808/0021 Emmanuel Samson Ihango Ifunda Tech. PGM
4728 S3145/0106 Odo Paul Kitinusa Ihanu Madibira HGK
4729 S4475/0066 Gift Maneno Myembe Ihongole Isongole HGL
4730 S4475/0067 Gipson Raphael Mkanyipelele Ihongole Sanya Juu CBG
4731 S4475/0074 Jofrey Felix Kayaula Ihongole Songea Boys PCM
4732 S4475/0081 Marco Fredson Malila Ihongole Changarawe HGK
4733 S4475/0087 Petro Leonard Mbembati Ihongole Songea Boys PGM
4734 S3149/0046 Godfrey Charles Chaula Ihowanza Makita HGL
4735 S3149/0051 Isack Ignass Utenga Ihowanza Songea Boys PGM
4736 S3149/0065 Meck Mgilivinde Mfyusi Ihowanza Kigonsera CBG
4737 S3027/0006 Gashi Lupelela Ihugi Moshi HGL
4738 S2896/0052 Emmanuel A Msengi Ihumwa Kahororo HGE
4739 S2896/0092 Zacharia H Mbogoli Ihumwa Kongwa PCB
4740 S0109/0003 Ashery Obedi Ihungo Dar. Institute Techn
ology
MINE
4741 S0109/0005 Audax Alistides Ihungo Lyamungo CBA
4742 S0109/0007 Bahati Marco Ihungo Tunduru HGL
4743 S0109/0008 Benezeth Kabunduguru Ihungo Tabora Boys PCM
4744 S0109/0010 Damas Paschal Ihungo Ihungo PCB
4745 S0109/0011 Davis Didas Ihungo Galanos CBA
4746 S0109/0013 Dominick Jastin Ihungo Kilangalanga PCM
4747 S0109/0015 Edmund Martine Ihungo Lyamungo CBA
4748 S0109/0017 Elia Anthony Ihungo Makiba HGL
4749 S0109/0019 Emmanuel Ngwigulu Ihungo Mbeya Inst. MEC
4750 S0109/0021 Emmanuel Paul Ihungo Shambalai HGL
4751 S0109/0022 Erick Venant Ihungo Kibiti CBA
4752 S0109/0025 George Charles Ihungo Lugoba PCB
4753 S0109/0026 George Nyamboto Ihungo Galanos CBA

97


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4754 S0109/0028 Gerald Mhailwa Ihungo Bagamoyo CBG
4755 S0109/0032 Jastine Martine Ihungo Galanos CBA
4756 S0109/0033 Jaston Dauson Ihungo Lugoba PCB
4757 S0109/0035 John Athanas Ihungo Bagamoyo EGM
4758 S0109/0036 John Boniphace Ihungo Lyamungo HGE
4759 S0109/0041 Lawi Yaledi Ihungo Same PCM
4760 S0109/0043 Masakilija Mangu Ihungo Ngudu HKL
4761 S0109/0048 Mohamed Faruku Ihungo Dar. Institute Techn
ology
CPT
4762 S0109/0050 Mwita Matinde Ihungo Karatu CBA
4763 S0109/0051 Ng'wigulu Mahega Ihungo Moshi HGL
4764 S0109/0053 Nkwabi Tandaga Ihungo Karatu CBA
4765 S0109/0054 Nyamweru I Nchumuye Ihungo Galanos PCM
4766 S0109/0056 Ombeni Jerome Ihungo Muheza CBG
4767 S0109/0058 Phares Constantine Ihungo Galanos EGM
4768 S0109/0062 Samson Habil Ihungo Galanos EGM
4769 S0109/0063 Samwel Lucas Ihungo Nyakato CBG
4770 S0109/0064 Shimbi Msalaba Ihungo Geita EGM
4771 S0109/0065 Silas Abel Ihungo Karatu CBA
4772 S0109/0066 Siyawezi Heneriko Ihungo Lyamungo EGM
4773 S0109/0067 Vitus Munseri Ihungo Bagamoyo CBG
4774 S0109/0068 Wilbert Richard Ihungo Kibaha CBA
4775 S0109/0069 Yohana Ruvuza Ihungo Ilboru PCB
4776 S0109/0070 Yona Masabile Ihungo Dar. Institute Techn
ology
TEL
4777 S3271/0041 Kelvin Richard Ijuganyondo Vudoi HGK
4778 S1961/0070 Edwin Daud Ijumbi Kahororo PCB
4779 S1961/0071 Eliud Balilemwa Ijumbi Kahororo PCB
4780 S1961/0091 Mswadick Idrissa Ijumbi Ngudu PCB
4781 S3167/0033 Andulile Gideon Ikama Malangali HGK
4782 S3167/0077 Nisile Mwakipesile Ikama Pamoja HKL
4783 S3462/0026 Aliko Musa Ikapu Tosamaganga EGM
4784 S3462/0048 Lusekelo Pandege Ikapu Kwiro HGE
4785 S1685/0041 Abbakari Mtinda Mimbi Ikhanoda Milambo HGE
4786 S1685/0045 Alli Hassan Ramadhani Ikhanoda Mwenge CBG
4787 S1685/0049 Amos Samsoni Issango Ikhanoda Minaki HGE
4788 S1685/0052 Ayubu Nteko Simion Ikhanoda Usevya HGK
4789 S1685/0057 Benson Daimon Mwanki Ikhanoda Mwenge HKL
4790 S1685/0075 Epimark Sylvery Ntandu Ikhanoda Ilongero PCB
4791 S1685/0084 Husein Adamu Dule Ikhanoda Kaliua CBG
4792 S1685/0107 Petro Martin Mtiti Ikhanoda Karatu EGM
4793 S1685/0122 Yahaya Mohamed Mwanga Ikhanoda Mwenge HKL
4794 S2005/0090 Obadia Godfrey Ikhoho Kibiti HGE
4795 S2005/0095 Petro Mwaludede Ikhoho Minaki CBG
4796 S2005/0103 Thomas Mashaka Ikhoho Njombe EGM
4797 S3174/0027 Daudi Benard Ikimba Tukuyu EGM
4798 S3174/0057 Issaya Gidion Ikimba Njombe HGE
4799 S2282/0027 Ajuaye Atupele Nicodem Ikinga Ndanda EGM
4800 S2282/0035 Jangson Jangson Kibweja Ikinga Abed A. Karume CBG
4801 S2282/0047 Osiah Bafyukege Kope Ikinga Sumbawanga HGL
4802 S2282/0052 Shukran Benson Msole Ikinga Lufilyo HKL

98


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4803 S0313/0032 Adam Kifumba Ikizu Kagango HKL
4804 S0313/0033 Alex Kombi Ikizu Bariadi PGM
4805 S0313/0034 Andrew Mapande Ikizu Dareda CBG
4806 S0313/0037 Baraka Mitoko Ikizu Lukole HGK
4807 S0313/0038 Benard S Adienge Ikizu Biharamulo EGM
4808 S0313/0039 Benjamin W Marwa Ikizu Bagamoyo PCB
4809 S0313/0040 Boniphace Bigambo Ikizu Mwakaleli HKL
4810 S0313/0042 Deogratias Mabula Ikizu Musoma PCM
4811 S0313/0043 Eliabu Sitta Ikizu Kwiro PCM
4812 S0313/0045 Emmanuel Joseph Ikizu Itigi HGK
4813 S0313/0046 Ephraim Philip Mathias Ikizu Kwiro PCB
4814 S0313/0047 Esrom Kweba Ikizu Bwiru Boys PCM
4815 S0313/0048 Faiz Salum Ikizu B. W. Mkapa (day) PCB
4816 S0313/0049 Fredrick Joshua Ikizu Songea Boys HGE
4817 S0313/0051 Isaac Simba Ikizu Azania (day) PCB
4818 S0313/0053 Joshua L Mhoja Ikizu Wdmi CIV
4819 S0313/0054 Justine James Ikizu Pugu PCB
4820 S0313/0055 Kamata Nyarubama Ikizu Sengerema CBG
4821 S0313/0056 Kanuda Makono Ikizu Kalangalala PCM
4822 S0313/0057 Katikiro Juma Ikizu Kabanga CBG
4823 S0313/0059 Madundo Maduhu Ikizu Milambo HKL
4824 S0313/0060 Martin Petro Ikizu Nsumba PCM
4825 S0313/0062 Masanja Moses Ikizu Vudoi HKL
4826 S0313/0063 Masegese Khamis Ikizu Pamba (day) CBG
4827 S0313/0064 Mashinji Philbert Ikizu Kigoma HGK
4828 S0313/0065 Mehora G Joseph Ikizu Meatu CBG
4829 S0313/0067 Msafiri K Stivin Ikizu Mwakaleli HGL
4830 S0313/0072 Omary Ahmed Ikizu Ndanda HGE
4831 S0313/0073 Pilla R Pilla Ikizu Kantalamba EGM
4832 S0313/0074 Prosper Frank Ikizu Sanya Juu CBG
4833 S0313/0075 Robert Mwita Ikizu Tarime PCB
4834 S0313/0076 Sabato Isaac Ikizu Kigoma HGL
4835 S0313/0078 Simon M Setta Ikizu Mara HGE
4836 S0313/0080 Thomas Marwa Ikizu B. W. Mkapa (day) HGL
4837 S0313/0081 William Eliya Ikizu Musoma HGE
4838 S0313/0082 Wilson Maduhu Ikizu Kibiti HGE
4839 S4061/0031 Lwitiko Antony Ikola Mambwe PCM
4840 S1505/0033 Asangalwisye Adam Ikolo Tosamaganga HGE
4841 S1505/0065 Lugano Esomu Ikolo Njombe PCB
4842 S1212/0030 Alex W Range Ikoma Rutabo HKL
4843 S1212/0039 Francis L Maramonyi Ikoma Ihungo EGM
4844 S1212/0047 Joram S Marco Ikoma Kalangalala HGL
4845 S1212/0048 Juma A Juma Ikoma Milambo HKL
4846 S1212/0055 Malima K Tito Ikoma Sengerema HGK
4847 S1212/0072 Wana T Matorora Ikoma Mwenge PCM
4848 S3264/0049 Josue Ignatus Ikondo Kabanga CBG
4849 S1293/0100 Matiko Mwita Ikorongo Kishoju HKL
4850 S1293/0105 Mwita C Nyaigoti Ikorongo Tarime HGL
4851 S3459/0061 Cuthbeth M Mhagama Ikovo Ulayasi CBG

99


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4852 S1331/0064 Alfred Philipho Mgavilwa Ikuna Songea Boys CBG
4853 S1331/0067 Brown Lucas Myeye Ikuna Kigonsera CBG
4854 S1331/0076 Emmanuel Philemon Payovela Ikuna Njombe EGM
4855 S1331/0084 Gresha Maiko Mdeka Ikuna Kigonsera CBG
4856 S1331/0093 Julius Philimon Payovela Ikuna Kifaru HGE
4857 S1331/0096 Kelvin Kenan Ngimbudzi Ikuna Kigonsera CBG
4858 S1331/0101 Nelson Japhet Ngimbudzi Ikuna Matema Beach HGK
4859 S1331/0108 Stanley Eliezel Magoha Ikuna Mwakaleli HGE
4860 S0924/0041 Abdallah Mohamed Khotya Ikungi Karatu HGE
4861 S0924/0050 Charles Idd Lue Ikungi Mwinyi CBG
4862 S0924/0062 Emanuel Stephano Mrea Ikungi Bihawana CBG
4863 S0924/0057 Emmanuel Nicodemo Bahiu Ikungi Wdmi WAT
4864 S0924/0071 Jastini Mika Isingo Ikungi Kigoma HGK
4865 S0924/0072 John Labia Josephat Ikungi Lugoba PCM
4866 S0924/0084 Msafiri Juma Lema Ikungi Karatu HKL
4867 S0924/0101 Zephania Julius Ghuliku Ikungi Meatu CBG
4868 S2980/0017 Daniel Nshela Ikungulipu Mara HGE
4869 S2980/0025 Erasto Emmanuel Ikungulipu Kisimiri HKL
4870 S2980/0031 Kidula Paul Ikungulipu Kalangalala PCM
4871 S2980/0033 Kulwa Saguda Ikungulipu Oswald Mang'ombe PCM
4872 S2980/0047 Mhinda Gandila Ikungulipu Ihungo PCB
4873 S2980/0058 Sindayi Nyanza Ikungulipu Tarime PCM
4874 S2976/0018 Iseni Maduhu Ikungulyabashashi Musoma HGL
4875 S2976/0025 Masumbuko Sambusa Ikungulyabashashi Tarime CBG
4876 S2976/0028 Ndulu Buhulu Ikungulyabashashi Mara EGM
4877 S2976/0032 Salu Masuke Ikungulyabashashi Musoma CBG
4878 S2976/0035 Yohana Sumaku Ikungulyabashashi Binza CBG
4879 S1273/0030 Adam Dominiko Ikuti Kigonsera CBG
4880 S1273/0031 Ady Nasobile Ikuti Songea Boys EGM
4881 S1273/0060 Hamisi Christopher Ikuti Rungwe EGM
4882 S1273/0062 Hamisi Isaya Ikuti Tosamaganga EGM
4883 S1273/0064 Hassan Jonas Ikuti Mwakavuta HGK
4884 S1273/0063 Hassani Willium Ikuti Ndanda CBG
4885 S1273/0067 Isaack Peter Ikuti Lwangwa PCM
4886 S1273/0070 Israel Abrahamu Ikuti Njombe PCM
4887 S1273/0072 Jackson Mwambene Ikuti Songea Boys PCM
4888 S1273/0076 Joshua Ambindwile Ikuti Tukuyu PCB
4889 S1273/0083 Lutengano Julius Ikuti Tukuyu PCB
4890 S1273/0088 Moses Boniface Ikuti Njombe CBG
4891 S1273/0092 Musa Peter Ikuti Songea Boys EGM
4892 S1273/0094 Mwalami Said Ikuti Pugu PCM
4893 S1273/0096 Noel Edward Ikuti Njombe PCB
4894 S1273/0097 Noel Saimon Ikuti Songea Boys PCB
4895 S1273/0099 Peter Emmanuel Ikuti Tukuyu EGM
4896 S1273/0102 Salim Anyingisye Ikuti Kigonsera CBG
4897 S1273/0106 Waziri Alfasi Ikuti Songea Boys CBG
4898 S1476/0084 Medison Elia Ngao Ikuwo Madaba HGK
4899 S1476/0087 Obasanjo Patrice Mbilinyi Ikuwo Iyunga PCM
4900 S1476/0092 Shida Beni Lutindi Ikuwo Rungwe EGM

100


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4901 S1476/0093 Sijali Asheri Nkinda Ikuwo Songea Boys CBG
4902 S4597/0020 Alex Lyawela Ngaya Ikuyu Lindi EGM
4903 S0702/0074 Athumani H Njwechwe Ikwiriri Mbekenyera HGK
4904 S0702/0075 Bakari H Kumuli Ikwiriri Lyamungo EGM
4905 S0702/0079 Godfrey M Joho Ikwiriri Galanos HGE
4906 S0702/0094 Jumanne R Kilungi Ikwiriri Wdmi WAT
4907 S0702/0125 Rahimu S Jaza Ikwiriri Kigonsera PCM
4908 S1759/0032 Anzuruni Mkangwa Ismail Ilagala Malagarasi HGK
4909 S1759/0108 Shabani Salehe Ndabari Ilagala Bwiru Boys PCB
4910 S2537/0134 Abdulhafidhi Hydar Ilala Kigonsera PCM
4911 S2537/0135 Abdulmalik Silayo Ilala Kigonsera PCB
4912 S2537/0145 Athumani Salum Ilala Songea Boys CBG
4913 S2537/0146 Aveline Constantine Ilala Ifunda Tech. PCM
4914 S2537/0150 Clement Mminje Ilala Ndanda PGM
4915 S2537/0151 Daniel Matawa Ilala Tambaza (day) PCB
4916 S2537/0154 David Joseph Ilala Rungwe EGM
4917 S2537/0176 Hamadi Rajabu Ilala Mara HGE
4918 S2537/0181 Hamisi Shabani Ilala Msamala PCM
4919 S2537/0185 Hemden Christopher Ilala Ifunda Tech. PGM
4920 S2537/0186 Hussein Mkwambe Ilala Ihungo EGM
4921 S2537/0188 Hussein Said Ilala Ndanda PCB
4922 S2537/0196 John Steven Mbogon Ilala Nyerere (mwanga) CBG
4923 S2537/0197 Joram Chao Ilala Tambaza (day) EGM
4924 S2537/0202 Kassian G Mtitu Ilala Lindi PGM
4925 S2537/0208 Marwa Richard Ilala Kongwa PCB
4926 S2537/0210 Masoud Abeid Ilala Tambaza (day) PCM
4927 S2537/0234 Saidi Salum Ilala Kibiti PCM
4928 S2537/0235 Saidi Suleiman Ilala Kilangalanga PCM
4929 S2537/0241 Sunday Wanyika Ilala Bagamoyo PCM
4930 S2537/0248 Wilbert Jeyson Ilala B. W. Mkapa (day) HGE
4931 S2537/0252 Yesaya Nikodemu Ilala Azania (day) PCM
4932 S2348/0001 Abubakar Mohamedi Omar Ilala Isl. B. W. Mkapa (day) HGK
4933 S2348/0003 Adinani Said Juma Ilala Isl. Songea Boys EGM
4934 S2348/0004 Ahmad Abdulrahman Omari Ilala Isl. Mara EGM
4935 S2348/0005 Akrab F Kimaro Ilala Isl. B. W. Mkapa (day) HGK
4936 S2348/0010 Bakari Abdallah Salum Ilala Isl. Azania (day) HGK
4937 S2348/0013 Fahmi Abdurahman Ahmed Ilala Isl. Mzumbe PCM
4938 S2348/0015 Hamisi Kijida Jumanne Ilala Isl. Minaki HGE
4939 S2348/0016 Haruna Ramadhan Ilala Isl. Mwinyi CBG
4940 S2348/0020 Jamali Shindano Hamisi Ilala Isl. Tunduru HKL
4941 S2348/0024 Maulid Shabani Ally Ilala Isl. Tambaza (day) HGE
4942 S2348/0026 Mwalim Khamisi Melly Ilala Isl. Kibasila (day) EGM
4943 S2348/0034 Seifu Ally Mwendo Ilala Isl. Ndanda PCB
4944 S2348/0035 Shaame Ahmad Shaame Ilala Isl. Tambaza (day) EGM
4945 S2348/0039 Zahor Khalaf Ally Ilala Isl. Tambaza (day) PCM
4946 S2679/0112 Waziri George Msanzi Ilambilole Ifunda Tech. CBG
4947 S3601/0033 Fanuel M Luvanda Ilasi Sumbawanga HGL
4948 S3601/0035 Frelove Mwashinanga Ilasi Iwawa HGK
4949 S3601/0042 Naushad Daruwesh Ilasi Mwakavuta HGK

101


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4950 S3601/0043 Nehemia Mwambene Ilasi Kantalamba HKL
4951 S3601/0045 Oden M Siwale Ilasi Sadani CBG
4952 S3601/0046 Ramadhan A Mushana Ilasi Kyela HGL
4953 S3601/0047 Stephen Milinga Ilasi Iwalanje PCM
4954 S0110/0001 Abubakari Hassan Ilboru Longido PCB
4955 S0110/0002 Adam Tesha Ilboru Mbeya Inst. CPT
4956 S0110/0003 Alkadius Salipius Ilboru Tabora Boys PCB
4957 S0110/0004 Allen W. Lutambi Ilboru Matema Beach HGK
4958 S0110/0005 Ally Abdulkarimu Ilboru Tunduru PCM
4959 S0110/0006 Ally Hamisi Ilboru Ilboru HGL
4960 S0110/0007 Alphonce Maiba Ilboru Iyunga PCB
4961 S0110/0008 Amani. A. Naburi Ilboru Mzumbe PCM
4962 S0110/0009 Anthony B. Elias Ilboru Tabora Boys PCM
4963 S0110/0010 Athumani J. Hamisi Ilboru Kwiro PCB
4964 S0110/0011 Baraka Mdesa Ilboru Lyamungo PCB
4965 S0110/0012 Boniface John Ilboru Muheza PCB
4966 S0110/0014 Bruno Chatanda Ilboru Songea Boys PCB
4967 S0110/0015 Castory Benerd Ilboru Lugoba PCB
4968 S0110/0016 Christopher B. John Ilboru Ilboru PCM
4969 S0110/0017 Cretus Joseph Ilboru Bagamoyo PCB
4970 S0110/0019 David Kayongo Ilboru Kahororo PCM
4971 S0110/0021 Denis Mgaya Ilboru Mahiwa PCB
4972 S0110/0022 Deogratius C. Shayo Ilboru Malangali HGL
4973 S0110/0023 Dickson Ferdinand Ilboru Lugoba PCM
4974 S0110/0024 Dickson Gilbert Ilboru Tabora Boys PCM
4975 S0110/0027 Emanueli G. Elibariki Ilboru Pugu PCB
4976 S0110/0028 Emmanuel Haule Ilboru Bagamoyo EGM
4977 S0110/0029 Erasto Mashauri Ilboru Tarakea PCM
4978 S0110/0031 Eustace E. Moyo Ilboru Tabora Boys HGL
4979 S0110/0032 Fabian Sillas Ilboru Ilboru PCM
4980 S0110/0033 Florence P. Melikiory Ilboru Moshi PCM
4981 S0110/0034 Francis Conrad Ilboru Tabora Boys PCM
4982 S0110/0036 Francis Ngoi Ilboru Lyamungo PCB
4983 S0110/0035 Francis J. Muniss Ilboru Ifunda Tech. PCM
4984 S0110/0037 Frank E. Msigala Ilboru Pugu PCB
4985 S0110/0038 Havira Gerald Ilboru Tabora Boys PCB
4986 S0110/0039 Iddi Bakari Ilboru Lugoba PCB
4987 S0110/0040 Iddi Mshana Ilboru Mkuu PCB
4988 S0110/0041 Innocent Mark Ilboru Moshi Tech. PCB
4989 S0110/0042 Ismaily Hashimu Ilboru Lulumba PCM
4990 S0110/0043 Issack G. Luhamo Ilboru Mwanza (day) HGL
4991 S0110/0045 Jackson Mvande Ilboru Ilboru PCB
4992 S0110/0044 Jackson M. Mbonge Ilboru Nyakato PCM
4993 S0110/0047 Jacob Olekeiya Ilboru Same PCM
4994 S0110/0048 Jastin Sabas Ilboru Usagara PCM
4995 S0110/0049 John Mtangi Ilboru Tanga Tech. PCM
4996 S0110/0051 John William Ilboru Malangali HGL
4997 S0110/0050 Johnson Emmanuel Ilboru Njombe HKL
4998 S0110/0052 Jole J. Ngomero Ilboru Ndanda EGM

102


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
4999 S0110/0054 Joseph Vicent Ilboru Irksongo HGL
5000 S0110/0053 Josephat Mkoma Ilboru Makiba CBG
5001 S0110/0055 Joshua Samwel Ilboru Lwangwa PCM
5002 S0110/0056 Juma G. Mahiri Ilboru Muheza PCB
5003 S0110/0057 Kalugula Yaya Ilboru Mwenge PCB
5004 S0110/0058 Kefrenia Charles Ilboru Mwenge PCM
5005 S0110/0060 Leon Erasmi Ilboru Same PCM
5006 S0110/0059 Leonard Safari Ilboru Moshi HGL
5007 S0110/0061 Majaliwa John Ilboru Tabora Boys PCB
5008 S0110/0062 Maneno T. Bonji Ilboru Mara EGM
5009 S0110/0063 Marcko Charahani Ilboru Nyakato PCM
5010 S0110/0065 Meneghati J. Nyamoronga Ilboru Kagango HKL
5011 S0110/0066 Mgabo L. Mgabo Ilboru Tarime PCM
5012 S0110/0067 Mide D. Kimambo Ilboru Ilboru PCB
5013 S0110/0068 Mixon Ntuu Ilboru Sadani PCB
5014 S0110/0069 Mnyaga Rukiko Ilboru Ilboru PCM
5015 S0110/0070 Mohamedi Mlewa Ilboru Kibiti PCM
5016 S0110/0072 Mtengela Justin Ilboru Bihawana PCB
5017 S0110/0073 Mudi R. Salimu Ilboru Ndanda EGM
5018 S0110/0074 Nasiri Kim Ilboru Karatu HGL
5019 S0110/0075 Nehemia Zelote Ilboru Kibiti PCM
5020 S0110/0077 Nkuba Ntambi Ilboru Nyakato CBG
5021 S0110/0079 Nurudin Yusufu Ilboru Karatu PCM
5022 S0110/0082 Peter Mathias Ilboru Ilboru PCB
5023 S0110/0084 Petro E. Maidi Ilboru Lulumba PCM
5024 S0110/0085 Phinihas Jackson Ilboru Kibaha PCB
5025 S0110/0086 Pius Joseph Ilboru Tanga Tech. PCM
5026 S0110/0088 Saiteru Meijo Ilboru Moshi Tech. PCB
5027 S0110/0090 Samwel Marwa Ilboru Kahororo HKL
5028 S0110/0091 Shaaban Kwenyula Ilboru Dar. Institute Techn
ology
CPT
5029 S0110/0092 Shabani Athumani Ilboru Tabora Boys PCM
5030 S0110/0093 Shedrack Magiga Ilboru Tosamaganga HGE
5031 S0110/0094 Simon L. Chalamila Ilboru Usagara HKL
5032 S0110/0095 Simon P. Mazani Ilboru Kishoju HKL
5033 S0110/0096 Sosthenes Njelekela Ilboru Mzumbe PCM
5034 S0110/0097 Thadeus Kalisti Ilboru Mkuu PCM
5035 S0110/0099 Tumain Charles Ilboru Tabora Boys PCM
5036 S0110/0100 Washington Gerald Ilboru Mahiwa PCM
5037 S0110/0101 Yakobo Nyahoga Ilboru Sengerema PCB
5038 S0110/0102 Yusuph Anthony Ilboru Ndanda PCM
5039 S0581/0033 Abiel Mwanyilu Ileje Njombe CBG
5040 S0581/0036 Atupele Mwampashi Ileje Njombe EGM
5041 S0581/0041 Daimon Songa Ileje Kantalamba EGM
5042 S0581/0045 Edward Mbembela Ileje Njombe HGE
5043 S0581/0054 Maybe Mbughi Ileje Same CBG
5044 S2696/0032 Edius Chambika Ilemba Kantalamba HKL
5045 S0956/0088 Abiudi Shusa Ilembo Rungwe HGE
5046 S0956/0093 Aloyce Jonas Ilembo Bihawana CBG
5047 S0956/0098 Boniface Nelson Ilembo Njombe HGE

103


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5048 S0956/0113 Fadhili Yella Ilembo Matai HKL
5049 S0956/0116 Frank Mathias Ilembo Iwawa HGL
5050 S0956/0123 Imani Lamson Ilembo Madibira HGK
5051 S0956/0127 Islomu Tilla Ilembo Kantalamba HKL
5052 S0956/0146 Odea Godson Ilembo Sumbawanga HGL
5053 S0956/0148 Philipo Jamson Ilembo Milambo KLF
5054 S0956/0152 Rangison Katwati Ilembo Mambwe PCM
5055 S0956/0162 Shukruni Daudi Ilembo Ifunda Tech. CBG
5056 S0956/0164 Shukuru Antony Ilembo Lufilyo HKL
5057 S0956/0170 Stephen Daniel Ilembo Iwalanje PCM
5058 S1364/0120 Lunodzo Justine Mwinuka Ilembula Songea Boys EGM
5059 S1364/0137 Yona Bryceson Ndone Ilembula Songea Boys PCB
5060 S4400/0026 Abdi Ahmed Abdi Ilemela Binza CBG
5061 S4400/0030 Ashrafu Abutwahir Hassan Ilemela Kalangalala PCB
5062 S4400/0033 Bosco Barindogo Badyiwabu Ilemela Mwanza (day) PCM
5063 S4400/0036 Hassan Abdallah Mrisho Ilemela Mwanza (day) CBG
5064 S4400/0037 Hussein Kazinja Athuman Ilemela Umbwe CBG
5065 S4400/0039 Hussein Shaban Said Ilemela Pamba (day) HKL
5066 S4400/0040 Iddy Bakary Shaban Ilemela Pamba (day) PCB
5067 S4400/0041 Jabir Mikidadi Said Ilemela Nyakato HGK
5068 S4400/0045 Katura Mikidadi Yusufu Ilemela Pamba (day) HKL
5069 S2241/0039 Lunyilija Joseph Ilemela Chato CBG
5070 S4400/0050 Majaliwa Anuary Shamsan Ilemela Ngudu PCB
5071 S4400/0051 Makhtum Thabity Issa Ilemela Kalangalala PCB
5072 S4400/0052 Mohammed Mustapha Ally Ilemela Maji Ya Chai HKL
5073 S4400/0060 Salum Mustafa Athuman Ilemela Pamba (day) HKL
5074 S2049/0043 Daniel Mwehela Phillip Iligamba Musoma EGM
5075 S2049/0046 Elias Ndushi Paul Iligamba Tarime CBG
5076 S2049/0101 Shukuran Majula Salige Iligamba Nsumba PCM
5077 S3651/0065 Ambele Aliko Ilima Njombe PCB
5078 S3651/0066 Ambele Geofrey Ilima Isongole HKL
5079 S3651/0077 Castrol Anania Ilima Kantalamba HGK
5080 S3651/0082 Daniel Meck Ilima Maweni HGK
5081 S3651/0099 Hagai Yonah Ilima Mkuu HGE
5082 S3651/0101 Hosea George Ilima Kantalamba HGK
5083 S3651/0128 Thomas Boniface Ilima Kyela PCB
5084 S3651/0131 Yusuph Mizeck Ilima Njombe HGE
5085 S0931/0119 Andrea Lotha Long'orori Ilkiding'a Malangali HGL
5086 S0931/0136 Denis Mollel Nelson Ilkiding'a Kibiti PCM
5087 S0931/0148 Elifuraha Sabaya Samwel Ilkiding'a Engutoto HGL
5088 S0931/0151 Elly Ezekiel Wale Ilkiding'a Longido PCB
5089 S0931/0167 James Lairumbe Tumba Ilkiding'a Malangali HGK
5090 S0931/0180 John Lukumay Peter Ilkiding'a Maweni HGL
5091 S0931/0191 Kamolwo M Soikan Ilkiding'a Usagara PCM
5092 S0931/0204 Loduvo Mollel Saitoti Ilkiding'a Tarakea CBG
5093 S0931/0211 Michael Loomoni Lorubare Ilkiding'a Tukuyu EGM
5094 S0931/0215 Musa Loisujaki Philipo Ilkiding'a Galanos PCM
5095 S0931/0218 Ngavut L Saruni Ilkiding'a Irksongo HGK
5096 S0931/0227 Richard Mesiack Mollel Ilkiding'a Lyamungo HGE

104


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5097 S0931/0232 Simon Nelson Saimalie Ilkiding'a Tarime PCB
5098 S4510/0031 Chesco Masudi Nyamba Ilogombe Sadani CBG
5099 S4510/0035 Fodisy Julius Ubamba Ilogombe Iwawa HGK
5100 S3022/0011 Bunane Sweke Ilola Kalangalala PCB
5101 S3022/0025 Mhoja Segi Ilola Longido CBG
5102 S3022/0029 Salawa Kumalija Ilola Tarime CBG
5103 S2088/0019 Bernard Emmanuel Masanja Ilolangulu Mbeya Inst. ARC
5104 S2088/0021 Boniphace Komanya Bahati Ilolangulu Ilongero PCM
5105 S2088/0042 Paul Mapolu Isack Ilolangulu Sengerema PCB
5106 S2088/0050 Shija Nchungwa Butta Ilolangulu Kabanga CBG
5107 S2088/0054 Yohana Enosy Mnyangala Ilolangulu Nsumba PCM
5108 S1488/0080 Abel Kaminyoge Ilolo Njombe EGM
5109 S1488/0088 Aswile Masebo Ilolo Songea Boys PCM
5110 S1488/0096 Brown Mwansepe Ilolo Sadani CBG
5111 S1488/0100 Cosmas Mwamengo Ilolo Lufilyo HGK
5112 S1488/0136 Inocent Mwasubila Ilolo Kiwanja HGL
5113 S1488/0163 Raphael Haonga Ilolo Ndanda EGM
5114 S1488/0166 Ruben Nyengesi Ilolo Lufilyo HGK
5115 S1488/0171 Simon Sanga Ilolo Moshi PCB
5116 S1787/0067 Adam Gideon Ilomba Lwangwa PCM
5117 S1787/0073 Amasha Casto Ilomba Karatu PCM
5118 S1787/0091 Deogratius Kasambo Ilomba Minaki CBG
5119 S1787/0094 Elisha Manyama Ilomba Tukuyu PCM
5120 S1787/0095 Emmanuel Katawanya Ilomba Mwakavuta HGK
5121 S1787/0123 Kelvin Andrew Ilomba Sadani CBG
5122 S1787/0138 Raphael Daniel Ilomba Tosamaganga EGM
5123 S1787/0139 Ravin David Ilomba Mbeya (day) PCM
5124 S1787/0150 Yusuph Athuman Ilomba Rungwe EGM
5125 S0715/0053 Adamu Hassani Mtinda Ilongero Lulumba PCB
5126 S0715/0059 Athuman Mtinda Athumani Ilongero Ilongero PCB
5127 S0715/0070 Fabiano Frank Ntandu Ilongero Pugu PCB
5128 S0715/0078 Hija Yusufu Seif Ilongero Lugoba PCM
5129 S0715/0105 Mrisho Ramadhani Mkoha Ilongero Ilongero PCB
5130 S0715/0108 Rajabu Ramadhani Somba Ilongero Bwiru Boys EGM
5131 S0715/0110 Ramadhani Ally Mpondo Ilongero Abed A. Karume CBG
5132 S0715/0113 Rashidi Hamisi Kagondi Ilongero Ifunda Tech. PCB
5133 S3150/0080 Nehemia Solomony Chavala Ilongo Sanya Juu CBG
5134 S4260/0026 Alpha Joshua Mgeyekwa Ilowola Kwiro EGM
5135 S4260/0027 Alto Anzigar Mwinuka Ilowola Mara HGE
5136 S4260/0028 Augustino Altho Mwapinga Ilowola Kwiro CBG
5137 S4260/0029 Bruno Christian Msemwa Ilowola Mwakaleli HGE
5138 S4260/0030 Casto Philip Peter Ilowola Mbeya (day) EGM
5139 S4260/0031 Castory Cardo Mwinuka Ilowola Ifunda Tech. PCB
5140 S4260/0032 Claudy Emmanuel Mwalongo Ilowola Tarime PCB
5141 S4260/0034 Edwin Chesco Mwinami Ilowola Ifunda Tech. CBG
5142 S4260/0035 Emmanuel Aldo Mgaya Ilowola Songea Boys PCB
5143 S4260/0036 Emmanuel Evance Kiduko Ilowola Rungwe PCB
5144 S4260/0037 Emmanuel Mathembo Menas Ilowola Iyunga PCM
5145 S4260/0038 Faustine Oddo Mng'ong'o Ilowola Lwangwa HGL

105


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5146 S4260/0040 Gift Ephraim Sanga Ilowola Kigonsera CBG
5147 S4260/0041 Given Venant Kigola Ilowola Kahororo HGE
5148 S4260/0042 Godchance Edson Uisso Ilowola Kifaru HGE
5149 S4260/0045 Henrick Jimmy Kihaka Ilowola Lyamungo EGM
5150 S4260/0046 Ignas Altho Mlwilo Ilowola Kantalamba EGM
5151 S4260/0047 Jagali Myunga David Ilowola Bagamoyo EGM
5152 S4260/0048 Joel Mgohwole Robert Ilowola Iyunga PCB
5153 S4260/0050 Kelvin Jordan Fwalo Ilowola Kyela PCB
5154 S4260/0052 Nickson Christian Mtega Ilowola Isongole HGL
5155 S4260/0053 Simon David Kilibaha Ilowola Ifunda Tech. PCM
5156 S4260/0054 Sosthenes Cariah Prosper Ilowola Songea Boys PCB
5157 S4260/0055 Steven Butabile Herald Ilowola Muheza CBG
5158 S4260/0057 Yessaya Yonnah Mwakanjuki Ilowola Mbeya (day) HGL
5159 S0482/0027 Abas Pastory Iluhya Kahororo PCB
5160 S0482/0028 Aidan Tegililwa Iluhya Nyakato CBG
5161 S0482/0029 Albert Paschal Iluhya Umbwe HGL
5162 S0482/0031 Anterius Richard Iluhya Kabanga CBG
5163 S0482/0032 Bahati Lukomeso Iluhya Nyakato CBG
5164 S0482/0033 Baraka Kaijage Iluhya Sengerema HKL
5165 S0482/0035 Cosmas Renatus Iluhya Umbwe HGL
5166 S0482/0037 David Bakengesa Iluhya Nyakahura HGK
5167 S0482/0039 Dipinus Bonephace Iluhya Nyakahura HGK
5168 S0482/0040 Edrick Edgar Iluhya Geita HKL
5169 S0482/0041 Egbart Kalokola Iluhya Same PCB
5170 S0482/0042 Emmanuel Ishabakaki Iluhya Runzewe HGL
5171 S0482/0049 Frank Msasi Iluhya Nyakato PCM
5172 S0482/0053 Innocent Paul Iluhya Kabanga CBG
5173 S0482/0054 Jackton James Iluhya Nyakato PCM
5174 S0482/0057 Jovis Jefta Iluhya Kigoma HGK
5175 S0482/0058 Kelvin Evarister Iluhya Nyakato PCM
5176 S0482/0060 Lameck Mwesiga Iluhya Nsumba HGL
5177 S0482/0061 Lesboneth George Iluhya Tabora Boys HGL
5178 S0482/0062 Lewis Lwenteme Iluhya Maji Ya Chai HGL
5179 S0482/0063 Mukiza Isaiah Iluhya Kabanga HKL
5180 S0482/0064 Mwiruki Muchunguzi Iluhya Kishoju HGL
5181 S0515/0110 Alan Elias Mtenga Ilula Lyamungo CBG
5182 S0515/0132 Fadhili Mayembeleka Hussein Ilula Kibiti CBA
5183 S0515/0149 Jonas Magnus Mbungu Ilula Kibiti PCB
5184 S0515/0175 Nuhu Aldo Mgohele Ilula Mwakavuta HGK
5185 S0515/0187 Solen Antony Mhanga Ilula Kigwe HGL
5186 S0515/0189 Steven Japhet Sauga Ilula Iyunga PCB
5187 S0515/0194 William Winchester Maluli Ilula Namabengo HGL
5188 S2672/0121 Asifiwe Petro Ilunga Iwalanje PCM
5189 S2672/0123 Ayoub Yona Ilunga Kiwanja HGK
5190 S2672/0131 Bonaventula Mwakasala Ilunga Kyela PCB
5191 S2672/0170 Geofrey Abrahamu Ilunga Songea Boys PCB
5192 S2672/0177 Isaka Jackson Ilunga Tukuyu PCB
5193 S2672/0200 Moses Adamson Ilunga Moshi PCB
5194 S2672/0202 Naboth Musa Ilunga Kyela PCB

106


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5195 S2672/0207 Obadia Mwangoka Ilunga Kiwanja HGK
5196 S2672/0224 Sheyo Peter Ilunga Kantalamba EGM
5197 S2672/0225 Shukrani Sengo Ilunga Kigonsera PCB
5198 S2672/0226 Shukuru Mwahalende Ilunga Kyela PCB
5199 S2672/0228 Stanly Joseph Ilunga Arusha Technical. LAB
5200 S2672/0229 Stephano Obu Ilunga Rungwe PCB
5201 S2004/0030 Joshua Lingo Ilungu Songea Boys PCB
5202 S1770/0090 Benedict M Barnabas Image Maweni HGK
5203 S1770/0093 Davis Marko Maluli Image Iwawa HKL
5204 S1770/0096 Eliya J Mbwilo Image Karatu CBG
5205 S1770/0103 Etribeth C Mtega Image Songea Boys PCM
5206 S1770/0104 Ezekiel S Mwansasu Image Njombe CBG
5207 S1770/0107 Fulmence Sixtus Ponela Image Maposeni HKL
5208 S1770/0116 Idd S Mkwambe Image Madaba HGK
5209 S1770/0131 Msafiri Ibrahim Image Rungwe PCM
5210 S1770/0153 Waiton L Mtewa Image Changarawe HGK
5211 S2935/0048 Augustino Michael Image-vosa Iyunga PCM
5212 S2935/0057 Geophrey Mlowe Image-vosa Bagamoyo CBG
5213 S2935/0060 Hassan Ngando Image-vosa Kantalamba EGM
5214 S2935/0062 Issa Issa Image-vosa Sadani PCB
5215 S2935/0064 Justine Mkalava Image-vosa Kigonsera CBG
5216 S2616/0009 Gatambi Jishuli Imalaseko Sengerema HGK
5217 S1128/0031 Benedicto Amos Sebastian Imalilo Runzewe HGL
5218 S1128/0044 Jeremiah Lyamba Budika Imalilo Chato CBG
5219 S1128/0059 Mishaka Mathias Masangwa Imalilo Ngudu HKL
5220 S1128/0073 Shinje Lugalila James Imalilo Rutabo HKL
5221 S1128/0077 Yusuph Masanja Yusuph Imalilo Kishoju HGL
5222 S1605/0026 Alfred Maziku James Imani Bihawana HGL
5223 S1605/0035 Ibrahim Mahamudu Marusu Imani Nyerere/migoli HGL
5224 S1605/0039 Mbopozi Matonya Ngosi Imani Njombe HGL
5225 S4176/0019 Delitus Kivike Imauluma Ndanda CBG
5226 S4176/0032 Ten Msogoya Imauluma Ileje HGK
5227 S0368/0058 Emmanueli M Mughanja Imboru Ilula HGK
5228 S0368/0059 Fahamueli G Mchome Imboru Itigi HGL
5229 S0368/0062 Gideon A Wayya Imboru Moshi Tech. PCB
5230 S0368/0063 Haruna S Ntungu Imboru Karatu PCM
5231 S0368/0066 Jailan M Irumba Imboru Ganako HGK
5232 S0368/0077 Melkiori D Leo Imboru Moshi PCB
5233 S0368/0080 Musa Robert Imboru Kongwa PCB
5234 S0368/0091 Timotheo A Ibrahimu Imboru Sanya Juu PCB
5235 S1459/0124 Herry Ulimboka Paul Imezu Songea Boys PCM
5236 S1459/0139 Kelvin Sinsango George Imezu Rungwe PCB
5237 S1459/0154 Rivont Mbwiga Kanjanja Imezu Tosamaganga EGM
5238 S1459/0156 Roger Rainer Mtokambali Imezu Songea Boys HGE
5239 S2970/0020 Daud Leonard Inalo Malagarasi CBG
5240 S2970/0023 Elias Masahi Inalo Ilongero PCM
5241 S2970/0029 Harun Farahan Inalo Malagarasi CBG
5242 S2970/0031 John Daniel Inalo Ngudu PCB
5243 S2970/0037 Mageme Salu Inalo Mbeya Inst. MEC

107


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5244 S2970/0042 Manzulya Magile Inalo Meatu CBG
5245 S2970/0053 Richard Makoye Inalo Musoma HGL
5246 S0910/0084 Anthony M Masero Inchugu Shinyanga PCM
5247 S0910/0112 Daudi M Amosi Inchugu Umbwe HGL
5248 S0910/0120 Festus M Chacha Inchugu Longido HKL
5249 S0910/0122 Frank Chacha Inchugu Milambo HKL
5250 S0910/0128 Isack Kibipi Inchugu Mwenge PCB
5251 S0910/0137 John Makuri Simion Inchugu Ihungo PCM
5252 S0910/0154 Maheri Benedictor Inchugu Bariadi PGM
5253 S0910/0167 Musa Nyabusibai Inchugu Shinyanga HGE
5254 S0910/0184 Richard Mwita Inchugu Musoma HGL
5255 S0910/0192 Stephen M Anthony Inchugu Nsumba HGL
5256 S0910/0194 Sylvester M Musa Inchugu Milambo EGM
5257 S1025/0033 Cosmas Basili Kisari Intela Malangali HGK
5258 S1025/0046 Nkusa Gamaa Nkusa Intela Changarawe HGK
5259 S0887/0079 Noberth Juma Inyonga Kantalamba HGL
5260 S2899/0022 Edward Jonas Madulanga Ipala Bagamoyo HKL
5261 S3642/0025 Ambakisye Mwakalosi Ipande Songea Boys EGM
5262 S3642/0059 Joshua Shimwela Ipande Lwangwa PCM
5263 S3642/0075 Ruben Daniel Ipande Kantalamba HGL
5264 S2697/0036 Bujimu Martine Iparamasa Kabanga HKL
5265 S2697/0040 Dickson Alfred Iparamasa Kigwe HGL
5266 S2697/0045 Emmanuel Hamry Iparamasa Mara EGM
5267 S2697/0066 Misungwi Malaba Iparamasa Kabanga CBG
5268 S2697/0071 Petro Masigan Iparamasa Nyakato PCM
5269 S2697/0072 Phabian Taabu Iparamasa Kahororo PCM
5270 S2697/0078 Shija Mayengela Iparamasa Malagarasi HGK
5271 S2697/0080 Simon Hoja Iparamasa Chato CBG
5272 S2829/0072 Sikili Goriati Fungo Ipelele Njombe PGM
5273 S3895/0067 Elifaraja M Elia Ipembe Bagamoyo PCM
5274 S3895/0083 James M Jeremia Ipembe Mara EGM
5275 S2676/0056 Juma Protaz Ipepa Sumbawanga HGL
5276 S2676/0058 Livinus Mwanisenga Ipepa Rungwe CBG
5277 S2676/0094 Yuckson Mwanisawa Ipepa Kigonsera HGL
5278 S1729/0018 Atilio Idd Kilimila Ipera Biharamulo EGM
5279 S1729/0032 James Patrice Manga Ipera Isongole HGL
5280 S1729/0038 Omben Antony Msigala Ipera Ndanda EGM
5281 S1784/0012 Goyayi Reuben Ipililo Sengerema PCB
5282 S1784/0016 Kwalu Mbilizi Ipililo Malagarasi CBG
5283 S1784/0024 Momose Deus Ipililo Same PCM
5284 S1784/0027 Ndilanha Safari Ipililo Musoma PCM
5285 S1784/0031 Washa Kulwa Ipililo Lukole HKL
5286 S0472/0049 Askofu Petro Ipinda Lufilyo HGK
5287 S0472/0051 Babulege Gowele Ipinda Njombe PGM
5288 S0472/0061 Clinton Kaghile Ipinda Njombe CBG
5289 S0472/0075 Faustin Magoile Ipinda Kiwanja HGK
5290 S0472/0081 Gwakisa Moses Ipinda Rungwe PCM
5291 S0472/0084 Hagai Nsobi Ipinda Minaki CBG
5292 S0472/0093 Humphrey Busega Ipinda Tukuyu PCM

108


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5293 S0472/0123 Makumbusho Mwakaghile Ipinda Usevya HGL
5294 S0472/0127 Modestus Mwang'onda Ipinda Kyela PCM
5295 S0472/0135 Ntumigwa Astanton Ipinda Ifunda Tech. CBG
5296 S2681/0037 Frank Mwenga Ipogolo Ndanda EGM
5297 S2681/0043 Jailos Vahaye Ipogolo Ndanda CBG
5298 S2681/0056 Steven Mveyange Ipogolo Rungwe CBG
5299 S2457/0052 Ahobokile Andrea Iponjola Maweni HGK
5300 S2457/0056 Christopher Njole Iponjola Madibira HGK
5301 S2457/0063 Godfrey Samwel Iponjola Ileje HGK
5302 S2457/0069 Ipyana Saimon Iponjola Rungwe CBG
5303 S2457/0080 Lutusyo Kimanga Iponjola Rungwe CBG
5304 S2457/0083 Makumbusho Philipo Iponjola Sumbawanga HKL
5305 S2457/0084 Mathias Asulwisye Iponjola Tukuyu EGM
5306 S2457/0096 Reuben Songela Iponjola Njombe EGM
5307 S2457/0099 Shaban Salum Iponjola Tukuyu EGM
5308 S2457/0107 Victor Godfrey Iponjola J.k. Nyerere HKL
5309 S2457/0108 William Livingstone Iponjola Maweni HGL
5310 S2457/0109 Zakayo Zulu Iponjola Njombe PCB
5311 S1935/0019 Charles Simon Iponya Tabora Boys HGL
5312 S1935/0023 Faida Daud Iponya Geita EGM
5313 S1935/0038 Maneno Andrew Iponya Nyakahura HKL
5314 S1935/0041 Masumbuko Tabu Iponya Nyarubanda HGL
5315 S2141/0081 Benethson A Rutahindurwa Ipuli Kaliua PCB
5316 S2141/0083 Boniface M Masanja Ipuli Itigi HGK
5317 S2141/0108 Husseni Kawamba Ipuli Shinyanga PCM
5318 S2141/0128 Musa Nuru Ipuli Kaliua CBG
5319 S2141/0149 Salehe A Mkuyu Ipuli Malagarasi PCM
5320 S2141/0152 Sarapion I Kaijanante Ipuli Kaliua CBG
5321 S2141/0159 Silvanus S Songoye Ipuli Moshi PCM
5322 S2141/0160 Thobias R Kaliho Ipuli Sengerema CBG
5323 S2066/0029 Akim Mtafya Ipunga Kigonsera CBG
5324 S2066/0034 Amani Simbowe Ipunga Songea Boys CBG
5325 S2066/0036 Bahati Haonga Ipunga Maweni HGL
5326 S2066/0037 Bahati Sikanyika Ipunga Dar. Institute Techn
ology
LAB
5327 S2066/0041 Christopher Sikaluzwe Ipunga Ileje HGK
5328 S2066/0044 Elia Nzunda Ipunga Mambwe PCM
5329 S2066/0063 Willy Silwimba Ipunga Bihawana CBG
5330 S0460/0023 Gerard Kilongo Irambo J.k. Nyerere HKL
5331 S0460/0028 Mahamudu Kibira Irambo Kigonsera HGK
5332 S0460/0038 Yonah P Simkanga Irambo Kantalamba EGM
5333 S3965/0065 Shama Kilasi Iringa Adventist Kwiro HGE
5334 P1872/0093 Nifred Ubamba Iringa T.e.w.w. Centre Songea Boys HGE
5335 S4015/0033 Ally P Mohamed Iringa Ummu-salama Msamala HGK
5336 S4015/0044 Rajab Ramadhan Iringa Ummu-salama Tukuyu EGM
5337 S3703/0044 Dickson M Kawawa Iringo Nyakahura HKL
5338 S3703/0072 Njane S Dedan Iringo Malagarasi HGK
5339 S3703/0080 Seif M Rajabu Iringo Tarime HGK
5340 S2883/0019 Abraham Lomayani Koyaki Irkisale Moshi PCM
5341 S2883/0026 Daniel Victor Segwa Irkisale Tarakea PCM

109


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5342 S2883/0027 Daudi Gavana Ng'ong'onda Irkisale Ifunda Tech. PGM
5343 S2883/0032 Gerson Ephata Ng'ida Irkisale Mwika EGM
5344 S2883/0053 Sumuni Sautindogo Laizer Irkisale Kifaru EGM
5345 S0949/0092 Innocent Paulo Irkisongo Tarakea PCM
5346 S0949/0093 Isaya William Irkisongo Musoma PGM
5347 S1667/0151 Christian Ronjino Mtono Irole Same PCM
5348 S1667/0152 Cletus Yollam Mduda Irole Lufilyo HGL
5349 S1667/0153 Damas Emilia Kayoka Irole Makita HGL
5350 S1667/0166 Exaud Karlos Duma Irole Msamala HGK
5351 S1667/0167 Fanny Songambele Kikoti Irole Kwiro CBG
5352 S1667/0194 Joshua Ignas Mfalamagoha Irole Kigonsera CBG
5353 S1667/0207 Laurian Fidelis Kikove Irole Msamala HGK
5354 S1667/0225 Mussa Patrick Mhanga Irole Songea Boys PGM
5355 S1667/0228 Petro Chesam Madenge Irole Namabengo HGK
5356 S1667/0256 Vesper Vitus Nyenza Irole Iwawa HGL
5357 S3367/0015 Costantine Masau Malaba Irugwa Nyakahura HKL
5358 S3367/0046 Matatizo Mzuma Namanda Irugwa Nsumba HKL
5359 S0955/0051 David Kabomho Isagehe Magu PCB
5360 S0955/0054 Eliakim William Isagehe Oswald Mang'ombe PCB
5361 S0955/0056 Elisha Enos Isagehe Shinyanga PCM
5362 S0955/0066 Hamis Mussa Isagehe Bihawana HGL
5363 S0955/0074 Jackson Martine Isagehe Mara HGE
5364 S0955/0078 James Sangijo Isagehe Nyerere (mwanga) HGK
5365 S0955/0079 Japhet Charles Isagehe Kabanga HKL
5366 S0955/0085 John Samson Isagehe Shinyanga PCB
5367 S0955/0097 Mabuli Lutelemla Isagehe Sengerema HGE
5368 S0955/0098 Magabanhya M Magabanhya Isagehe Sengerema PCB
5369 S0955/0100 Maganga Petro Isagehe Karatu PCB
5370 S0955/0130 Sadick Mohamed Isagehe Ngudu PCB
5371 S0955/0139 Simon Maziku Isagehe Kabanga CBG
5372 S1926/0046 Amos Shija Isaka Kilangalanga PCM
5373 S1926/0060 Edward George Isaka Mwenge PCB
5374 S1926/0065 Ferous Rajab Isaka Nyakato PGM
5375 S1926/0075 James Thomas Isaka Ilongero PCB
5376 S1926/0083 Juma Sosoma Isaka Magu PCB
5377 S1926/0085 Kulwa Thomas Isaka Nsumba HGL
5378 S1926/0097 Methusela Leonard Isaka Oswald Mang'ombe PCM
5379 S1926/0105 Nyansilu Kija Isaka Rutabo HKL
5380 S1926/0107 Peter Thobias Isaka Rutabo HKL
5381 S1926/0108 Rajab Nassoro Isaka Milambo PCB
5382 S1926/0110 Sadam Abdallah Isaka Shinyanga PCB
5383 S1926/0111 Salum Mlimakala Isaka Runzewe HKL
5384 S2087/0026 Joseph Paul Isakamawe Tarime HKL
5385 S2087/0033 Ndaki J. Mlelema Isakamawe Sengerema PCM
5386 S2068/0039 Elias R. Lwila Isandula Kigonsera CBG
5387 S2068/0047 Fred P. Simon Isandula Rungwe CBG
5388 S2068/0059 Isack D. Kapesa Isandula Kantalamba HGK
5389 S2068/0066 Maiko P. Mgode Isandula Kwiro HGE
5390 S2068/0068 Mawazo J. Silomba Isandula Kiwanja HGL

110


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5391 S2068/0078 Notisi J. Nyingi Isandula Kigonsera HGK
5392 S2068/0083 Shukrani S. Siame Isandula Rungwe CBG
5393 S2068/0084 Sijali P. Mwahasunga Isandula Madibira HGK
5394 S1783/0026 Mhoja Silvanus Isanga Nsumba HGK
5395 S1938/0019 Anania Atupele Isangawana Musoma EGM
5396 S1938/0026 Christopher Daniel Isangawana Tukuyu EGM
5397 S1938/0035 Isaka Chambo Isangawana Kiwanja HGL
5398 S1938/0042 Lucas Kombola Isangawana Tosamaganga HGE
5399 S1938/0045 Peter Stephano Isangawana Kantalamba EGM
5400 S1321/0059 Amani Aron Isange Songea Boys HGE
5401 S1321/0070 Fedrick Anyandile Isange Sumbawanga HKL
5402 S1321/0074 Godfrey Mwandiga Isange Tosamaganga HGE
5403 S1321/0077 Jady Afwilile Isange Malangali HGK
5404 S1321/0088 Mgabe Mwakabuja Isange Rungwe HGL
5405 S2625/0024 Lugendo Lufunga Isangijo Nsumba PCM
5406 S2625/0037 Sikujua Julius Isangijo Kazima HGE
5407 S2921/0066 Agrey F Mwambene Isangu Lwangwa PCM
5408 S2921/0069 Ashoki F Jengela Isangu Kyela PCB
5409 S2921/0070 Baraka E Mwankenja Isangu Rungwe CBG
5410 S2921/0089 Gabriel H Moshalipo Isangu Bagamoyo CBG
5411 S2921/0099 Jerad S Mgula Isangu Kyela HGK
5412 S2921/0108 Mabula J Mayugwa Isangu Lwangwa PCM
5413 S2921/0115 Mwakile G Mwashiuya Isangu Tosamaganga PCB
5414 S2921/0118 Noah R Mbile Isangu Ndanda EGM
5415 S2921/0119 Odeni F Mwapule Isangu Kyela PCB
5416 S2921/0121 Patrick E Kayange Isangu Ndanda EGM
5417 S2921/0123 Peter A Mwasaka Isangu Njombe CBG
5418 S2921/0132 Samwel W Sampamba Isangu Rungwe CBG
5419 S1146/0068 Daniel Kibona Isansa Songea Boys EGM
5420 S1146/0073 Evaristo Mwamengo Isansa Mwakaleli HGL
5421 S1146/0098 Saidi Ilaga Isansa Maweni HGK
5422 S3012/0036 Juma E Shija Isanzu Chato CBG
5423 S1812/0021 Ally Abdu Isdore Shirima Lindi HGL
5424 S3021/0021 Charles Emmanuely Enock Isela Ngudu PCB
5425 S3021/0025 Emmanuel Omary Ngassa Isela Nsumba HKL
5426 S3021/0036 Mahona Moshi Luhende Isela Geita EGM
5427 S1702/0045 Lung'wando Heke Iselamagaze Bariadi PGM
5428 S1702/0047 Makaya Samwel Iselamagaze Mwenge PCB
5429 S1702/0060 Timotheo Shija Iselamagaze Mara HGE
5430 S2508/0021 Bupeshi Njumba Iseni Kwiro CBG
5431 S2508/0026 Emmanuel Ndalahwa Iseni Runzewe HGL
5432 S2508/0044 Mashaka Leonard Iseni Wdmi CIV
5433 S2508/0050 Mathias Ezekiel Iseni Milambo PCM
5434 S2508/0064 Raymond M. Jackson Iseni Milambo PCM
5435 S0661/0044 Anthony Jackson Isenye Bihawana CBG
5436 S0661/0045 Baritazar K Stanley Isenye Moshi Tech. CBG
5437 S0661/0046 Benedictor O Ndira Isenye Tarime HKL
5438 S0661/0047 Benjamini M Alando Isenye Longido HKL
5439 S0661/0048 Daniel Munyonyo Isenye Longido PCB

111


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5440 S0661/0053 Dennis Venus Isenye Mwakaleli HGL
5441 S0661/0051 Dennis K Charles Isenye Kigonsera HKL
5442 S0661/0054 Deus Boniphace Isenye Dareda HKL
5443 S0661/0055 Dickson Nkaina Isenye Malangali HKL
5444 S0661/0056 Elias R Mgube Isenye Mbeya Inst. LAB
5445 S0661/0058 George Gervas Isenye Kahororo HGE
5446 S0661/0061 Hamudy Juma Isenye Tarime HGK
5447 S0661/0062 Hardson C Sanagala Isenye Muheza PCB
5448 S0661/0063 James Nyarobi Isenye Tunduru HKL
5449 S0661/0064 Jeremiah Kasanda Isenye Tunduru HKL
5450 S0661/0065 Joash Jacob Isenye Meatu CBG
5451 S0661/0067 John E Ogunde Isenye Lukole HKL
5452 S0661/0071 Joseph M Boniventure Isenye Kyela HGL
5453 S0661/0074 Kiringo M Kisarwa Isenye Same PCB
5454 S0661/0075 Luka Bita Isenye Ndanda CBG
5455 S0661/0077 Mahembega E Elias Isenye Usagara HKL
5456 S0661/0078 Marwa Giryago Isenye Nyakahura HGL
5457 S0661/0079 Medad M Mturi Isenye Kyela PCB
5458 S0661/0080 Meshack Patrick Isenye Rutabo HGK
5459 S0661/0082 Moses Andrew Isenye Nyerere (mwanga) CBG
5460 S0661/0083 Motte Joseph Isenye Lindi HGK
5461 S0661/0084 Mwita S Makuyu Isenye Geita HGK
5462 S0661/0085 Nicholas Nyadimo Isenye Meatu CBG
5463 S0661/0088 Orao Benadict Isenye Sengerema CBG
5464 S0661/0089 Patrice Marwa Isenye Njombe HGL
5465 S0661/0090 Patrick Cosmas Isenye Sengerema CBG
5466 S0661/0093 Revocatus N Nzungu Isenye Milambo HKL
5467 S0661/0094 Ryoba Sadock Isenye Ngudu CBG
5468 S0661/0095 Sabato Yohana Isenye Tarime CBG
5469 S0661/0096 Saimon Yohana Isenye Lyamungo PCB
5470 S0661/0098 Samson Sospeter Isenye Nyakato PGM
5471 S0661/0104 Stephen Akeng'o Isenye Lyamungo PCB
5472 S0661/0105 Tumaini Waryoba Isenye Kisarika CBG
5473 S3183/0023 Mwile Watson Isenyela Kigoma HGE
5474 S0772/0122 Malack Samwel Isevya Meatu CBG
5475 S0772/0141 Patrick Charles Isevya Wdmi WAT
5476 S0772/0174 Zakaria H Masau Isevya Milambo PCB
5477 S1875/0083 Alphonce Yekonia Mulanga Ishimwe Malagarasi PCM
5478 S1875/0088 Benedicto John Magambo Ishimwe Milambo PCB
5479 S1875/0090 Burchard Boniface Mtakakwa Ishimwe Kabanga CBG
5480 S1875/0091 Cosmas Daniel Halimenshi Ishimwe Nyarubanda HGK
5481 S1875/0094 Ezra Jonas Mleba Ishimwe Mwenge CBG
5482 S1875/0098 Frank Gilbert Gabriel Ishimwe Shinyanga EGM
5483 S1875/0101 Godfrey Pius Ngeze Ishimwe Kaliua PCB
5484 S1875/0103 Goodluck Johnphace Ndorobo Ishimwe Umbwe ECA
5485 S1875/0105 Hazi Meshack Habona Ishimwe Umbwe ECA
5486 S1875/0106 Inocent Fabiano Kogoshi Ishimwe Usagara PCB
5487 S1875/0107 Isihaka Ntirujinama Kassim Ishimwe Kigoma HGL
5488 S1875/0111 Jires Samwel Ntama Ishimwe Lukole HGE

112


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5489 S1875/0120 Maximilian Reuben Bangahano Ishimwe Milambo EGM
5490 S1875/0126 Ndikumana Jonas Cypirian Ishimwe Kaliua PCB
5491 S1875/0127 Nicholaus Venusto Garaly Ishimwe Mwenge PCM
5492 S1875/0132 Samweli Mussa Kabodo Ishimwe Kigoma HGL
5493 S1875/0135 Sedekia Mrisho Ntigeza Ishimwe Ilongero PCM
5494 S1875/0137 Sijaona Simon Lujinama Ishimwe Nyarubanda HGK
5495 S1875/0139 Simon Nichodemus Ntetema Ishimwe Ihungo PCB
5496 S1875/0144 Transisius Evarist Batumunwa Ishimwe Nyarubanda HKL
5497 S1875/0145 Uwezo Stefano Ngeze Ishimwe Milambo PCB
5498 S1144/0158 Faizy Mhehe Isimila Kigonsera PCM
5499 S1144/0166 Geofrey Simba Isimila Kantalamba HGL
5500 S1144/0224 Robert Lusoko Isimila Tosamaganga PCM
5501 S1144/0233 Shauri Mbalinga Isimila Kibiti CBA
5502 S1144/0234 Shazi Okala Isimila Kibiti CBA
5503 S3063/0030 Arnold Benedict Isingiro Minaki PCM
5504 S3063/0034 Datius Vedasto Isingiro Maji Ya Chai HGL
5505 S2334/0063 Salmin Majaliwa Khamis Islamiya Tarakea PCB
5506 S2334/0064 Samwel Petro Dekka Islamiya Galanos ECA
5507 S2334/0065 Sultan Yusufu Mohamed Islamiya Magufuli HGL
5508 S0840/0098 Ahazi Mlimbila Ismani Makita CBG
5509 S0840/0113 Dickson Malekela Ismani Maweni HGK
5510 S0840/0125 Geofrey Chambo Ismani Uwemba HKL
5511 S0840/0126 Goodfrey Kinyoa Ismani Ifunda Tech. CBG
5512 S0840/0141 Justine Chatanda Ismani Njombe PGM
5513 S0840/0146 Lumba Msigala Ismani Kifaru HGE
5514 S0840/0152 Meliud Ngata Ismani Songea Boys PCM
5515 S0840/0158 Nathan Kayanda Ismani Sadani PCB
5516 S0840/0165 Oscar Mengo Ismani Ulayasi CBG
5517 S0840/0178 Shofati Mayemba Ismani Njombe EGM
5518 S0840/0182 Stephani Mtewele Ismani Ifunda Tech. PGM
5519 S0840/0184 Tonimani Chanimbaga Ismani Kigonsera PCB
5520 S0840/0188 Yustini Mwalo Ismani Makita CBG
5521 S0840/0189 Zakayo Mgaya Ismani Iyunga PCM
5522 S2427/0033 Baraka Mwinuka Isongole Kigonsera CBG
5523 S2427/0037 Daima Abunuasi Isongole Tukuyu PCM
5524 S2427/0049 Francis Charles Isongole Ifunda Tech. CBG
5525 S2427/0051 Gabriel Richard Isongole Matai HKL
5526 S2427/0054 Huruma Sanga Isongole Rungwe CBG
5527 S2427/0065 Juhudi Kibona Isongole Makita CBG
5528 S2427/0067 Lazaki Abely Isongole Ifunda Tech. CBG
5529 S2427/0068 Lusekelo Swilla Isongole Mzumbe HGL
5530 S2427/0079 Party A Mwashinani Isongole Rungwe PCB
5531 S2427/0087 Yona Ernest Isongole J.k. Nyerere HGK
5532 S2800/0015 Deonis Gabriel Isseke Kahororo HGE
5533 S3878/0052 Joseph Hassan Mughenyi Issuna Mwenge PCM
5534 S3878/0061 Protas Petro Kindauji Issuna Mwenge PCM
5535 S3878/0072 Sharifu Said Nkhangaa Issuna Same PCM
5536 S1467/0041 Aman Redson Isuto Rungwe PCB
5537 S1467/0050 Falaja Yolamu Isuto Mbeya (day) EGM

113


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5538 S1467/0053 Frank Chibasi Isuto Ilula HGK
5539 S1467/0055 Frank Yolamu Isuto Mbeya (day) HGE
5540 S1467/0060 Gerald Mwasalwiba Isuto Mbeya (day) EGM
5541 S1467/0061 Gwamaka Mwangunga Isuto Mbeya (day) EGM
5542 S1467/0066 Isaya Alamu Isuto Mbeya (day) HGL
5543 S1467/0067 Isaya Yisambi Isuto J.k. Nyerere HGK
5544 S1467/0073 Juslai Mbuwi Isuto Sumbawanga HGL
5545 S1467/0074 Lazaro Leonard Isuto Mwakaleli HGE
5546 S1467/0079 Msafiri Mwile Isuto Mbeya (day) HGE
5547 S1467/0092 Staford Yisega Isuto Mbeya (day) EGM
5548 S3880/0184 Peter Adam Isyesye Kwiro PCM
5549 S4225/0021 Dotto Eugen Mvunyenge Itaba Malagarasi HKL
5550 S4225/0022 Frank Mophet Nduhirubusa Itaba Ihungo PCM
5551 S4225/0029 Jumanne Minyulano Buhili Itaba Runzewe HGL
5552 S4225/0040 Ntahomvukiye Chubwa Mphan Itaba Chato CBG
5553 S0111/0001 Alphonce A Yagunga Itaga Sem. Ifunda Tech. PCB
5554 S0111/0002 Anthony M Bilinje Itaga Sem. Longido PCB
5555 S0111/0003 Aristides F Bosii Itaga Sem. Umbwe HGE
5556 S0111/0004 Astrid Shauri Itaga Sem. Minaki HKL
5557 S0111/0005 Benedict Minani Itaga Sem. Kigoma HGE
5558 S0111/0007 Cosmas Ndesha Itaga Sem. Karatu PCB
5559 S0111/0008 Cyprian D Imani Itaga Sem. Kazima HGE
5560 S0111/0010 David Muhonge Itaga Sem. Lulumba PCB
5561 S0111/0011 Edward M Ndamo Itaga Sem. Kaliua CBG
5562 S0111/0012 Edwin Bahati Itaga Sem. Kazima HGE
5563 S0111/0013 Emmanuel N Kapana Itaga Sem. Tosamaganga PCM
5564 S0111/0014 Eric Mwakisu Itaga Sem. Tosamaganga PCM
5565 S0111/0015 Fidelis T Mkude Itaga Sem. Kahororo HGE
5566 S0111/0016 Gerald Mayani Itaga Sem. Milambo CBG
5567 S0111/0017 Godfrey E Kagoloba Itaga Sem. Bihawana PCB
5568 S0111/0018 Herman B Leonard Itaga Sem. Mwenge PCB
5569 S0111/0019 Idelfonce Sabuni Itaga Sem. Mwenge EGM
5570 S0111/0020 Jacob G Mihambo Itaga Sem. Mara HGE
5571 S0111/0021 Joachim Kimwaga Itaga Sem. Shinyanga HGE
5572 S0111/0022 Joseph Haule Itaga Sem. Geita EGM
5573 S0111/0023 Justine Bandoma Itaga Sem. Milambo PCM
5574 S0111/0025 Marko E Kadyi Itaga Sem. Sadani PCB
5575 S0111/0026 Nicolao Mwita Itaga Sem. Mahiwa PCB
5576 S0111/0027 Paul W Ngwatu Itaga Sem. Nyerere (mwanga) HGK
5577 S0111/0028 Petro Nasibu Itaga Sem. Kigonsera PCB
5578 S0111/0030 Renatus Masatu Itaga Sem. Kazima (day) HGL
5579 S0111/0031 Simon Kamanda Itaga Sem. Bihawana CBG
5580 S0111/0032 Simon Temba Itaga Sem. Minaki HGE
5581 S0111/0033 Stephano K Nhwagi Itaga Sem. Mwenge PCB
5582 S0111/0034 Sylvanus Mashimi Itaga Sem. Umbwe CBG
5583 S0111/0036 Zacharia S Nyahende Itaga Sem. Tarakea PCB
5584 S4270/0037 Emanuel Philimon Itaja Geita EGM
5585 S1510/0048 Baraka Halinga Itaka Songea Boys PCM
5586 S1510/0057 Emmanuel Mtambo Itaka Mwakaleli HGE

114


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5587 S1510/0072 James Mwapule Itaka Songea Boys EGM
5588 S1510/0100 Sikujuwa Mwashipindi Itaka Songea Boys CBG
5589 S1510/0101 Sikutegemea Mwashundi Itaka Sumbawanga HKL
5590 S1510/0104 Stelaco Mgalla Itaka J.k. Nyerere HGK
5591 S1698/0030 Amos Julius Itala Sumbawanga HKL
5592 S1698/0046 Teophil Norbert Itala Isongole HKL
5593 S2103/0034 Bathon Mwibaleghe Mbeyale Itale Isongole HKL
5594 S2103/0056 Paulo William Mwampamba Itale Iwalanje PCM
5595 S2103/0063 Silesha Mundengelege Mbuba Itale Kwiro CBG
5596 S2103/0064 Stephano Gibson Mwashiband Itale Tukuyu EGM
5597 S0444/0075 Alpha L Ngajilo Itamba Songea Boys CBG
5598 S0444/0080 Azalia F Mtweve Itamba Galanos CBA
5599 S0444/0083 Betsoni B Tweve Itamba Kibiti CBA
5600 S0444/0102 Hassani J Pazi Itamba Bihawana CBG
5601 S0444/0111 Luka G Konga Itamba Bihawana CBG
5602 S0444/0112 Lutango S Mahenge Itamba Iyunga PCM
5603 S0444/0114 Malesa A Mavere Itamba Bihawana CBG
5604 S0444/0122 Ng'wandu Solo Itamba Kibiti CBA
5605 S0444/0123 Nicholaus E Mbwanji Itamba Tukuyu PCM
5606 S0444/0125 Nurudin L Mchomvu Itamba Mwakavuta HKL
5607 S1137/0092 Danford Edward Kipungu Itandula Iwawa HGL
5608 S1137/0094 Dickson Michael Kilaga Itandula Songea Boys CBG
5609 S1137/0102 Enock Pascal Ndawala Itandula Rungwe PCB
5610 S1137/0114 Isaya Aloyce Ngasi Itandula Ilula HKL
5611 S1137/0128 Octavian Frolence Kikoti Itandula Sadani CBG
5612 S1137/0130 Peter Leonard Kibiki Itandula Kigonsera CBG
5613 S1137/0148 Vicent Richard Homange Itandula Ulayasi HGL
5614 S2132/0023 Yasin A Misanya Itaswi Kilosa HGK
5615 S2540/0058 Edger Janelo Itebwa Njombe PCM
5616 S2540/0064 Frank Revocatus Mizengo Itebwa Tosamaganga PCB
5617 S2540/0067 Ibrahim Kipambe Itebwa Ileje HKL
5618 S2733/0033 Halid O Juma Itega Dodoma (day) HGL
5619 S2733/0035 Hamphrey Shabani Abdallah Itega Mpwapwa PCM
5620 S2733/0045 Rajabu Halfani Idd Itega Sengerema PGM
5621 S2733/0048 Savian Isaya Kigereke Itega Mpwapwa PCM
5622 S0741/0085 Baraka Lameck Itende Njombe PCM
5623 S0741/0093 Deogratias B Kavugushi Itende Ihungo PCB
5624 S0741/0115 Luka Chove Itende Maweni HGK
5625 S0741/0116 Meland Mwenisongole Itende Njombe HGE
5626 S0741/0134 Yohana M Makinu Itende Ndanda CBG
5627 S0507/0038 Dimoz Fetson Nyagawa Itengule Ndanda PCB
5628 S0507/0041 Geofrey Aldo Ngungulu Itengule Njombe EGM
5629 S0507/0047 Jofrey Richard Maluli Itengule Tosamaganga PCB
5630 S3190/0056 Neckrest Wilson Itewe Minaki PCM
5631 S3102/0061 Ahmad Mongomongo Itezi Songea Boys PGM
5632 S3102/0071 Baraka Mwanda Itezi Kyela PCM
5633 S3102/0099 Jackson Michael Itezi Mbeya (day) EGM
5634 S3102/0107 Justin Mwenga Itezi Rungwe PCB
5635 S3102/0124 Vasco Sanga Itezi Ulayasi PCB

115


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5636 S1032/0078 Anthon William Asheri Itigi Lulumba PCB
5637 S1032/0085 Daud Ackley Raphael Itigi Mwenge PCB
5638 S1032/0087 Dino Mwaluko Emanuel Itigi Bihawana PCB
5639 S1032/0098 Faustin Hypolytius Nkuwi Itigi Geita HGE
5640 S1032/0099 Feo Buzulugwa Erick Itigi Same PCM
5641 S1032/0103 Ibrahim Marwa Benjamin Itigi Lulumba PCM
5642 S1032/0124 Marco Leonard David Itigi Kwiro PCB
5643 S1032/0138 Omary Diliku Rashid Itigi Ilongero PCB
5644 S1032/0152 Riziki Hamisi Mtinda Itigi Ndanda CBG
5645 S1032/0171 Zebedayo Gelson Pelezi Itigi Mwenge PCB
5646 S1456/0082 Alpha Ibrahim Itiji Mambwe PCM
5647 S1456/0097 Clement Ngaya Itiji Mwakaleli HGE
5648 S1456/0109 Fabian Charles Itiji Kilangalanga PCB
5649 S1456/0113 Gaston Timiza Itiji Tukuyu PCB
5650 S1456/0115 Gift Mussa Itiji Mambwe PCM
5651 S1456/0161 Raphael Fredy Itiji Matai HKL
5652 S1456/0165 Sadick Mashaka Itiji Mbeya (day) EGM
5653 S1456/0168 Samwel Hazole Itiji Minaki PCB
5654 S1034/0027 Abel Maduhu Itilima Bariadi PGM
5655 S1034/0028 Bahama Dotto Itilima Mwenge PCM
5656 S1034/0029 Bahame Masongo Itilima Milambo PCM
5657 S1034/0036 Emmanuel Kisimba Itilima Kaliua PCM
5658 S1034/0038 Emmanuel Maneno Itilima Geita EGM
5659 S1034/0040 Emmanuel Mayombya Itilima Tarime PCB
5660 S1034/0041 George Makinda Itilima Ihungo PCB
5661 S1034/0048 Joseph Richard Itilima Shinyanga EGM
5662 S1034/0061 Maduhu Yohana Itilima Lyamungo PCB
5663 S1034/0064 Masanja Donald Itilima Sengerema HKL
5664 S1034/0069 Mucha Mbuga Itilima Geita EGM
5665 S1034/0080 Paschal Sayi Itilima Kahororo EGM
5666 S1913/0081 Juma Alpha Kambo Itipingi Mwakavuta HGL
5667 S1913/0083 Martin Bryson Mwalongo Itipingi Tosamaganga EGM
5668 S2450/0024 Stephano Christopher Balisho Itiso Sengerema EGM
5669 S1131/0028 Juma Pangani Itobo Kaliua PCM
5670 S1131/0042 Shaban Mrisho Itobo Bihawana PCB
5671 S3361/0012 Kawili Ngoza Itonjanda Shinyanga PCB
5672 S0373/0035 Baraka Dickson Itope Tosamaganga HGE
5673 S0373/0041 Emmanuel Geth Itope Pamoja HKL
5674 S0373/0051 Hende Edwin Itope Kibiti CBA
5675 S0373/0056 Juhud Dancan Itope Mwakavuta HGK
5676 S0373/0058 Laston Simon Itope Kantalamba EGM
5677 S0373/0075 Saimon Musalege Itope Ileje HGK
5678 S2961/0007 Enos Malunguja Itubukilo Kwiro PCM
5679 S2961/0008 Faustine Abedinego Itubukilo Nyakato CBG
5680 S2961/0009 Juma Yacobo Itubukilo Binza CBG
5681 S3345/0022 Ng'hwelo Manoni Itule Kigoma HGL
5682 S3345/0028 Stanslaus William Itule Itigi HGK
5683 S3737/0039 Daudi Juma Mzopola Itumba Maweni HGL
5684 S2243/0079 Alphonce Jackson Richard Itumbili Kalangalala PCB

116


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5685 S2243/0082 Amanyisye Mwanguku Anania Itumbili Iyunga PCB
5686 S2243/0084 Andrea Maiko Sango Itumbili Kalangalala PCB
5687 S2243/0120 Francis Exavery Mwenheleja Itumbili Makiba HGL
5688 S2243/0161 Mapema Mahangila Itumbili Same HGL
5689 S2243/0199 Protas Protas Mathias Itumbili Moshi PCB
5690 S2243/0214 Sixberth Stephano Ernest Itumbili Same PCM
5691 S2243/0216 Telesphol John Philimon Itumbili Chato CBG
5692 S0690/0040 Bramwel Samwel Itundu Njombe EGM
5693 S0690/0044 Emmanuel Galas Itundu Njombe EGM
5694 S0690/0051 Gabriel Mhando Itundu Kwiro EGM
5695 S0690/0053 Geofrey Okaka Itundu Njombe EGM
5696 S3173/0105 Kelvin Simon Itunge Minaki HGE
5697 S3173/0110 Lusajo Mwakitalu Itunge Njombe PCM
5698 S3173/0112 Michael Lucas Itunge Njombe PCM
5699 S3173/0129 Ramadhan Mohamed Itunge Kantalamba HGL
5700 S3023/0021 Shikila Damarico Itwangi Shinyanga PCB
5701 S1179/0053 Cralence Machalau Itwelele Milambo PGM
5702 S1179/0077 George Kanjanja Itwelele Ifunda Tech. PGM
5703 S0681/0073 Agustino David Ivumwe Mwenge PCB
5704 S0681/0074 Anold Kapinga Ivumwe Tunduru HGK
5705 S0681/0077 Christian Mwacha Ivumwe Sumbawanga HGL
5706 S0681/0081 Daniel Ephraim Ivumwe Ndanda CBG
5707 S0681/0083 David Paul Ivumwe Kisarika PCB
5708 S0681/0086 Elias H. Matengele Ivumwe Tukuyu PCB
5709 S0681/0089 Emanuel Makarius Ivumwe Kibaha PCB
5710 S0681/0090 Emily Elius Ivumwe Kisarika CBG
5711 S0681/0092 Emmanuel Msomba Ivumwe Tukuyu PCB
5712 S0681/0109 Issa Eshenti Ivumwe Kisarika PCB
5713 S0681/0110 Issa Zacharia Ivumwe Mwakavuta HGK
5714 S0681/0117 Joseph Nsemwa Ivumwe Kibiti CBA
5715 S0681/0121 Kelvin E. Mbwilo Ivumwe Kisarika CBG
5716 S0681/0123 Leonard Bwire Ivumwe Chato CBG
5717 S0681/0131 Oddo Jacob Ivumwe Tunduru HKL
5718 S0681/0134 Paulo Nzala Ivumwe Kwiro HGE
5719 S0681/0137 Riziki Walburga Ivumwe Mahiwa HGK
5720 S0681/0138 Robert P. Mwile Ivumwe Ihungo HGE
5721 S0681/0143 Seleman Panja Ivumwe J.k. Nyerere HKL
5722 S0681/0147 Uwezo Kapange Ivumwe Ndanda CBG
5723 S2931/0015 Isaya P Morice Ivuna Kantalamba EGM
5724 S3071/0049 Bosco Remi Matemu Iwa Umbwe CBG
5725 S3071/0062 John Bazili Chacky Iwa Mara HGE
5726 S3071/0075 Vicent Jastini Macha Iwa Lyamungo PCB
5727 S0890/0089 Amasha Haleshe Iwalanje Kibiti PCB
5728 S0890/0099 Elia Laurent Iwalanje Matema Beach HGL
5729 S0890/0101 Emanuel Daniel Iwalanje Kibiti PCB
5730 S0890/0111 Iman Barnaba Iwalanje Ileje HGL
5731 S0890/0130 Patrick Wilson Iwalanje Milambo EGM
5732 S0890/0146 Zuberi Mwanangwa Iwalanje Matai HGK
5733 S2223/0071 Abiola Ngeiyamu Iwambi Milambo PGM

117


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5734 S2223/0072 Agrey Kagenda Iwambi Mambwe PCM
5735 S2223/0076 Aman Sinkala Iwambi Uwemba HGL
5736 S2223/0100 Elia Mwamlima Iwambi Iwalanje PCM
5737 S2223/0131 Johnson Speratus Iwambi Mbeya (day) PCM
5738 S2223/0133 Joshua Mwasile Iwambi Mbeya (day) HGE
5739 S2223/0152 Paulo Willion Iwambi Kyela PCB
5740 S2223/0153 Petro Mwakasyuka Iwambi Mambwe PCM
5741 S2223/0160 Revocatus Mbalazi Iwambi Shinyanga EGM
5742 S2223/0162 Safari M. Lugwisha Iwambi Tosamaganga HGE
5743 S2223/0163 Salumu J. Masyenene Iwambi Iwalanje PCM
5744 S1157/0090 Alex Bruno Sanga Iwawa Tosamaganga EGM
5745 S1157/0100 Brown Clement Kyando Iwawa Ifunda Tech. CBG
5746 S1157/0103 Christopher Petro Sheyo Iwawa Rungwe HGL
5747 S1157/0115 Emanuel Eskaka Msalabu Iwawa Mwakavuta HGL
5748 S1157/0125 Frenk Olofea Sanga Iwawa Geita EGM
5749 S1157/0126 Furahini Wilsoni Mahenge Iwawa Njombe CBG
5750 S1157/0128 Geofrey Lukas Tweve Iwawa Maweni HGK
5751 S1157/0136 Hosiana Keneth Mahenge Iwawa Mwakavuta HGL
5752 S1157/0144 James Atilio Kisapi Iwawa Iwalanje HGL
5753 S1157/0146 Jelly Vicent Luhanga Iwawa Ndanda EGM
5754 S1157/0148 Josphata Burton Mahenge Iwawa Tosamaganga EGM
5755 S1157/0150 Lemiki Kambakozi Msigwa Iwawa Ulayasi HGK
5756 S1157/0158 Ndilikaka Ramadhani Mahenge Iwawa Malangali HGK
5757 S1157/0164 Onesmo Mwambela Mbilinyi Iwawa Mwenge EGM
5758 S1157/0166 Pascal Alai Malimani Iwawa Kwiro CBG
5759 S1157/0167 Paulo Hezron Sanga Iwawa Kantalamba EGM
5760 S1157/0175 Tegemeo Nebath Mbilinyi Iwawa Kyela HGK
5761 S1157/0179 Yohana Victory Mahenge Iwawa Tosamaganga EGM
5762 S1157/0181 Yuda Tupa Chaula Iwawa Sadani CBG
5763 S1157/0182 Zawadi Tumsifu Kyando Iwawa Kwiro CBG
5764 S1693/0081 Herick Issac Robert Iwemba Same PCM
5765 S3705/0064 Bali Mtawa Iwiji Njombe EGM
5766 S3705/0065 Baraka Mwampashi Iwiji Iwawa HGL
5767 S3705/0069 Daniel Simion Iwiji Songea Boys HGE
5768 S3705/0073 Emanuel Alwis Iwiji Tosamaganga HGE
5769 S3705/0087 Huruma Stephano Iwiji Mwakaleli HGE
5770 S3705/0101 Leonard Baseleghe Iwiji Njombe HGE
5771 S3705/0122 Petro Godwin Iwiji Songea Boys EGM
5772 S3705/0123 Reward Burton Iwiji Njombe HGE
5773 S3705/0125 Sanifu Mwahayola Iwiji Njombe HGE
5774 S1994/0096 Baraka Jacob Iwindi Lwangwa PCM
5775 S1994/0104 Daniel Frank Iwindi Rungwe HGL
5776 S1994/0117 Fadhili Lwitiko Iwindi Ndanda EGM
5777 S1994/0118 Fanuel Edson Iwindi Sanya Juu CBG
5778 S1994/0143 Jaribu Mwanja Iwindi Kigonsera HGK
5779 S1994/0146 Joshua Lamson Iwindi Makita CBG
5780 S1994/0152 Katenga Elias Iwindi Kantalamba HGK
5781 S1994/0153 Kelvin Lusajo Iwindi Rungwe PCM
5782 S1994/0155 Kulwa Motela Iwindi Ifunda Tech. PGM

118


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5783 S1994/0156 Lazaro Mwanjowe Iwindi Rungwe PCB
5784 S1994/0159 Mensa Charles Iwindi Kibiti PCB
5785 S1994/0167 Novatus Shumbi Iwindi Sumbawanga HGL
5786 S1994/0173 Paulo Mahundi Iwindi Njombe EGM
5787 S1994/0176 Raphael Ndeje Iwindi Sadani CBG
5788 S1994/0186 Simon Patric Iwindi Kigonsera CBG
5789 S1994/0187 Stephano Kayengile Iwindi Mbeya Inst. CIV
5790 S1994/0193 Yusuph Mwamakombe Iwindi Njombe EGM
5791 S1994/0195 Zakayo Mbwaga Iwindi Njombe PCB
5792 S1994/0196 Zawadi Beatus Iwindi Matema Beach HGK
5793 S3139/0091 Alex Legembo Iyela Njombe PCM
5794 S3139/0104 Boniphace Mwaikimba Iyela Ndanda EGM
5795 S3139/0118 Ezekia Ngailo Iyela Mbeya (day) EGM
5796 S3139/0119 Fahamu Eliud Iyela Kyela PCM
5797 S3139/0137 Isaya Mbujah Iyela Kibiti EGM
5798 S3139/0140 Jackson Mhando Iyela Kyela PCB
5799 S3139/0142 Jacob Daud Iyela Kyela PCM
5800 S3139/0143 Jacob W Masewe Iyela Lwangwa PCM
5801 S3139/0151 Joshua Ndemba Iyela Kwiro CBG
5802 S3139/0153 Juma Iddy Iyela Mambwe PCM
5803 S3139/0155 Kelvin Kalolo Iyela Mbeya (day) PCM
5804 S3139/0167 Michael Benson Iyela Kantalamba EGM
5805 S3139/0172 Ndalio Stephano Iyela Kantalamba EGM
5806 S3139/0173 Nicholaus Andwele Iyela Ileje HGK
5807 S3139/0175 Noely Konzo Iyela Songea Boys PCB
5808 S3139/0178 Omary Issa Iyela Njombe EGM
5809 S3139/0179 Onesmo Nganila Iyela Tosamaganga PGM
5810 S3139/0190 Selemani Daniel Iyela Sadani CBG
5811 S3139/0198 Vigay Charles Iyela Mambwe PCM
5812 S3139/0206 Zakaria Mpembela Iyela Minaki HGE
5813 S3139/0208 Zawadi Sanga Iyela Mbeya Inst. MEC
5814 S2089/0028 Kapesa Mganga Iyogelo Ngudu HKL
5815 S2089/0040 Sababu Maziku Iyogelo Sengerema PCB
5816 S2089/0043 Shinyanga Charles Iyogelo Ihungo PCB
5817 S2089/0046 Wilbert John Iyogelo Kigoma HGE
5818 S0803/0030 Steven M Mahenge Iyula Iwalanje PCM
5819 S0803/0031 Tegemeo Sheyo Iyula Rungwe HGL
5820 S0112/0001 Abdulrahman Y. Chamgwaru Iyunga Tech. Dar. Institute Techn
ology
MEC
5821 S0112/0003 Abel Toas Iyunga Tech. Moshi PCB
5822 S0112/0004 Abubakari Mpole Iyunga Tech. Ndanda EGM
5823 S0112/0006 Adriano Kamoye Iyunga Tech. Dar. Institute Techn
ology
TEL
5824 S0112/0007 Ahmad Dais Iyunga Tech. Tanga Tech. PCM
5825 S0112/0008 Allen Chambi Iyunga Tech. Bagamoyo EGM
5826 S0112/0009 Ally H. Mjata Iyunga Tech. Moshi PCB
5827 S0112/0011 Ally Y. Hussein Iyunga Tech. Tanga Tech. PCM
5828 S0112/0012 Amani Robin Iyunga Tech. Galanos EGM
5829 S0112/0013 Amasha S. Mponda Iyunga Tech. Moshi PCB
5830 S0112/0014 Andrew K. Lucas Iyunga Tech. Mahiwa PCB
5831 S0112/0017 Atanas Millinga Iyunga Tech. Songea Boys PCB

119


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5832 S0112/0018 Ayubu D. Luwumba Iyunga Tech. Kigonsera PCM
5833 S0112/0021 Baraka K. Mfunanga Iyunga Tech. Moshi PCM
5834 S0112/0032 Daniel Njogolo Iyunga Tech. Ilboru PCB
5835 S0112/0034 Daudi Luka Iyunga Tech. Tukuyu PCB
5836 S0112/0035 David Andimile Iyunga Tech. Mzumbe PCB
5837 S0112/0036 Denis M. Sanga Iyunga Tech. Msamala PCM
5838 S0112/0037 Deograthias Maingu Iyunga Tech. Moshi Tech. PCB
5839 S0112/0038 Elipidius Erasmus Iyunga Tech. Azania (day) EGM
5840 S0112/0040 Emily Emmanuel Iyunga Tech. Tosamaganga EGM
5841 S0112/0043 Emmanuel Simon Iyunga Tech. Kongwa PCB
5842 S0112/0044 Erick Chapakazi Iyunga Tech. Tanga Tech. PCB
5843 S0112/0045 Ezron Salum Iyunga Tech. Bagamoyo PCB
5844 S0112/0047 Fadhili Mwangosi Iyunga Tech. Rungwe PCB
5845 S0112/0054 Geofrey A. Kalolo Iyunga Tech. Ilboru PCB
5846 S0112/0056 Godian Godwin Iyunga Tech. Ndanda EGM
5847 S0112/0057 Gothad Chamba Iyunga Tech. Kyela PCB
5848 S0112/0058 Gwakisa A. Mwakawenje Iyunga Tech. Tanga Tech. PCB
5849 S0112/0060 Hemedi Haji Iyunga Tech. Kigonsera PCB
5850 S0112/0062 Hissan D. Mwahasanga Iyunga Tech. Moshi PCB
5851 S0112/0064 Hussein Said Iyunga Tech. Muheza PCB
5852 S0112/0068 Imani J. Msangi Iyunga Tech. Lindi EGM
5853 S0112/0071 Jacob A. Mwaswala Iyunga Tech. Njombe PGM
5854 S0112/0073 James Nchimbi Iyunga Tech. Kigonsera PCM
5855 S0112/0074 James Ngolleh Iyunga Tech. Minaki EGM
5856 S0112/0075 Japhet F. Mwampashi Iyunga Tech. Tosamaganga EGM
5857 S0112/0076 Joel Ambangile Iyunga Tech. Mambwe PCM
5858 S0112/0077 John Damas Iyunga Tech. Mbeya (day) EGM
5859 S0112/0078 John Peter Iyunga Tech. Moshi Tech. PCB
5860 S0112/0079 Joseph B. Ndigu Iyunga Tech. Minaki EGM
5861 S0112/0081 Julius Mang'ombela Iyunga Tech. Lulumba PCB
5862 S0112/0083 Justine Jengellah Iyunga Tech. Mambwe PCM
5863 S0112/0086 Kelvin Konzo Iyunga Tech. Kantalamba EGM
5864 S0112/0087 Kerry Mgosi Iyunga Tech. Kibaha PCB
5865 S0112/0088 Lama Charles Iyunga Tech. Songea Boys PCM
5866 S0112/0092 Lazaro Sanga Iyunga Tech. Ndanda EGM
5867 S0112/0093 Leo Mpangala Iyunga Tech. Tosamaganga PCB
5868 S0112/0094 Leonard Nyigo Iyunga Tech. Moshi PCB
5869 S0112/0095 Lorence A. Songa Iyunga Tech. Rungwe PCB
5870 S0112/0099 Mathias B. Nanagi Iyunga Tech. Moshi PCB
5871 S0112/0100 Maximilian Sanga Iyunga Tech. Msamala PCM
5872 S0112/0104 Moses Masawe Iyunga Tech. Mzumbe PCM
5873 S0112/0107 Nestory Augustino Iyunga Tech. Tabora Boys PCB
5874 S0112/0108 Nestory Vitalis Iyunga Tech. Songea Boys PCM
5875 S0112/0110 Octavian Msasimela Iyunga Tech. Dar. Institute Techn
ology
LAB
5876 S0112/0111 Ombeni Wilangali Iyunga Tech. Muheza PCB
5877 S0112/0112 Pagi S. Makigo Iyunga Tech. Mambwe PCM
5878 S0112/0113 Pascal Michael Iyunga Tech. Rungwe PCB
5879 S0112/0114 Paul Sitta Iyunga Tech. Tukuyu PCM
5880 S0112/0115 Peter Stephen Iyunga Tech. Mtwara Tech. PCB

120


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5881 S0112/0116 Protas J. Mbise Iyunga Tech. Moshi PCB
5882 S0112/0117 Ramadhani Said Iyunga Tech. Njombe PCB
5883 S0112/0121 Richard Kibwana Iyunga Tech. Moshi PCM
5884 S0112/0122 Rodrick R. Mataba Iyunga Tech. Ndanda EGM
5885 S0112/0123 Rome Oscar Iyunga Tech. Kibaha PCM
5886 S0112/0126 Said Salum Iyunga Tech. Kibaha PCM
5887 S0112/0125 Said R. Shabani Iyunga Tech. Moshi PCM
5888 S0112/0128 Salum Hassan Iyunga Tech. Tambaza (day) PCB
5889 S0112/0129 Shabani Juma Iyunga Tech. Mtwara Tech. PCB
5890 S0112/0138 Victor Elisha Iyunga Tech. Musoma PGM
5891 S0112/0137 Victor E. Kihongosi Iyunga Tech. Iyunga PCB
5892 S0112/0139 Victor T. Kitta Iyunga Tech. Muheza PCB
5893 S0112/0140 Willambi Mgalla Iyunga Tech. Mkuu PCB
5894 S0112/0141 William S. Misa Iyunga Tech. Kibaha PCM
5895 S0112/0142 Willy Atumanyisye Iyunga Tech. Lwangwa PCM
5896 S0764/0059 Adelad Mchuruza Izigo Ilongero PCB
5897 S0764/0060 Aderick Simon Izigo Kishoju HKL
5898 S0764/0070 Datius Peter Izigo Kabanga HKL
5899 S0764/0086 Felix Audax Izigo Shinyanga EGM
5900 S0764/0101 Louis Mtoka Izigo Nsumba HKL
5901 S0764/0102 Masalu Peter Izigo Nyakato CBG
5902 S0764/0110 Philibert Deogratias Izigo Rutabo HGL
5903 S1030/0072 Deodatus Richard Izimbya Kishoju HGL
5904 S1030/0073 Didace Damian Izimbya Ihungo PCB
5905 S1030/0100 Kaiza Kamugisha Izimbya Kishoju HGL
5906 S1030/0125 Sadoth Kalumuna Izimbya Kahororo PCM
5907 S1713/0047 Felix Jacob Mwinami J M Makweta Kigonsera CBG
5908 S1713/0053 Isaya Erenesto Mwenda J M Makweta Tosamaganga EGM
5909 S1713/0066 Rajabu Costantino Mhavi J M Makweta Iwawa HKL
5910 S1930/0044 Anania D Mbuba J. M. Kikwete Tukuyu HKL
5911 S1930/0049 Benedicto M Mwandaga J. M. Kikwete Tosamaganga PCB
5912 S1930/0064 Emmanuel L Mwakababu J. M. Kikwete Tosamaganga PCB
5913 S1930/0076 Hance F Kyando J. M. Kikwete Iwalanje PCM
5914 S1930/0086 Joshua E Kaminyoge J. M. Kikwete Kigonsera PCB
5915 S1930/0088 Laurent C Mgaya J. M. Kikwete Kiwanja HGK
5916 S1930/0100 Petro A Malakalinga J. M. Kikwete Rungwe PCB
5917 S0449/0124 Bernard Sauli Lema J.j.mungai Kigonsera HGL
5918 S0449/0130 Claud Cletus Makombe J.j.mungai Makita HGL
5919 S0449/0144 Emmanuel Tino Sanga J.j.mungai Matema Beach HGL
5920 S0449/0148 Evans Evans Turu J.j.mungai Bagamoyo EGM
5921 S0449/0162 Ibrahim Ernest Mwinuka J.j.mungai Bagamoyo EGM
5922 S0449/0171 James Karama Mfinanga J.j.mungai Songea Boys PCM
5923 S0449/0188 Lucas Godwin Sawala J.j.mungai Same PCM
5924 S0449/0191 Majuto Batista Kihaga J.j.mungai Arusha Technical. TRAN
5925 S0449/0192 Marko Boniface Mponzi J.j.mungai Iyunga PCM
5926 S0449/0194 Marko Lebian Ilomo J.j.mungai Njombe PCM
5927 S0449/0205 Nickson Romanus Galinoma J.j.mungai Songea Boys CBG
5928 S0449/0214 Rajabu Fidelis Mtavangu J.j.mungai Maposeni HGK
5929 S0449/0230 Taften Julius Mwila J.j.mungai Mwakavuta HKL

121


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5930 S0449/0232 Tito Saimon Ubamba J.j.mungai Kyela HGK
5931 S0449/0234 Zacharia Pascal Mahanga J.j.mungai Maweni HGK
5932 S1038/0117 Amran Hashim Ally J.k. Nyerere Galanos PCM
5933 S1038/0121 Benedict Gasper Njau J.k. Nyerere Tunduru HKL
5934 S1038/0122 Benson Dickson Towo J.k. Nyerere Ilboru PCB
5935 S1038/0125 Christian John Mabula J.k. Nyerere Lyamungo PCB
5936 S1038/0137 Emmanuel Daniel Bakari J.k. Nyerere Ganako HGK
5937 S1038/0140 Eric Cyprian Mallya J.k. Nyerere Moshi PCM
5938 S1038/0142 Florentini August Lyimo J.k. Nyerere Mkuu PCB
5939 S1038/0160 Holyfield Edwin Mbona J.k. Nyerere Tarime CBG
5940 S1038/0172 John Leonald Mlunguza J.k. Nyerere Lyamungo PCB
5941 S1038/0176 Jotham Richard Mkumbo J.k. Nyerere Tarakea PCM
5942 S1038/0178 Justine Paul Mallya J.k. Nyerere Tarakea PCB
5943 S1038/0199 Mwalimu Ally Mwalimu J.k. Nyerere Kisarika PCB
5944 S1038/0208 Rajabu Izina Msangi J.k. Nyerere Same PCM
5945 S1038/0213 Rogers Gasper Massawe J.k. Nyerere Longido PCB
5946 S1038/0219 Stephen Gillead Mbwambo J.k. Nyerere Lyamungo EGM
5947 S1625/0049 Andrew Damian Makore J.w.bukanga Kibiti PCM
5948 S1625/0071 Musa Nassoro Jackson J.w.bukanga Kisarika CBG
5949 S0432/0083 Omari Ramadhani Lusazi Jabal-hira Muslim Jnr. Sem. Usagara PCB
5950 S0432/0099 Zahoro Yassin Hussein Jabal-hira Muslim Jnr. Sem. Galanos EGM
5951 S2901/0048 Hamisi O Mageni Jaila Lugoba PCB
5952 S2901/0084 Shafii Hassani Jaila Muheza PCB
5953 S3833/0026 Burton Jamson Jakaya Njombe HGE
5954 S2008/0057 Elikana Yohani Dawita Jakaya Kikwete Lyamungo PCB
5955 S2008/0066 Godfrey Laurent Manya Jakaya Kikwete Ifunda Tech. PCB
5956 S2008/0077 Nakida Gitya Nakida Jakaya Kikwete Lyamungo CBG
5957 S2008/0079 Nicodemu Jonathan Isaay Jakaya Kikwete Galanos EGM
5958 S2008/0101 Yoeli Petro Maffa Jakaya Kikwete Kibiti EGM
5959 S0465/0151 Clement Joseph Mboje Jamhuri Pugu PCB
5960 S0465/0167 Eliud Zabron Manori Jamhuri Milambo CBG
5961 S0465/0171 Erick Makanda Mathias Jamhuri Makiba CBG
5962 S0465/0177 Frank Emmanuel Manyesela Jamhuri Same CBG
5963 S0465/0194 Issa Juma Lumbwe Jamhuri Kantalamba HGK
5964 S0465/0195 Issa Kagobe Kagomba Jamhuri Kibasila (day) EGM
5965 S0465/0196 Issa Yusuph Sasya Jamhuri Dareda HGL
5966 S0465/0199 Jamal Athumani Amiri Jamhuri Mwenge CBG
5967 S0465/0207 Karimu Idrisa Mpore Jamhuri Songea Boys PCM
5968 S0465/0210 Khalid Juma Hassan Jamhuri Tosamaganga PCM
5969 S0465/0212 Maskane Kimiro Morris Jamhuri Wdmi CIV
5970 S0465/0218 Mohamed Jumbe Salehe Jamhuri Milambo EGM
5971 S0465/0226 Paschal Kija Juma Jamhuri Oswald Mang'ombe PGM
5972 S0465/0227 Paul Kelvin Jimmy Jamhuri Arusha Technical. MEC
5973 S0465/0231 Peter Ezras Majanjara Jamhuri Tunduru HGL
5974 S0465/0243 Sebastian Andrea Mafita Jamhuri Nyerere/migoli HGK
5975 S0465/0255 Yona Apollo Ogowe Jamhuri Dodoma (day) PCM
5976 S1406/0128 Abbas Athuman Jamhuri Dsm Arusha Technical. TEL
5977 S1406/0132 Abubakari Salum Jamhuri Dsm Arusha Technical. AUT.
5978 S1406/0135 Albert Herman Jamhuri Dsm Lyamungo EGM

122


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
5979 S1406/0136 Alexander Tungaraza Jamhuri Dsm Tambaza (day) EGM
5980 S1406/0147 Bakari Abdan Amiri Jamhuri Dsm Minaki PGM
5981 S1406/0150 Christopher Mkama Jamhuri Dsm Mbeya Inst. MEC
5982 S1406/0151 Clement Ndunguru Jamhuri Dsm Tambaza (day) PCM
5983 S1406/0152 Colline Allen Jamhuri Dsm Mahiwa PCM
5984 S1406/0155 Denis Njaku Jamhuri Dsm Tambaza (day) PGM
5985 S1406/0156 Deograsia Thomas Kiwango Jamhuri Dsm Wdmi WAT
5986 S1406/0159 Emanuel Sabali Jamhuri Dsm B. W. Mkapa (day) PCM
5987 S1406/0166 Gilbert Alex Jamhuri Dsm Mara EGM
5988 S1406/0172 Hamisi Bernard Jamhuri Dsm Mwakaleli HKL
5989 S1406/0177 Hussein Hashim Jamhuri Dsm Kahororo HGE
5990 S1406/0182 Jafari Said Jamhuri Dsm Mwenge EGM
5991 S1406/0183 James Claude Senguo Jamhuri Dsm Arusha Technical. TRAN
5992 S1406/0191 Joseph Eliezar Jamhuri Dsm Kilangalanga PCM
5993 S1406/0193 Julius Morris Kimaro Jamhuri Dsm Changarawe HGK
5994 S1406/0211 Maulid Mohamed Jamhuri Dsm Minaki CBG
5995 S1406/0227 Onesmo Ndile Jamhuri Dsm B. W. Mkapa (day) HGK
5996 S3851/0023 Alfan Rashid Janda Malagarasi PCM
5997 S3851/0034 Evarist Fuko Janda Kaliua PCB
5998 S3851/0041 Hamisi Idd Hamisi Janda Kabanga CBG
5999 S3851/0044 Hekima Gabriel Janda Malagarasi PCM
6000 S3851/0049 Joseph Jackson Janda Nyarubanda HGK
6001 S3851/0068 Praygod Kachupiro Mathias Janda Malagarasi PCM
6002 S3851/0071 Vitus Ezekiel Janda Geita EGM
6003 S2131/0018 Ally Yusufu Dunga Jangalo Itigi HGL
6004 S1387/0081 Rashidi Zoleza Janguo Moshi PCM
6005 S1387/0091 Shabani Ramadhani Janguo Bagamoyo PCB
6006 S1323/0092 Abubakari Mohamed Japan Muheza PCB
6007 S1323/0106 Athumani Bakari Japan Lugoba PCM
6008 S1323/0136 Issa Ami Japan Tanga Tech. PCM
6009 S1323/0143 Juma Rashid Japan Kigonsera PCB
6010 S1323/0170 Omari Ramadhani Japan Kyela HGK
6011 S1323/0184 Shekhe Abdallah Japan Usagara PCM
6012 S3859/0019 Enos Kasinge Ng'ongamhilya Jelly's Mtwara Tech. PCM
6013 S3859/0024 Gong'ola Samwel Jelly's Kifaru EGM
6014 S3859/0025 Handason Simon Nyalla Jelly's Moshi PCM
6015 S3859/0027 Jessey Fabian Bagarama Jelly's Pamba (day) HGL
6016 S3859/0033 Mchele Mao Jelly's Mahiwa PCB
6017 S1094/0139 Gerelanya Haruna Gerelanya Jihad Malagarasi CBG
6018 S1094/0159 Jeremiah Mathias Joel Jihad Nyakato PCM
6019 S1094/0191 Mvano Hassan Iddi Jihad Sengerema PCB
6020 S1094/0231 Yusuph Kassim Ntungiye Jihad Lindi PGM
6021 S3343/0026 Musa Augustine Jija Lyamungo HGL
6022 S3343/0027 Shija Kanisio Jija Binza CBG
6023 S3343/0031 Sunzu Lingatola Jija Binza CBG
6024 S3475/0039 Daniel Paulo Mnkeni Jipe Geita EGM
6025 S0496/0282 Abdulhakim D Kagya Jitegemee Kigoma HGL
6026 S0496/0290 Abuu S Mbena Jitegemee Kigonsera HGL
6027 S0496/0292 Adam J Katunzi Jitegemee Ilula HGK

123


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6028 S0496/0301 Ally M Ally Jitegemee Kibasila (day) HGL
6029 S0496/0305 Ambokile J Kabissa Jitegemee Msamala HGL
6030 S0496/0307 Amos R Komba Jitegemee Tukuyu HGL
6031 S0496/0318 Ayoub H Ngayonga Jitegemee Tosamaganga EGM
6032 S0496/0338 Christian Mushi Jitegemee Lufilyo HGK
6033 S0496/0340 Clement G Moya Jitegemee Tambaza (day) EGM
6034 S0496/0343 Daniel Munishi Jitegemee Azania (day) PCB
6035 S0496/0356 Edsamweli Kayombo Jitegemee Mbekenyera HKL
6036 S0496/0365 Emmanuel Andrew Jitegemee Mwakaleli HKL
6037 S0496/0376 Erick Tweve Jitegemee Azania (day) ECA
6038 S0496/0380 Farid A Hussein Jitegemee Pamba (day) EGM
6039 S0496/0397 Fred Munuo Jitegemee Kibasila (day) HGK
6040 S0496/0409 Godfrey Sagala Jitegemee Sengerema HGE
6041 S0496/0404 Godfrey A Ngola Jitegemee B. W. Mkapa (day) ECA
6042 S0496/0412 Gregory Mella Jitegemee Kilangalanga PCM
6043 S0496/0445 Innocent M Kalunguyeye Jitegemee Tosamaganga HGE
6044 S0496/0446 Innocent R. Pamila Jitegemee Mahiwa HGL
6045 S0496/0448 Isack Ashery Jitegemee Tambaza (day) HGE
6046 S0496/0452 Israel W Mwalukani Jitegemee Ndanda CBG
6047 S0496/0459 Jackson P Kundy Jitegemee Lindi PGM
6048 S0496/0472 John Kileo Jitegemee Mwinyi CBG
6049 S0496/0471 John F Asenga Jitegemee Geita EGM
6050 S0496/0474 John W Magere Jitegemee Songea Boys PCB
6051 S0496/0491 Kaila Protus Jitegemee J.k. Nyerere HGK
6052 S0496/0493 Kanuti Stephano Jitegemee B. W. Mkapa (day) HGE
6053 S0496/0495 Kassim H Mwangobola Jitegemee B. W. Mkapa (day) HGE
6054 S0496/0497 Kassoro N Sobbo Jitegemee Lyamungo HGE
6055 S0496/0499 Kelvin E White Jitegemee Tambaza (day) PCM
6056 S0496/0515 Machota Salum Jitegemee B. W. Mkapa (day) ECA
6057 S0496/0516 Makoyo Robert Jitegemee Azania (day) EGM
6058 S0496/0527 Michael A Lassana Jitegemee Ndanda HGE
6059 S0496/0535 Mohamed Hanga Jitegemee Ilula HGK
6060 S0496/0544 Moses O Tumaini Jitegemee Lindi HKL
6061 S0496/0548 Mungi G Bukhay Jitegemee Kibasila (day) HGE
6062 S0496/0555 Narscent Meena Jitegemee Liwale High HGK
6063 S0496/0563 Nickson John Jitegemee B. W. Mkapa (day) HGE
6064 S0496/0564 Nkini Kondo Jitegemee Karatu HKL
6065 S0496/0565 Nurdin Mang'ana Jitegemee Ndanda PCB
6066 S0496/0572 Patrick Amani Jitegemee Kibasila (day) HGE
6067 S0496/0585 Rajabu Mageta Jitegemee Ihungo HGE
6068 S0496/0605 Rogers R Katundu Jitegemee Tosamaganga EGM
6069 S0496/0614 Samwel A Dimosso Jitegemee Ifunda Tech. PCM
6070 S0496/0617 Serafin M Gabriel Jitegemee Malangali HGK
6071 S0496/0632 Simon Moniz Jitegemee B. W. Mkapa (day) HGE
6072 S0496/0646 Thomas Tandari Jitegemee Tunduru HGL
6073 S0496/0650 Tulinge H Wambili Jitegemee Maji Ya Chai HGL
6074 S0496/0656 Victor J Myanja Jitegemee Mwakavuta HKL
6075 S0496/0668 Yusuph K Yusuph Jitegemee Ndanda CBG
6076 S0354/0149 Ibrahimu H Kitilinga Jitengeni Pamoja HKL

124


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6077 S0461/0030 Abdallah Maganga John Paul Ii Kahama Milambo HGE
6078 S0461/0031 Abdul Seif John Paul Ii Kahama Ihungo HGE
6079 S0461/0032 Alex Ngussa John Paul Ii Kahama Malagarasi CBG
6080 S0461/0034 Amos Nkuli John Paul Ii Kahama Bagamoyo PCB
6081 S0461/0036 Arnold Rwenyagira John Paul Ii Kahama Oswald Mang'ombe PCM
6082 S0461/0039 Boniventure Mpejiwa John Paul Ii Kahama Runzewe HGL
6083 S0461/0040 David Maige John Paul Ii Kahama Nyerere/migoli HGL
6084 S0461/0042 Derick Emily John Paul Ii Kahama Sengerema HGE
6085 S0461/0043 Desmond Emily John Paul Ii Kahama Tarime PCM
6086 S0461/0044 Elias Dishon John Paul Ii Kahama Nyakahura HGL
6087 S0461/0048 Ernest Machera John Paul Ii Kahama Magufuli HGK
6088 S0461/0049 Evance Matinde John Paul Ii Kahama Kalangalala HGL
6089 S0461/0050 Eze B Shakitinde John Paul Ii Kahama Pugu EGM
6090 S0461/0051 Fabian Faustine John Paul Ii Kahama Sengerema EGM
6091 S0461/0053 Frednand Francis John Paul Ii Kahama Karatu PCB
6092 S0461/0054 Gasper Kilenga John Paul Ii Kahama Musoma HGE
6093 S0461/0055 Geofrey S Nangale John Paul Ii Kahama Nsumba PCM
6094 S0461/0056 Gervas Marwa John Paul Ii Kahama Sengerema HGE
6095 S0461/0057 Godfrey D Kulliane John Paul Ii Kahama Magufuli HGK
6096 S0461/0058 Godwin Stephen John Paul Ii Kahama Sengerema HGE
6097 S0461/0059 Hosea Lushinge John Paul Ii Kahama Mwenge EGM
6098 S0461/0061 Jackson Charles John Paul Ii Kahama Kigoma HGE
6099 S0461/0064 Japhet Leonard John Paul Ii Kahama Kabanga CBG
6100 S0461/0065 John Lyanga John Paul Ii Kahama Sengerema HGE
6101 S0461/0070 Katana Malegesi John Paul Ii Kahama Karatu PCB
6102 S0461/0071 Katendele Bujiku John Paul Ii Kahama Musoma HGE
6103 S0461/0072 Lawrance Massanja John Paul Ii Kahama Mpwapwa HGK
6104 S0461/0073 Leonard K Mkumbwa John Paul Ii Kahama Mara HGE
6105 S0461/0075 Malumbo M Bernald John Paul Ii Kahama Same HGK
6106 S0461/0076 Masabho Stephen John Paul Ii Kahama Same CBG
6107 S0461/0077 Mathew A Mtaule John Paul Ii Kahama Mara HGE
6108 S0461/0078 Mathias Peter John Paul Ii Kahama Lugoba HGL
6109 S0461/0080 Mkonge Mpenda John Paul Ii Kahama Lulumba PCM
6110 S0461/0081 Musa S Juma John Paul Ii Kahama Magufuli HGK
6111 S0461/0082 Narcis Ludovick John Paul Ii Kahama Tabora Boys PCB
6112 S0461/0083 Nestory Jilugu John Paul Ii Kahama Musoma EGM
6113 S0461/0084 Ngoragoza Clement John Paul Ii Kahama Magu PCB
6114 S0461/0087 Peter S Lubinza John Paul Ii Kahama Mara HGE
6115 S0461/0088 Raphael Kisena John Paul Ii Kahama Bagamoyo HGE
6116 S0461/0089 Simon Ernest John Paul Ii Kahama Ihungo EGM
6117 S0461/0090 Steven M Josephat John Paul Ii Kahama Lulumba PCM
6118 S0461/0094 William Ogola John Paul Ii Kahama Ihungo EGM
6119 S0461/0096 Yohana Edward John Paul Ii Kahama Ihungo CBG
6120 S0461/0097 Yoramu Kabudidi John Paul Ii Kahama Binza CBG
6121 S1432/0010 Akili Allan Lusingu Jordan Shinyanga EGM
6122 S1432/0011 Amos Michael Semboja Jordan B. W. Mkapa (day) PCM
6123 S1432/0012 Edmund Emily Nawab Jordan Lindi EGM
6124 S1432/0021 Muhsin Moustapha Mchau Jordan Iwalanje PCM
6125 S1432/0025 Rajab Hamza Mvano Jordan Tukuyu PCM

125


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6126 S1432/0027 Samuel Amos Kassa Jordan Abed A. Karume CBG
6127 S1432/0030 Waziri Kaji Kapyeni Jordan Lyamungo HGE
6128 S1432/0031 William Julius Mhina Jordan Vudoi HGL
6129 S2640/0018 Daudi Emanuel Abel Jorma Mara HGE
6130 S3331/0064 Malkiori Kwaslema Lapya Jorojik Karatu PCM
6131 S4286/0053 Mohamedi Kiporinda Njeroge Joshua Abed A. Karume CBG
6132 S1241/0145 Alfred Julius Juhudi B. W. Mkapa (day) PCM
6133 S1241/0154 Boniface Ludovick Juhudi Ndanda EGM
6134 S1241/0159 Clinton Mwita Juhudi Ilboru PCB
6135 S1241/0172 Emmanuel Felix Juhudi Mtwara Tech. PCB
6136 S1241/0174 Emmanuel Kamese Juhudi Ilula HGK
6137 S1241/0179 Erick Samwel Juhudi Ihungo EGM
6138 S1241/0184 Fredy Lucas Juhudi B. W. Mkapa (day) HGE
6139 S1241/0191 Gilbert Magweiga Juhudi Liwale High HGK
6140 S1241/0192 Godfrey Festo Juhudi Lindi HGK
6141 S1241/0197 Hamis Saidi Juhudi Umbwe CBG
6142 S1241/0201 Hussein Hassan Juhudi Chang'ombe (day) PCB
6143 S1241/0212 James Luanda Juhudi Moshi Tech. PCB
6144 S1241/0228 Majanjara Mkama Juhudi Ndanda EGM
6145 S1241/0231 Maro Mosena Juhudi Pugu PCM
6146 S1241/0233 Massua Mohamedi Juhudi Ndanda PCB
6147 S1241/0234 Mathew Jackson Juhudi Mahiwa PCM
6148 S1241/0259 Rahimu Rajabu Juhudi Mtwara Tech. PCM
6149 S1241/0266 Rodgers Charles Juhudi Iyunga PCB
6150 S1241/0268 Saburi Obadia Juhudi Tabora Boys PCM
6151 S1241/0280 Selemani Hamudu Juhudi Usagara PCM
6152 S1241/0292 Silvery Naftal Juhudi Ifunda Tech. PGM
6153 S1241/0305 Zuberi Simwamini Juhudi Ndanda EGM
6154 S1823/0026 Godfrey Maganya Wisombi Juvenary Buzinza Lyamungo HGL
6155 S2156/0048 Ahazi Pius Dura Kabagwe Milambo PCM
6156 S2156/0049 Aldevis Yoram Kinuma Kabagwe Shinyanga PCB
6157 S2156/0066 Daniel Mnazi Kimashi Kabagwe Nyakato CBG
6158 S2156/0070 Edmund Gondola Obeid Kabagwe Kahororo PCM
6159 S2156/0087 Hamenya Mathias Batinya Kabagwe Ifunda Tech. CBG
6160 S2156/0143 Shukran Alfred Gejeje Kabagwe Milambo PCM
6161 S2156/0152 Vyemelo Nkijije Msolomo Kabagwe Sengerema PCB
6162 S0871/0111 Erick Joseph Kabale Mbeya Inst. CIV
6163 S0871/0123 Hamudu Hamid Kabale Kabanga HKL
6164 S0871/0130 Joseph Mugyabuso Kabale Lukole HKL
6165 S0871/0140 Mnashiri Ahmada Kabale Kahororo PCB
6166 S0871/0145 Patrick Daniel Kabale Ihungo PCB
6167 S1723/0008 Amos Edward Kabale-bariadi Sengerema PCB
6168 S1723/0013 Deo Amos Kabale-bariadi Musoma HGL
6169 S1723/0017 Fales Samwel Kabale-bariadi Makiba HGL
6170 S1723/0024 Paulo Zacharia Kabale-bariadi Tarime PCB
6171 S0611/0069 Ayubu William Kabanga Arusha Technical. AUT.
6172 S0611/0070 Bahati Charles Kabanga Bwiru Boys PCB
6173 S0611/0106 Josia Geofrey Kabanga Biharamulo EGM
6174 S0611/0133 Tuisenge Protas Kabanga Milambo PCB

126


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6175 S1477/0100 Lucas Mponi Kabasa Magu PCB
6176 S1477/0101 Lucas Samwel Kabasa Sadani PCB
6177 S1477/0138 Mwaliki J Bulilo Kabasa Vudoi HGK
6178 S1444/0045 Emmanuel Julius Paulini Kabila Nyakahura HGL
6179 S1444/0055 Husein Mashimba Elias Kabila Kabanga CBG
6180 S1444/0057 Joseph Makaya Gideon Kabila Ihungo PCM
6181 S1444/0085 Mihayo Sengelema Ezekiel Kabila Tabora Boys HGL
6182 S1444/0103 Paschal Ngusa Mbonesho Kabila Kalangalala PCM
6183 S1444/0107 Rahim Yasini Twaha Kabila Lyamungo HGK
6184 S1444/0120 Shiguta Katongi Daud Kabila Tarime HGL
6185 S1444/0126 William Nyandili Fabian Kabila Magu PCB
6186 S1444/0128 Zacharia Ng'oga Michael Kabila Nsumba HGL
6187 S3267/0078 Remidius Gregory Kabirizi Kahororo EGM
6188 S1704/0034 Ally Ally Juma Kabita Tarime PCM
6189 S1704/0037 Bahati Azariah Mathias Kabita Bariadi PGM
6190 S1704/0050 Emanuel Bajile Misango Kabita Ilongero PCM
6191 S1704/0059 Hamis Chiba Ng'handi Kabita Mara HGK
6192 S1704/0079 Masanja Masanja Makoye Kabita Lulumba PCB
6193 S2709/0048 Aderick Anacleth Kabugaro Lukole HGE
6194 S2709/0071 Evith Wilson Kabugaro Nyakahura HKL
6195 S2709/0086 Norasco Mathias Kabugaro Kishoju EGM
6196 S2709/0097 Raymond Gordian Kabugaro Ihungo HGE
6197 S3032/0073 Emmanuel Motto Paul Kabuhoro Mkolani PCM
6198 S3032/0090 Innocent Mtebe Ladislaus Kabuhoro Sengerema CBG
6199 S3032/0099 Joseph Majenga Nicodemo Kabuhoro Shinyanga EGM
6200 S3032/0111 Maswi Masero Mwita Kabuhoro Bihawana PCB
6201 S3032/0136 Sanctus Bilingi Bangwelo Kabuhoro Sengerema PCB
6202 S3032/0138 Seleman Hamis Swedi Kabuhoro Kahororo PCM
6203 S0714/0087 Isack P Masaki Kabuku Tanga Tech. PCB
6204 S2535/0049 Henry Godwin Kabula Madibira HGK
6205 S2535/0051 Iman Ashel Kabula Tukuyu EGM
6206 S2535/0066 Nasibu Abraham Kabula Kantalamba HGK
6207 S4192/0027 Daniel Mlelwa Kabungu Usevya HGK
6208 S1848/0058 Kalombe Kiwele Kabwe Tosamaganga PCM
6209 S1848/0062 Lautery Kalyatumbe Kabwe Milambo PCB
6210 S4154/0040 Amani Julius Mollel Kac Bagamoyo PCM
6211 S4154/0053 Said Raajab Kac Bagamoyo PCB
6212 S3260/0014 Daud Elias Kachwamba Engutoto HGL
6213 S3260/0015 Daud Samas Kachwamba Chato HGL
6214 S3260/0018 Jonathan Maganiko Kachwamba Tarime PCB
6215 S3260/0019 Joseph Julius Kachwamba Nyakato CBG
6216 S3260/0022 Leonard Mwenge Kachwamba Sengerema PCM
6217 S3260/0030 Nicholaus Samwel Kachwamba Tarime PCB
6218 S3260/0031 Ntacho Ntendeli Kachwamba Kahororo PCM
6219 S1781/0022 Mangili Charles Kadoto Sengerema HGE
6220 S1781/0027 Ngasa Bushu Kadoto Musoma EGM
6221 S1781/0028 Nhandi Kija Kadoto Geita EGM
6222 S1781/0032 Nyanda Gadala Kadoto Sengerema PCB
6223 S0114/0001 Aloyce T Bitaruka Kaengesa Sem. Lyamungo CBG

127


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6224 S0114/0002 Alphonce C Kapele Kaengesa Sem. Matai HKL
6225 S0114/0004 Augustino R Mabuga Kaengesa Sem. Mambwe PCM
6226 S0114/0006 Chrispin E Silungu Kaengesa Sem. Mambwe PCM
6227 S0114/0007 Chrispin T Majaliwa Kaengesa Sem. Rungwe HKL
6228 S0114/0009 Daudi B Majala Kaengesa Sem. Mambwe PCM
6229 S0114/0013 Eliud J Wampembe Kaengesa Sem. Rungwe HGE
6230 S0114/0017 Gustave Mamboleo Kaengesa Sem. Songea Boys HGE
6231 S0114/0018 John C Katunda Kaengesa Sem. Nyakato PGM
6232 S0114/0020 Magnus J Kisalala Kaengesa Sem. Rungwe HGE
6233 S0114/0022 Method S Kazembe Kaengesa Sem. Usevya HGL
6234 S0114/0024 Nemrod P Kambi Kaengesa Sem. Kigoma HGE
6235 S0114/0025 Nicholaus D Lyela Kaengesa Sem. Njombe HGE
6236 S0114/0026 Onesmo N Kalembwe Kaengesa Sem. Rungwe CBG
6237 S0114/0027 Pascal R Mpangamila Kaengesa Sem. Nyakato PGM
6238 S0114/0028 Patrick P Siame Kaengesa Sem. Njombe PCB
6239 S0114/0029 Peter E Kabazo Kaengesa Sem. Mwenge EGM
6240 S0114/0030 Prosper A Chassilah Kaengesa Sem. Sumbawanga HGL
6241 S0114/0034 Zenobi G Kazumba Kaengesa Sem. Njombe PCB
6242 S2370/0072 Alphonce Chacha John Kafita Tarime PCB
6243 S2370/0077 Dharau Denja Chasama Kafita Nyakato CBG
6244 S2370/0079 Donard Kasubi Meleka Kafita Kibiti PCB
6245 S2370/0111 Leonard Ngwebeya Joseph Kafita Ihungo HGE
6246 S2370/0116 Makoye Philemon Julius Kafita Kagango HGK
6247 S2370/0135 Seni Kija Safari Kafita Malagarasi CBG
6248 S0436/0026 Baraka Ackson Lwinga Kafule Njombe HGE
6249 S0436/0028 Daima Jixon Kajange Kafule Mwakaleli HGL
6250 S0436/0031 Ezekiel Anyingisye Kajuni Kafule Rungwe EGM
6251 S0436/0034 Fariji Apilingson Mkumbwa Kafule Njombe EGM
6252 S0436/0037 Ibrahim Shadrack Mwashigara Kafule Ileje HKL
6253 S3135/0050 Angulile Zakayo Kafundo Kantalamba HKL
6254 S3135/0054 Benard Atanas Kafundo Tosamaganga HGE
6255 S3135/0059 David Joseph Kafundo Same CBG
6256 S3135/0060 David Mwakilema Kafundo Same CBG
6257 S3135/0065 Emmanuel Brown Kafundo Rungwe PCM
6258 S3284/0059 Msambya Ibrahim Jacob Kafunzo Sengerema PCM
6259 S0612/0040 Adam Khamis Kagango Chato CBG
6260 S0612/0044 Baraka Simon Kagango Pugu PCB
6261 S0612/0048 David Charles Kagango Wdmi CIV
6262 S0612/0055 Enock Audax Kagango Ngudu PCB
6263 S0612/0068 Jackob Stephano Kagango Kahororo PCM
6264 S0612/0084 Method Venancy Kagango Kahororo PCB
6265 S0612/0085 Mtega Peter Kagango Malagarasi HGK
6266 S0612/0092 Petro Leonard Kagango Kahororo PCB
6267 S0612/0102 Sweetbert Severian Kagango Kahororo PCM
6268 S0612/0103 Tumaini Fumbuka Kagango Kahororo PCB
6269 S0612/0108 Yusuph Mahid Kagango Kahororo PCB
6270 S1482/0107 Bashiru Mohamed Kagemu Nyakato PCM
6271 S1482/0134 Gabriel Mabangwa Kagemu Kabanga HKL
6272 S1482/0143 Ignatus Lupapulo Kagemu Nyakato PGM

128


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6273 S1482/0147 James Donasian Kagemu Magufuli HGL
6274 S1482/0157 Juma Hamad Kagemu Nyakato PGM
6275 S1482/0158 Justus Katunzi Kagemu Bihawana HGL
6276 S1482/0161 Kennedy Deogratias Kagemu Kahororo PCB
6277 S1482/0163 Lameck Deomedes Kagemu Kisarika CBG
6278 S1482/0165 Laurent Robert Kagemu Ihungo PCM
6279 S1482/0183 Respicius Rugemalila Kagemu Ngudu HKL
6280 S1482/0186 Shafi Mussa Kagemu Kahororo PCM
6281 S1482/0194 Valence Jacob Kagemu Kagango HGK
6282 S1438/0048 Dawson Protace Kagoma Kahororo PCB
6283 S1438/0077 Revocatus Anthony Kagoma Makiba HGL
6284 S2330/0062 Emmanuel Leo Kagondo Geita HGL
6285 S3673/0081 Saidi Juma Mlindwa Kagongo Nyerere/migoli HGL
6286 S3594/0030 Baraka Leonard Malima Kagu Kabanga CBG
6287 S3594/0079 Wilson Charles Nyanda Kagu Binza CBG
6288 S1333/0071 Fredrick Maganga Kahama Muslim Biharamulo EGM
6289 S1333/0078 January J Bukombe Kahama Muslim Lukole HKL
6290 S1333/0097 Mwita Chacha Kahama Muslim Tosamaganga EGM
6291 S1333/0105 Shaban I Mgunda Kahama Muslim Usagara PCB
6292 S1333/0106 Wilbrod Peter Kahama Muslim Kahororo HGE
6293 S2790/0093 Phares Noah Bwire Kahangara Ngudu PCB
6294 S2790/0094 Richard Marco Daud Kahangara Bariadi PGM
6295 S2853/0076 Andrea Lemnge Yust Kaheusseri Scec Usagara HKL
6296 S2853/0085 Galgano Prosper Gasper Kaheusseri Scec Rungwe HKL
6297 S0115/0003 Adeck Muganda Kahororo Tabora Boys PCM
6298 S0115/0004 Aderitus Ngimbwa Kahororo Ihungo HGE
6299 S0115/0006 Alphonce Selestine Kahororo Magufuli HGL
6300 S0115/0007 Aman Urio Kahororo Milambo EGM
6301 S0115/0008 Andrea Robert Kahororo Ilboru PCB
6302 S0115/0009 Baraka Bakari Kahororo Engutoto HGL
6303 S0115/0010 Boniphace Anthony Kahororo Kahororo PCM
6304 S0115/0013 Cleophace Joakimu Kahororo Ilboru PCB
6305 S0115/0014 Daudi William Kahororo Sengerema EGM
6306 S0115/0017 Edrick Muganda Kahororo Ilboru PCM
6307 S0115/0019 Emmanuel Peter Kahororo Kalangalala PCB
6308 S0115/0021 Epimachus Burchard Kahororo Ihungo HGE
6309 S0115/0023 Evodius Fortunatus Kahororo Milambo KLF
6310 S0115/0025 Frederick Laurence Kahororo Milambo KLF
6311 S0115/0030 Gwamaka George Kahororo Tarime PCB
6312 S0115/0031 Hermachus Ephrahimu Kahororo Milambo HKL
6313 S0115/0032 Hosea Ephrahim Kahororo Kabanga CBG
6314 S0115/0033 Innocent Ndodyabike Kahororo Nyakato PGM
6315 S0115/0035 Jasson Frederick Kahororo Ihungo PCB
6316 S0115/0037 Jilala Maligisa Kahororo Milambo KLF
6317 S0115/0039 John Kuleng'wa Kahororo Kaliua CBG
6318 S0115/0040 John Paul Kahororo Kalangalala HGL
6319 S0115/0043 Joseph Simbila Kahororo Lukole HGL
6320 S0115/0041 Josephat Mazungu Kahororo Nyakato PCM
6321 S0115/0046 Julius Jasson Kahororo Moshi HGL

129


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6322 S0115/0047 Kija Nsulwa Kahororo Bagamoyo PCM
6323 S0115/0048 Machumu Nyanzila Kahororo Sengerema PCB
6324 S0115/0049 Mahuna Mussa Kahororo Engutoto HGL
6325 S0115/0050 Maisha Deus Kahororo Biharamulo EGM
6326 S0115/0051 Masalu N Samson Kahororo Pugu PCB
6327 S0115/0052 Mchele Ngasa Kahororo Mara EGM
6328 S0115/0053 Meshack Simeon Kahororo Songea Boys PCM
6329 S0115/0055 Nestory Jackson Kahororo Kahororo PCB
6330 S0115/0057 Paul Athanas Kahororo Kahororo EGM
6331 S0115/0059 Paul Magembe Kahororo Shinyanga HGE
6332 S0115/0060 Riziki Charles Kahororo Milambo HGE
6333 S0115/0061 Sadick A Sizimwe Kahororo Kigoma HGL
6334 S0115/0064 Seleman Philimon Kahororo Tabora Boys PCB
6335 S0115/0065 Seni Ngusa Kahororo Bwiru Boys PCB
6336 S0115/0066 Sharifu Mussa Kahororo Kigonsera PCB
6337 S0115/0067 Shukuru Elias Kahororo Nyerere/migoli HGL
6338 S0115/0068 Steven Sylivester Kahororo Geita HGE
6339 S0115/0069 Tambilija Kalogi Kahororo Ilboru HGL
6340 S0115/0070 Warioba C Julius Kahororo Lulumba PCB
6341 S0115/0072 Yugumbe Julius Kahororo Mahiwa PCB
6342 S0115/0073 Zablon M Israel Kahororo Oswald Mang'ombe PCB
6343 S0623/0052 Adam Joseph Kahunda Mpwapwa HGK
6344 S0623/0062 Boniphace Juma Kahunda Tarime CBG
6345 S0623/0063 Boniphace Kija Lusana Kahunda Oswald Mang'ombe PCB
6346 S0623/0068 Edson Mashauri Kahunda Dar. Institute Techn
ology
MEC
6347 S0623/0070 Efrahim Kagimbo Kahunda Kagango HGK
6348 S0623/0071 Eliud John Kahunda Nsumba HGL
6349 S0623/0075 Henry Nkenyenge Kahunda Chato CBG
6350 S0623/0076 Herman John Kahunda Karatu HGK
6351 S0623/0077 Innocent Mtashobya Nyarwela Kahunda Binza CBG
6352 S0623/0080 Jailos Polland Kahunda Dareda HGL
6353 S0623/0081 Joel Jackson Kahunda Kalangalala PCB
6354 S0623/0086 Joseph Masanja Kahunda Ngudu CBG
6355 S0623/0084 Joseph Cosmas Isuna Kahunda Geita HKL
6356 S0623/0097 Mzungu Boniphace Weslaus Kahunda Malagarasi HGK
6357 S0623/0098 Peter Mussa Kahunda Magufuli HGK
6358 S0623/0103 Samweli Gisayi Kahunda Nsumba HGL
6359 S0623/0104 Sendama Zachayo Kahunda Lukole HGK
6360 S0623/0106 Simon Kihandi Sagalan Kahunda Dar. Institute Techn
ology
LAB
6361 S4148/0029 Abraham Simon Nkubiye Kahunga Malagarasi HKL
6362 S4148/0030 Adriano Godwini Seswa Kahunga Kaliua PCB
6363 S4148/0031 Alam Richard Ntiyonza Kahunga Nyarubanda HGK
6364 S4148/0075 Petro Staford Kidede Kahunga Milambo PCM
6365 S0880/0074 Abdurazack Hassan Kaigara Ihungo EGM
6366 S0880/0086 Aranius Adrian Kaigara Sengerema PGM
6367 S0880/0103 Edjost Pesha Kaigara Kagango HGL
6368 S0880/0106 Edwin Superius Kaigara Kwiro PCB
6369 S0880/0110 Eliud Salilo Kaigara Abed A. Karume HGL
6370 S0880/0126 Ishengoma John Kaigara Lukole HKL

130


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6371 S0880/0127 Jafari Suleiman Kaigara Engutoto HGL
6372 S0880/0129 Johansen Ndyakalika Kaigara Nyakato PCM
6373 S0880/0136 Leonce Sixbert Kaigara Arusha Technical. TRAN
6374 S0880/0138 Maxmilian Martin Kaigara Sadani PCB
6375 S0880/0143 Mosses Benedict Kaigara Bagamoyo PCB
6376 S0880/0144 Muganyizi Sevelian Kaigara Karatu PCB
6377 S0880/0152 Peter Kipemba Kaigara Malagarasi CBG
6378 S0880/0155 Ranes Raymond Kaigara Kahororo HGE
6379 S0880/0156 Raufu Issack Kaigara Musoma CBG
6380 S0880/0168 Sinesius Medard Kaigara Kahororo PCB
6381 S0880/0169 Sospeter Peter Kaigara Chato HGL
6382 S0880/0172 Theophil William Kaigara Mbeya Inst. ELE
6383 S0880/0173 Ukasha Chabara Kaigara Lukole HKL
6384 S1245/0089 Alphonce Angay Agustino Kainam Lyamungo CBG
6385 S1245/0092 Baraza Shauri Khwatsawu Kainam Lyamungo CBG
6386 S1245/0095 Bonefance Lohay Agustino Kainam Bihawana CBG
6387 S1245/0103 Elisanthe Agustino Baran Kainam Lyamungo CBG
6388 S1245/0111 Faustini Slaa Peter Kainam Shambalai HKL
6389 S1245/0112 Fransisco Patrice Josephat Kainam Changarawe HGK
6390 S1245/0115 Isaya Israeli Qamara Kainam Kisiwani HKL
6391 S1245/0127 Luciani David Menda Kainam Sanya Juu CBG
6392 S1245/0139 Paschal John Ammi Kainam Nyerere/migoli HGK
6393 S1245/0140 Paschal Nade Gurti Kainam Kifaru HGK
6394 S1245/0160 Samson Wema Amma Kainam Malangali HGK
6395 S1245/0167 Silla Tluway Joseph Kainam Kisiwani HKL
6396 S1245/0169 Stephen Steven Victorini Kainam Lyamungo CBG
6397 S1245/0175 Zakayo Hhaway Mathayo Kainam Nyerere (mwanga) HGK
6398 S0586/0061 Alistides Leopord Kaisho Pugu PCM
6399 S0586/0062 Amani Boaz Kaisho Ihungo EGM
6400 S0586/0063 Amani Nguma Kaisho Moshi HGL
6401 S0586/0064 Amon Josephat Kaisho Kagango HGL
6402 S0586/0065 Amos Justinian Kaisho Karatu CBA
6403 S0586/0067 Ansbert Paschal Kaisho Rutabo HKL
6404 S0586/0069 Arnold Sosthenes Kaisho Magu PCB
6405 S0586/0070 Audax Augustine Kaisho Nyakato PGM
6406 S0586/0071 Audifas Abiud Kaisho Lyamungo HGE
6407 S0586/0074 Barnabas Toto Kaisho Arusha Technical. CIV
6408 S0586/0075 Berius Daud Kaisho Lukole HGL
6409 S0586/0077 Clinius Emmanuel Kaisho Karatu CBA
6410 S0586/0078 Clinton Laurian Kaisho Lyamungo CBA
6411 S0586/0080 David Charles Kaisho Karatu CBA
6412 S0586/0081 Derick Methusela Kaisho Karatu CBA
6413 S0586/0083 Donatus Joseph Kaisho Kahororo PCM
6414 S0586/0084 Edigar Abel Kaisho Kabanga HKL
6415 S0586/0085 Edison Baheshi Kaisho Rutabo HGL
6416 S0586/0086 Edius Deus Kaisho Kigoma HGL
6417 S0586/0088 Egbert Xavery Kaisho Galanos CBA
6418 S0586/0094 Ezekiel William Kaisho Mwika EGM
6419 S0586/0096 Frank Juma Kaisho Moshi HGL

131


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6420 S0586/0097 Fredrick Mtungirehi Kaisho Karatu CBA
6421 S0586/0099 Ganiyu Bashiru Kaisho Kabanga CBG
6422 S0586/0100 Godfrey Phillemon Kaisho Lukole HGK
6423 S0586/0104 Herman Oscar Kaisho Lyamungo CBA
6424 S0586/0106 Isaack James Kaisho Lyamungo HGL
6425 S0586/0107 Issack Giriad Kaisho Kabanga HKL
6426 S0586/0108 Ivan Anatory Kaisho Galanos CBA
6427 S0586/0109 Ivo Mushauri Kaisho Moshi HGL
6428 S0586/0110 Jackson Bwana Kaisho Tabora Boys HGL
6429 S0586/0111 Jackson Henerico Kaisho Karatu PCB
6430 S0586/0113 Jasson Mterani Kaisho Galanos CBA
6431 S0586/0115 Jonas Evarister Kaisho Lyamungo CBA
6432 S0586/0116 Josephat Julius Kaisho Kibaha CBA
6433 S0586/0117 Josephat Nyamtera Kaisho Mara EGM
6434 S0586/0118 Julius Juvenary Kaisho Karatu CBA
6435 S0586/0120 Kakuru Cyprian Kaisho Kabanga CBG
6436 S0586/0121 Kefa Muhizi Kaisho Kahororo PCM
6437 S0586/0123 Leonidas Momburi Kaisho Karatu CBA
6438 S0586/0126 Marco Mutungi Kaisho Nyakato PCM
6439 S0586/0127 Michael Christian Kaisho Kabanga CBG
6440 S0586/0128 Michael Johakimu Kaisho Tabora Boys HGL
6441 S0586/0129 Muhumuliza Kamafa Kaisho Karatu CBA
6442 S0586/0130 Mukiza Paul Kaisho Karatu CBA
6443 S0586/0132 Mwinyi Magida Kaisho Sengerema PCB
6444 S0586/0133 Naidson Osborn Kaisho Kahororo HGE
6445 S0586/0134 Nelius Michael Kaisho Kahororo PCB
6446 S0586/0136 Nelson Oscar Kaisho Wdmi WAT
6447 S0586/0138 Patrick Adam Kaisho Kahororo PCM
6448 S0586/0139 Paulinus Damian Kaisho Nyerere/migoli HGL
6449 S0586/0145 Renatus Tibuhwa Kaisho Kishoju EGM
6450 S0586/0146 Sadock Elius Kaisho Karatu CBA
6451 S0586/0149 Superius Emmanuel Kaisho Magu PCB
6452 S0586/0150 Swadat Tizetwa Kaisho Lyamungo CBA
6453 S0586/0154 Winchslaus Gosbert Kaisho Kabanga CBG
6454 S0586/0155 Yonah Nathanael Kaisho Karatu PCB
6455 S1480/0059 Kelvin Kyamuhanga Kajunguti Kabanga CBG
6456 S1480/0066 Raymond Nestory Kajunguti Ihungo PCM
6457 S1480/0067 Ruckianus Malele Kajunguti Chato CBG
6458 S2061/0045 Azizi Crown Kajunjumele Uwemba HKL
6459 S2061/0066 Gwakisa Mwankesa Kajunjumele Kantalamba EGM
6460 S2061/0092 Lwitiko Mwalusako Kajunjumele Tosamaganga HGE
6461 S2061/0118 Solomon Mode Kajunjumele Ileje HKL
6462 S2061/0120 Tedson Samweli Kajunjumele Ileje HGL
6463 S1941/0073 Kenedy Mnaku Manyama Kakobe Sengerema PCM
6464 S1941/0087 Mkome Kawa Kafuru Kakobe Bwiru Boys PCB
6465 S1941/0088 Mlilwa Leonard Gindu Kakobe Abed A. Karume CBG
6466 S1941/0100 Robert Mabuga Mwituma Kakobe Ihungo PCM
6467 S3654/0016 Atupele Visti Mbukwa Kakoma Njombe CBG
6468 S1598/0070 David Benard Kagoma Kakonko Mara EGM

132


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6469 S1598/0087 Francisco Jonathan Mheguzi Kakonko Milambo KLF
6470 S1598/0091 Hassan Hamis Hussein Kakonko Kahororo PCB
6471 S1598/0123 Mbonabucha Antony Kinyagula Kakonko Iyunga PCB
6472 S1598/0130 Nestory Peter Nestory Kakonko Milambo PCB
6473 S1598/0136 Renatus Sylivester Ntanturo Kakonko Nsumba PCM
6474 S2086/0035 Ernest Mabala Kachuma Kakora Abed A. Karume CBG
6475 S2086/0057 Meleka Makomango Sylivester Kakora Sengerema PCM
6476 S2086/0062 Peter Luchemba Bundala Kakora Nsumba PCM
6477 S2086/0069 Robert Shija Jackson Kakora Chato CBG
6478 S2215/0029 Andrea Nyaoza Kalambo Geita HGE
6479 S2215/0037 Chrispine Beda Kalambo Tukuyu PCB
6480 S0706/0041 Azaly Abubakari Ally Kalangalala Kabanga CBG
6481 S0706/0059 Emily Enocy Kanogoleke Kalangalala Nyakato PCM
6482 S0706/0067 George Mandegele Petro Kalangalala B. W. Mkapa (day) PCB
6483 S0706/0094 Onesmo Buchuli Ramadhan Kalangalala Musoma HGE
6484 S2542/0103 Frolence Maganga Kalangasa Kantalamba HGK
6485 S2542/0106 Haki Zacharia Kalangasa Njombe PGM
6486 S2542/0119 Ligius Mbelekete Kalangasa Tukuyu EGM
6487 S2542/0151 Wilbert Kalembwe Kalangasa Rungwe EGM
6488 S1879/0048 Godfrey Emmanuel Kalebezo Geita HGE
6489 S1879/0074 Sangalile Lutema Kalebezo Mkolani CBG
6490 S1524/0022 Furaha Nzenga Kaleke Lufilyo HGK
6491 S3109/0047 Lameck Marciale Kalema Rutabo HGL
6492 S3528/0038 Ikilisa Titus Makoye Kalemela Pugu PCB
6493 S3528/0044 Josiah Thomas Mpanduji Kalemela Magufuli HGK
6494 S3528/0047 Kulwa Kulwa Elias Kalemela Sengerema PCM
6495 S3528/0051 Lukinda Isambula Kiswaga Kalemela Iyunga PCB
6496 S3528/0056 Masalu Nyanda Majige Kalemela Nyakato CBG
6497 S3528/0065 Shinje Sololo Maguhwa Kalemela Sengerema CBG
6498 S3528/0068 Stephano Amos Elias Kalemela Ihungo CBG
6499 S0683/0088 Braity Gilbert Lubingo Kalenga Nyerere/migoli HKL
6500 S0683/0107 Flavian Gaithan Mbinda Kalenga Tukuyu EGM
6501 S0683/0110 Given Edson Msigwa Kalenga Tukuyu PCM
6502 S0683/0123 Jonas Samwel Msigwa Kalenga Nyerere/migoli HKL
6503 S0683/0141 Nickson Michael Mbilikila Kalenga Rungwe PCB
6504 S0683/0145 Petro Evaristo Nzengelele Kalenga Kilangalanga PCM
6505 S1611/0026 Azory Mathias Kalenge Ihungo PCB
6506 S1611/0048 Ezidory Menshi Kalenge Nyakato HKL
6507 S1611/0065 Juma Sadick Kalenge Milambo PCM
6508 S1611/0076 Paulo Amos Kalenge Milambo CBG
6509 S1611/0084 Rudonongo Swalehe Kalenge Milambo PCM
6510 S3302/0040 Paulo Edward Kalenge Day Ihungo CBG
6511 S3302/0044 Samwel Simeo Kalenge Day Oswald Mang'ombe CBG
6512 S3302/0047 Titus Joseph Kalenge Day Lukole HGK
6513 S3599/0081 Onesmo Leonald Makusanya Kalinzi Kabanga CBG
6514 S3599/0085 Seth Kizinga Ntunzwe Kalinzi Chato HGL
6515 S0936/0050 Abdallah Seif Kaliua Kaliua PCM
6516 S0936/0054 Alcado A John Kaliua Kalangalala PCB
6517 S0936/0059 Daniel P Salum Kaliua Milambo CBG

133


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6518 S0936/0061 Elias Sydiney Kaliua Kahororo PCM
6519 S0936/0067 Halison M Kapongo Kaliua Ilongero PCB
6520 S0936/0084 Kahenga S Kahenga Kaliua Karatu PCB
6521 S0936/0100 Obedi Damasi Kaliua Milambo PCB
6522 S0936/0101 Omary J Said Kaliua Kaliua PCB
6523 S0936/0108 Ramadhan I Said Kaliua Milambo PCB
6524 S0936/0111 Ramadhan R Kamkanda Kaliua Milambo HKL
6525 S0936/0117 Rashid Msafiri Kaliua Meatu CBG
6526 S0936/0120 Said A Mathias Kaliua Kaliua PCM
6527 S0936/0121 Said A Safari Kaliua Usevya HGK
6528 S0936/0122 Salum H Kisala Kaliua Kalangalala PCB
6529 S0936/0123 Salum M Bundala Kaliua Ilongero PCB
6530 S0936/0124 Shaban K Shaban Kaliua Karatu PCB
6531 S1453/0120 Aliko Benson Kalobe Ileje HGK
6532 S1453/0134 Baraka Michael Kalobe Kilangalanga PCB
6533 S1453/0141 Charles Nelson Kalobe Mambwe PCM
6534 S1453/0143 Daudi Mwazyunga Kalobe Kilangalanga PCB
6535 S1453/0153 Fredrick William Kalobe Kigonsera PCB
6536 S1453/0162 Gideon E Kalinga Kalobe Njombe PCM
6537 S1453/0164 Gwamaka Edward Kalobe Iwalanje PCM
6538 S1453/0173 Issa Ally Kalobe Kilangalanga PCB
6539 S1453/0178 Jenerali Mapugilo Kalobe Milambo PCB
6540 S1453/0181 Kadala Daudi Kalobe Kibiti PCB
6541 S1453/0186 Lota Sanga Kalobe Kilangalanga PCB
6542 S1453/0190 Maulid Nassoro Kalobe Tosamaganga PCB
6543 S1453/0192 Mgisha Kakoko Kalobe Kyela PCB
6544 S1453/0197 Musa Mwampashi Kalobe Tosamaganga PCB
6545 S1453/0208 Ramadhan Khaji Kalobe Mbeya (day) HGE
6546 S1453/0220 Sospeter K Masiku Kalobe Mbeya (day) HGL
6547 S1453/0225 Uled Ngole Kalobe Mbeya (day) PCM
6548 S1110/0078 Abdulatif Ally Nkyera Kaloleni Arusha (day) EGM
6549 S1110/0082 Alex Charles Kashura Kaloleni Longido PCB
6550 S1110/0085 Amiri Athuman Shauri Kaloleni Iwalanje HGL
6551 S1110/0086 August J Mushi Kaloleni Oswald Mang'ombe PCM
6552 S1110/0088 Benson Godfrey Kaloleni Bagamoyo PCB
6553 S1110/0090 Betino Barnabas Lekundayo Kaloleni Umbwe ECA
6554 S1110/0093 Calvin Marambo Kaloleni Ilboru PCB
6555 S1110/0095 Charles Gabriel Kaloleni Longido PCB
6556 S1110/0096 Colin A Mariki Kaloleni Galanos PCM
6557 S1110/0099 Cornel Adolph Mosweri Kaloleni Vudoi HKL
6558 S1110/0102 Denis Simon David Kaloleni Matema Beach HGK
6559 S1110/0103 Edson J Nelson Kaloleni Dareda CBG
6560 S1110/0105 Elia Regnald Maro Kaloleni Same HGL
6561 S1110/0108 Emmanuel Patrick Mkusu Kaloleni Arusha (day) EGM
6562 S1110/0109 Emmanuel Stephano Kivuyo Kaloleni Arusha (day) HGE
6563 S1110/0114 Frank Johnson Kaloleni Kigwe HGL
6564 S1110/0118 Gerald Henry Kaloleni Moshi Tech. PCB
6565 S1110/0119 Godfrey C Vincent Kaloleni Pugu PCM
6566 S1110/0120 Godfrey John Maeda Kaloleni Lugoba PCM

134


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6567 S1110/0123 Hassan Mohamed Kaloleni Njombe HKL
6568 S1110/0124 Humphrey Mathew Samwel Kaloleni Tosamaganga PGM
6569 S1110/0127 Iddy Yanga Kaloleni Longido PCB
6570 S1110/0128 Isack Temu Kaloleni Kigwe HGL
6571 S1110/0131 John Leon Kaloleni Mara EGM
6572 S1110/0133 John Victor Kaloleni Karatu PCM
6573 S1110/0130 John Julius Swai Kaloleni B. W. Mkapa (day) PCB
6574 S1110/0134 Jordan Dedan Kaloleni Malangali HKL
6575 S1110/0136 Juma Hashim Kaloleni Musoma PGM
6576 S1110/0137 Kalist Pamfil Kaloleni Shinyanga EGM
6577 S1110/0140 Kiure Twabasi Mchomvu Kaloleni Bwiru Boys EGM
6578 S1110/0142 Marcel Z Alphonce Kaloleni Tarime PCM
6579 S1110/0145 Methusela Robert Mitego Kaloleni Bagamoyo HKL
6580 S1110/0147 Mohamed Saidi Kaloleni Mara HGE
6581 S1110/0148 Muhaji Abdi Mohamed Kaloleni Shinyanga EGM
6582 S1110/0149 Nagunwa Joseph Said Kaloleni Arusha (day) EGM
6583 S1110/0150 Nesto John Mushi Kaloleni Uwemba HKL
6584 S1110/0151 Noel Bernard Meney Kaloleni Changarawe HGK
6585 S1110/0155 Patrick Evarest Kaloleni Kibiti PCM
6586 S1110/0156 Paulo Sabilo Kaloleni Mkuu PCM
6587 S1110/0157 Raymond Fidelis Kimati Kaloleni Bagamoyo PCM
6588 S1110/0158 Raymond Patrice Shirima Kaloleni Kisimiri PCM
6589 S1110/0160 Sadick Mwanga Luheya Kaloleni Kibaha ECA
6590 S1110/0165 Samwel Edwin Kaloleni Lufilyo HGL
6591 S1110/0167 Shaban Swaleh Ibrahim Kaloleni Karatu EGM
6592 S1110/0168 Simon Mayuni Myagila Kaloleni Tosamaganga PGM
6593 S1110/0171 Venance Mapuga Kaloleni Musoma PGM
6594 S1110/0172 Vicent Paul Kaloleni Karatu HGK
6595 S1110/0173 Winland Crispin Samweli Kaloleni Lyamungo PCB
6596 S1110/0175 Yeftha Mringo Kaloleni Lugoba PCM
6597 S1110/0177 Yohana Mathias Nyombi Kaloleni Irksongo HGK
6598 S1110/0178 Yusuf Azizi Kaloleni Mara HGE
6599 S1022/0164 Abdul S Mtamila Kambangwa Bagamoyo EGM
6600 S1022/0168 Adon E Mundo Kambangwa Tambaza (day) CBG
6601 S1022/0181 Andrew M Stephen Kambangwa Mbekenyera HKL
6602 S1022/0185 August J August Kambangwa Umbwe ECA
6603 S1022/0193 Bosco C Timotheo Kambangwa Azania (day) ECA
6604 S1022/0202 Denis C Kilenza Kambangwa Tambaza (day) ECA
6605 S1022/0203 Denis F Kiula Kambangwa Tambaza (day) PCB
6606 S1022/0204 Denis H Makala Kambangwa Sengerema PGM
6607 S1022/0212 Evance N Josephat Kambangwa Tunduru HGL
6608 S1022/0216 Feisal S Mombo Kambangwa Usagara PCM
6609 S1022/0220 Francis E Luanda Kambangwa Liwale High HKL
6610 S1022/0227 George I Marwa Kambangwa Tunduru PCM
6611 S1022/0229 Godfrey P Malindi Kambangwa Kilangalanga PCM
6612 S1022/0230 Godwin J Ndoro Kambangwa Kilangalanga PCM
6613 S1022/0231 Haidari B Ndete Kambangwa Lindi EGM
6614 S1022/0238 Hassan A Kisengeni Kambangwa Mbeya Inst. CIV
6615 S1022/0239 Hassan M Khalfan Kambangwa Lindi EGM

135


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6616 S1022/0246 Iddi H Malilo Kambangwa Azania (day) PCM
6617 S1022/0253 Jackson G Kilave Kambangwa Kigonsera PCM
6618 S1022/0258 John Makoyola Kambangwa Tunduru HGL
6619 S1022/0273 Mahamud A Suleiman Kambangwa Tambaza (day) PGM
6620 S1022/0276 Masuka M Manyasi Kambangwa Kigonsera PCM
6621 S1022/0282 Mohamed A Mohamed Kambangwa Tambaza (day) HGE
6622 S1022/0283 Mohamed M Iddy Kambangwa Pugu PCM
6623 S1022/0291 Omary A Mwihava Kambangwa Mkuu EGM
6624 S1022/0294 Omary M Mwigazi Kambangwa Tunduru PCM
6625 S1022/0298 Paulo G Matey Kambangwa Kibasila (day) HGE
6626 S1022/0300 Philibert J Urio Kambangwa Lugoba PCB
6627 S1022/0304 Rashid M Malipula Kambangwa Umbwe ECA
6628 S1022/0316 Said S Makunge Kambangwa Songea Boys EGM
6629 S1022/0320 Selemani H Hija Kambangwa Azania (day) ECA
6630 S1022/0326 Sijali A Hussein Kambangwa Azania (day) EGM
6631 S1022/0327 Stephen R Richard Kambangwa Kibasila (day) EGM
6632 S1022/0329 Sylvester M Mani Kambangwa Azania (day) ECA
6633 S1022/0334 Yasini S Maluma Kambangwa Kwiro EGM
6634 S1356/0050 Baraka John Mabele Kamena Tabora Boys HGL
6635 S1356/0051 Benard Bilia Bunebune Kamena Milambo HKL
6636 S1356/0063 Fikiri Amos Shagembe Kamena Tabora Boys HGL
6637 S1356/0066 Godfrey Charles Masolwa Kamena Geita HGL
6638 S1356/0067 Ibrahim Hery Joseph Kamena Engutoto HGL
6639 S1356/0068 Issack Reuben Manyilizu Kamena Tarime PCM
6640 S1356/0074 Kaji Jeremiah Bukwimba Kamena Kisimiri HKL
6641 S1356/0076 Leonard Philipo Kabelele Kamena Moshi HGL
6642 S1356/0077 Leonard Zabron Katemi Kamena Ilboru HGL
6643 S1356/0078 Lucas Boniphace Kashololo Kamena Tarime PCM
6644 S1356/0079 Madalali Mangwi Lukanya Kamena Geita HGL
6645 S1356/0081 Maisha Marco Lusendamila Kamena Dareda HKL
6646 S1356/0087 Masumbuko Mathias Maziku Kamena Kabanga HKL
6647 S1356/0089 Mateso Amos Kuzenza Kamena Geita HGK
6648 S1356/0092 Moses Maneno Butakila Kamena Tabora Boys HGL
6649 S1356/0100 Paschal Deus Galani Kamena Abed A. Karume HGL
6650 S1356/0106 Said Kambona Lugaila Kamena Magufuli HGL
6651 S1356/0107 Shaban Dominick Wilemelwa Kamena Magufuli HGK
6652 S1356/0111 Tegemea Japhet Nkakibona Kamena Oswald Mang'ombe PCB
6653 S1356/0112 Tegemeo Julius Lushugembe Kamena Tarime PCB
6654 S1356/0114 William Swakala Malekana Kamena Oswald Mang'ombe CBG
6655 S1356/0116 Yohana Japhet Lusana Kamena Tarime HKL
6656 S1072/0069 Andrew Anthony Mmbaga Kamene Tambaza (day) PCB
6657 S1072/0071 Azizi Salim Olotu Kamene Tunduru HKL
6658 S1072/0083 Emmanuel Anton Matau Kamene Sengerema PGM
6659 S1072/0089 George Martin Ngwembe Kamene Tambaza (day) HKL
6660 S1072/0094 Hussein Abubakary Songambe
le
Kamene Songea Boys HGE
6661 S1072/0095 Innocent Aminiel Kweka Kamene Umbwe ECA
6662 S1072/0101 Joseph Corbinian Komba Kamene Kibiti HGE
6663 S1072/0105 Kelvin Alphonce Macha Kamene Kahororo HGE
6664 S1072/0107 Lucky Seston Lundalunda Kamene Azania (day) ECA

136


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6665 S1072/0108 Mahande Hamisi Tuppa Kamene Milambo PCM
6666 S1072/0110 Mbele J Mbele Kamene Mtwara Tech. PCM
6667 S1072/0119 Phinias Manyamu Mwailwa Kamene Ndanda PCM
6668 S1072/0120 Ramadhan Omary Ndwata Kamene Bagamoyo PCM
6669 S1072/0129 William M Paul Kamene Moshi PCM
6670 S2799/0018 Damian Issiu Boniphace Kamenyanga Ulayasi PCB
6671 S2799/0019 Daniel Andrea Mghanga Kamenyanga Nyerere/migoli HGK
6672 S2799/0020 Elia Mangwela Omari Kamenyanga Meatu CBG
6673 S2799/0023 Nicodemo Mwankalama Jonas Kamenyanga Rungwe PCB
6674 S2799/0024 Samweli Mkyaru Athuman Kamenyanga Shinyanga EGM
6675 S1400/0029 Amos Mathias Ndaluhanze Kamhanga Engutoto HKL
6676 S1400/0037 Daud Andrea Nungula Kamhanga Binza CBG
6677 S1400/0039 Daud Vicent Pastory Kamhanga Binza CBG
6678 S1400/0054 Hatari Majaliwa Lucas Kamhanga Magufuli HGK
6679 S1400/0062 Juma Robert Mrisho Kamhanga Moshi HGL
6680 S1400/0063 Kazungu Martine Kazungu Kamhanga Kalangalala PCM
6681 S1400/0067 Mashaka Bernado Petro Kamhanga Chato HGL
6682 S2146/0078 John Kasanzu Kampala Kwiro CBG
6683 S2146/0085 Kuzenza C. Jandika Kampala Moshi Tech. PCB
6684 S2146/0088 Malimi M. Jandika Kampala Ihungo EGM
6685 S3060/0040 Benjamin Clemence Kamuli Kahororo EGM
6686 S3060/0041 Cletus Cleophace Kamuli Binza CBG
6687 S3060/0050 Fadhil Henerick Kamuli Kahororo EGM
6688 S3192/0042 Festo G Mdalahela Kamwene Kwiro PCM
6689 S0885/0006 John Emmanuel Kanadi Tarime CBG
6690 S0885/0008 Joseph Mboje Kanadi Musoma CBG
6691 S0885/0019 Paul Charles Kanadi Bihawana PCB
6692 S3158/0044 Ally Katusi Kanazi Milambo KLF
6693 S3158/0071 Jofrey Rugema Kanazi Kahororo PCB
6694 S3158/0084 Paschal Deogratias Kanazi Milambo KLF
6695 S3158/0089 Sajidu Issa Kanazi Nyakato PCM
6696 S3158/0094 Stephano George Kanazi Milambo KLF
6697 S3690/0088 Abeli Willium Kanda Rungwe CBG
6698 S3690/0106 Damian M. Sanga Kanda Rungwe CBG
6699 S3690/0114 Frances Michael Kanda Kibiti PCB
6700 S3690/0126 Ignas Misala Kanda Njombe PCB
6701 S3690/0134 John Benjamin Kanda Usevya HGL
6702 S3690/0151 Muhando Petro Kanda Milambo CBG
6703 S3690/0154 Nicolaus Sanga Kanda Kigoma HGE
6704 S3690/0173 Shaban Amin Kanda Sadani PCB
6705 S3690/0178 Thomas Kajema Kanda Rungwe HGK
6706 S1841/0037 Abel Joseph Mabula Kandawe Tarime PCB
6707 S1841/0056 Emmanuel Nundi Pauline Kandawe Musoma PCM
6708 S1841/0070 Kalangaliga Makungu Kandawe Musoma CBG
6709 S1841/0113 Nuhi Costantine Katono Kandawe Ifunda Tech. PCB
6710 S1841/0121 Peter William Benjamin Kandawe Tarime PCB
6711 S1841/0131 Shadrack Meshack Jeremiah Kandawe Ihungo PCM
6712 S3595/0018 Dotto Masanja Samson Kanegere Tarakea PCB
6713 S3595/0019 Emmanuel Magise Jackson Kanegere Ngudu CBG

137


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6714 S3595/0035 Mateso Bujimu Paul Kanegere Geita EGM
6715 S3595/0045 Samwel Gupiwa Machibya Kanegere Geita EGM
6716 S0694/0025 Edward G Mwakilima Kanga Maweni HGK
6717 S0694/0038 Lenatus J Mwanitega Kanga Mwakaleli HGL
6718 S0694/0054 Vitus W Kihinda Kanga Lufilyo HGL
6719 S3042/0058 Baraka Enock Mashaka Kangaye Pamba (day) PCB
6720 S3042/0075 Frank Lugoye Richard Kangaye Arusha Technical. ELE
6721 S3042/0081 Israel Kalebu Magesa Kangaye Lulumba PCB
6722 S3042/0088 Jovin Bantazali Leonard Kangaye Nsumba PCM
6723 S3042/0111 William Lesha Sospeter Kangaye Arusha Technical. LAB
6724 S0116/0004 Andondile Lakini Kantalamba Milambo PCB
6725 S0116/0006 Antony Sulula Kantalamba Moshi PCB
6726 S0116/0008 Bernad Matofali Kantalamba Songea Boys PCB
6727 S0116/0010 Busalu Dotto Kantalamba Same PCB
6728 S0116/0011 Charles Kikwala Kantalamba Kibaha CBA
6729 S0116/0015 Daniel John Kantalamba Lyamungo EGM
6730 S0116/0016 Daso Ndulu Kantalamba Moshi Tech. PCM
6731 S0116/0017 Daudi Deus Kantalamba Tanga Tech. PCM
6732 S0116/0021 Elyuta Tossi Kantalamba Kibaha PCM
6733 S0116/0023 Emmanuel Samson Kantalamba Rungwe PCB
6734 S0116/0030 Faraja Masunga Kantalamba Lyamungo PCB
6735 S0116/0035 Galus Nzyungu Kantalamba Milambo CBG
6736 S0116/0036 George Kibona Kantalamba Tukuyu EGM
6737 S0116/0037 Gerrard Kibiki Kantalamba Lyamungo CBG
6738 S0116/0038 Godfrey Christopher Kantalamba Mambwe PCM
6739 S0116/0039 Godwin Mwazembe Kantalamba Kantalamba HGK
6740 S0116/0040 Haji Michael Kantalamba Nsumba PCM
6741 S0116/0041 Haruna Almas Kantalamba Moshi PCM
6742 S0116/0042 Hassan Nassibu Kantalamba Dar. Institute Techn
ology
ELE
6743 S0116/0045 Innocent Zenda Kantalamba Mambwe PCM
6744 S0116/0049 Jeremiah John Kantalamba Ilboru PCM
6745 S0116/0050 Jestadi Mwenga Kantalamba Minaki PCB
6746 S0116/0051 Jiyabo M. Thomas Kantalamba Same PCM
6747 S0116/0056 Joseph Kanjanja Kantalamba Mahiwa PCB
6748 S0116/0053 Josephat Simtenda Kantalamba Tosamaganga EGM
6749 S0116/0059 Juma Kheri Kantalamba Dar. Institute Techn
ology
MEC
6750 S0116/0061 Justin John Kantalamba Ulayasi PCB
6751 S0116/0062 Kabole Januari Kantalamba Mwakaleli HGL
6752 S0116/0063 Kadelya Kasembe Kantalamba Lyamungo CBA
6753 S0116/0064 Kamarudin Khalid Kantalamba Lyamungo PCB
6754 S0116/0065 Karim Shamsi Kantalamba Galanos CBA
6755 S0116/0066 Kulwa Lugwisha Kantalamba Lyamungo CBA
6756 S0116/0067 Lameck Musa Kantalamba Mwenge EGM
6757 S0116/0068 Lazaro Robert Kantalamba Galanos CBA
6758 S0116/0072 Lugema Hamis Kantalamba Lyamungo CBA
6759 S0116/0074 Mabula Nilla Kantalamba Ilboru PCB
6760 S0116/0076 Malase Kasasali Kantalamba Kwiro PCB
6761 S0116/0077 Mambepo Msita Kantalamba Kazima (day) HGL
6762 S0116/0079 Mandela S Kamwela Kantalamba Galanos CBA

138


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6763 S0116/0080 Martin Kigosi Kantalamba Bihawana CBG
6764 S0116/0081 Masuha Madale Kantalamba Oswald Mang'ombe PCM
6765 S0116/0082 Maulidi Mbesi Kantalamba Sadani PCB
6766 S0116/0086 Moshi Kashindye Kantalamba Kibaha CBA
6767 S0116/0088 Musa Abdallah Kantalamba Kibaha PCB
6768 S0116/0089 Ndayanze Laurence Kantalamba Tanga Tech. PCB
6769 S0116/0090 Ngwikunji Saganda Kantalamba Tabora Boys PCB
6770 S0116/0091 Njuka Myete Kantalamba Lyamungo CBA
6771 S0116/0092 Oscar Mbembela Kantalamba Galanos CBA
6772 S0116/0094 Paul Pascal Kantalamba Ilongero PCM
6773 S0116/0097 Richard Justine Kantalamba Galanos CBA
6774 S0116/0098 Sang’udi Nkulumu Kantalamba Mkuu PCM
6775 S0116/0102 Simon Emmanuel Kantalamba Ihungo PCB
6776 S0116/0108 Tedson Lucas Kantalamba Lyamungo CBA
6777 S0116/0110 Timoth Ndulu Kantalamba Mpwapwa PCM
6778 S0116/0114 Tyson Gasper Kantalamba Kongwa PCB
6779 S0116/0117 Zengo Gumalija Kantalamba Same PCB
6780 S3819/0073 Eliya Stephano Nyamweru Kanyamahela Milambo PCB
6781 S3819/0088 Jiles Mashinga Nduwago Kanyamahela Kigoma HGL
6782 S3819/0091 Kelvin Joseph Philbert Kanyamahela Milambo PCB
6783 S3819/0092 Michael Melchiory Kasase Kanyamahela Milambo PCM
6784 S2592/0043 Thobias Shinjigwake Kanyelele Rutabo HGL
6785 S4118/0055 Abeid Almas Kanyenye Mwenge PCM
6786 S4118/0060 Barnabas Kapaya Kanyenye Bihawana PCB
6787 S4118/0093 Mageta John Kanyenye Kazima HGE
6788 S4118/0096 Mbwanji James Kanyenye Nsumba PCM
6789 S4118/0103 Nsajigwa Ahazi Kanyenye Sengerema PCB
6790 S1569/0059 Evodius Petro Kanyeranyere Kahororo PCM
6791 S1569/0074 Tatianus Adrian Kanyeranyere Nyakato PCM
6792 S1569/0076 Venus Mtabihirwa Kanyeranyere Rutabo HGL
6793 S0473/0033 Alen Audax Kanyigo Ihungo HGE
6794 S0473/0034 Alex Rugemeleza Kanyigo Lugoba HGL
6795 S0473/0035 Alichard Alexander Kanyigo Kahororo PCM
6796 S0473/0038 Auson Ikate Kanyigo Kigwe HGK
6797 S0473/0039 Betson K Katarahya Kanyigo Same HGK
6798 S0473/0040 Biatus Maguru Kanyigo Ihungo PCM
6799 S0473/0041 Charles Odassy Kanyigo Kongwa HGL
6800 S0473/0042 Chrispin Christian Kanyigo Chato HGL
6801 S0473/0043 Danford Dedan Kanyigo Kahororo PCB
6802 S0473/0044 Datius Alex Kanyigo Tarime PCB
6803 S0473/0045 Daud Venance Kanyigo Ihungo HGE
6804 S0473/0047 Edmund Jupter Kanyigo Mara EGM
6805 S0473/0049 Emmanuel Thomas Kanyigo Kahororo PCB
6806 S0473/0050 Erick Rwiza Kanyigo Kigoma HGE
6807 S0473/0051 Evidence Byashalira Kanyigo Milambo CBG
6808 S0473/0052 Fidel Kakangakuwa Kanyigo Nyakato PCM
6809 S0473/0053 Frank Paul Kanyigo Kagango HGL
6810 S0473/0054 Fredson Deus Kanyigo Ihungo HGE
6811 S0473/0055 Geofrey Rwegoshora Kanyigo Ihungo HGE

139


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6812 S0473/0057 Horace Barthromew Kanyigo Ihungo HGE
6813 S0473/0056 Humphrey Winstone Kanyigo Ngudu CBG
6814 S0473/0058 Innocent Christopher Kanyigo Mwenge CBG
6815 S0473/0059 Innocent Mgoba Kanyigo Nyakato PGM
6816 S0473/0060 James Rwegoshora Kanyigo Kigoma HGK
6817 S0473/0061 Japhace Japhet Kanyigo Ilongero PCM
6818 S0473/0062 Japhet Joseph Kanyigo Uwemba HGL
6819 S0473/0063 Japhet Mwombeki Kanyigo Milambo HGE
6820 S0473/0064 Jasman Hansbert Kanyigo Njombe PCB
6821 S0473/0065 Jevitus Justinian Kanyigo Kabanga CBG
6822 S0473/0066 Johannes Kagaruki Kanyigo Geita EGM
6823 S0473/0067 Joseph Stanslaus Kanyigo Mkuu HGL
6824 S0473/0068 Justine Edson Kanyigo Kahororo PCB
6825 S0473/0069 Locher Lukambaiga Kanyigo Nyakato PCM
6826 S0473/0070 Lubert R Julius Kanyigo Kahororo PCM
6827 S0473/0071 Mandela Scalion Kanyigo Nyakato PCM
6828 S0473/0072 Mwombeki Wilson Kanyigo Ihungo HGE
6829 S0473/0073 Nereus Chrian Kanyigo Ihungo HGE
6830 S0473/0074 Nibhanibha Gendero Kanyigo Njombe PCB
6831 S0473/0075 Nickson Baguma Kanyigo Nyakato PGM
6832 S0473/0076 Nickson Johansen Kanyigo Nyerere/migoli HGL
6833 S0473/0077 Remigius Kahamba Kanyigo Ihungo CBG
6834 S0473/0078 Sadock Clement Kanyigo Karatu PCB
6835 S0473/0079 Samuel Wilson Kanyigo Tabora Boys PCB
6836 S0473/0080 Vicent Thomas Kanyigo Kahororo PCB
6837 S0473/0081 Victor Erasto Kanyigo Ngudu HGL
6838 S1940/0014 Augustino Kamsini Kapalala Ileje HGK
6839 S4089/0028 Maneno Joackim Kapilula Kaliua CBG
6840 S3816/0025 Adam Job Kapugi Usevya HGL
6841 S3816/0031 Bashiri Jeremiah Kapugi Matema Beach HGL
6842 S3816/0033 Chance Robert Kapugi Ulayasi HGK
6843 S3816/0040 Fred Martin Kapugi Sadani CBG
6844 S3816/0058 Noel Nelson Kapugi Njombe PCB
6845 S0387/0028 Aganyila Ntimba Karagwe Karatu CBA
6846 S0387/0029 Ahulira Tito Karagwe Runzewe HGL
6847 S0387/0030 Alex A Katagira Karagwe Lyamungo HGL
6848 S0387/0031 Amimu Abdul Karagwe Nyakahura HGK
6849 S0387/0033 Baraka Bwenge Karagwe Kigoma HGL
6850 S0387/0035 Biashara Johnbosco Karagwe Arusha Technical. AUT.
6851 S0387/0036 Boniface Blandes Karagwe Kongwa HGL
6852 S0387/0037 Credo Bilaro Karagwe Karatu CBA
6853 S0387/0038 Edison Bwenge Karagwe Kibiti CBA
6854 S0387/0039 Elius Mukalaza Karagwe Runzewe HGL
6855 S0387/0040 Erick Fulgence Karagwe Kishoju EGM
6856 S0387/0041 Evelius Kahwa Karagwe Mbeya Inst. LAB
6857 S0387/0042 Evereth Venant Karagwe Kalangalala HGL
6858 S0387/0043 Fabian Goodluck Karagwe Kahororo HGE
6859 S0387/0044 Faudhi Msafiri Karagwe Dar. Institute Techn
ology
TEL
6860 S0387/0045 Felix Fredinand Karagwe Ilongero PCM

140


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6861 S0387/0047 Frank Jumbe Karagwe Kagango HGL
6862 S0387/0048 Getrudis George Karagwe Dar. Institute Techn
ology
MEC
6863 S0387/0053 Herman Gordian Karagwe Mbeya Inst. CPT
6864 S0387/0054 Hussen Abbakari Karagwe Moshi HGL
6865 S0387/0055 Ignatus Gration Karagwe Mbeya Inst. CPT
6866 S0387/0056 Jafari Hussein Karagwe Mbeya Inst. CPT
6867 S0387/0057 Jarilu Abbakari Karagwe Galanos CBA
6868 S0387/0058 Jetheri Ntimba Karagwe Lyamungo CBA
6869 S0387/0059 John Festo Karagwe Kahororo HGE
6870 S0387/0060 Joseph Julias Karagwe Karatu CBA
6871 S0387/0062 Kevin Zilimu Karagwe Mbeya Inst. CPT
6872 S0387/0064 Lameck Method Karagwe Rutabo HGL
6873 S0387/0068 Nyamhanga Chacha Karagwe Galanos CBA
6874 S0387/0070 Paul Bartholomew Karagwe Arusha Technical. AUT.
6875 S0387/0071 Philbert Sunday Karagwe Nyakahura HGK
6876 S0387/0072 Pius Kalisa Karagwe Lyamungo CBA
6877 S0387/0073 Revocatus Nestory Karagwe Rutabo HGL
6878 S0387/0074 Silvester Mashimi Karagwe Engutoto HGL
6879 S2708/0028 Jovinus Lughafunya Julius Karamagi Umbwe HGL
6880 S3693/0075 Aurelian John Orotha Karanga Lugoba HGL
6881 S3693/0078 Clarence Michael Massawe Karanga Mwakaleli HGL
6882 S3693/0081 Daniel Yona Mwakibete Karanga Usagara PCB
6883 S3693/0084 Deodati Felex Kilawe Karanga Moshi PCM
6884 S3693/0085 Dickson Evarist Mgawe Karanga Tarime CBG
6885 S3693/0095 Godfrey Geofrey Mwacha Karanga Tosamaganga EGM
6886 S3693/0098 Hilary Leonard Onesmo Karanga Moshi Tech. PCM
6887 S3693/0099 Ibrahim Julius Makundi Karanga Tosamaganga PCB
6888 S3693/0102 Isdory Peter Chuwa Karanga Tosamaganga PCB
6889 S3693/0106 Jamali Bashiri Siru Karanga Ifunda Tech. PCM
6890 S3693/0109 Joel Lazaro Msolo Karanga Bagamoyo PCM
6891 S3693/0111 Josephat John Ndiru Karanga Lyamungo CBG
6892 S3693/0113 Kaleb Josephat Mutta Karanga Ulayasi PCB
6893 S3693/0116 Life Daudi Mabula Karanga Bagamoyo PCM
6894 S3693/0118 Lodrigas Christopher Kiria Karanga Moshi PCB
6895 S3693/0128 Paschal Thomas Mallya Karanga Tukuyu EGM
6896 S3693/0133 Pius Raphael Mwacha Karanga Mkuu PCB
6897 S3693/0142 Reginald Paul Assenga Karanga Pugu PCM
6898 S3693/0144 Revocatus Francis Mallya Karanga Muheza PCB
6899 S3693/0148 Rogers Simon Gerson Karanga Galanos PCM
6900 S3693/0152 Shaban Ally Isack Karanga Njombe HGL
6901 S3693/0155 Stephano Joseph Chuwa Karanga Musoma CBG
6902 S0701/0081 Adam Amiri Karangai Karatu HGL
6903 S0701/0083 Alex Vicent Karangai Mwenge CBG
6904 S0701/0087 Anael Elia Karangai Mpwapwa HKL
6905 S0701/0093 Charles Stanford Karangai Matema Beach HGL
6906 S0701/0095 Ebenezeri Kitomary Karangai Irksongo HGL
6907 S0701/0103 Fred Mathayo Karangai Karatu HGL
6908 S0701/0104 Fred Saing'orie Karangai Karatu PCM
6909 S0701/0111 Hamphrey Obed Karangai Karatu PCM

141


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6910 S0701/0114 Joel Kanael Karangai Kifaru HGE
6911 S0701/0115 Joel Lobilo Karangai Kilosa HKL
6912 S0701/0118 Keneth E. Kaaya Karangai Sengerema HGE
6913 S0701/0122 Nelson J. Jambwa Karangai Ngudu CBG
6914 S0701/0129 Revocutus John Karangai Karatu HGK
6915 S0701/0131 Silas Mollel Karangai Vudoi HGL
6916 S0701/0133 Solomon Elias Karangai Mara HGE
6917 S0701/0134 Tikwael Zakayo Karangai Malangali HGL
6918 S0701/0135 Vitalis Afitwa Karangai Ganako HGL
6919 S0701/0137 Yohana Damas Karangai Moshi Tech. PCM
6920 S2385/0018 Emmanuel Msafiri Karema Milambo HGE
6921 S2385/0019 France Mtei Karema Matai HKL
6922 S2385/0027 Khadji Edson Karema Kantalamba HKL
6923 S3530/0115 Nasibu Ally Kariakoo Kaliua PCM
6924 S3530/0121 Petro Faustine Kariakoo Bariadi PGM
6925 S3530/0132 Shabani Iddy Kariakoo Kaliua CBG
6926 S1402/0046 Baracka Meshack Amos Kasamwa Nyakato CBG
6927 S1402/0060 Emmanuel Bulabo Ng'hwaya Kasamwa Nyakato PCM
6928 S1402/0067 Festo Wilbert Nickson Kasamwa Geita HGE
6929 S1402/0071 George Nestory Malosha Kasamwa Meatu CBG
6930 S1402/0075 Japheth Shindika Ndaki Kasamwa Same HGK
6931 S1402/0076 John Isack Mafulahya Kasamwa Magu PCB
6932 S1402/0101 Nkandilwa Mabula Jirabi Kasamwa Tarime CBG
6933 S1402/0103 Ombeni Nfumbo Tiluganilwa Kasamwa Abed A. Karume CBG
6934 S1402/0107 Richard Twajo Maige Kasamwa Nyakato PCM
6935 S1402/0108 Robert Juma Buchanga Kasamwa Bagamoyo PCB
6936 S1402/0111 Stephano Mwinamila Mhoja Kasamwa Milambo PCB
6937 S1402/0112 Thomas Makeja Nyenzeku Kasamwa Ihungo CBG
6938 S1405/0025 Ashery Jonathan Kasanda Malagarasi HKL
6939 S1405/0056 Subira Josephat Kasanda Kigoma HGK
6940 S1405/0060 Yunus Mstafa Kasanda Mwenge CBG
6941 S3147/0054 Adili Astrid Masehe Kasanga Tarime PCB
6942 S3147/0057 Aizeck George Shigela Kasanga Njombe PCB
6943 S3147/0075 Hekima Gaudence Kinyamago
ha
Kasanga Rungwe PCB
6944 S1525/0060 Baramu Phares Chuchuka Kasange Sengerema PCM
6945 S1525/0065 Edbili Sylivester Gwiyama Kasange Ihungo PCB
6946 S1525/0081 Kahinda Philberth Bizeze Kasange Malagarasi PCM
6947 S1525/0085 Martin Nsuhuje Ntahindula Kasange Mwenge CBG
6948 S1136/0065 Ezra Elias Mbiliti Kasangezi Mwenge PCB
6949 S1136/0068 Frank Damiano Benedicto Kasangezi Bwiru Boys PCB
6950 S1136/0071 Hamimu Pastory Ntibahezwa Kasangezi Sengerema PCB
6951 S1136/0084 Method Filbert Nkuyeko Kasangezi Sengerema PCB
6952 S1136/0087 Mzamiru Japhari Sambi Kasangezi Magu PCB
6953 S1136/0089 Nusura Seleman Fanji Kasangezi Ndanda CBG
6954 S1136/0093 Paschal Clement Fwendegele Kasangezi Sengerema CBG
6955 S2634/0049 Omar Abdala Saidi Kaselya Kiwanja HGK
6956 S2634/0051 Paulo Mwamba Zebedayo Kaselya Kiwanja HGK
6957 S2634/0053 Said Mpanda Saidi Kaselya Nyakato PGM
6958 S1750/0019 Abel Mihayo Fidel Kaseme Musoma CBG

142


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
6959 S1750/0020 Ayubu Mahili Malele Kaseme Kalangalala PCB
6960 S1750/0024 Dioniz Muhewa Martine Kaseme Mara HGK
6961 S1750/0046 Michael Mbatilo Joseph Kaseme Kabanga CBG
6962 S1750/0064 Semeni Mpyagu Renatus Kaseme Kigoma HGL
6963 S3250/0010 Gureni Nzinyangwa Mapande Kasempombe Ulayasi HGK
6964 S3250/0015 Juma Sefu Arufani Kasempombe Ilula HGK
6965 S3250/0016 Msafiri Filemoni Ally Kasempombe Usagara CBG
6966 S3250/0018 Ombeni Solomon Mkumbwa Kasempombe Usagara CBG
6967 S3250/0020 Ramadhani Bakari Saidi Kasempombe Mkuu CBG
6968 S3274/0052 Alex Nkwabi Kashai Nyakato HKL
6969 S3274/0054 Amos Felix Kashai Kahororo EGM
6970 S3274/0055 Anatori Andrea Kashai Ihungo PCM
6971 S3274/0059 Avin Peter Kashai Sengerema PCM
6972 S3274/0064 Deogratias Geofrey Kashai Nsumba PGM
6973 S3274/0065 Didas Constantine Kashai Ngudu HGL
6974 S3274/0066 Egbert Mubito Kashai Lukole HKL
6975 S3274/0075 Fortunatus Frugensi Kashai Mwenge EGM
6976 S3274/0078 George Deogratias Kashai Nsumba PCM
6977 S3274/0084 Justus Bakuza Kashai Ihungo PCM
6978 S3274/0086 Kelvin Thomas Kashai Nyakato PCM
6979 S3274/0090 Octavian Mbelwa Felix Kashai Biharamulo EGM
6980 S3274/0097 Vaison France Kashai Ihungo PCB
6981 S3274/0100 Zacharia Onesphory Kashai Kishoju HGL
6982 S3261/0047 Frolian Barthazar Kasharunga Milambo PGM
6983 S3261/0081 Shukran Jacob Kasharunga Geita HGK
6984 S3927/0055 Emmanuel Alturo Laulent Kashaulili Mambwe PCM
6985 S3927/0066 Jackson Japhet Mssawa Kashaulili Tosamaganga PGM
6986 S3927/0088 Thadeo Maulidi Issa Kashaulili Bwiru Boys PCB
6987 S3927/0089 Thomas Edingtone Gowele Kashaulili J.k. Nyerere HGK
6988 S3295/0035 Linus Mwemezi Kashenye Nsumba HGK
6989 S3295/0041 Tito Baziwe Kashenye Malagarasi CBG
6990 S2531/0087 Titus John Kashishi Musoma PGM
6991 S3689/0022 Pascal Gabriel Buganga Kashoza Sengerema HKL
6992 S3689/0023 Sabanus Beatus Titus Kashoza Mkuu HGE
6993 S0406/0084 Alfalis Mickidadi Kashozi B. W. Mkapa (day) PCB
6994 S0406/0087 Amri Issack Kashozi Kahororo PCB
6995 S0406/0088 Anania Audax Kashozi Kahororo PCM
6996 S0406/0095 Bilali Twaha Kashozi Kahororo PCB
6997 S0406/0103 Datius Deogratias Kashozi Ndanda PCM
6998 S0406/0113 Eliud Philimon Kashozi Kibiti PCB
6999 S0406/0120 Felix Rwegasila Kashozi Bagamoyo PCM
7000 S0406/0123 Franco Faustine Kashozi Arusha Technical. CIV
7001 S0406/0124 Frolence Frank Kashozi Kagango HGL
7002 S0406/0142 Lukuman Habibu Kashozi Kishoju HKL
7003 S0406/0149 Mumin Ahmed Kashozi Ihungo PCB
7004 S0406/0150 Mustafa Rashidi Kashozi Kishoju HGL
7005 S0406/0154 Pius Clavery Kashozi Mwenge PCB
7006 S0406/0171 Valence Rutaihwa Kashozi Ihungo PCB
7007 S3783/0032 Fred Paulo Kasimba Ifunda Tech. CBG

143


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7008 S3783/0044 Paulo Shaban Omary Kasimba Lukole HGE
7009 S3700/0230 Lucas Raphael Nkungugu Kasingirima Bihawana PCB
7010 S3700/0244 Mkwiye Emanueli Kassa Kasingirima Milambo PCM
7011 S0117/0001 Boniface M Mwanja Kasita Sem. Kibiti PCB
7012 S0117/0002 Celcius L Mloti Kasita Sem. Kwiro CBG
7013 S0117/0003 Chrispin J Kisala Kasita Sem. Kilosa HGK
7014 S0117/0004 Denis I Nduye Kasita Sem. Iwawa HGL
7015 S0117/0005 Edgar C Ngajimala Kasita Sem. Kwiro CBG
7016 S0117/0006 Elias E Kagaigai Kasita Sem. Tabora Boys PCB
7017 S0117/0007 Elton E Libongi Kasita Sem. Mzumbe HGL
7018 S0117/0008 Evodius T Lihiru Kasita Sem. Mzumbe HGL
7019 S0117/0009 Filoteus C. Chengula Kasita Sem. Kyela HGL
7020 S0117/0010 Fulgence F Makayula Kasita Sem. Mzumbe HGL
7021 S0117/0011 Geofrey K Mamboleo Kasita Sem. Galanos EGM
7022 S0117/0012 Geofrey S Kazikulima Kasita Sem. Lulumba PCB
7023 S0117/0013 Gerald Isaya Mwajinga Kasita Sem. Iwalanje HGL
7024 S0117/0014 Godfrey Christian Komba Kasita Sem. Ndanda EGM
7025 S0117/0015 Goodluck V. Mikupi Kasita Sem. Bagamoyo EGM
7026 S0117/0016 Henrick P.g Ndyambi Kasita Sem. Uwemba HGL
7027 S0117/0017 Heri F Wagi Kasita Sem. Galanos EGM
7028 S0117/0018 Honest G Mpota Kasita Sem. Kibiti HGE
7029 S0117/0019 Japhet D. Bitariho Kasita Sem. Galanos HGE
7030 S0117/0020 John A Nyaluchi Kasita Sem. Mzumbe HGL
7031 S0117/0021 John J Mtitigi Kasita Sem. Mzumbe HGL
7032 S0117/0022 Johnson D Mawala Kasita Sem. Tosamaganga EGM
7033 S0117/0023 Josephat Laurent Zimamoto Kasita Sem. Galanos EGM
7034 S0117/0024 Kanisius B Senti Kasita Sem. Kyela HGL
7035 S0117/0025 Kelvin G Chombo Kasita Sem. Meatu CBG
7036 S0117/0026 Leonard R Katunzi Kasita Sem. Mzumbe HGL
7037 S0117/0028 Magnus M Ngalawaga Kasita Sem. Tabora Boys PCB
7038 S0117/0029 Manfred R Mkopa Kasita Sem. Kilosa HKL
7039 S0117/0030 Michael J Chami Kasita Sem. Iwalanje HGL
7040 S0117/0031 Mikadus R Kidege Kasita Sem. Galanos EGM
7041 S0117/0032 Modestus F Kofia Kasita Sem. Iwawa HGL
7042 S0117/0033 Nelson N Huruki Kasita Sem. Milambo HGE
7043 S0117/0034 Nicholaus S Mgina Kasita Sem. Kwiro PCM
7044 S0117/0035 Raymond A Kwanja Kasita Sem. Tabora Boys PCB
7045 S0117/0036 Remigius P Uisso Kasita Sem. Bagamoyo HGE
7046 S0117/0037 Roldigence J Mhaku Kasita Sem. Kibaha PCB
7047 S0117/0038 Romani A Mpambalupi Kasita Sem. Galanos HGE
7048 S0117/0039 Stephani D Kapungu Kasita Sem. Kibaha PCB
7049 S0117/0040 Thomas E Ndeule Kasita Sem. Galanos EGM
7050 S0117/0041 Timothy A Mpwage Kasita Sem. Galanos EGM
7051 S0117/0042 Wilfred M Sambua Kasita Sem. Tosamaganga EGM
7052 S2995/0035 Jackson Katemi Kasoli Magufuli HGL
7053 S2995/0036 John Bahati Kasoli Itigi HGL
7054 S2995/0051 Nyangoba Mtoni Kasoli Tarime PCM
7055 S2995/0056 Salala Masalu Kasoli Shinyanga EGM
7056 S2590/0029 Claudy Busungu Thomas Kasololo Binza CBG

144


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7057 S2590/0033 Ernest Bulabo John Kasololo Shinyanga PCB
7058 S2590/0035 Herman Bundala Rajab Kasololo Iyunga PCB
7059 S2590/0038 Kaji Kaji James Kasololo Runzewe HGL
7060 S2590/0041 Lushinge Dismas James Kasololo Ifunda Tech. PCB
7061 S0925/0102 Danson Sadick Kasoma Tarime PCM
7062 S0925/0109 Ephrahim Maneke Kasoma Ihungo HGE
7063 S0925/0117 Henrico Mbaya Kasoma Karatu HGE
7064 S0925/0129 Joshua E Magige Kasoma Lyamungo CBG
7065 S0925/0152 Maregesi Richard Kasoma Nyerere (mwanga) HGK
7066 S0925/0153 Marwa M Itinde Kasoma Ihungo EGM
7067 S0925/0170 Mkama Mugeta Kasoma Lyamungo EGM
7068 S0925/0175 Mutani Justine Kasoma Kalangalala PCB
7069 S0925/0183 Nyabuzoki Adamu Kasoma Kishoju EGM
7070 S0925/0196 Ruhumbika Jumanne Kasoma Same CBG
7071 S0560/0110 Amon Damiano Kasulu Ihungo PCB
7072 S0560/0130 Daud Gabo Kasulu Kilosa HGK
7073 S0560/0153 Ignas R. Kahigi Kasulu Malagarasi CBG
7074 S0560/0158 Izidori W. Kipipi Kasulu Malagarasi HKL
7075 S0560/0169 Leonidas Andrew Kasulu Kagango HGK
7076 S0560/0170 Liberatus Bugeraha Kasulu Ilboru HGL
7077 S0560/0171 Marco Jovenary Kasulu Kaliua PCB
7078 S0560/0179 Nathan Daniel Kasulu Shinyanga PCM
7079 S0560/0183 Norbert Sezari Kasulu Malagarasi PCM
7080 S0560/0186 Oscar Wilson Kasulu Msamala PCM
7081 S0560/0204 Yoshua Jackson Kasulu Malagarasi PCM
7082 S0560/0205 Zabron P. Leluko Kasulu Bagamoyo PCB
7083 S2209/0051 Madila Gingili Lutonja Kasungamile Mwanza (day) HGK
7084 S4001/0015 Albert Msengezi Katazi Bagamoyo CBG
7085 S4001/0019 Ayubu Yamba Katazi Matai HGK
7086 S4001/0026 Erasmo Haule Katazi Songea Boys EGM
7087 S4001/0027 Frank Costantino Katazi Geita EGM
7088 S4001/0028 Frank Thadeo Katazi Rungwe CBG
7089 S4001/0040 James Mbalamwezi Katazi Rungwe CBG
7090 S4001/0042 January Daud Katazi Sumbawanga HGL
7091 S4001/0062 Vitus Chuma Katazi Kantalamba HGK
7092 S4001/0063 Vitus Kasaila Katazi Rungwe CBG
7093 S1232/0029 Aniceth Kailya Kate Kigonsera CBG
7094 S1232/0032 Boniface Mwanakulya Kate Kigoma HGE
7095 S1232/0042 Ernest Kisuli Kate Rungwe CBG
7096 S1232/0049 Giles Mwanakatwe Kate Rungwe EGM
7097 S1703/0029 Joseph Manyama Katende Sengerema PCM
7098 S1703/0044 Michael Steven Katende Ganako HGL
7099 S1703/0047 Nassoro Nuru Katende Kagango HGL
7100 S3593/0054 Bahati Ntengo Katente Lulumba PCB
7101 S3593/0104 Ismail Mussa Katente Nyarubanda HGK
7102 S3593/0108 Jeremia Emmanuel Katente Nsumba PCM
7103 S3593/0125 Lazaro Felician Katente Kahororo HKL
7104 S3593/0132 Majaliwa Nyesela Katente Kahororo PCM
7105 S3593/0147 Musa Mhozya Katente Milambo PCB

145


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7106 S3593/0152 Mussa Seleman Katente Lugoba PCB
7107 S3593/0160 Paschal Petro Katente Milambo PCB
7108 S3593/0177 Seleman Mustafa Katente Sengerema PCB
7109 S3593/0180 Sheria Masanja Katente Nsumba PCM
7110 S3593/0197 Zengo Gabriel Katente Shinyanga EGM
7111 S1211/0065 Daudi Philipo Amasi Katesh Irksongo HGK
7112 S1211/0072 Elifadhili Elinathan Mburu Katesh Ifunda Tech. PGM
7113 S1211/0080 Godwin Paul Girgis Katesh Umbwe HGL
7114 S1211/0085 Idd Hassan Ally Katesh Mkuu PCB
7115 S1211/0103 Paskali Bombo Tsaxara Katesh Lyamungo EGM
7116 S1211/0113 Stephano Johe Darema Katesh Mara HGE
7117 S0118/0001 Apias Nturanabo Katoke Sem. Karatu PCB
7118 S0118/0002 Arnold Mwijage Katoke Sem. Vudoi HGL
7119 S0118/0003 Arserius Rutaihwa Katoke Sem. Kibaha PCB
7120 S0118/0005 Barnabas Gatawa Katoke Sem. Karatu HGE
7121 S0118/0006 Bazil Mwemezi Katoke Sem. Same PCB
7122 S0118/0007 Beatus Manigamungu Katoke Sem. Mara HGE
7123 S0118/0008 Benson Rubambo Katoke Sem. Same CBG
7124 S0118/0009 Boniphace Kisarwa Katoke Sem. Longido PCB
7125 S0118/0010 Daniel Balihuta Katoke Sem. Moshi PCB
7126 S0118/0011 Datius Kaijage Katoke Sem. Ihungo HGE
7127 S0118/0013 Denis Shukuru Katoke Sem. Maweni HGL
7128 S0118/0014 Dickson Mutabazi Katoke Sem. Ilboru HGL
7129 S0118/0015 Erick Byamungu Katoke Sem. Ilboru PCB
7130 S0118/0016 Eumachius Akiza Katoke Sem. Lindi HGL
7131 S0118/0017 Evelius Rweyemamu Katoke Sem. Muheza PCB
7132 S0118/0018 Florence Shangwe Katoke Sem. Kibaha PCB
7133 S0118/0019 Frank Majaliwa Katoke Sem. Karatu HGL
7134 S0118/0020 Ibrahim Muberwa Katoke Sem. Ilboru HGL
7135 S0118/0021 Joseph Mukasa Katoke Sem. Mwakaleli HGL
7136 S0118/0022 Joseph Mwolozi Katoke Sem. Ndanda PCB
7137 S0118/0023 Joshua Katabazi Katoke Sem. Kibiti PCB
7138 S0118/0024 Laurence Rwegoshora Katoke Sem. Tukuyu PCB
7139 S0118/0026 Melkidadi Ngabonziza Katoke Sem. Mkuu PCB
7140 S0118/0027 Michael Kabyemera Katoke Sem. Mahiwa PCB
7141 S0118/0028 Musa Msafiri Katoke Sem. Bagamoyo HGE
7142 S0118/0029 Odillo Banyenzaki Katoke Sem. Mwakaleli HGL
7143 S0118/0030 Peter Niyonzima Katoke Sem. Pugu EGM
7144 S0118/0031 Peter Rwehikiza Katoke Sem. Moshi PCB
7145 S0118/0032 Phinias Amwesiga Katoke Sem. Lufilyo HGL
7146 S0118/0033 Stanslaus Kwizera Katoke Sem. Ganako HGK
7147 S0118/0034 Stephano Nshim'imana Katoke Sem. Minaki EGM
7148 S0118/0035 Sylvanus Mugisha Katoke Sem. Kagango HGL
7149 S0118/0036 Titus Ganay Katoke Sem. Arusha Technical. LAB
7150 S1504/0024 Achies Marianus Katoma Mara EGM
7151 S1504/0027 Alex Onesmo Katoma Mara EGM
7152 S1504/0052 Jovin Elias Katoma Kabanga CBG
7153 S1397/0061 Bakalemwa Ndyamukama Kasi Katoro Tarime PCB
7154 S1397/0062 Banyenzachi Mpanda Thomas Katoro Sengerema PCM

146


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7155 S1397/0063 Charles Butondo Barnaba Katoro Nsumba HKL
7156 S1397/0072 Elisha Lutogisha Mathias Katoro Kalangalala PCB
7157 S1397/0075 Faida Paul Zabron Katoro Iyunga PCB
7158 S1397/0083 George George Paschal Katoro Kwiro PCB
7159 S1397/0086 Haruni Masusu Makubi Katoro Ngudu CBG
7160 S1397/0089 James Lubango Henerico Katoro Ihungo CBG
7161 S1397/0093 Kaswalula Dominick Musa Katoro Ihungo CBG
7162 S1397/0097 Kulwa Kazungu Amos Katoro Ihungo CBG
7163 S1397/0100 Luguma Luguma Hungwi Katoro Geita EGM
7164 S1397/0104 Maisha Kafumu Mabonesho Katoro Kalangalala PCB
7165 S1397/0105 Majuto Mwaka Mkwavi Katoro Kagango HGK
7166 S1397/0111 Mashaka Kayanda Mayale Katoro Ihungo PCM
7167 S1397/0112 Masolwa Mapinda Zacharia Katoro Kalangalala PCB
7168 S1397/0113 Masumbuko Malunguja Robert Katoro Malagarasi HGK
7169 S1397/0117 Meshack Timotheo Anaclet Katoro Sengerema PCB
7170 S1397/0120 Musa Maduhu Masanja Katoro Arusha Technical. TRAN
7171 S1397/0123 Nemes Makanza Merikiad Katoro Kalangalala PCB
7172 S1397/0128 Peter Petro Japhes Katoro Kabanga CBG
7173 S1397/0131 Ruben Barushimana Lucas Katoro Nyakato PCM
7174 S1397/0133 Ruta Benedict Chakupewa Katoro Wdmi WAT
7175 S1397/0140 Sospeter Mahumbi Mandaman Katoro Tabora Boys PCB
7176 S1397/0141 Stephano Maswi William Katoro Ndanda PCM
7177 S1394/0097 Abdalhkimu Issa Katoro Isl. Sem. Dar. Institute Techn
ology
LAB
7178 S1394/0099 Abdukarim Nuru Katoro Isl. Sem. Bwiru Boys PCB
7179 S1394/0102 Abdulbastwa Siraji Katoro Isl. Sem. Kahororo PCB
7180 S1394/0106 Abdulmaliki M Tibiita Katoro Isl. Sem. Usagara PCB
7181 S1394/0107 Abdulmuuminu Mbaraka Katoro Isl. Sem. Galanos ECA
7182 S1394/0108 Abdulnafiu Burhani Katoro Isl. Sem. Nyakato PCM
7183 S1394/0111 Abdulshakuur A Kagimbo Katoro Isl. Sem. Lukole HGK
7184 S1394/0117 Alley Amour Katoro Isl. Sem. Kabanga HKL
7185 S1394/0121 Amjad Amrani Katoro Isl. Sem. Ihungo PCM
7186 S1394/0123 Ashirafu Nuru Katoro Isl. Sem. Ihungo PCB
7187 S1394/0125 Awami Habibu Katoro Isl. Sem. Runzewe HGL
7188 S1394/0126 Azamu Mbaruku Katoro Isl. Sem. Lukole HGK
7189 S1394/0132 Fahad Mahmud Katoro Isl. Sem. Ihungo PCB
7190 S1394/0133 Fakharudini Magezi Katoro Isl. Sem. Ihungo PCB
7191 S1394/0138 Hashimu Dinga Katoro Isl. Sem. Ilongero PCM
7192 S1394/0143 Hussein Ally Katoro Isl. Sem. Rutabo HKL
7193 S1394/0146 Ibrahim Bashiru Katoro Isl. Sem. Mbeya Inst. ARC
7194 S1394/0148 Idrisa Wasiqa Katoro Isl. Sem. Mbeya Inst. ELE
7195 S1394/0149 Imani Salehe Katoro Isl. Sem. Sengerema PGM
7196 S1394/0162 Misbah B Abubakary Katoro Isl. Sem. Bagamoyo PCB
7197 S1394/0163 Mtangwa A Juma Katoro Isl. Sem. Mbeya Inst. MEC
7198 S1394/0165 Mustapha Abeid Katoro Isl. Sem. Nyakato PCM
7199 S1394/0168 Nadhiru Juma Katoro Isl. Sem. Galanos ECA
7200 S1394/0175 Riffat Jaffar Katoro Isl. Sem. Kahororo PCB
7201 S1394/0177 Salmini Omary Katoro Isl. Sem. Songea Boys PCB
7202 S1394/0179 Shabani Sudi Katoro Isl. Sem. Dar. Institute Techn
ology
BIO-MED
7203 S1394/0180 Shafii Swaibu Katoro Isl. Sem. Bwiru Boys PCB

147


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7204 S1394/0182 Sharifu S Mtanda Katoro Isl. Sem. Kishoju HGE
7205 S1394/0184 Shukuru Abtwhiyu Katoro Isl. Sem. Mbeya Inst. ELE
7206 S1394/0185 Siraji Dauda Katoro Isl. Sem. Lukole HKL
7207 S1394/0189 Tawfiq Rashidi Katoro Isl. Sem. Sengerema EGM
7208 S1394/0193 Yahya Ramadhan Katoro Isl. Sem. Kabanga HKL
7209 S1394/0194 Yazid Khalid Katoro Isl. Sem. Dar. Institute Techn
ology
TEL
7210 S1394/0195 Yusuph Idrisa Katoro Isl. Sem. Kahororo PCM
7211 S1394/0196 Yusuph Muhidin Katoro Isl. Sem. Mwenge EGM
7212 S1489/0095 Amri Haruna Matole Katubuka Bwiru Boys EGM
7213 S1489/0151 Hussein Yassin Kalole Katubuka Malagarasi HGK
7214 S1489/0153 Imani Damiano Michael Katubuka Malagarasi HKL
7215 S1489/0174 Julio Mathias Mbabilanya Katubuka Songea Boys PCB
7216 S1489/0176 Kalebo Elisha Kelebesha Katubuka Malagarasi PCM
7217 S1489/0189 Lameck Herman Ntahondi Katubuka Ifunda Tech. PCB
7218 S1489/0219 Ponsiano Fabian Stephano Katubuka Kaliua PCB
7219 S1489/0236 Samwel Severino Kayanda Katubuka Nyarubanda HKL
7220 S1489/0248 Sweetbert Rugarabamu Tinabo Katubuka Kishoju EGM
7221 S2120/0108 Ayubu William Katuma Kantalamba EGM
7222 S2120/0123 Didas Charles Katuma Tosamaganga EGM
7223 S2120/0124 Edgar Kapita Katuma Mtwara Tech. PCB
7224 S2120/0125 Edgar Mbeti Katuma Lugoba PCM
7225 S2120/0127 Elias M. Mwazembe Katuma Bagamoyo CBG
7226 S2120/0144 Galus Alfredy Katuma Ndanda EGM
7227 S2120/0145 Galus Seko Katuma Lugoba PCM
7228 S2120/0182 Nicholaus Kizito Katuma Ndanda EGM
7229 S2120/0187 Patrick Gabriel Katuma Kigoma HGE
7230 S2120/0191 Paulo Mkumbwa Katuma Rungwe PCB
7231 S2120/0198 Reuben Nyamsusa Katuma Tarime PCB
7232 S2120/0199 Richard Nkana Katuma Geita HGE
7233 S2120/0209 Thomas Peter Katuma Kantalamba HGK
7234 S2120/0212 William Dominick Katuma Kyela PCB
7235 S0735/0034 Ally N Mathew Katumba Kahororo HKL
7236 S0735/0036 Amos E Onesmo Katumba Usevya HGL
7237 S0735/0038 Bajire A Macho Katumba Mtwara Tech. PCB
7238 S0735/0043 Dezire B Evariste Katumba Rungwe HKL
7239 S0735/0049 Hagai S Suruano Katumba Malagarasi PCM
7240 S0735/0051 James G Sylivery Katumba Mtwara Tech. PCM
7241 S0735/0052 Jawabu E Selester Katumba Tanga Tech. PCM
7242 S0735/0055 Joshua B Sedekia Katumba Karatu PCB
7243 S0735/0059 Kabura S Lukas Katumba Tukuyu EGM
7244 S0735/0063 Mashaka K Nahason Katumba Iyunga PCM
7245 S0735/0073 Nyandwi D Josiah Katumba Kwiro CBG
7246 S0735/0079 Reuben P Onesmo Katumba Ulayasi PCB
7247 S0735/0082 Said S. Hassan Katumba Bihawana PCB
7248 S0735/0086 Yowas N Nickson Katumba Iyunga PCB
7249 S3169/0028 Emmanuel Augustine Katumbasongwe Lufilyo HKL
7250 S0579/0036 Alphonce Kahema Charles Katunguru Pamba (day) CBG
7251 S0579/0049 Erasto Shija Malula Katunguru Ilboru PCM
7252 S0579/0053 Fabian Mboje Lucas Katunguru Pamba (day) HKL

148


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7253 S0579/0061 Haji Luzoga Issa Katunguru Mwenge PCB
7254 S0579/0063 Hatia Sahani Ntoroki Katunguru Mwanza (day) PCB
7255 S0579/0068 John Mashauri Samwel Katunguru Bwiru Boys PCB
7256 S0579/0071 Kulwa Magongo Polini Katunguru Kigoma HGK
7257 S0579/0077 Lucas Joseph Makuni Katunguru Nsumba PCM
7258 S0579/0079 Maduka Manota Honge Katunguru Kibiti PCB
7259 S0579/0090 Nicholaus W Bakulilehi Katunguru Kibiti PCB
7260 S0579/0101 Salum Haroun Mabrouk Katunguru Kalangalala PCM
7261 S0579/0105 Seneda Mankoloni Regis Katunguru Kagango HKL
7262 S0879/0050 Babu Warioba Katuru Ihungo PCB
7263 S0879/0054 Benjamin L Jamberi Katuru Sengerema EGM
7264 S0879/0057 Conard Vitalis Katuru Nsumba PCM
7265 S0879/0095 Lucky J Nyamabwa Katuru Runzewe HKL
7266 S0879/0112 Samwel Clemence Katuru Kahororo EGM
7267 S0879/0115 Sande Murya Katuru Nyakato PCM
7268 S2861/0049 Benedict Mnachuvi Kauzeni Umbwe ECA
7269 S0748/0068 Boneventura Ganyara Prosper Kawawa Songea Boys PGM
7270 S0748/0079 Edsony Makata Willybroad Kawawa Meatu CBG
7271 S0748/0082 Emmanuel Edwin Kilenga Kawawa Ifunda Tech. PGM
7272 S0748/0089 Fanuel Daudi Sanga Kawawa Kantalamba EGM
7273 S0748/0096 Godfrey Boaz Manyama Kawawa Tambaza (day) PGM
7274 S0748/0098 Goliath Benedict Kaguo Kawawa Makita CBG
7275 S0748/0109 Josephat Sabinus Mbepera Kawawa Songea Boys HGE
7276 S0748/0113 Keton Ernest Ng'umbi Kawawa Lugoba PCM
7277 S0748/0120 Mashaka Mohamed Mtunu Kawawa Kwiro PCB
7278 S0748/0132 Norbert Medson Mtemahanji Kawawa Tunduru HGL
7279 S0748/0134 Onesmo Patrick Namahala Kawawa Kibiti HGE
7280 S0748/0136 Patrick Angelo Sabuni Kawawa Minaki HGE
7281 S0748/0149 Shadrack Bernard Mwaiteleke Kawawa Njombe CBG
7282 S0748/0151 Sifa Yona Mahenge Kawawa Iwalanje HGL
7283 S3533/0133 Abdulrazaq Rashid Ally Kawe Ukwamani Tunduru HGL
7284 S3533/0145 Aqram Salum Ally Kawe Ukwamani Milambo PGM
7285 S3533/0160 Bosco Thobias Mahogwa Kawe Ukwamani Minaki HGE
7286 S3533/0178 Elias Mngwamba Daudi Kawe Ukwamani Liwale High HGK
7287 S3533/0189 Faraj Bozen Ally Kawe Ukwamani Kahororo HGE
7288 S3533/0239 Mohamed Hassan Mwanyiro Kawe Ukwamani Mahiwa PCB
7289 S3533/0261 Ramadhani Juma Ramadhani Kawe Ukwamani Galanos ECA
7290 S3533/0278 Simon Stanslaus Mmasi Kawe Ukwamani Tambaza (day) PGM
7291 S3533/0281 Twalibu Daudi Salim Kawe Ukwamani Tambaza (day) PCM
7292 S3533/0285 William Francis Mbena Kawe Ukwamani Ndanda EGM
7293 S2233/0048 Aidan Peter Kayanga Kishoju EGM
7294 S2233/0052 Amani Novarth Kayanga Kahororo PCM
7295 S2233/0060 David Malima Kayanga Mwenge EGM
7296 S2233/0065 Edson Rwehururu Kayanga Nsumba HKL
7297 S2233/0066 Edwin Vedasto Kayanga Nsumba PCM
7298 S2233/0069 Elison Eliud Kayanga Kahororo PCM
7299 S2233/0070 Erick Kagweza Kayanga Kahororo PCM
7300 S2233/0073 Fadhil Charles Kayanga Pugu PCM
7301 S2233/0079 Frank Leopord Kayanga Ihungo EGM

149


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7302 S2233/0083 Hassan Mashulano Kayanga Rutabo HGL
7303 S2233/0097 Oscar Osward Kayanga Milambo PCB
7304 S1512/0131 Abdallah Athumani Mohamed Kayenzi Kwiro PCM
7305 S1512/0144 Ally Amar Bawaziri Kayenzi Morogoro (day) EGM
7306 S1512/0191 Hassan Jumanne Hassan Kayenzi Songea Boys PCM
7307 S1512/0197 Ismail Hamisi Mzagila Kayenzi Same PCM
7308 S1512/0199 Issa Waziri Mohamedi Kayenzi Kibiti PCM
7309 S1512/0202 Jamali Juma Salehe Kayenzi Ifunda Tech. CBG
7310 S1512/0204 Japheth Jonathan Kashalu Kayenzi Kigonsera PCM
7311 S1512/0212 Juma Nassoro Salehe Kayenzi Iyunga PCM
7312 S1512/0232 Musa Lucas Machera Kayenzi Kwiro PCM
7313 S1512/0238 Nathanael Richard Bampele Kayenzi Morogoro (day) EGM
7314 S1512/0242 Peter John Joel Kayenzi Tosamaganga EGM
7315 S1512/0247 Richard Hamza Abeid Kayenzi Same PCM
7316 S1512/0269 Zawadi Dismas Nkondo Kayenzi Lugoba PCM
7317 S4041/0041 Justine Respice Kazaroho Itigi HGK
7318 S2142/0076 Baraka Mayala Kaze Hill Kaliua PCM
7319 S0314/0124 Baltazar Lucas Kazima Bariadi PGM
7320 S0314/0135 Elia Brown Kazima Tosamaganga EGM
7321 S0314/0141 Fidelis Mulusya Kazima Kisarika PCB
7322 S0314/0148 George Jacob Kazima Ilongero PCM
7323 S0314/0176 Mica Magembe Kazima Tosamaganga PCB
7324 S2843/0050 Agapiti Mrema Aloyce Kelamfua Sanya Juu PCB
7325 S2843/0061 Ezekiel Laswai Florian Kelamfua Moshi Tech. CBG
7326 S2843/0085 Melchiori Kavishe Bartalome Kelamfua Changarawe HGK
7327 S2843/0087 Novatus Mrema France Kelamfua Lyamungo EGM
7328 S2843/0091 Robson Imani Inocent Kelamfua Kisarika PCB
7329 S2843/0092 Rodrick Tarimo Adolfu Kelamfua Mwinyi HGK
7330 S2546/0026 Chrisantus Christopher Myaya Kellu Hill Kigonsera PCB
7331 S2546/0027 Daniel Charles Valentine Kellu Hill Kwiro CBG
7332 S2721/0040 Baraka M Marumbo Kemakorere Musoma HGK
7333 S2721/0050 Delux Dickson Kemakorere Sengerema HGE
7334 S2721/0054 Emmanuel Segere Kemakorere Tarime PCM
7335 S2721/0055 Frank Josiah Kemakorere Musoma HGL
7336 S2721/0069 Magabe Joseph Kemakorere Karatu HKL
7337 S2721/0076 Matiko Senso Kemakorere Tarime PCB
7338 S2721/0080 Mwita B John Kemakorere Mara HGE
7339 S2721/0099 Samwel Simion Kemakorere Kishoju EGM
7340 S1686/0056 Jackson Joseph Kemoramba Kagango HKL
7341 S3101/0058 Beno Andrew Kiwango Keni Lyamungo CBG
7342 S3101/0087 Olaph John Hendry Keni Galanos EGM
7343 S1801/0038 Alex Jokonia Kenswa Arusha Technical. CIV
7344 S1801/0042 Braison G Samson Kenswa Kaliua CBG
7345 S1801/0050 Festus S Sostenes Kenswa Njombe PCB
7346 S1801/0052 Francis John Kenswa Njombe EGM
7347 S1801/0057 Issa Nassir Kenswa Matai HGK
7348 S1801/0061 Levis G Sostenes Kenswa Nyakato PGM
7349 S1801/0070 Veltas M Silvery Kenswa Arusha Technical. CIV
7350 S1801/0075 Wilson Bruno Kenswa Kantalamba HGL

150


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7351 S1801/0076 Wilson B Steven Kenswa Mtwara Tech. PCM
7352 S1593/0088 Luvanga Oscar Mkingule Kent Ifunda Tech. PCB
7353 S1593/0095 Prosper Antipasi Wilbard Kent Kigonsera PCM
7354 S1593/0101 Samwel Andrew Kaonga Kent Tambaza (day) PCM
7355 S1593/0107 Valerian Emmanuel Nyanda Kent Tunduru HGL
7356 S1445/0064 Aidan Amos Mataruke Kenton-mwenge Tambaza (day) PGM
7357 S1445/0066 Alex Mashaka Makono Kenton-mwenge Kibiti PCM
7358 S1445/0067 Allen Boniface Komba Kenton-mwenge Lindi PGM
7359 S1445/0068 Amani Hamisi Kenton-mwenge Tunduru HGL
7360 S1445/0075 Bryton Venance Kessy Kenton-mwenge Lindi PGM
7361 S1445/0079 Daudi Monyika Maswe Kenton-mwenge Kibiti HGE
7362 S1445/0080 David Allan Kayungi Kenton-mwenge Shinyanga HGE
7363 S1445/0095 Humphrey Remmy Kwayu Kenton-mwenge Ndanda EGM
7364 S1445/0118 Mohammed Hamad Mussa Kenton-mwenge Njombe PCM
7365 S1445/0136 Sospeter Alfred Kenton-mwenge Rungwe HKL
7366 S1445/0138 Trofimo Chemundugwao Kenton-mwenge Tunduru HGL
7367 S2375/0104 Waziri Nyangasa Kerenge Lindi PGM
7368 S2761/0117 Faustine Joseph Mniko Kerezange Lyamungo EGM
7369 S2761/0144 Jamali Ally Omary Kerezange Mbekenyera HKL
7370 S2761/0156 Juma Mussa Juma Kerezange Galanos HGE
7371 S2761/0157 Juma Uswege Mwasoni Kerezange Mwika HGE
7372 S2761/0172 Michael Elia Mruma Kerezange Galanos PCM
7373 S2761/0196 Prosper Aloyce Gandye Kerezange Tunduru HGL
7374 S2761/0206 Samwel Chacha Roswe Kerezange Ndanda PCM
7375 S4060/0033 Ayubu Peter Mollel Ketumbeine Kigoma HGL
7376 S4060/0079 Raphael Ezekiel Ketumbeine Karatu HGE
7377 S4060/0087 Thomas Joseph Ketumbeine Nyerere (mwanga) HGK
7378 S3849/0015 Abeid Mohamedi Shamte Khairaat Isl. Makita CBG
7379 S3849/0016 Ally Hassan Kame Khairaat Isl. Mahiwa HGL
7380 S3849/0019 Omari Ambali Khairaat Isl. Ndanda HGL
7381 S3849/0020 Saddamu Hussein Ismail Khairaat Isl. Ndanda HGL
7382 S3849/0022 Saidi B Saidi Khairaat Isl. Ndanda CBG
7383 S3849/0023 Shabani Idrisa Khairaat Isl. Tunduru HGK
7384 S3849/0026 Twalibu Khamisi Mwaya Khairaat Isl. Umbwe ECA
7385 S3849/0027 Yahya Juma Ally Khairaat Isl. Ndanda CBG
7386 S0545/0055 Bahati Matiku Kiagata Nyakato CBG
7387 S0545/0056 Bahati Mkeha Kiagata Umbwe HGL
7388 S0545/0065 Godfrey Joseph Kiagata Mwinyi CBG
7389 S0545/0077 Lazaro D Michael Kiagata Sengerema PCB
7390 S3633/0051 Caspary Joseph Luoga Kiamili Vudoi HKL
7391 S3633/0062 Frank Christopher Komba Kiamili Songea Boys PCM
7392 S3633/0063 Fulko Fulko Ponera Kiamili Ndanda PCM
7393 S3633/0085 Msafiri Dickson Kihwili Kiamili Songea Boys PCM
7394 S3633/0096 Shanery Aloyce Nkimbira Kiamili Tosamaganga PCB
7395 S1470/0067 Arshad Abdulkadir Kiara Usagara PCM
7396 S1470/0068 Ashiru Ally Kiara Mahiwa PCM
7397 S1470/0083 David Z Mganga Kiara Mahiwa PCM
7398 S1470/0088 Dotto D Japhet Kiara Ihungo PCB
7399 S1470/0093 Emmanuel S Omary Kiara Ndanda EGM

151


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7400 S1470/0112 Magesa Magesa Kiara Musoma PCM
7401 S1470/0118 Martine J Marayanga Kiara Oswald Mang'ombe PCM
7402 S1470/0126 Musiba Kuyenga Kiara Tarime HGK
7403 S1470/0139 Simon Paul Kiara Ilongero PCM
7404 S1470/0140 Stephano M Honyo Kiara Moshi PCB
7405 S1470/0145 Yohana A Kirodi Kiara Binza CBG
7406 S1422/0055 Brown David Mbughi Kibacha Kwiro CBG
7407 S1422/0063 Eliewaha Yoel Mchomvu Kibacha Same PCM
7408 S1422/0065 Emanuel Liston Njau Kibacha Njombe HGE
7409 S1422/0067 Erick Manento Elienea Kibacha Moshi PCB
7410 S1422/0068 Fadhili Ramadhani Shabani Kibacha Same PCM
7411 S1422/0069 Godson Michael Abrahamu Kibacha Ifunda Tech. PCM
7412 S1422/0073 Janny Shabani Mussa Kibacha Sanya Juu CBG
7413 S1422/0074 Japheth Elienea Abrahamu Kibacha Changarawe HGK
7414 S1422/0077 John Naftal Daniel Kibacha Mara HGE
7415 S1422/0078 Jonass Ismail James Kibacha Lyamungo PCB
7416 S1422/0079 Jonathan Athuman Shogholo Kibacha Usagara PCB
7417 S1422/0083 Juma Salim Ally Kibacha Shambalai HKL
7418 S1422/0084 Kaghembe Sheghere Mgonja Kibacha Lyamungo PCB
7419 S1422/0088 Maulid Adamu Sumbi Kibacha Ganako HGK
7420 S1422/0089 Mberesero Amosi Kijo Kibacha Lwangwa HGL
7421 S1422/0091 Mohamed Miraji Mkumbwa Kibacha Bihawana CBG
7422 S1422/0094 Mussa Selemani Saidi Kibacha Usagara PCB
7423 S1422/0099 Placid Ezekiel Pius Kibacha Moshi PCM
7424 S1422/0102 Richard Emil Michael Kibacha Same PCM
7425 S1422/0104 Salum Bakari Baruti Kibacha Lyamungo HGE
7426 S1422/0112 Solomoni Mhando Mruma Kibacha Usagara PCM
7427 S3231/0120 Halidi Abdulahmani Kibada Kongwa PCB
7428 S3231/0172 Saidi A Moto Kibada Ndanda PCM
7429 S0119/0001 Abdulbast Idrisa Kibaha Tabora Boys PCM
7430 S0119/0002 Abely K Fabiano Kibaha Biharamulo EGM
7431 S0119/0003 Ajuaye Reuben Kibaha Minaki PCB
7432 S0119/0004 Alfredy Chilongola Kibaha Mzumbe PCM
7433 S0119/0005 Ally Mohamed Kibaha Ndanda PCB
7434 S0119/0006 Ally S Hamisi Kibaha Kibaha PCB
7435 S0119/0007 Amani Tinkasimile Kibaha Kibaha PCB
7436 S0119/0008 Amon Bernardo Kibaha Moshi PCB
7437 S0119/0009 Anania Anangisye Kibaha Ilboru PCB
7438 S0119/0010 Andendekisye Kimondo Kibaha Tarakea PCB
7439 S0119/0011 Andrew J Dukho Kibaha Longido PCB
7440 S0119/0012 Atwia Ibadi Kibaha Kibaha ECA
7441 S0119/0013 Augustine M Kato Kibaha Galanos CBA
7442 S0119/0014 Baraka Chigogolo Kibaha Kigonsera PCB
7443 S0119/0015 Beatus P Mnonjela Kibaha Tabora Boys PCB
7444 S0119/0016 Brighton F Ngowi Kibaha Dar. Institute Techn
ology
LAB
7445 S0119/0018 Carlos Leonard Kibaha Mzumbe PCM
7446 S0119/0019 Chande I Ngao Kibaha Kibiti HKL
7447 S0119/0020 Daniel Albert Kibaha Mzumbe PCM
7448 S0119/0022 David Avit Kibaha Mzumbe PCM

152


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7449 S0119/0021 David A Matiko Kibaha Tabora Boys PCM
7450 S0119/0023 Denis J Arbogast Kibaha Mbeya Inst. CIV
7451 S0119/0024 Dennis Rwechungura Kibaha Mzumbe PCM
7452 S0119/0025 Dotto Athumani Kibaha Pugu PCB
7453 S0119/0026 Edgar Zimba Kibaha Kibaha PCB
7454 S0119/0027 Edmas John Kibaha Tabora Boys PCM
7455 S0119/0028 Elias V Kigosi Kibaha Mwenge PCB
7456 S0119/0029 Elihuruma Lujeri Kibaha Lyamungo CBA
7457 S0119/0030 Emmanuel Fredrick Kibaha Kaliua PCM
7458 S0119/0031 Emmanuel Kaguo Kibaha Mzumbe PCB
7459 S0119/0032 Englibert Francis Kibaha Azania (day) ECA
7460 S0119/0033 Fabian Budili Kibaha Mwenge HGL
7461 S0119/0034 Felix Richard Kibaha Kilangalanga PCB
7462 S0119/0035 Frank Jonas Kibaha Umbwe ECA
7463 S0119/0036 Frank Yohana Kibaha Mahiwa PCB
7464 S0119/0038 Godfrey Malifimbo Kibaha Ilboru PCM
7465 S0119/0039 Godfrey S Mussa Kibaha Kibaha ECA
7466 S0119/0040 Haji A Kombo Kibaha Mzumbe PCB
7467 S0119/0042 Hashimu Ramadhani Kibaha Galanos PCM
7468 S0119/0044 Hassan S Salimu Kibaha Umbwe ECA
7469 S0119/0045 Henry Jonas Kibaha Kibaha CBA
7470 S0119/0046 Ibrahim Hussein Kibaha Kibiti PCM
7471 S0119/0047 Isihaka H Mpako Kibaha Muheza CBG
7472 S0119/0048 Jackson John Kibaha Moshi Tech. PCB
7473 S0119/0049 Jackson L Mpika Kibaha Umbwe ECA
7474 S0119/0050 Jafari H Kawembe Kibaha Ilboru PCB
7475 S0119/0051 James Apolinary Kibaha Mzumbe PCM
7476 S0119/0052 James Yonah Kibaha Mahiwa PCB
7477 S0119/0055 Jeremiah Roy Kibaha Kigonsera PCB
7478 S0119/0054 Jeremiah J Sulle Kibaha Moshi PCM
7479 S0119/0056 John Dahil Kibaha Kyela PCB
7480 S0119/0057 John Noni Kibaha Ilboru PCB
7481 S0119/0058 Joseph M Mwina Kibaha Minaki PCB
7482 S0119/0059 Juma Ahmad Kibaha Ndanda EGM
7483 S0119/0060 Juma Mohamed Kibaha Kibaha PCM
7484 S0119/0061 Justine Mpwaga Kibaha Ilboru PCB
7485 S0119/0062 Karim Issa Kibaha Dar. Institute Techn
ology
CPT
7486 S0119/0063 Kassimu Mjenga Kibaha Galanos ECA
7487 S0119/0064 Kasunzu Shabani Kibaha Moshi PCM
7488 S0119/0065 Kheri Mtani Kibaha Moshi PCM
7489 S0119/0066 Lameck Marcel Kibaha Mahiwa PCB
7490 S0119/0068 Malick Ayoub Kibaha Azania (day) PCB
7491 S0119/0069 Manase Ng'wenzi Kibaha Mzumbe PCB
7492 S0119/0070 Maneno Alex Kibaha Arusha Technical. AUT.
7493 S0119/0073 Mathew Aidan Kibaha Minaki EGM
7494 S0119/0074 Maurus Anord Kibaha Minaki PCB
7495 S0119/0075 Mazengo C Masigati Kibaha Kibaha CBA
7496 S0119/0077 Michael Kawina Kibaha Mtwara Tech. PCB
7497 S0119/0078 Muslimu Mohamed Kibaha Ndanda PCB

153


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7498 S0119/0079 Mustapha A Mbonde Kibaha Moshi PCB
7499 S0119/0080 Mwaita Kapaya Kibaha Ndanda EGM
7500 S0119/0081 Oscar Benjamin Kibaha Sadani PCB
7501 S0119/0082 Paschal C Felician Kibaha Ilboru PCB
7502 S0119/0083 Peter Masanja Kibaha Rungwe PCM
7503 S0119/0085 Ramadhani Wendo Kibaha Kigonsera PCM
7504 S0119/0084 Ramadhani I Ngongite Kibaha Tarime PCB
7505 S0119/0086 Raphael Adrian Kibaha Mpwapwa PCM
7506 S0119/0087 Rholia Mwamlima Kibaha Galanos EGM
7507 S0119/0088 Rudovick Ndelwa Kibaha Kibaha PCB
7508 S0119/0089 Salumu S Mchuchuli Kibaha Kibaha PCB
7509 S0119/0090 Samson Mlalila Kibaha Minaki PCM
7510 S0119/0091 Shabani Mohamedi Kibaha Tunduru PCM
7511 S0119/0092 Shaibu Mbiro Kibaha Kigonsera PCB
7512 S0119/0093 Sharifu S Ally Kibaha Ndanda PCB
7513 S0119/0094 Sikia T Mgalla Kibaha Tosamaganga EGM
7514 S0119/0095 Suddeys Abdulbasat Kibaha Kibaha PCB
7515 S0119/0097 Titus Josephat Kibaha Mwenge PCB
7516 S0119/0099 Vicent Dastan Kibaha Mzumbe PCB
7517 S0119/0100 Vicent Ngassa Kibaha Mtwara Tech. PCB
7518 S0119/0098 Vicent C Bahemana Kibaha Malagarasi PCM
7519 S0119/0101 William Anthony Kibaha Msamala PCM
7520 S0119/0102 William S Obimbo Kibaha Galanos ECA
7521 S0119/0103 Yareld Chiloya Kibaha Minaki HGE
7522 S0119/0105 Zabron P Nswila Kibaha Mzumbe PCM
7523 S1716/0048 Amos Kedmon Mude Kibaigwa Milambo PGM
7524 S1716/0051 Athuman Hassan Kifari Kibaigwa Isongole HGL
7525 S1716/0053 Ayub Charles Makuya Kibaigwa Kongwa HGL
7526 S1716/0065 Elia Josiah Makali Kibaigwa Kwiro EGM
7527 S1716/0069 Erick Gabriel Kulindwa Kibaigwa Kibiti HKL
7528 S1716/0077 George Richard Usafi Kibaigwa Mwenge PCM
7529 S1716/0093 Lameck Issaya Mlongwa Kibaigwa Kongwa PCB
7530 S1716/0116 Salum Jumanne Nzembi Kibaigwa Rungwe HGK
7531 S1716/0117 Samwel Stephen Msanjila Kibaigwa Kwiro HGE
7532 S1716/0129 Yusto Welloce Malecela Kibaigwa Kilosa HKL
7533 S1716/0130 Yusuph Julius Njamasi Kibaigwa Bihawana CBG
7534 S0604/0078 Habel Andason Masinjisa Kibakwe Lugoba PCB
7535 S0604/0079 Harold Charles Ngaitanile Kibakwe Ifunda Tech. PCM
7536 S0604/0082 Iman Kasian Msigala Kibakwe Mpwapwa PCM
7537 S0604/0099 Salum Said Mnyaluka Kibakwe Mpwapwa PCM
7538 S0604/0103 Simon George Chiteto Kibakwe Bagamoyo PCB
7539 S0604/0107 Yese Nyerere Kasawa Kibakwe Lulumba PCB
7540 S0604/0108 Yohana Alphabet Katamwa Kibakwe Lugoba PCB
7541 S3091/0137 Albano Joseph Kibamba Kishoju EGM
7542 S3091/0145 Andrew Ferdinand Kibamba Kishoju EGM
7543 S3091/0171 Denis Ayusto Kibamba B. W. Mkapa (day) HGL
7544 S3091/0182 Emmanuel S John Kibamba Umbwe CBG
7545 S3091/0207 Jabiri Mohamed Kibamba Geita HGE
7546 S3091/0211 John Liberatus Kibamba Tarakea PCM

154


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7547 S3091/0216 Juma Hemed Kibamba Kwiro EGM
7548 S3091/0227 Matinde John Kibamba Azania (day) PCM
7549 S3091/0236 Mohamed Issah Kibamba Tanga Tech. PCM
7550 S3091/0242 Moses Manase Kibamba Mbekenyera HKL
7551 S3091/0257 Ramadhani Mcharo Kibamba Kibiti PCM
7552 S3091/0269 Shabani Hamimu Kibamba Lindi EGM
7553 S3091/0279 Vicent Stephen Kibamba Pugu PCB
7554 S3091/0284 Wilson John Kibamba Ihungo EGM
7555 S3263/0030 Aidan Gerazi Kibanga Kahororo PCM
7556 S3263/0036 Edrick Samweli Kibanga Sengerema PCM
7557 S0819/0064 Ibrahim Boniface Kitime Kibao Milambo CBG
7558 S0819/0081 Olikicha Amina Sanga Kibao Iyunga PCM
7559 S3197/0157 Julian Justus Justus Kibaoni Kaliua CBG
7560 S3197/0161 Kassim Abdalah Liwola Kibaoni Same CBG
7561 S3197/0211 Sixmund Vitalis Pilimini Kibaoni Lufilyo HGL
7562 S3197/0220 Zacharia Boniphace Midete Kibaoni Kwiro PCM
7563 S0989/0063 Benson Mulokozi Kibara Tarime PCB
7564 S0989/0071 Erastus Peter Kibara Karatu PCB
7565 S0989/0076 Garaba Rumgera Kibara Mara HGK
7566 S0989/0082 Isack Sospeter Kibara Ihungo CBG
7567 S0989/0090 Joseph Dotto Kibara Irksongo HGL
7568 S0989/0091 Joshua George Kibara Nyakato CBG
7569 S0989/0098 Marcus Janes Kibara Kahororo HGE
7570 S0989/0109 Petro N Chacha Kibara Minaki HKL
7571 S0316/0166 Abdallah Darus Kibasila Mtwara Tech. PCM
7572 S0316/0169 Abdul Hassan Kibasila Tambaza (day) HKL
7573 S0316/0170 Abdul Juma Kibasila Mahiwa PCB
7574 S0316/0175 Abubakar Ally Kibasila Ilboru PCB
7575 S0316/0178 Adam January Kibasila Kisimiri PCM
7576 S0316/0183 Ally Nyamhoza Kibasila Kwiro EGM
7577 S0316/0188 Antony Joseph Akaro Kibasila Arusha Technical. CIV
7578 S0316/0190 Bahati Ndimbo Kibasila Kigonsera PCM
7579 S0316/0192 Baraka B. Byarugaba Kibasila Tambaza (day) CBG
7580 S0316/0193 Bashiru Ally Kibasila Tambaza (day) ECA
7581 S0316/0194 Bolgius Fungam Kibasila Minaki PCM
7582 S0316/0196 Bosch Karoza Kibasila Kongwa PCB
7583 S0316/0197 Brighton Luther Kibasila Kibasila (day) HGE
7584 S0316/0200 Christopher Karoli Kibasila Azania (day) ECA
7585 S0316/0210 Dickson Magige Kibasila Lugoba PCM
7586 S0316/0213 Edward Mmary Kibasila Ifunda Tech. PGM
7587 S0316/0214 Edwin Mboya Kibasila Songea Boys PCB
7588 S0316/0215 Elisius Cosmas Laswai Kibasila Tunduru HGL
7589 S0316/0216 Eliya Mauya Kibasila Mtwara Tech. PCB
7590 S0316/0217 Elvis Salewa Kibasila Ifunda Tech. PCB
7591 S0316/0219 Emmanuel E Kitundu Kibasila Tambaza (day) EGM
7592 S0316/0220 Emmanuel P. Mwamwaja Kibasila Kibasila (day) EGM
7593 S0316/0226 Ezra Charles Kibasila Bwiru Boys EGM
7594 S0316/0228 Fidelis Charles Kibasila Tambaza (day) CBG
7595 S0316/0229 Flavian Julius Kibasila Wdmi CIV

155


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7596 S0316/0238 Godwin Mwakilembe Kibasila Ndanda CBG
7597 S0316/0239 Griffin Godfred Kibasila Lwangwa HGL
7598 S0316/0241 Gwalugano Lusajo Kibasila Kibasila (day) HGE
7599 S0316/0242 Haji Masoud Kibasila Azania (day) PCB
7600 S0316/0243 Hamadi Selemani Kibasila B. W. Mkapa (day) PCM
7601 S0316/0249 Hamis Ukwaju Abdallah Kibasila Kibiti PCM
7602 S0316/0244 Hamisi Ally Kibasila B. W. Mkapa (day) EGM
7603 S0316/0246 Hamisi Athumani Kibasila Kigoma HGE
7604 S0316/0245 Hamisi Ally Mzomoke Kibasila Rungwe EGM
7605 S0316/0250 Hans Mlawi Kibasila B. W. Mkapa (day) PCB
7606 S0316/0256 Heriel Watson Kibasila Tambaza (day) PCM
7607 S0316/0260 Idrisa Higilo Kibasila Tambaza (day) PCB
7608 S0316/0261 Innocent Komola Wazia Kibasila Milambo KLF
7609 S0316/0264 Ismail Abdul Kibasila Kibaha ECA
7610 S0316/0268 Issa Said Kibasila Biharamulo EGM
7611 S0316/0267 Issa Noor Mgaya Kibasila Tunduru PCM
7612 S0316/0273 John Thomas Kibasila Ndanda PCB
7613 S0316/0274 Joseph Emmanuel Kibasila B. W. Mkapa (day) PCM
7614 S0316/0275 Joseph Fikeni Kibasila Mahiwa PCM
7615 S0316/0278 Juma Alex Kibasila Azania (day) HGK
7616 S0316/0280 Jumanne Shaha Kibasila B. W. Mkapa (day) PCM
7617 S0316/0284 Kasera Saka Gomba Kibasila Mara EGM
7618 S0316/0286 Kassim Hashim Ndope Kibasila Azania (day) HGK
7619 S0316/0289 Kelvin Lyimo Kibasila Tambaza (day) HGE
7620 S0316/0295 Leonard Yona Kibasila Engutoto HKL
7621 S0316/0296 Lucian J. Cacian Kibasila Umbwe ECA
7622 S0316/0306 Mohamed Omary Kibasila Umbwe HGE
7623 S0316/0302 Mohamed Hussein Mwinyi Kibasila Umbwe ECA
7624 S0316/0309 Mrisho Ibrahim Kibasila Azania (day) PCB
7625 S0316/0314 Mustapha Ahmed Kibasila Milambo KLF
7626 S0316/0319 Omar M Omar Kibasila Ndanda CBG
7627 S0316/0324 Paul Emmanuel Kibasila Iyunga PCM
7628 S0316/0327 Paul Richard Kibasila Njombe EGM
7629 S0316/0335 Prochers Alex Kibasila Umbwe ECA
7630 S0316/0336 Protas Mnofu Kibasila Minaki CBG
7631 S0316/0340 Rajab Ayubu Kibasila Njombe HGE
7632 S0316/0341 Rajab Momba Kibasila Umbwe ECA
7633 S0316/0350 Richard Chimba Kibasila Azania (day) PCB
7634 S0316/0361 Samwel Ignas Kibasila Pugu PCM
7635 S0316/0362 Samwel Simon Kibasila Bwiru Boys PCM
7636 S0316/0370 Sunday Makwela Mohamed Kibasila Mwenge HGE
7637 S0316/0373 Tariq Aziz Kibasila Minaki CBG
7638 S0316/0377 Tumaini Benjamini Kibasila Tabora Boys PCM
7639 S0316/0384 Yasin Said Kimiro Kibasila Tambaza (day) PCM
7640 S2288/0032 Joseph John Kibasuka Ngudu CBG
7641 S2288/0038 Magige Suguta Kibasuka Musoma HGL
7642 S3842/0051 Innocent P Lebalwa Kibedya Bihawana CBG
7643 S0659/0086 Frank Yohasi Kalenga Kibengu Mwakavuta HKL
7644 S0659/0098 Inolasco Augustino Lubida Kibengu Kibiti PCB

156


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7645 S0659/0126 Philbert Dominicus Nyaulingo Kibengu Ifunda Tech. CBG
7646 S0659/0143 Yakobo Thomasi Kigodi Kibengu Kigonsera CBG
7647 S1747/0051 Elia Simwawa Kiberege Songea Boys EGM
7648 S1747/0052 Eliya S Rubeni Kiberege Kigonsera CBG
7649 S1747/0068 Josephat Masawe Kiberege Ulayasi HGL
7650 S1747/0076 Mohamed Likana Kiberege Kifaru HGE
7651 S1747/0080 Omari A Mkalimoto Kiberege Kwiro PCM
7652 S3162/0071 Razack Masoud Kibimba Kishoju HGL
7653 S2389/0027 Hassani Hosseni Kibirashi Mwinyi HGK
7654 S3290/0037 Hussein Bahanzika Kibirizi Binza CBG
7655 S3290/0041 Jonstone Tilusherekwa Kibirizi Musoma CBG
7656 S3290/0043 Jovin John Kibirizi Nsumba HGL
7657 S3290/0055 Umaru Mahamudu Kibirizi Rutabo HGK
7658 S0413/0001 Abdallah Maurice Kibiti Tanga Tech. PCB
7659 S0413/0002 Abdallah Saidi Kibiti Galanos PCM
7660 S0413/0004 Adam Chilongola Kibiti Karatu CBA
7661 S0413/0003 Adam Abdallah Mramba Kibiti Kibaha CBA
7662 S0413/0006 Agasto Ngumba Kibiti Karatu HGE
7663 S0413/0012 Dani Mziwanda Kibiti Changarawe HGK
7664 S0413/0014 Fredy Ezra Kibiti Tosamaganga PGM
7665 S0413/0015 Godwin Waziri Kibiti Tabora Boys HGL
7666 S0413/0017 Habibu Werema Kibiti Iyunga PCB
7667 S0413/0018 Haji Moshi Kibiti Tanga Tech. PCM
7668 S0413/0019 Hamisi Adinani Kibiti Galanos CBA
7669 S0413/0027 Jafari Selemani Ndumbogani Kibiti Kibiti PCB
7670 S0413/0029 James Chisewe Kibiti Mtwara Tech. PCB
7671 S0413/0031 Jerry Jerome Kibiti Umbwe CBG
7672 S0413/0032 John Nyato Kibiti Kibiti HGE
7673 S0413/0035 Lusungu Chalamila Kibiti Minaki HKL
7674 S0413/0039 Masudi Bakari Abdallah Kibiti Lindi HGK
7675 S0413/0042 Michael Habibu Kibiti Changarawe HGK
7676 S0413/0046 Msafiri Daudi Kibiti Njombe EGM
7677 S0413/0048 Musa Hamisi Kibiti Bagamoyo EGM
7678 S0413/0049 Musa Yasini Njama Kibiti Lindi HGK
7679 S0413/0050 Nicolaus Paul Gutapaka Kibiti Mtwara Tech. PCB
7680 S0413/0054 Ombeni Jeremia Kibiti Same PCB
7681 S0413/0056 Ramadhani Abdallah Kibiti Mwika EGM
7682 S0413/0059 Ruphinus Kitola Kibiti Kibiti PCB
7683 S0413/0060 Saadi Marombwa Kibiti Lwangwa HGL
7684 S0413/0061 Sadamu Musa Kibiti Lindi EGM
7685 S0413/0062 Salmini Ahmadi Ngemba Kibiti Kigonsera CBG
7686 S0413/0063 Salum Mshamu Mnipa Kibiti Ndanda EGM
7687 S0413/0064 Samwel Philipo Kibiti Bagamoyo EGM
7688 S0413/0066 Shabani Hussein Kibiti Sanya Juu PCB
7689 S0413/0065 Shabani Hamza George Kibiti Ndanda HGE
7690 S0413/0067 Simoni Peter Kibiti Tunduru HKL
7691 S0413/0068 Swaibu Mnandi Kibiti Kibiti HGK
7692 S0413/0069 Yahaya Kinyunyu Kibiti Usagara PCB
7693 S0413/0070 Yusuph Chinduli Kibiti Ndanda CBG

157


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7694 S0317/0055 Emmanuel Geofrey Kibo Kisarika CBG
7695 S1458/0019 Ephraim Adronisius Kibogora Rutabo HKL
7696 S1458/0039 Theogenes Theonas Kibogora Kabanga CBG
7697 S1416/0118 Abias A Moshi Kiboriloni Usagara PCB
7698 S1416/0122 Adolf A Chibago Kiboriloni Usagara PCM
7699 S1416/0124 Albert G Ayo Kiboriloni Sengerema PGM
7700 S1416/0134 Athumani A Mnindwa Kiboriloni Same PCB
7701 S1416/0145 Cosmas M Mchau Kiboriloni Usagara PCM
7702 S1416/0147 Daudi C Nemes Kiboriloni Moshi Tech. PCM
7703 S1416/0148 Daudi J Ngowi Kiboriloni Kwiro PCM
7704 S1416/0149 Denis E Moshi Kiboriloni Ganako HGL
7705 S1416/0153 Elisante F Tarimo Kiboriloni Mzumbe PCM
7706 S1416/0154 Emanuel F Lyatuu Kiboriloni Umbwe ECA
7707 S1416/0156 Erick C Metta Kiboriloni Tanga Tech. PCB
7708 S1416/0157 Fidelis C Lyimo Kiboriloni Mwika EGM
7709 S1416/0161 France E Ngowi Kiboriloni Moshi PCB
7710 S1416/0180 Joachim E Mosha Kiboriloni Kisarika PCB
7711 S1416/0184 Juma R Mjema Kiboriloni Pugu PCB
7712 S1416/0185 Kelvin F Mtei Kiboriloni Lwangwa HGL
7713 S1416/0188 Melkizedeck P Msechu Kiboriloni Mara HGE
7714 S1416/0189 Mohamed B Msuya Kiboriloni Tosamaganga PCM
7715 S1416/0190 Mussa B Mwacha Kiboriloni Karatu HGE
7716 S1416/0204 Regnald B Shirima Kiboriloni Usagara PCB
7717 S1416/0210 Samuel R Njunwa Kiboriloni Sengerema PCM
7718 S1416/0211 Sigismund F Massawe Kiboriloni Bagamoyo PCM
7719 S1416/0217 Victor V Mng'anya Kiboriloni Same HGL
7720 S3234/0129 Nelson Innocent Kapinga Kibugumo Tunduru HGL
7721 S3218/0033 Lazaro Salvatory Kibungojuu Kigonsera HGK
7722 S3218/0037 Phabian John Kibungojuu Pamoja HKL
7723 S3218/0044 Tito Kunambi Kibungojuu Bagamoyo EGM
7724 S1374/0079 Alex Manase Maguru Kichangachui Biharamulo EGM
7725 S1374/0083 Alphonce Dunia William Kichangachui Kigoma HGL
7726 S1374/0090 Bilali Hussein Fyula Kichangachui Mwenge PCM
7727 S1374/0091 Chanza Hussein Kaimbe Kichangachui Nsumba PCM
7728 S1374/0094 Elkana Zabroni Hebeye Kichangachui Milambo PCM
7729 S1374/0103 Hakimu Hussein Magambo Kichangachui Milambo PCM
7730 S1374/0105 Hamisi Juma Athumani Kichangachui Minaki PCB
7731 S1374/0106 Hemed Hemed Adam Kichangachui Mwenge PCM
7732 S1374/0123 Katunda Magambo Shabani Kichangachui Milambo PCM
7733 S1374/0124 Kayala Zuberi Ibrahim Kichangachui Kaliua PCB
7734 S1374/0130 Matokeo Yusuph Mkuse Kichangachui Ihungo PCB
7735 S1374/0133 Miyanga Hamisi Fadhili Kichangachui Bihawana PCB
7736 S1374/0136 Mrisho Ayubu Shabani Kichangachui Usagara PCB
7737 S1374/0157 Salum Issa Mpanda Kichangachui Kigoma HGL
7738 S3635/0088 Daniford Valence Kalinga Kidamali Minaki HGE
7739 S3635/0110 Hongera James Nguvila Kidamali Njombe EGM
7740 S3635/0120 Jackola Raphael Msigala Kidamali Njombe PCM
7741 S3635/0135 Maka Daima Luvanda Kidamali Sanya Juu CBG
7742 S3635/0140 Nadhil Raphael Msigala Kidamali Rungwe EGM

158


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7743 S1017/0063 Issaya Samwely Kidatu Matema Beach HGK
7744 S1730/0058 Elisha Edward Chungu Kidegembye Songea Boys PCB
7745 S1730/0066 Inocent Lunanilo Kilingogo Kidegembye Ilula HKL
7746 S1730/0079 Samwel Jaston Gwivaha Kidegembye Namabengo HGK
7747 S2879/0097 John Gaitan Kidete Kibiti HGE
7748 S2879/0132 Robert Juma Kidete Mara HGE
7749 S2957/0029 Abel I. Paul Kidinda Sengerema PCM
7750 S2957/0035 Daniel Petro Kidinda Nsumba HGK
7751 S2957/0041 Isack Marco Kidinda Kahororo PCM
7752 S2957/0059 Malugu Wino Kidinda Chato CBG
7753 S2957/0061 Masaga Paul Kidinda Kongwa HGL
7754 S2957/0068 Mugwe James Kidinda Lulumba PCB
7755 S2957/0088 Zacharia John Kidinda Ngudu HKL
7756 S2957/0089 Zacharia Magobe Kidinda Rutabo HKL
7757 S1439/0069 Alex Dickson Kidodi Kwiro PCM
7758 S1439/0086 Frank Japhet Kidodi Kwiro CBG
7759 S1439/0096 Issaya Thadei Kidodi Ilula HGK
7760 S1439/0111 Martin Luhuga Kidodi Ndanda CBG
7761 S1439/0120 Nicholaus Komba Kidodi Songea Boys PGM
7762 S1439/0127 Salmini Misuke Kidodi Kilosa HKL
7763 S1439/0128 Samwel Ernest Kidodi Kwiro CBG
7764 S1439/0130 Stephen Mbilinyi Kidodi Tukuyu PCB
7765 S1439/0133 Walter Urassa Kidodi Karatu PCM
7766 S0167/0027 Adebayo J Kilasi Kidugala Lutheran Sem. Kiwanja HGL
7767 S0167/0028 Alex D Mbaya Kidugala Lutheran Sem. Sengerema EGM
7768 S0167/0029 Alpha A Mhelela Kidugala Lutheran Sem. Kiwanja HGL
7769 S0167/0031 Azariah A. Mwandila Kidugala Lutheran Sem. Kigonsera CBG
7770 S0167/0032 Baraka B. Mtunda Kidugala Lutheran Sem. Ulayasi CBG
7771 S0167/0034 Billey J Nyigu Kidugala Lutheran Sem. Tarime PCB
7772 S0167/0035 Boaz Ng'umbi Kidugala Lutheran Sem. Iwawa HKL
7773 S0167/0036 Burton B Mabesa Kidugala Lutheran Sem. Pugu PCM
7774 S0167/0037 Daimon G Kakaga Kidugala Lutheran Sem. Iwawa HGK
7775 S0167/0038 Danford A Mligo Kidugala Lutheran Sem. Rungwe HGL
7776 S0167/0039 Daniel G Nyagawa Kidugala Lutheran Sem. Same HGL
7777 S0167/0041 Devon A Kilatu Kidugala Lutheran Sem. Tarime PCB
7778 S0167/0042 Elisha E Wililo Kidugala Lutheran Sem. Lindi EGM
7779 S0167/0043 Elisha T Mhomisoli Kidugala Lutheran Sem. Songea Boys HGE
7780 S0167/0044 Emmanuel A Ngavatula Kidugala Lutheran Sem. Njombe HGE
7781 S0167/0048 Godlove G Mtama Kidugala Lutheran Sem. Njombe PCB
7782 S0167/0049 Hamphrey J Kiligo Kidugala Lutheran Sem. Kibiti PCM
7783 S0167/0050 Hekela E. Kitahenga Kidugala Lutheran Sem. Uwemba HGL
7784 S0167/0051 Hery E Mwidunda Kidugala Lutheran Sem. Tabora Boys PCM
7785 S0167/0053 Isack A Kinyamagoha Kidugala Lutheran Sem. Minaki EGM
7786 S0167/0054 Jackson C Vegula Kidugala Lutheran Sem. Tosamaganga EGM
7787 S0167/0055 James O Mhagama Kidugala Lutheran Sem. Kilangalanga PCM
7788 S0167/0056 Japhet E Siwelwe Kidugala Lutheran Sem. Maposeni HGL
7789 S0167/0057 Jimson H Kafuka Kidugala Lutheran Sem. Umbwe HGE
7790 S0167/0058 Johari V. Mgeyekwa Kidugala Lutheran Sem. Tosamaganga HGE
7791 S0167/0059 Joseph M Mwalongo Kidugala Lutheran Sem. Kibaha PCB

159


SNO EXAM No. JINA LA MWANAFUNZI SHULE ATOKAYO SHULE AENDAYO MASOMO
7792 S0167/0060 Joy J Nzobonariba Kidugala Lutheran Sem. Mwenge PCB
7793 S0167/0061 Kelvin A Kisese Kidugala Lutheran Sem. Kigonsera PCB
7794 S0167/0062 Kelvin E Mwigune Kidugala Lutheran Sem. Dar. Institute Techn
ology
CPT
7795 S0167/0064 Lameck M Kaduma Kidugala Lutheran Sem. Songea Boys CBG
7796 S0167/0065 Lusungu N Mwinuka Kidugala Lutheran Sem. Galanos HGE
7797 S0167/0066 Luwoneko B Mbilinyi Kidugala Lutheran Sem. Sengerema HGE
7798 S0167/0068 Newton S Mhoka Kidugala Lutheran Sem. Biharamulo EGM
7799 S0167/0070 Niwahery Mhagama Kidugala Lutheran Sem. Pugu PCM
7800 S0167/0071 Peter E Severe Kidugala Lutheran Sem. Lufilyo HGL
7801 S0167/0072 Peter H Msigala Kidugala Lutheran Sem. Tosamaganga HGE
7802 S0167/0073 Raphael G Sanga Kidugala Lutheran Sem. Umbwe HGE
7803 S0167/0075 Samson Kyando Kidugala Lutheran Sem. Njombe PGM
7804 S0167/0074 Samson E Luvinga Kidugala Lutheran Sem. Sadani PCB
7805 S0167/0076 Samwel E Ngulwa Kidugala Lutheran Sem. Kaliua PCB
7806 S0167/0077 Seth N Longo Kidugala Lutheran Sem. Minaki EGM
7807 S0167/0078 Simon E Lunda Kidugala Lutheran Sem. Minaki HGE
7808 S0167/0079 Titus Y Msakafu Kidugala Lutheran Sem. Mara HGE
7809 S0167/0080 Wilfred Mwijage Kidugala Lutheran Sem. B. W. Mkapa (day) PCB
7810 S0167/0081 Yona D Chombe Kidugala Lutheran Sem. Minaki EGM
7811 S0167/0082 Zabron Joshua Kidugala Lutheran Sem. Kyela HGL
7812 S0167/0083 Zakaria R Mhemedzi Kidugala Lutheran Sem. Ilboru PCB
7813 S2010/0048 Aidan L Sunday Kifai Modern Minaki HGE
7814 S2010/0049 Alfred G Musingi Kifai Modern Kibiti PCM
7815 S2010/0055 Baraka C Massawe Kifai Modern Ndanda PCB
7816 S2010/0057 Bashiri Sadiki Kifai Modern Malangali HGL
7817 S2010/0064 David Linus Kifai Modern Azania (day) ECA
7818 S2010/0072 Erick Emarson Kifai Modern Kibasila (day) HGL
7819 S2010/0073 Erick H Meena Kifai Modern Kibasila (day) HKL
7820 S2010/0077 George John Kifai Modern Kigoma HGL
7821 S2010/0078 Gerald Godfrey Kifai Modern Ndanda EGM
7822 S2010/0080 Godfrey R Kavishe Kifai Modern Minaki PGM
7823 S2010/0084 Henry J Kanyawana Kifai Modern Kibasila (day) EGM
7824 S2010/0086 Ian H Joseph Kifai Modern Lindi HGK
7825 S2010/0094 Joseph Edmund Kifai Modern Umbwe ECA
7826 S2010/0095 Keneth Sanga Kifai Modern Tunduru HGL
7827 S2010/0100 Omary Kido Kifai Modern Azania (day) ECA
7828 S2010/0103 Petro Simon Kifai Modern Malangali HGL
7829 S2010/0108 Thomas B Masanja Kifai Modern Namabengo HGL
7830 S2010/0110 Zephania Arlnod Kifai Modern Azania (day) PCB
7831 S0655/0069 Alphonce Magesse Peter Kifanya Lindi EGM
7832 S0655/0092 Geofrey Onesmo Mwenda Kifanya Nyerere/migoli HKL
7833 S0655/0094 Gervas Maulus Mbuna Kifanya Songea Boys PCM
7834 S0655/0103 Kassian Kristomus Mdasi Kifanya Mwakaleli HGE
7835 S0655/0117 Noel Exaud Mng'ong'o Kifanya Kwiro CBG
7836 S0655/0125 Saibeth Paul Donald Kifanya Mbeya Inst. CIV
7837 S0811/0097 Allan Alcado Michael Kifaru Tosamaganga PCM
7838 S0811/0100 Amani George Aman Kifaru Musoma PGM
7839 S0811/0111 Bakari Azizi Mmbaga Kifaru Tarakea PCM
7840 S0811/0130 Eliachim Ismail Chanikicha Kifaru Same PCB

160